Bán đất tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hiếm! bán lô đất đẹp hxh hoàng hoa thám sát phú nhuận  thông số 4x17m vuông vức  giá chỉ 9 tỷ
4
9 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Hoa Thám, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Đất trống tiện xây mới hẻm xe hơi hoàng hoa thám, phường 5, bình thạnh. Vị trí trung tâm Sát Phú Nhuận, thuận tiện đi chuyển quận 1, quận 3, ..

- Diện tích: 4x17m vuông vức công nhận 68m².
- Hiện trạng đất trống tiện xây mới.
- Khu vực xây dựng cao tầng 5 tầng trệt lửng 2 lầu sân thượng
- Hẻm xe hơi khu đồng bộ mới sang trọng, văn minh lịch sự. Khu vực cao ráo không bao giờ bị ngập nước. Phù ...
Hiếm đất đặng thùy trâm 4x20 lộ giới 12m  9,6 tỷ
5
9.6 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Hiếm đất Đặng Thùy Trâm 4x20 lộ giới 12m 9,6 tỷ.

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp trên trục Đặng Thùy Trâm khu đang tăng giá mạnh nhờ hạ tầng và không gian xanh.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 4 x 20m công nhận 78m², vuông vức.
- Hiện trạng: Đất trống, xây dựng ngay.
- Khu vực cho phép xây cao tầng, phù hợp khai thác tối đa công năng.

Vị trí:
- Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh.
- Lộ giới ...
Bán đất  hẻm xe hơi  bình thạnh  gần ung văn khiêm  dt 68m2 (4,5x15) phường 25 (thạnh mỹ tây)
4
7.2 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí: Ung văn khiêm, xô viết, QL13

DT 68m², (4,5x15m)

Thích hợp xây 4 Tầng, ở cho thuê, bán hàng online

GỬI NIỀM TIN - TRAO GIÁ TRỊ - KẾT NỐI YÊU THƯƠNG
Bán gấp lô đất p.13 hxh đặng thùy trâm dt6x16 kcnc4 gía11.5 tl các dh văn lang chỉ 86m
3
11.5 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp lô đất hẻm xe hơi đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh.

Diện tích: 6m x 16m, công nhận đủ
Kết cấu: Nhà cấp 4 tiện xây mới
Vị trí đẹp, hẻm xe hơi thông thoáng
Cách các cơ sở Đại học Văn Lang chỉ khoảng 86m
Khu dân cư an ninh, thuận tiện xây căn hộ, nhà ở hoặc đầu tư khai thác cho thuê

Giá bán: 11.5 tỷ thương lượng
goị ngay: Dũng nhà đất
Bán lô đất hẻm xe tải nhựa 6 m. nơ trang long . diện tích 70m2. gpxd 6 tấm. thiết kế thang máy
4
9.9 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Hàng hiếm & Hot! Khu phân lô.
Bán lô đất đẹp HXT nhựa 6m: 311/ Nơ Trang Long: (Xe hơi 7 seat ra vào thoải mái). Thích hợp mua xây ở hoặc làm CHDV.

Diện tích chuẩn: 70m².

GPXD: Trệt, lững, 4 lầu. Thiết kế Thang Máy Kính hiện đại, sang trọng(8PN với WC riêng từng phòng).
Hướng: Tây Bắc.
LH gặp Nhanh trực tiếp chủ.
Bán đất tại nơ trang long, q.bình thạnh, giá tốt chỉ với 9,8 tỷ, 64m2
3
9.8 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Nơ Trang Long, Phường Bình Lợi Trung, Hồ Chí Minh - Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 64m², giá chỉ 9,8 tỷ VND. Lô đất có mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 8m, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có sẵn các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh... rất thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Điểm đặc sắc:
- Diện tích: 64m2
- Mặt tiền: 6m
- ...
Chủ cần tiền  bán 140m đất thổ cư  khu đường bình lợi  giá 17.5tỷ
4
17.5 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

CHÙ CẦN TIỀN BÁN 140M ĐẤT THỔ CƯ - KHU ĐƯỜNG BÌNH LỢI PHƯỜNG 13 - BÌNH THẠNH - GIÁ 17.5 TỶ - ĐƯỜNG THÔNG RỘNG 8M - 2 Ô TÔ TRÁNH, KHU XÂY ĐƯỢC 1 HẦM + 1 TRỆT + 1 LỬNG+ 3 LẦU +SÂN THƯỢNG. THẾ ĐẤT NỞ HẬU ĐẸP.
LH SƠN BẢY
Lô đất xây cao hẻm xe hơi bùi hữu nghĩa thông trường sa, dt 5x15.8m, xd hầm 7 lầu, giá 11 tỷ tl
3
11 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Hữu Nghĩa, P.2, Q.Bình Thạnh, HCM

Cần bán lô đất đẹp đường Bùi Hữu Nghĩa, P.2, Bình Thạnh, vị trí hiếm giáp Quận 1, thích hợp xây ở hoặc đầu tư căn hộ dịch vụ giữ tiền lâu dài.

Vị trí nổi bật:

Hẻm xe hơi, đường nhựa trước nhà
Khu vực nhà lầu đồng bộ, dân trí cao
Thuận tiện di chuyển Quận 1, Phú Nhuận, sân bay
Diện tích: 5 x 15.8m

Công nhận đủ, khuôn đất đẹp

Không vạt góc, dễ thiết kế xây dựng

Tiềm năng xây dựng:

Có ...
Bán gấp đất đường nguyễn thượng hiền, p5, bình thạnh giá 2tỷ6 gần th nguyễn thượng hiền, dt 80m2
3
2.6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thượng Hiền, P.5, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp đất đường Nguyễn Thượng Hiền, phường 5, Bình Thạnh, gần trường Tiểu học Nguyễn Thượng Hiền.
Diện tích 80m² (5x16m).
Giá 2tỷ6
Đất sổ hồng riêng chính chủ. Pháp lý đầy đủ.
Full thổ cư - không vướng quy hoạch lộ giới.
Sẵn giấy phép xây dựng 1 trệt 5 lầu.
Ai muốn xem đất xin liên hệ .
Bán đất hẻm 765 xô viết nghệ tĩnh giá 11.8 tỷ
4
11.8 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT HẺM 765 XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH GIÁ 11.8 TỶ
dt: 96m ( ngang 4.5 x 22m ), ĐƯỜNG THÔNG RỘNG Ô TÔ VÀO ĐẤT
Gía bán 11.8 tỷ
lh SƠN BẢY
Nguyễn văn đậu p11 bình thạnh 80m2 (4,6 x 18m) gp hầm + 5 tầng ô tô vào tận nơi đh văn lang
3
10.6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

Nguyễn Văn Đậu P11 Bình Thạnh.
80m² (4,6 x 18).
GP Hầm + 5 tầng.
Ô tô vào tận nơi.
Đối diện ĐH Văn Lang.
Phù hợp khai thác đa công năng.
Giá 10,6 tỷ (e Đức 24/7).
Bán đất biệt thự bình lợi p13  ngang 7m hiếm có  cách sông sg 100m  giá 19.5 tỷ
6
19.5 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

SỞ HỮU ĐẤT BIỆT THỰ VEN SÔNG SÀI GÒN - KHU DÂN CƯ CAO CẤP BÌNH LỢI

- Cơ hội tuyệt vời để xây dựng tổ ấm nghỉ dưỡng hoặc văn phòng công ty tại khu vực đáng sống nhất Quận Bình Thạnh.

- Vị trí đắc địa: Đường Bình Lợi, P.13. Chỉ cách sông Sài Gòn chưa đầy 100m (1 trục thẳng ra sông), ngay trung tâm TDTT Bình Lợi.

- Thông số lý tưởng: 7m x 18m (126m²). Mặt tiền ngang 7m cực thoáng, dễ dàng thiết ...
Bán đất hẻm 4m xô viết nghệ tĩnh, bình thạnh 90m2 ngang 5m chỉ 100 triệu/1m2
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1415
BÁN ĐẤT HẺM 4M XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, BÌNH THẠNH 90M2 NGANG 5M 9.5 TỶ
- Hẻm rộng 4m, cách mặt tiền ~70m . Khu vực gần các trường đại học lớn . Phường 25 . Bình Thạnh.
- DT: 90m² ngang 5m vuông vức
Hiện trạng: nhà nát, tiện xây mới .
- Sổ hồng riêng, công nhận đủ
- Phù hợp xây CHDV khu nhu cầu thuê cao, dòng tiền tốt .
- Giá: 9.5 tỷ (TL)
- LH: Diệm - Sale Land.
Hiếm! lô đất ven sông khu vực đặng thùy trâm  bình lợi p.13 bình thạnh, 6x21m, gpxd hầm 4 tầng
5
14.5 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán lô đất hiếm ven sông khu vực Đặng Thùy Trâm - Bình Lợi P.13 Bình Thạnh, 6x21m, GPXD hầm 4 tầng.

- Diện tích: 6m x 21m, công nhận hơn 124m².
- Giấy phép xây dựng hầm 4 tầng. Phù hợp xây dựng Biệt Thự mini, căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền, văn phòng đại diện,...

