Bán đất tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất góc biệt thự 11x22m (242m2) đường số 5 khu tên lửa 39,5 tỷ
3
39.5 tỷ 242 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Đất biệt thự mặt tiền đường nội khu rộng rãi, sạch sẽ, khu dân cư sang trọng, đông đúc, an ninh, xung quanh tập trung đầy đủ các tiện ích hàng ngày như TTTM Aeon Mall, bệnh viện quốc tế CIH, ngân hàng, công viên cây xanh, chợ, trường học các cấp.
- Vị trí: MT đường Số 5, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân.
- Diện tích: 11 x 22m.
- Hướng: Đông - Bắc.
- Giá: 39,5 tỷ.
Liên hệ xem đất: Hiếu Tên Lửa .
Bán đất hẻm kinh dương vương, p.an lạc, 93m2nở hậu 8m.
3
6.59 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT KINH DƯƠNG VƯƠNG, P.AN LẠC, 93m² NỞ HẬU 8M.

_4x22m, nở hậu 8m
_Được xây cao tầng.
_Hẻm ô tô thông ra đường Tên Lửa.
_Cách AEON Bình Tân 700m.

_Khu dân cư đồng bộ, toàn nhà cao tầng
_Di chuyển về trung tâm 20 phút.
_Chủ thiện chí bán.

Liên hệ:
Lô góc 2mtkd trương phước phan dt 10x16m, cấp 4 giá 13 tỷ tl
4
13 tỷ 158 m²
Đất Riêng

Đường Trương Phước Phan, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Lô Góc 2 mặt tiền đường kinh doanh vô cùng đông đúc, vị trí đẹp, nối liền trục đường Lê Văn Quới sầm uất, thuận tiện kinh doanh mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê.
Xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, chợ, trường học các cấp, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.

- Vị trí: MTKD đường Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân (nay là phường ...
Bán nền đất đẹp (211 m2) 6.5x27 nở hậu 9m. đường đẹp 8m bình thành giáp nguyễn thị tú, gần tân phú
3
7.9 tỷ 211 m²
Đất Riêng

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Bán nền đất đẹp (211 m²) 6.5m x 27m nở hậu 9m. Đường đẹp 8m Bình Thành giáp Nguyễn Thị Tú. Thuộc Khu Dân Cư Vĩnh Lộc , kê bên Quận Tân Phú.
+ Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên, siêu thị.
+ Liền kề trường học cấp 1,2,3 ủy ban phường, bệnh viện quận Bình Tân, Aeon Bình Tân, Aeon Tân Phú 10 phút di chuyển. Di chuyển đến các quận trung tâm và sân bay Tân Sơn Nhất khoảng 15 phút.
- Gần Đương Lê ...
Bán đất 400m2, 9,45 tỷ tại liên khu 1  6, bình trị đông, q. bình tân, tp.hcm
5
9.45 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Liên Khu 1-6, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Đất nền tại đường Liên Khu 1 - 6, phường Bình Trị Đông, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh) với diện tích 400m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Giá bán 9,45 tỷ VND.

- Diện tích lớn 400 m² phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng sẵn sàng.
- Chiều ngang mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 6m, dễ dàng di chuyển bằng ...
Bán đất xây biệt thự. lê văn quới.bình tân. hẻm ô tô dt 7.2x12. nở hậu 7.5m. k lộ giới 5 tỷ nhỷn
3
5.85 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: (8 tin đăng)
̣̣ đ ̀ ̂ đ̂́ đ̂̉ ̂ ̣̂ ̛̣, ̂ ̆ ̀, ̂ ̣ ̀ ̂, ̀ đ̛̀ ̉ ̂ ̀.
Vị trí: Hẻm 413 Lê Văn Quới ( Bình Tân), TP HCM (Hẻm rộng như đường lớn)
- Nằm trong khu phân lô đồng bộ nên đảm bảo không bị lộ giới
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên ngay
- Ngang 7m hiếm gặp, tiện để thiết kế xây dựng
-----------------
- Diện tích: (7.2 m X 12m) nở hậu 7,5m - Công nhận 84m² - Hướng Tây
- Hệ số Xây dựng: (6 tầng) gồm ...
Bán đất tại đường số 11, bình hưng hòa, quận bình tân, 105 triệu / m2, 280 m2, view đẹp
5
29.4 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Đường Số 11, Phường Bình Hưng Hòa, Hồ Chí Minh
- Giá bán: 105 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Gồm Hai Sổ Hồng Riêng
- Mặt tiền rộng 10m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Khu vực dân cư đông đúc, thuận lợi cho phát triển.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tạo điều kiện sống thoải mái cho cư dân.

Liên hệ ngay Võ Đình Duy Sơn qua số ...
Giảm mạnh 1 tỷ bán lô đất biệt thự 240m2 khu tên lửa 10x24  shr giá tốt chỉ còn 18.5 tỷ
4
18.5 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Tên Lửa, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Giảm Chào 1 tỷ.
Nền biệt thự 240M2 vị trí đẹp khu Tên Lửa phường Tân Tạo - TPHCM đơn giá chỉ 77 triệu / mét.
Diện tích 10 x 24m.
DTCN 240m.
Hướng Bắc.
Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Đường rộng 20m thông thoáng.
Giá 77 triệu / mét.
Liên hệ E Trường xem đất .
Bán đất 100m2, đường số 22, khu tanimex tân bình, quận bình tân
3
9.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 22, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Chủ Gửi /-share /-share /-rose
Bán gấp lô đất, đường số 22, khu Tanimex Tân Bình
DT : 5m dài 20m
Khu dân cư, khang trang, sạch sẻ,?!!
phù hợp kinh doanh, căn hộ, khách sạn
Đường 20m thông thoáng
Giá : 9,7 tỷ ( TL)
LH :
Bán lô đất 93m2 giá 5,6tỷ ngay kcn tân bình mở rộng.
3
5.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Đăng Giảng, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

* BÁN ĐẤT TRỐNG VỊ TRÍ ĐẸP NGAY KCN TÂN BÌNH MỞ RỘNG
-Diện tích: 93m (đất vuông vức, dễ xây dựng)
- Hẻm: 6m xe hơi ra vào thoải mái
- Pháp lý: Thổ cư 100% xây dựng tự do
Vị trí cực kỳ thuận lợi:
- Ngay KCN Tân Bình mở rộng. Sát bên trường TH Bình Hưng Hòa - THCS Nguyễn Trãi
- Gần chợ Phạm Đăng Giảng, khu dân cư đông đúc
* Giá bán: 5,6 tỷ (thương lượng nhẹ)
Liên hệ xem đất:
Aeon mall bình tân (giáp), đất trống 75m2, đường xe tải trước nhà, xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng
3
3.44 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Phố Trần Đại Nghĩa, P.Tân Tạo A, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Nghĩa (28 tin đăng)
- Đất phân lô 5*15m, xây 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Ngay khu Tập Đoàn 6B, Cạnh chung cư Vision Kênh Tham Lương, gần Vòng xoay An Lạc Kinh Dương Vương.
- Khu dân cư hiện hữu.
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
@@chỉ 3,8 tỷ có ngay đất thổ đẹp hồ học lãm thông lê tấn bê  5m x 15m  an lạc  hiế.m