Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 150m2 tuyến 2 phố mai trung thứ, hải an
5
7.05 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô 150m² tuyến 2 phố Mai Trung Thứ, Hải An.

- Vị trí đẹp trung tâm Đằng Hải cũ, gần chợ trường các cấp. Gần trung tâm Hành chính Hải An, cách Lê Hồng Phong chỉ 1km - thuận tiện di chuyển.
- Diện tích: 150m² ngang 6.6m x 22.73m.
- Hướng: Đông tứ trạch.

Giá: 47 triệu/m² (thương lượng) 7.050 tỷ.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán 66m2 đất tđc sao sáng, tuyến 2 ngô gia tự, hải an
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán 66m² đất TĐC Sao Sáng, tuyến 2 Ngô Gia Tự, Hải An.

- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m.
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m.
- Hướng: Đông Tứ Trạch.
- Vị trí kinh doanh buôn bán, đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.

Giá: 113 triệu/m² (thoả thuận) 7.458.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô góc xẻ khe 60m2 tđc 9,2ha thành tô  cát bi  hải an.
3
5.76 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô góc xẻ khe 60m² TĐC 9,2ha Thành Tô - Cát Bi - Hải An.
- Mặt tiền 5m, ngang đường 13,5m, vị trí giao thông đi lại thuận tiện.
Tiện ích: Công viên cây xanh 8k m², trung tâm văn hoá 6k m², trường mầm non 2k m², hạ tầng đồng bộ, ven sông Lạch Tray.

Giá: 96 triệu /m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Lô 18 N21 TĐC 9,2ha Thành Tô.
Bán lô đất 63m2 mặt đường tuyến 2 lê hồng phong, gần ubnd hải an
3
7.56 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 63m² mặt đường tuyến 2 Lê Hồng Phong, gần UBND Hải An.
Vị trí: Siêu tiện ích, đối diện Bệnh viện quận Hải An, trung tâm hành chính, kinh doanh tốt.
Diện tích: 63m², ngang 4,2m.
Đường 20m, vỉa hè rộng, ô tô đi lại thoải mái.
Bìa đỏ chính chủ.

Giá: 120tr/m². (~7,56 tỷ - thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô đất biệt thự 121m2 tuyến 2 bùi viện  võ nguyên giáp
3
8.59 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất biệt thự 121m² tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp.

- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.

Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.

Tùng Anh Land: .
Bán đất 56,26m2 tđc 9,2ha thành tô, hải an (đông nam)
5
5.29 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất 56,26m² TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (Đông Nam).
- Diện tích: 56,26m² (MT 4m x 14m).
- Hướng: Đông Nam.
- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất tuyến 2 sau mặt đường lớn, không chút lỗi lầm.
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ, gần sân bay Cát Bi.
Giá: 94 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 9,2ha Thành Tô.
Lô đất 60m² rất hiếm khu tđc đỗ chính, đông khê, lê hồng phong, hải phòng
5
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² rất hiếm khu TĐC Đỗ Chính Đông Khê, Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 60m² (6m x 10m) thoáng sau đất.
- Gần hồ thoáng mát, xung quanh full tiện ích.
- Vị trí trung tâm, tứ phía giáp khu biệt thự triệu đô, thuận tiện kết nối thương mại dịch vụ.
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh.

Giá: 135 tr/m² (thỏa thuận) 8.1 tỷ.

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Cần bán gấp lô góc 58.2m2 tđc kiến thiết xi măng hồng bàng
6
5.12 tỷ 58 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC 58.2M2 TĐC KIẾN THIẾT XI MĂNG HỒNG BÀNG
Vị trí: Khu TĐC Xi Măng Kiến Thiết, Hồng Bàng trung tâm Sở Dầu, hạ tầng đồng bộ
Diện tích: 58,2m
Mặt tiền: 5,5m (rộng cực dễ thiết kế)
Lô góc 2 mặt thoáng xây ở hoặc kinh doanh đều đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Hướng: Tây tứ trạch
Giá chỉ: 88 triệu/m)
Giá đang mềm hơn mặt bằng khu vực
Với lợi thế lô góc + mặt ...
Bán lô 57m² tđc sao sáng, thành tô, hải an
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

bán lô đất 57m² TĐC Sao Sáng Thành Tô, Hải An.

- Diện tích: 57m² (5m x 11.4m) vuông vắn.
- Hướng: Bắc.
- Đường rộng, có vỉa hè 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa tiện lợi.
- Vị trí đẹp, đường thông giao thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất.
Dân trí cao, an ninh tốt.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 109 triệu/m² (có thương lượng).
Tổng: ~6.2 ...
Bán đất mặt ngõ 4m cách mặt đường 30m ngõ thẳng tắp
3
2.39 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Chính chủ cần bán lô đất (07)
Ngõ 4m ô tô đỗ cửa,
Cách mặt đường Hàng Tổng 30m
_ Diện tích: 41m ngang 4.65m
_ Sau 1 nhà mặt đường, ngõ 4m
_ Hướng : Đông TT
_ Sổ đỏ cc, gpxd cấp chính
Giá : 2 tỷ 390 triệu có bớt
_ Liên hệ:
Bán gấp lô đất đẹp việt khê  126m²  đường thông  giá chỉ 1 tỷ 0xx
3
1.05 tỷ 126 m²
Đất Riêng

X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Diện tích: 126m² (gộp 2 lô sổ vuông vắn, mặt tiền rộng)
Cách cầu Việt Khê ( kết nối với Quảng Ninh và cụm KCN QN ) : 1.5km ( 2 phút di xe)
- Cách chợ, trường học các cấp : 2 phút
- Cách Trung tâm Hành chính mới : 30 phút
- Cách KCN vsip : 20 phut ( có xe đưa đón)
- Gia chi : 1ty0xx
- Khach iu m.ua ở hay đầu tư đều tốt và sinh lời ạ
Lh e Vân sơm đê đc tư vấn và đi xem đất và chốt với giá ...
Chủ cần tiền bán gấp trong 3 ngày lô đất 60m2 tại thuỷ đường, thuỷ nguyên
4
1.65 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Chủ cần tiền b.án gấp trong 3 ngày lô đất tại Thuỷ Đường, Thuỷ Nguyên ô tô 7 chỗ đỗ tại đất cách dự án Vlasta có 100m gần chợ Núi đèo luôn mà giá cắt lỗ sâu có 1ty6xx
- Nói ko với mồ mả đình chùa
- Dt 60m² . Đất vuông vắn
- Pháp lý: Sổ Hồng chính chủ
- Khu dân cư văn minh, sầm uất. Gần chợ, các trường học, khu vui chơi giải trí, nhà hàng, khách sạn vv
- Vị tri tiềm năng thich hợp cho khách ...
Duy nhất 1 lô tại thôn sú, lâm động ô tô 7 chỗ đỗ cửa