Bán đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà phố 4 mặt thoáng, hẻm xe hơi Lê Văn Lương, 8.2 tỷ
3
8.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi Lê Văn Lương:

- Nhà Hoàn Thiện Ngoài + THÔ BÊN TRONG.
- Nhà có diện tích: 5x16m
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu và sân thượng (nhà có 4 mặt thoáng)
- Nhà đã gắn pin năng lượng mặt trời + chờ thang máy
- Hẻm xe hơi rộng rãi, cách Lê Văn Lương 50m
- Giá bán: 8.2 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.7810838.939.xxx - Em Hoàng (Nhà Thật - Tư Vấn Thật)
Cần bán nhanh đất thổ cư đường 12m nguyễn văn tạo, nhà bè
3
8.1 tỷ 338 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nhanh đất thổ cư đường 12m Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè.
Diện tích: 338m² (10*34m).
Đường xe hơi 12m quay đầu, cạnh trường lái xe Thành Công, điện máy xanh, Agribank, trường học...
Gần vòng xoay đường dẫn cao tốc Bến Lức - Long Thành.
Sổ riêng, xây dựng ngay.
Giá bán: 8,1 tỷ.
LH: (Quang Hợp). Chuyên nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhà đất tại Nguyễn Văn Tạo - Giá thật, thông tin thật.
Đất sổ đỏ kdc lập phúc phước kiển.xã nhà bè tphcm.
12
9 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT KDC LẬP PHÚC.PHƯỚC KIỂN XÃ NHÀ BÈ .TPHCM.
-dt:7x20m.hướng đông.giá 9 tỷ.
dt:7x20m.đường 12m.giá 8.9 tỷ.
dt:6x21m.đường 16m.giá 8.5 tỷ.
-dt:5x21m.đường 16m.giá 7.4 tỷ.
dt:5x21m.đường 6m.giá 6.2 tỷ.
dt:5x18.80m.đường 10m.giá 6.3 tỷ.
-đường 16m.sổ sẵn ,công chứng liền.
Vị trí đẹp.không vướng hạ tầng.
Khách mua ở.làm CHDV cho thuê có thu nhập ổn định .gần đại học mở .đh tài nguyên.Rmit.đh tôn ...
Đất kdc sài gòn south phước kiển, dt 5x18m xây tự do
5
7.1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp! Lô đất MT đường 8m tại Phước Kiển Nhà Bè.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- DT: 5 x 18m.
- Giá: 7,1 tỷ.
VỊ trí: Tại KDC Sài Gòn South - 1181 Lê Văn Lương Phước Kiển, Nhà Bè.
LH: em Thuận xem vị trí.
Đất thanh nhựt phước kiển. liền kề gs
3
7.55 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ. Thanh Nhựt. liền kề GS.
- DT: 6x18m. Đường 12m.
- Vị trí đẹp. Sổ sẵn, công chứng liền.
Giá 7.550 tỷ. TL. Chủ hỗ chợ vay ngân hàng.
Alo: . Quỳnh Hướng.
Bán gấp đất nông nghiệp giá tốt (quy hoạch đất ở) dt 2.305m2  giá 4,2tr/m2
3
9.66 tỷ 2305 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mười (8 tin đăng)
Cần bán gấp 2.305m² đất nông nghiệp(quy hoạch đất ở) giá chỉ 4,2tr/m² rất phù hợp cho đầu tư sinh lời cao.
- Vị trí: Đường Nguyễn Bình, xã Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Tiện ích: Gần Khải Hoàn Prime, làng đại học mở, cơ sở giáo dục các cấp: Mầm non, cấp 1,2,3...
- Gần chợ, siêu thị, cơ sở y tế.
- Kết nối nhanh đường Lê Văn Lương, Nguyễn Bình, Nguyễn Văn Tạo, Nguyễn Hữu Thọ, Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 chỉ 10 phút ...
Nền đẹp 12x25m (300m²) khu ipc tân thuận giá chỉ từ 28tr/m²
5
8.4 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

NỀN ĐẸP 12x25m (300m²) KHU IPC TÂN THUẬN GIÁ CHỈ TỪ 28TR/m²

Diện tích mỗi nền: 12 x 25m = 300m², vuông vức, dễ xây dựng.