- Vị trí: Gần sông Sài Gòn mát mẻ, gần khu phức hợp giáo dục Đại Học Văn Lang, gần siêu thị Emart, gần trường quốc tế Việt - Úc, ...
Hiếm! đất đặng thùy trâm 6x20m. nằm ngay khu nhà đồng bộ, cạnh dãy biệt thự. giá chỉ 14.9 tỷ
4
14.9 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán đất Bình Thạnh - Bán đất Đặng Thùy Trâm - Bình Lợi, Phường 13 Bình Thạnh, đường 12m ngang lớn.

- Bán lô đất vàng có 1 không 2 cạnh khu biệt thự, Đại học Văn Lang - Đặng Thùy Trâm P13 Bình Thạnh.

- Diện tích: 6x20m vuông vức. Công nhận đủ 120m².
- Xây dựng mới: Trệt lửng 2 lầu & sân thượng.
- Xung quanh 200m muôn vàn tiện ích không thiếu thứ gì!
- Đường xe hơi đẹp, khu vực quy hoạch bài bản, ...
Đường nhựa 12m đặng thùy trâm  bình lợi (4.2x24m) gpxd hầm 4 tầng, cách đại học văn lang chỉ 100m
6
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà đất Bình Thạnh. Bán đất Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh. Cách đại học Văn Lang chỉ 100m.

* Diện tích: 4.2x24m DTCN 100,8m². Vuông vức chuẩn chỉnh - không lỗi phong thuỷ.
* Hiện Trạng: Đất trống.
* Xây dựng mới: 5 tầng gồm Hầm - trệt - 2 lầu - sân thượng.

* Vị trí:
- Hẻm nhựa 12m, xe hơi đậu trước nhà. Khu vực thông bàn cờ thuận tiện di chuyển.
- Nằm cách Đại Học Văn Lang chỉ ...
Bán gấp lô đất hxh bùi hữu nghĩa dt5x15 kcnc4 giá11.8 tl các chợ bà chiểu 100m
3
11.8 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Hữu Nghĩa, P.2, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Gấp Nhà Đất Hẻm Xe Hơi Bùi Hữu Nghĩa Gần Chợ Bà Chiểu

Vị trí cực đẹp, cách chợ Bà Chiểu chỉ 100m
Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư an ninh

Diện tích: 5m x 15m
Kết cấu: Nhà cấp 4
Giá bán: 11.8 tỷ thương lượng

Thích hợp xây mới, ở hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu trung tâm Bình Thạnh, tiện ích đầy đủ
Di chuyển nhanh sang Quận 1, Phú Nhuận
gọi ngay: Dũng nhà đất
Bán đất hẻm 1/ đặng thùy trâm, ngay cổng đh văn lang  ngang chuẩn 6m  xây dựng hầm 4 tầng
4
13 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán lô đất đẹp ngay cổng ĐH Văn Lang, Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh.
Ngang bề thế 6m xây hầm 4 tầng tiềm năng khai thác cao.
* Vị trí: Hẻm 1/ Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Lợi, ngay sát cổng Đại học Văn Lang, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh yên tĩnh.
* Diện tích: 6x15m, công nhận 88m² vuông vức.
* Hiện trạng: Đất trống xây mới tự do.
* Quy hoạch: Được phép xây hầm + 4 tầng, phù hợp làm ...
Bán đất đẹp đường 12m đặng thuỳ trâm, p13, bình thạnh 5x20,5m chỉ 14,5 tỷ, gần đh văn lang
3
14.5 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG 12M ĐẶNG THUỲ TRÂM, P13, BÌNH THẠNH 5X20,5M CHỈ 14,5 TỶ, KẾ ĐH VĂN LANG

Diện tích: 5 x 20,5m
Công nhận: 102m² đất vuông vức, cực đẹp

Hiện trạng: Nhà cấp 4 (tiện xây mới)
Xây dựng: Hầm + 4 tầng

Khu dân cư đáng sống:
+ Khu dân cư cao cấp, quy hoạch chuẩn chỉnh
+ Đường nhựa 12m có vỉa hè, bàn cờ thông thoáng
+ Điện âm nước máy đầy đủ
+ Nhiều cây xanh, không khí trong ...
35 tỷ  hẻm ô tô  58 triệu /m2  trần quý cáp bình thạnh  20x30m / 600m2  tiện phân lô
3
35 tỷ 533 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quý Cáp, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Trần Quý Cáp Bình Thạnh - 35 tỷ (hẻm ôtô).
- Ngang: 20m; Dài: 30m.
- Diện tích công nhận: 533.7m².
- Kết cấu: Đất trống.
- CTXD: Thích hợp phân lô hoặc xây dựng CHDV.
- Giá bán: 35 tỷ (thương lượng).
- Liên hệ xem nhà Vinh Land.
Từ 80 tới 100 của 171

Xem quy hoạch tại Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh