Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
59.85m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.48 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
48m2 đất tuyến 3 tđc 226 lê lai view công viên  ngang 4m  đường 13m
3
4.66 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 226 Lê Lai.
- Diện tích: 48m² ngang 4m dài 12m.
- Vị trí tại tuyến 3 của khu TĐC view dải công viên cây xanh.
- Đường rộng 13m cả vỉa hè.
- Không áp mặt vào nhà đối diện tha hồ để xe.
- Quy hoạch được xây tối đa 7 tầng.
- Giá: 97 triệu/m² ~ 4.65 tỷ thoả thuận.

Mảnh nhà vườn xã kiến minh minh tân kiến thuỵ hải phòng
3
7.67 tỷ 495 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Nhà Vườn ở minh tân kiến thuỵ hải phòng.Gần ga đường sắt LC_HP_HN

Ngay trung tâm hành chính 3 xã.Cách chợ 300m.Uỷ ban trường học ngân hàng.Cách trục đường to chỉ 500m

Thuận tiện đi lại.Thích hợp nghỉ dưỡng.

DT:495m² Bìa Đỏ.14m² đất liền kề.Có sẵn khuôn viên nhà.Chỉ sách vali về ở.

Giá:15,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
Ngõ 5m thông nhau ngay vin dương kinh và sát cầu rào 3
3
1.68 tỷ 76 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Hàng siêu đẹp Hoà Nghĩa Dương Kinh.

Ngõ 5m thông nhau Hoà Nghĩa Dương Kinh. Cách đường Đại Thắng 100m.

Vị trí ngay trường học các cấp chợ uỷ ban. Gần đường Cầu Rào 3. Di chuyển 5 phút ra Vin Home Dương Kinh.

DT: 4x19,2=76,6m².

Giá: 1 tỷ 680tr.

LH Em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Lô rẻ nhất hải thành trung tâm hành chính phường
4
2.62 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Phố Hải Thành, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất rẻ nhất Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng cho nhà đầu tư.

Đường rộng 10m. Tiện ích xung quanh trường học, ngân hàng, uỷ ban, chợ. Trung tâm hành chính.

DT: 85,9m².

Giá: 30,5tr/m².

LH em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Đường 11m hoà nghĩa dương kinh gần đường cầu rào 3
4
6.25 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Gần đường cầu rào 3.Gần dự án vinhome Dương Kinh

DT:8x26,5=212m2

Giá:29,5tr/m2

Mặt đường sông he gần vin hoà nghĩa dương kinh hải phòng.lô góc
4
3.98 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Phố Sông He, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Vị trí cách đường cầu rào 3 tầm 100m.Cách vin 200m

Mặt đường sông he hòa nghĩa dương kinh hải phòng.
Thích hợp đầu tư ngay dự án vin
Mặt đường nhựa 8m.Gần bến xe và dự án Hưng Ngân.

DT:4,25x26=110,5m².Lô góc
Giá:4 tỷ

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 phạm văn đồng dương kinh hải phòng
60m2 đất mặt đường đôi 30m lô 27 lê hồng phong đối diện ubnd quận ngô quyền
3
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 60m² mặt đường đôi lô 27 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách.
- Nằm đối diện UBND quận Ngô Quyền.
- Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá 135 triệu/m² (8.1 tỷ)

Lô góc 3 mặt ngõ hợp đức, đồ sơn, hải phòng ngõ thông ô tô đánh võng
3
1.04 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Hợp Đức, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Một lô duy nhất ở Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng. Lô góc 3 mặt tiền.

Ngõ thông nhau ô tô vào thoải mái.
Gần đường ven biển và trường học chợ uỷ ban.

DT: 69m². Nở hậu. Lô góc 3 mặt tiền.

Giá: 1035tr

Bán lô đất 60.4m2 ngõ ô tô vào gần chợ minh kha, an dương, hải phòng. giá 1,25 tỷ
3
1.25 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Minh Kha, P.An Hải, H.An Dương, HP

- Diện tích: 60,4 m².
- Mặt tiền: 5,7 m đất vuông vắn.
- Ngõ ô tô vào đi 2 phút ra trung tâm phường An Hải, gần chợ Minh Kha trường học các cấp, tạp hóa, siêu thị, nhà hàng, khu dân cư văn minh đông đúc.
- Giá: 1,25 tỷ.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- LH: .
Bán lô đất 50,6 m2 ngõ ô tô vào tại phố tiểu trà hưng đạo dương kinh
5
1.65 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Phố Tiểu Trà, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Diện tích 50,6m². Ngang 4m vuông vắn.
Đường trước đất rộng 4m oto chạy vòng quanh.
Vị trí: Khu vực đông dân cư, an ninh tốt,
- Bán kính 400m chợ, trường học, gần đường vành đai 2. Di chuyển TTTP, cao tốc 10p.., đất tiểu trà chưa bao giờ hết hót, quý a chị đầu tư nhanh tay sở hữu lô đất tiềm năng, sinh lời cao nào.
Bìa hồng, không quy hoạch.
LH:
Bán lô đất 100mv tđc câu đông quang trung an lão hải phòng
4
1.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, H.An Lão, HP

Chính chủ gửi bán lô đất TĐC Câu Đông - Quang Trung- An Lão- HP( Nay là xã An Quang)
Diện tích 100m² - Ngang 5m
Hướng Đông - Bìa Hồng Chuẩn Nét
Đường nhựa 6m vỉa hè 2 bên mỗi bên 3m đường thông 2 ôtô tránh nhau
Dân cư xung quanh đông đúc, tiện ích bán kính 500m là chợ kênh , trường học các cấp, trạm y tế, UBND xã An Quang và QL 10
Vị trí đẹp, tiện ích thuận lợi , cách bệnh viện đa khoa quốc tế ...
Bán lô đất 75,6mv giáp khu công nghiệp cẩm văn quốc tuấn an lão hải phòng
6
1.5 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường 362, X.Quốc Tuấn, H.An Lão, HP

Lô đất sát vách cụm CN Cẩm Văn Quốc Tuấn đường thông xe oto 7 chỗ chạy
Là lô góc với diện tích siêu phẩm gần 80mv Ngang 5m
Nằm trong lõi khu dân cư đông đúc phát triển hưng thịnh toàn nhà đẹp
Đi ra QL 362 chỉ 150m
3 bước chân ra cụm CN

Giá 1ty500tr
Lh Bùi Thanh : Để chốt với chính chủ
Bán lô đất 93,2mv mặt trục thôn đông nham quốc tuấn an lão hải phòng
6
1.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 362, X.Quốc Tuấn, H.An Lão, HP

MÌNH CÒN 1 LÔ RẤT ĐẸP MẶT TRỤC THÔN ĐÔNG NHAM - QUỐC TUẤN - AN LÃO

Điểm mở kinh doanh buôn bán làm nghề rất tốt . Hiện tại có những hộ bên cạnh đã mở bán đại lý, tạp hoá

Lô đất ở vị trí trung tâm đông dân rẻ đẹp nhất khu vực lúc này

DT nhiều : 93mv Ngang 4m

Hướng : Tây Nam

Bám Đường nhựa thực tế 6m cao áp mương thoát nước đầy đủ

Bán kính 300-500m đầy đủ mọi tiện ích trường Mầm Non, cấp ...
1 lô duy nhất mặt đường 11m hoà nghĩa, dương kinh, hải phòng, gần dự án vinhomes
7
3.36 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Trung Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng.

Gần dự án Vinhomes. Gần đường Cầu Rào 3.

Gần uỷ ban, trường học các cấp.

DT: 5,2x19m=112m². Nở hậu: 6m.

Giá: 30tr/m².
LH em Phương: .
Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Bán lô 40m2 tđc cây đa, văn cao
3
4.52 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 40m² TĐC Cây Đa, Văn Cao.
- Diện tích: 40m² (MT 4m x 10m).
- Hướng tây tứ trạch.
- Đường thông rộng: 11m (vỉa hè 2,5m).
- Tiện ích: Gần phố Tây Văn Cao, Big C, Lê Hồng Phong thuận tiện di chuyển các hướng.

Giá: 113 triệu/m²(có bớt).
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Hàng đẹp cho các nhà đầu tư. bán đất hợp đức  đồ sơn  hải phòng
3
2.22 tỷ 86 m²
Đất Riêng

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Hàng đẹp cho các nhà đầu tư. Hợp Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng.

Full tiện ích trường học mẫu giáo, cấp 1,2 ủy ban, sân bóng, chợ. Cách đường ven biển tầm 800m.

Thích hợp đầu tư, xây nhà view sông mát mẻ.

DT: 86,9m². N: 4m.

Giá: 25,5tr/m².

LH em Phương: .
Chuyển nhượng lô đất 89,8m2 tdc đằng lâm 2, hải an
3
7.9 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất 89,8m² TDC Đằng Lâm 2, Hải An.
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.

Giá: 88 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Gấp! bán đất thế lữ, thượng lý, hồng bàng, hải phòng 5.6 tỷ, 40m2 view đẹp đường to nghỉ dưỡng
3
5.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Thế Lữ, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Đất thổ cư tại Đường Thế Lữ, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng với diện tích 40m², giá 5.6 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Hướng Nam hướng ra hồ, view dịu, hè mát đông ấm

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Hồ thiên nga, hồ tam bạc đi bộ thể dục
- Chợ cách 100m
- Siêu thị BRG, Minh Khai
- Bệnh viện Hữu Nghị Việt Tiệp
- Trường mẫu giáo, tiểu học, thcs, thpt cực ...
68m² ĐƯỜNG 8M SÁT KCN TRÀNG DUỆ 3 CHỈ 700M
Diện tích: 68m² vuông vắn, dễ xây dựng
Đường trước đất: rộng 8m ô tô tránh thoải mái
Vị trí: Thượng Trang khu dân cư hiện hữu
Cách cổng phụ KCN Tràng Duệ 3: chỉ ~700m

Giá tốt phù hợp tài chính tầm trung

Đầu tư đón sóng KCN
Xây ở hoặc làm trọ đều đẹp
Tính thanh khoản cao dễ mua dễ bán
Hàng thật vị trí đẹp không lỗi

Liên hệ Minh Thảo:
Từ 220 tới 240 của 646

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm