Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 50m2 tràng duệ an dương hải phòng
3
1.15 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Tràng Duệ, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Người đăng: Pham Nam (6 tin đăng)
Lô đất 2 mặt thoáng gần kcn Tràng Duệ giá chỉ 1,15 tỷ.
Diện tích: 50m² ngang 5,35m.
Hướng: Đông Nam.
Đường: 3m, ngõ rộng thoáng.
Thửa đất vuông vắn, 2 mặt thoáng, rất dễ thiết kế xây dựng.
Vị trí đẹp gần Khu công nghiệp Tràng Duệ.
Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Phù hợp an cư đầu tư xây nhà cho thuê công nhân.
Giá cực mềm trong khu vực.
Nam (BĐS An Dương).
Bán đất 60m2 tdc a51 hồ sen đường rộng có vỉa hè oto tránh nhau
4
5.58 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất TDC A51 Hồ Sen gần Bến Xe Vĩnh Niệm và Siêu thị Aeon Mall Lê Chân đường rộng rãi có vỉa hè 2 bên oto tránh nhau. Bán kính 500m có chợ, trường học các cấp, Viện Y Học Biển, Vinmec và tổ hợp dự án của Hoàng Huy, Sentosa, Minato, Vinhome Marina, vv...

Dt 60m² x 4m
Hướng Nam mát mẻ
Sổ hồng chính chủ

Chỉ 93 triệu.m² có thoả thuận
LH e Hưng Đất
Mặt bằng kinh doanh vip chân cao tốc hà nội  hải phòng, vinhomes dương kinh
9
6.29 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hải Phong, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt bằng kinh doanh gần Vinhomes Golden City. Tiềm năng sinh lời cao!
Thông tin chi tiết lô:
Diện tích: 120m² (5 x 24m)97m² đất ở lô đất vuông vắn, pháp lý chuẩn.
Chân cao tốc Hà Nội - Hải Phòng.
Giao thông thuận tiện, đường lớn 28m.
Chỉ 300m tới shophouse Vinhomes Golden City. Hưởng trọn tiện ích cao cấp.
Phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, showroom hoặc đầu tư giữ tiền.
Giá tốt, ...
85 lb bán đất sau nhà mặt đường tại vân tra  an đồng. vị trí tốt , giá tốt
3
2.35 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Vân Tra, X.An Đồng, H.An Dương, HP

HÀNG HIẾM SAU NHÀ MẶT ĐƯỜNG VÂN TRA AN ĐỒNG
Diện tích: 50m²
Tiện ích: gần trường, chợ , ô tô đỗ cửa quay đầu tại đất, cách đường máng chỉ 50m
Giá: 2 tỷ 350 triệu
LLB:
Hàng đẹp tuyến 2 đường 40m đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E163) LH: .

D. Tích: 72m² (ngang 4 x 18) - Hướng: Đông Nam.

- Vị trí đẹp, không lỗi, giá tốt cho đầu tư, xây nhà thang máy, sân cổng.
- Gần trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go hơn 2km.

Giá: 70 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG72).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân ...
Cần bán nhanh lô đất đẹp 195m²  mặt đường rộng 13m tại dương quan, thủy nguyên
5
8.95 tỷ 195 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 195M² MẶT ĐƯỜNG RỘNG 13M TẠI DƯƠNG QUAN, THỦY NGUYÊN

Cần bán lô đất đã có sổ đỏ riêng.
- Diện tích: 13x15= 195m² vuông vức rất đẹp
- Mặt tiền đường quy hoạch rộng 13m, Vỉa hè 3m
- Đường nội khu rộng 7m
- Khu phân lô đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh

Vị trí thuộc xã Dương Quan, huyện Thủy Nguyên khu vực đang phát triển mạnh, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Gần Trung tâm ...
Spcc, sau sở tài chính đất lô 15 tuyến 2 lê hồng phong (c617)  0917 696 ***
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

SPCC, Sau sở tài chính Đất lô 15 tuyến 2 Lê Hồng Phong (C617) LH: .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
Lô đất tđc tràng cát. diện tích 40m2. vỉa hè 3m. đất không lỗi gì
3
2.28 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Lô đất TĐC Tràng Cát. Diện tích 40m².
Đường rộng 9m. Hướng Đông.
Vỉa hè 5m. Đất ko lỗi gì.
Giá: 57 triệu/m² (chỉ ra Lộc).
Liên hệ em: .
2 lô liền kề gần tòa gtic đất tái định cư tasa, đông hải (e261)  0917 696 ***
3
3.62 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

2 lô liền kề gần tòa Gtic Đất tái định cư Tasa, Đông Hải (E261) LH

D.tích: 102m (ngang 5,1 x 20) - Hướng: Tây Nam

- Giá siêu tốt, gần đường Nguyễn Bỉnh Khiêm giao thông thuận tiện
- Phù hợp đầu tư giữ tiền, xây ở, làm kho xưởng ...

Gi.á: 35,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 3,6 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TS102)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Cần bán lô đất ngõ 62 cát khê, tràng cát, giá tốt
4
1.25 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Cần bán lô đất tại ngõ 62 Cát Khê, Tràng Cát.
Diện tích: 42,5m².
Giá bán: 1 tỷ 250 triệu.
Liên hệ anh Vị: .
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
SPCC, View khu biệt thự triệu đô Đất biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải (E202) LH

D.tích: 131,25m² (ngang 7,5 x 18) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, đoạn giữa không lỗi, đường 12m vỉa hè 2 bên
- Cách siêu thị Go, tòa Doji chỉ hơn 1km
- Bán kính 2km full tiện ích, trường, chợ, siêu thị...

Giá: 7,6 tỷ (có thỏa thuận) (~ 57,9 tr/m²)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, VH131)
+ Chuyên BĐS ...
Chào bán lô đất tđc sân bay tràng cát. vị trí đẹp. đường rộng 12m
3
3.62 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC sân bay Tràng Cát. Vị trí đẹp. Đường Rộng 12m
- Diện tích: 67,1m², mặt tiền 4m
- Đường trước đất 12m (lòng đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m)
- Vị trí sát lô góc, không lỗi phong thủy, khu đất đẹp và thoáng
- Trước mặt là khu công cộng, đỗ được nhiều ô tô, thuận tiện kinh doanh hoặc ở
- Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt
- Giá chào: 54 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện ...
Chào bán lô đất tđc tràng cát, 40m², đường 6m, giá 2,4 tỷ
3
2.4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát 1, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC Tràng Cát
- Diện tích: 40m², ngang 4m
- Đường rộng 6m, vỉa hè 3m
- Vị trí đẹp, không lỗi nhỏ
- Hướng Tây tứ trạch
- Sổ đỏ chính chủ
- Giá bán: 2,4 tỷ, thương lượng gia lộc
Liên hệ anh Vị:
Bán đất tại tổ dân phố 6, thiên hương, giá cực chất 1,78 tỷ, 75m2
3
1.78 tỷ 75 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Duy Duy (1 tin đăng)
Nằm tại Tổ dân phố 6, Phường Thiên Hương, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), lô đất có diện tích 75m², là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi.

+ Giá bán: 1,78 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,7m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 4m, dễ dàng tiếp cận.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền phù ...
Chính chỉ cắt lỗ lô đất f0 giá chỉ 300tr
3
300 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Đất Thủy Nguyên - giá F0 hiếm: 60m² full thổ cư đường 68m, giá 300tr.
Sẵn sổ cầm tay công chứng trong ngày.
Inbox ngay chọn lô đẹp trước khi hết!
Hotline: để được hỗ trợ tư vấn.
* Trực tiếp bán 12 lô đất trung tâm ngay đối diện khu công nghiệp Tràng Duệ 3.
- Đón sóng hạ tầng đầu tư KCN Tràng Duệ 3 lên tới 300ha.
- Đất vuông vắn giá bán 10 - 14 tr/m.
- Sẵn sổ đỏ sang tên trực tiếp.
- Mặt tiền 6 - 12m.
- Diện tích từ 75m - 87m - 100m - 200m².
- Pháp lý đầy đủ - sổ đỏ từng lô, full thổ cư, công chứng ngay.