Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc mặt đường cát linh siêu đẹp 131m2 ngang 5,6m giá 47tr
3
6.16 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG CÁT LINH SIÊU ĐẸP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
151m² kim đới 3  giá chỉ 1,55 tỷ | đất rộng, dễ đầu tư
5
1.55 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Hữu Bằng, H.Kiến Thụy, HP

151m² KIM ĐỚI 3 GIÁ CHỈ 1,55 TỶ | ĐẤT RỘNG, DỄ ĐẦU TƯ

Vị trí: Kim Đới 3, Hữu Bằng Kiến Thụy, Hải Phòng

Thông tin lô đất:

* Diện tích: 151m²
* Mặt tiền: 5m vuông vắn, dễ chia lô hoặc xây dựng
* Khu dân cư hiện hữu, không gian thoáng, dễ ở

Lợi thế nổi bật:
Quỹ đất rộng cực hiếm trong tầm giá hơn 1,5 tỷ
Phù hợp xây nhà vườn, ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu vực đang phát triển, ...
Chính chủ bán đất phố an lạc (đối diện chợ sở dầu) phường hồng bàng, tp. hải phòng
3
4 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường An Lạc, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Diện tích: 89,4m² | Mặt tiền rộng: 6,9m | Full đất ở.
Đường rộng, không gian thoáng ô tô di chuyển thoải mái.
Có thể chia 2 lô, chính chủ sổ đỏ sẵn công chứng.
Phù hợp ở xây nhà kinh doanh đầu tư dài hạn.

Vị trí cực đẹp:
Trung tâm Sở Dầu Hồng Bàng.
Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ: Chợ, trường học, dịch vụ xung quanh.
Kết nối nhanh các tuyến đường lớn, đi lại cực thuận tiện.
Giá chỉ: 4 tỷ.
Liên ...
Bán đất tại xã bát trang, 650 triệu, 65.1m2, giá tốt hot!
4
650 triệu 65 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Đất nền bán tại Xã An Trường, Hải Phòng - Huyện An Lão, Hải Phòng cũ với diện tích 65.1m², giá 650 triệu VND. Đất có mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 4.5m, thuận tiện cho việc đi lại và vận chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng.

+ Đặc điểm nổi bật:
+ Có khả năng kinh doanh tốt với mặt tiền rộng
+ Ngõ vào thuận tiện, phù hợp cho xe ô tô di chuyển
+ Sát kcn Tràng Duệ 3

Liên hệ ngay để ...
Bán đất tại đt 354, chiến thắng, an lão, hải phòng, 700 triệu, 70 m2 chính chủ hot!
3
700 triệu 70 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 354, X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Đất nền tại Đường ĐT 354, Xã An Hưng, Hải Phòng (cũ: Huyện An Lão, Hải Phòng) với diện tích 70 m², giá chỉ 700 triệu VND. Mặt tiền 5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Điểm đặc biệt: Đất có mặt tiền rộng, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đây là cơ hội hấp dẫn ...
Lô f0 đẹp tại quang khải  an quang  hải phòngđi khu công nghiệp chỉ 3 phút
5
720 triệu 70 m²
Đất Riêng

X.Quang Hưng, H.An Lão, HP

Vị trí đẹp, chỉ 3 phút di chuyển tới khu công nghiệp
Diện tích: 70m² vuông vắn, cực kỳ dễ xây dựng
Đường thông thoáng ô tô đỗ tận cửa

Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện
Môi trường sống văn minh, dân trí cao

Giá chỉ hơn 700 triệu cực kỳ phù hợp đầu tư hoặc an cư lâu dài

Lô đẹp giá tốt số lượng có hạn, nhanh tay kẻo lỡ!

Liên hệ ngay:
Hàng hiếm 40m2 đất tđc xi măng, sở dầu, hồng bàng chỉ hơn 3 tỷ xíu
5
3.25 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4m, hướng Đông Bắc, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng rộng 12m, oto đỗ tránh nhau thoải mái.
- Dân trí cao, xung quanh toàn nhà cao cửa rộng, di chuyển 3 phút về trung tâm Thành Phố, 10 phút sang trung tâm Hành chính mới Thủy Nguyên
- Sổ đỏ chót
- Gía bán rẻ nhất khu hiện nay chỉ 3 tỷ 250 triệu
- Liên hệ ngay em Thảo để làm việc chính chủ
Duy nhất 1 lô ở bàng la 61,7m2, giá chỉ hơn 700tr nở hậu cực đẹp
6
790 triệu 61 m²
Đất Riêng

P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Duy nhất 1 lô đất đẹp và rẻ nhất Bàng La.
61,7m² giá chỉ hơn 700tr nở hậu cực đẹp.
Trục đường thông ra ngay trường C3, chợ và bưu điện bàng la, hiệu vàng Phương Dung chỉ hơn 100m.
Vị trí cam kết k quy hoạch, k 1 lỗi lầm, xung quanh kín dân, văn minh.
- Ngõ trước mặt rộng 3m. Ô tô đỗ cửa.
- Ngay đường CR3 đi ra KDL biển quốc tế đồi rồng chỉ hơn 1km.
Giá 7xx tr (có ra lộc).
LH: (Thanh Hằng).
56m2 đất khu phân lô cát bi cạnh trường lê quý đôn  ngang 4m  đường 5m
4
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Cát Bi cạnh trường Lê Quý Đôn.
- Diện tích: 56m² ngang 4m dài 14m.
- Đường rộng 5m.
- Vị trí cách mặt đường Cát Bi đúng 20m, nhìn thẳng vào sân trường LQĐ.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá: 76.5 triệu/m² ~ 4.28 tỷ.
81m2 đất mặt đường tây trung hành  ngang 4.5m  hướng nam  đường 12m
4
7.78 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán nhanh lô đất mặt đường 403 đồ sơn, ngõ riêng, dân cư đông, tiềm năng
4
2.3 tỷ 58 m²
Đất Riêng

P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Bán nhanh lô đất mặt đường 403 Đồ Sơn.

* Diện tích: 58,1m².
* Đất ở đô thị, sổ đỏ chính chủ.
* Ngõ riêng, sử dụng lâu dài.
* Vị trí: TDP Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn khu dân cư đông, tiềm năng.

Giá chốt: 2ty3 (có gia lộc nhẹ).

Liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ.
.
119m2 đất lô 26 lê hồng phong  ngang 7m  tây bắc
4
14.88 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 14.5 tỷ thỏa thuận.

80m2 đất tđc cây lim  tây bắc  đường 12m
3
4.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất 178m2 thuỷ giang trường thành giá 890tr
3
890 triệu 178 m²
Đất Riêng

X.Trường Thành, H.An Lão, HP

Cần bán lô đất Thuỷ Giang Trường Thành 178m².
Đường đê rộng 5m.
Diện tích 178m².
Mặt tiền 5,95m.
Hướng Tây.
Liên hệ em Đạt. .
Bán đất 152m² tại mặt đường đấu giá suối rồng quận đồ sơn
4
4.1 tỷ 156 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Xuyên, Q.Đồ Sơn, HP

Bán Đất 152m² tại mặt đường đấu giá Suối Rồng Quận Đồ Sơn .Giá 27 tr/m .
Diện tích : 152m² .ngang 8m .
Đường 12m
Chủ nhà cần chuyển nhượng lô đất đẹp tại khu đấu giá Suối Rồng giá rẻ nhất
Gần khu du lịch quốc tế Đồi Rồng, xung quanh trường học các cấp, chợ bán kính 500m.
Vị trí thoáng mát, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư cực kỳ hợp lý.gần trung tâm quận Đồ Sơn, gần THCS, Tiểu Học, Mầm Non, chợ Đình ...
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

Bán đất tặng nhà cũ mặt phố tô vũ 193 văn cao  80m2  đường 15m
3
8.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất tặng nhà mặt đường Tô Vũ - 193 Văn Cao
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ

Lô đất giá rẻ ngay khu công nghiệp đồ sơn với 71,8m2 giá 1,5x tỷ
7
1.53 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường Nghĩa Phương, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Bán lô đất đẹp tuyến 2 đường Nghĩa Phương.

Diện tích: 71,8m² (ngang 4,4).
Vị trí cực đẹp: Ngay sau khu Hongkong Town.
Chỉ 200m tới khu công nghiệp Đồ Sơn - Trung tâm khu nhà trọ đông đúc nhu cầu thuê luôn cao.
Đường trước đất rộng 5m, ô tô ra vào thoải mái.
Khu dân cư đông, an ninh tốt.
---------------
LH: (e Hường) để biết thêm chi tiết.
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

Từ 520 tới 540 của 699

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm