Bán đất tại Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại phường tân tạo, quận bình tân, hồ chí minh, giá cực chất, 90m2
3
Thỏa thuận 90 m²
Đất Riêng

P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Đất tại phường Tân Tạo, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh) là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một khu đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 90m², đất thổ cư và pháp lý đầy đủ, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình hoặc nhà đầu tư.
+ Diện tích: 90m².
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
+ Đường vào rộng 60cm, thuận tiện cho xe nhỏ.
+ Đất phù hợp để xây dựng ...
Cần bán gấp cực gấp trả nợ ngân hàng  giá cực rẻ
3
48 tỷ 787 m²
Đất Riêng

Đường Bia Truyền Thống, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP GIÁ CỰC RẺ

Vị trí đẹp khu dân cư đông đúc, thích hợp:
Kinh doanh
Xây khách sạn nhà nghỉ
Mở showroom, quán ăn, cafe
Đầu tư sinh lời lâu dài

Diện tích: 787,3m
Mặt tiền rộng: 18,14m cực thoáng, dễ thiết kế xây dựng

Đường đẹp, lưu lượng người qua lại đông
Khu vực phát triển mạnh, tiện ích đầy đủ
Giá bán cực tốt cho khách thiện chí cần bán nhanh

...
Bán gấp đất trống, 6x17 khu phân lô, hẻm xe hơi, đường tỉnh lộ 10, bình tân, giá chỉ 3,7 tỷ
3
3.7 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 10, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Bán gấp đất trống, 6x17 khu phân lô, hẻm xe hơi, đường tỉnh lộ 10, Bình Tân, giá chỉ 3,7 tỷ
Mô tả:640
Diện tích: Ngang 6x17m CN 104m2
Vị trí: Gần mặt tiền Tỉnh lộ 10, xe hơi tới nhà, Hẻm sạch đẹp an ninh.
Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Chuyển nhượng lô đất vàng phù hợp căn hộ dịch vụ dòng tiền cao
3
15.8 tỷ 292 m²
Đất Riêng

P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: (1 tin đăng)
CHUYỂN NHƯỢNG LÔ ĐẤT VÀNG PHÙ HỢP XÂY BUILDING CĂN HỘ DỊCH VỤ DÒNG TIỀN CAO

Diện tích: 292m²

Mặt tiền rộng: 12m

Hậu nở 15m cực đẹp

Có ngõ sau nhà, khoảng không thoáng 2m

Thế đất đẹp, vuông vắn, cực phù hợp phát triển Building căn hộ dịch vụ, khách sạn mini hoặc apartment cho thuê.

Khu vực tập trung đông dân cư, nhu cầu thuê lưu trú rất cao, tỷ lệ lấp đầy tốt, phù hợp khai thác dòng tiền ...
Bán lô đất 72 m2 khu tên lửa, cách aeon mall bình tân chỉ 1p, giá cắt lỗ 3 tỷ 550
4
3.55 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Tên Lửa, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

- Vị trí siêu đẹp cách Aeon Mall Bình Tân chỉ 1 phút
- Khu dân cư kinh doanh buôn bán sinh lời cao, đảm bảo lợi nhuận gấp 3
- DT 72m² ngang 4 xây dựng thoải mái, thổ sẵn
- Sổ cầm tay sang tên công chứng trong ngày
- Đường nhựa 14m, vỉa hè 2m, 2 xe oto vào được
- Giá nhỉnh 3 tỷ 550
Liên hệ Huỳnh để xem đất
Chủ bán rẻ 121m2 đất ở hẻm xe tải đường võ văn vân, quận bình tân giá 4,3 tỷ gần đường tỉnh lộ 10
7
4.3 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Vân, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT BÌNH TÂN.
Diện tích 121m² đất ở đường nhựa xe tải vào thoải mái.
Giảm mạnh chỉ còn 4,3 tỷ ( tính ra chỉ 35tr/m² ).
Giá rẻ nhiều so với đất Quận.
- Ngang 5,5m nở hậu 6,3m quá đẹp khách ơi.
- Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân TP HCM.
- Rất thích hợp làm kho xưởng nhỏ hoặc xây nhà an cư.
- Giao thông thuận tiện, kết nối đường Tỉnh Lộ 10 và đường Trần Văn Giàu chỉ mất 3 phút chạy xe.
- Dân cư đông ...
Bán đất 4x21 hẻm 1560 tỉnh lộ 10 sát kênh tham lương
3
3.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 10, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT HẺM TỈNH LỘ 10- TÂN TẠO- BÌNH TÂN - KẾ KÊNH THAM LƯƠNG.

- Giá chỉ 3,55 tỷ( thương lượng)
- Diện tích : 4 x 21
- Hẻm trước nhà 6m xe tải tránh .Cách đường kênh Tham lương chỉ 50m
- Sổ hồng chính chủ .đã có số nhà sẵn . xây tự do .sang tên nhanh
- Bank giữ hộ 2,5 tỷ
Bán đất hẻm xe hơi, trần đại nghĩa, 3,15 tỷ, 75m2, giá cực chất
3
3.15 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Phố Trần Đại Nghĩa, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Hẻm xe hơi, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bình Tân, Hồ Chí Minh (Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh cũ) với những đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 75m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh nhỏ.
+ Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc buôn bán và sinh hoạt.
+ Ngõ vào rộng 15m, dễ dàng cho xe hơi ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Không gian ...
Đất đẹp hồ văn long  hẻm 6m xe tải  82m2 full thổ  chỉ 3.6 tỷ
4
3.6 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 10, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT ĐẸP HỒ VĂN LONG HẺM 6M XE TẢI 82M2 FULL THỔ CHỈ 3.6 TỶ

Diện tích chuẩn: 4 x 21m (82m²) sổ vuông vức đẹp
Hẻm rộng 6m xe tải tránh nhau thoải mái
Cách kênh Tham Lương chỉ 50m vị trí cực thoáng mát

Sổ hồng riêng chính chủ
Đã có số nhà xây dựng tự do
Công chứng sang tên nhanh gọn trong ngày
Bán đất 5x20 đường 59b . tân tạo sát tên lửa
5
8.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 59B, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Đất thổ cư khu phân lô đồng bộ. Đường trước nhà 10m. Gần chợ bệnh viện Quốc Ánh. Trường học. Sát khu Tên Lửa
DT 5x20
Giá 8,2 tỷ TL
Sổ riêng
Bán đất chính chủ nằm trục đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10)

Cách vòng xoay Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10) 200m.

Diện tích: 5m x 23,6m (118m²)
Đường nhựa 16m.

Thổ cư 100%
Sổ Hồng Riêng sang tên công chứng ngay.

Vị trí đẹp thích hợp mua ở & kinh doanh.

Giá bán 6 tỷ 150 triệu
Lh xem đất gặp TÀI
Đất lê đình cẩn  bình tân  50 triệu m2 1416 m2  đất thổ cư 80 tỷ. (19x75) đất đầu tư đẹp.
6
80 tỷ 1416 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT LÊ ĐÌNH CẨN, BÌNH TÂN- XE TẢI 1 SẸCGẦN AEON TÊN LỬA - 50TR/M2 SIÊU RẺ - 19M x 75M (1416M2) - ĐẤT THỔ CƯ - GIÁ 80 TỶ TL

Mô tả:
DT: Ngang 19M Dài 75M ( chia 2 sổ công nhận 1116M2)
Hẻm xe tải 1 trục. Vị trí đẹp gần Aeon Tên Lửa, khu vực tiềm năng tăng giá cao
Đất rộng đẹp thích hợp đầu tư, cho thuê làm bãi xe hơi, xây chdv, làm kho xưởng
Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ sạch đẹp

LH Hoàng Minh BĐS ...
Bán đất lê đình cẩn, bình tân gần aeon tên lửa  xe tải 1 sẹc  19m x 75m (1416m2)  giá 80 tỷ tl
5
80 tỷ 1416 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT LÊ ĐÌNH CẨN, BÌNH TÂN- GẦN AEON TÊN LỬA - 50TR/M2 SIÊU RẺ - XE TẢI 1 SẸC - 19M x 75M (1417M2) - ĐẤT THỔ CƯ - GIÁ 80 TỶ TL

Mô tả:
DT: Ngang 19M Dài 75M ( chia 2 sổ công nhận 1116M2)
Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ sạch đẹp

LH em Mai xem ...
Chính chủ bán rẻ 121m2 đất ở hẻm xe tải đường võ văn vân, phường tân tạo, bình tân, giá 4,6 tỷ.
7
4.6 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Vân, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Sản phẩm cho AC nào muốn mua đầu tư đây ạ.
Giá chỉ 4,6 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
Diện tích 121m² ngang 5,5m nở hậu 6,3m rất đẹp. Thích hợp làm kho xưởng nhỏ, nhà vườn .....
Dân cư đông đúc, xây dựng tự do.
Hẻm xe tải 5 tấn vào thoải mái.
Cách đường Võ Văn Vân chỉ 300m, cách đường Trần Văn Giàu và Tỉnh Lộ 10 chỉ tầm 2km.
Cam kết giá hợp lý nhất tại thời điểm này.
Ac liên hệ mình để ...
Bán đất thổ cư sổ hồng đầy đủ khu dân cư hiện hữu quận bình tân, dt 5x20m, giá 8.2 tỷ tl
3
8.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 40B, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Đất mặt tiền đường nội khu sạch sẽ, khu nhà cao tầng sang trọng, đối diện công viên cây xanh thoáng mát, khu vực không bị ngập nước, an ninh.
Xung quanh còn có nhiều tiện ích cao cấp như siêu thị Coop Mart, ngân hàng, trường học các cấp, Circle K, TTTM Aeon Mall Bình Tân, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.
- Vị trí: MT đường 40B, P. Tân Tạo, Q Bình Tân (nay là phường Tân Tạo)
- Diện ...
Giảm mạnh 1 tỷ bán lô đất biệt thự 240m2 khu tên lửa 10x24  shr giá tốt chỉ còn 18.5 tỷ
4
18.5 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Tên Lửa, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Giảm Chào 1 tỷ.
Nền biệt thự 240M2 vị trí đẹp khu Tên Lửa phường Tân Tạo - TPHCM đơn giá chỉ 77 triệu / mét.
Diện tích 10 x 24m.
DTCN 240m.
Hướng Bắc.
Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Đường rộng 20m thông thoáng.
Giá 77 triệu / mét.
Liên hệ E Trường xem đất .
Chính chủ bán gấp nền đất KDC hiện hữu đối diện BV Chợ Rẫy 2, cách vòng xoay Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10) 500m.

Diện tích: 8m x 20,5m (164m²)
Đường nhựa 16m

Rất thích mua ở, đầu tư & kinh doanh.

Thổ cư 100%.
Sổ Hồng Riêng sang tên công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh đầy đủ : Chợ, Siêu Thị Coopmart, Trường Học các cấp I,II,III,..

Giá chốt bán 6 tỷ 650 triệu.
Lh xem đất gặp TÀI
Bán đất khu tên lửa, 250m2, ngang 12.5m, đường nhựa 8m, gần chợ bà hom, giá 11 tỷ tl.
3
11 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường 3B, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT KHU TÊN LỬA, 250M2, NGANG 12.5M, ĐƯỜNG NHỰA 8M, GẦN CHỢ BÀ HOM, GIÁ 11 TỶ TL.

Khu dân cư, phù hợp xây biệt thự sân vượt, hoặc làm cty vp, mua đầu tư giữ tiền tương lai sinh lời cao.
Diện tích 12.5x20, 250m² thổ cư.
Gần siêu thị Aeon mall Bình Tân, chợ, trường học các cấp, bệnh viện Quốc tế.
Giá siêu rẻ chỉ 44tr/m² thương lượng.

Nắm chủ: hh1%
Lô đất ngay chợ đường lộ tẻ, p. tân tạo, tphcm, dt 4x23m, giá 7.5 tỷ tl(thiện chí bán)
4
7.5 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Lộ Tẻ, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Lô đất có nhà cấp 4 vị trí đẹp, ngay chợ, MTKD Đường Lộ Tẻ, Phường Tân Tạo, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh).

- Diện tích: 4 x 23m. 83.2m².
- Giá chỉ: 7.5 tỷ TL (chủ thiện chí bán).

+ Mặt tiền lý tưởng cho việc buôn bán, giao thông thuận lợi.
+ Vị trí đắc địa, gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa Bình Tân và bệnh viện đa khoa Quốc Ánh.