Vị trí: Khu IPC Tân Thuận hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ, dân cư hiện hữu, an ninh tốt.

Giá chốt nhanh: 28 triệu/m²

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Cơ hội hiếm cho khách iu muốn sở hữu đất nền diện tích lớn, tiềm năng tăng giá mạnh tại Nam Sài Gòn.

Liên hệ ...
Đất sổ đỏ lê văn lương phước kiển nhà bè, giá 64tr/m2, liền kề làng đại học abc
5
8.96 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất khu Lê Văn Lương Phước Kiển, Liền kề Q7.
DT: 7x20m. Hướng Bắc.
Đối diện công viên.
Sổ sẳn, công chứng liền.
Giá 64tr/m².
Chủ hỗ trợ vay ngân hàng.
LH: . Quỳnh Hương.
Bán đất lê văn lương phước kiển. liền kề q7, gs metrocity, xây tự do
3
8.95 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm xe hơi Lê Văn Lương, Phước Kiển.
- Diện tích: 8x22m.
- Giá: 8.950 tỷ.
- Sổ riêng, xây tự do.
- Đất cách Q7 chỉ 5 phút, liền kề đại dự án Metrocity, gần trường đại học. Thích hợp xây biệt thự, đầu tư, xây CHDV cho thuê.
Liên hệ: em Thuận.
Đất thổ cư 12x25m nằm trong kdc ipc tân thuận, đối diện tt dạy nghề nhà bè, 8.6 tỷ
4
8.6 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô đất thổ cư đẹp nằm trong KDC đồng bộ cao cấp đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè .
Diện tích : 12x25=300m², thổ cư 100% .
Đường nhựa 12m, sổ hồng riêng cá nhân.
Hướng Đông Nam
Giá bán : 8.6 tỷ.
LH A HIỀN chuyên giới thiệu đất nền khu vực Long Thới và Hiệp Phước, Nhà Bè, TPHCM
Đất lê văn lương phước kiển. giá chỉ 50tr/m2. liền kề gs
3
8.8 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Lê Văn Lương Phước Kiển. Liền kề GS.
Đ: 8x22m=175.9m². Đường 8m.
Sổ đỏ. Xây dựng tự do. Vị trí đẹp.
Khách mua làm CHDv hợp lý.
Liền kề 4 trường ĐH. Mở. Đh tôn đức thắng. RMITS.
Giá 8.8 tỷ. TL.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Bán đất kdc 1181 lê văn lương 90m2  0939 500 ***
4
7.1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô liền kề cạnh bên công viên KDC 1181.
Diện tích: 5x18m.
Giá chốt 7 tỷ.
Xây dựng tự do. Sổ sẵn công chứng liền.
Liên hệ .
Bán nhanh đất đẹp, khu trung tâm lê văn lương gần vivo city, 7x21, chỉ 7.5 tỷ .
3
7.5 tỷ 147 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT ĐẸP, XÂY DỰNG TỰ DO, KHU TRUNG TÂM LÊ VĂN LƯƠNG GẦN VIVO CITY, 7x21, CHỈ 7.5 TỶ .

Bạn đang tìm đất biệt thự, Lê Văn Lương gần Vivo City, hay lô đất ngang 7m xây biệt thự cao cấp Quận 7 Nhà Bè ?
Đây chính là lô đất đẹp hiếm còn sót lại trong khu dân cư quy hoạch đồng bộ, pháp lý chuẩn, giá tốt.

Diện tích: 147m² (7 x 21m).
Kích thước: Ngang 7m x dài 21m, đất vuông vức, cực đẹp.
Hiện trạng: ...
Hailongreal đất giá 7,6 tỷ, dt 12*18m, 203m2, khu ven sông, đường nguyễn bình, sau công an xã
7
7.6 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất xây căn hộ dịch vụ hiệu quả, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi Trường, diện tích siêu đẹp, giá gọn gàng.
- Đất khu ven sông, view công viên, sau công an xã Nhà Bè, 845/ Nguyễn Bình.
- Giá: 7,6 tỷ.
- DT: 12*18m, 203m² có 165m² thổ cư.
- Vị trí đẹp, làm căn hộ dịch vụ hiệu quả.
- Gần công viên, có bờ sông, khu dân cư xây dựng đồng bộ, dân trí ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, giá 7.5 tỷ, phước kiển, nhà bè gần q7
3
7.5 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ, giá 7.5 tỷ.
- KDC Lập Phúc Phước Kiển. Gần Q7.
- DT: 5x21m, 106m². Đường 16m.
- Hướng Tây. Được CCPXD 4 lầu.
- Vị trí đẹp. Liền kề Làng Đại Học ABC.
- Tiện ích gần trợ trường học cấp 1.2,3. Và trường học Quốc tế.
- Cách Q7 và khu đô thị PMH 3km.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC Lập Phúc Phước Kiển, Nhà Bè.
Đất thổ cư mặt tiền đường nguyễn văn tạo, ngang 6m dài 42m , giá 9 tỷ
3
9 tỷ 259 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Đi ngang thấy miếng này là để ý liền

MT Nguyễn Văn Tạo, ngang 6m dài 42m
Tổng diện tích 258m², có 184m² thổ cư
Đã trừ lộ giới, pháp lý rõ ràng

Đường Nguyễn Văn Tạo tương lai mở rộng 40m
Vị trí đẹp để đón đầu Khu đô thị Hiệp Phước
Siêu dự án khu Nam trong 5 năm tới

Mua để ở đã tốt
Mua để đầu tư lại càng đáng suy nghĩ hơn

Hiền xem đất trực tiếp
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, dt 7.5x20m, lô góc phước kiển, nhà bè
3
9.75 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án Phước Kiển, Xã Nhà Bè. Liền kề PMH.
- Vị trí liền kề làng đại học ABC.
- DT: 7.5x20m, hướng Bắc, đường 16m.
- Đường 16m, sổ hồng. Công chứng liền.
- Giá 65 triệu/m².
Alo: Quỳnh Hương.
Đất thổ cư hẻm 154 nguyễn văn tạo, long thới. dt 200m2(10x20m) giá 7,5 tỷ
4
7.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư MT hẻm 154 Nguyễn Văn Tạo, cách MT Nguyễn Văn Tạo chỉ 50m. Gần đường dẫn cao tốc Bến Lức, Long Thành.
DT 200m²(10x20m).
Giá 7,5 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Bán đất kdc saigon south lê văn lương phước kiển.  0939 500 ***
10
7.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất tại KDC Sài Gòn South Village Phước Kiển Nhà Bè.
ĐC: 1181 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.
Sát bên Làng Đại Học ABC. Thái Sơn, BV Nhà Bè, trường cấp 2 Phước Kiển.
DT: 5 x 19m.
Giá 79tr/m² có sổ.
Sổ sẵn ký mua bán trong tuần.
Điện nước âm hạ tầng đồng bộ, có bảo vệ 24/24.
Đặc biệt: Xây dựng tự do, đã xây nhiều nhà. Chúc mừng những khách hàng đã nhanh tay bắt đáy thành công.
Liên hệ .
Nhận ...
Bán đất 140m2  lê văn lương, phước kiển  chỉ 5 phút qua phú mỹ hưng, 64tr/m2
4
9 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 140m² - Lê Văn Lương, Phước Kiển - Chỉ 5 phút qua Phú Mỹ Hưng.

Giá bán: 9 tỷ.
Chỉ 64tr/m² (giá khu vực đã hơn 80 tr/m²).

Diện tích: 7mx20m = 140m² (vuông vức).

- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Mặt tiền đường 16m, hạ tầng hoàn chỉnh.
- Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
- Vị trí tiềm năng, gần Phú Mỹ Hưng di chuyển chỉ 5 phút, xung quanh dân cư đông đúc.

Xem đất gặp chủ thương lượng ...
Từ 0 tới 20 của 39

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm