Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Chính chủ chào bán lô đất mặt đường 359 kinh doanh thuỷ nguyên hải phòng
2
0.1 triệu 70 m²
Đất Riêng

Đường 359, X.Ngũ Lão, H.Thủy Nguyên, HP

CHÍNH CHỦ CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG 359 KINH DOANH ĐỈNH – THUỶ NGUYÊN – HẢI PHÒNG 🔥
📍 Trung Sơn , x.Ngũ Lão , h. Thủy Nguyên nay thuộc phường Bạch Đằng, Hải Phòng mới ) Vị trí cực đẹp, phù hợp kinh doanh – đầu tư – xây nhà ở kết hợp mặt bằng
Thủy Nguyên sẽ bừng sáng chỉ trong khoảng một thời gian nữa thôi, các nhà đầu tư nhanh tay sở hữu những bất động sản đẹp nhất
✅ Thông tin lô đất:
Diện ...
Bán đất tại anh dũng 8, sổ đỏ chính chủ 180m2. 40 triệu / m2( thương lượng)
4
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 8, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền Đường Anh Dũng 8, Phường Hưng Đạo, Hải Phòng - Quận Dương Kinh, Hải Phòng cũ với diện tích 180 m², giá 40 triệu / m² có thương lượng, là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Diện tích lớn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 9,5x 20
- Đường vào rộng 15m trực chính vào dự án phù hợp cho cả xây biệt thự hoặc kinh doanh
- Sổ đỏ chính chủ

Đặc điểm nổi bật:
- Vị trí ...
Bán mảnh đất 60m mặt đường rộng 30m lô 27 đường lê hồng phong siêu rẻ 120 triệu
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN MẢNH ĐẤT 60m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M lô 27 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG SIÊU RẺ 120 triệu
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m2 tđc 226 lê lai anmaison giá cực tốt
5
6 tỷ 48 m²
Đất Riêng

ANmaison, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m² TĐC 226 Lê Lai giá cực tốt!

- Sản phẩm đẹp, khó tìm tại KĐT 226 Lê Lai.
- Vị trí tuyến 2 đẹp hàng thửa trong KĐT 226, hạ tầng đồng bộ.
- Lô góc xẻ khe vườn hoa 4m thoáng vĩnh viễn, cực kỳ giá trị.
- Xẻ khe 4m cạnh đất mở cửa sổ thoáng, ánh sáng tự nhiên.
- Đường trước nhà rộng 13m ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Xây dựng 7 tầng phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm dòng tiền.
- ...
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Bán đất khu đấu giá bái trong, hoa động, 3,25 tỷ, 72m2 view đẹp giá tốt
4
3.25 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Hoa Động, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền ở Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng, diện tích 72m², giá 3,25 tỷ. Pháp lý đầy đủ, mặt tiền 6m, ngõ trước rộng 13m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đặc biệt, với hướng Tây Bắc, phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và phát triển.

Khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh mẽ, giúp tăng giá trị bất động sản trong tương lai. Ngõ vào rộng rãi, có thể dễ ...
Bán đất tại tdc hoa động, thủy nguyên, hải phòng, giá 3,18 tỷ, 60m2
5
3.18 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường 9C, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất này nằm ở Đường 9C, p Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng, diện tích 60m², giá chỉ 3,18 tỷ. Khu vực này rất thoáng đãng, mặt tiền rộng 4m, ngõ vào rộng 15m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đã đủ với sổ đỏ, yên tâm về giấy tờ.

- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Nam, đem lại tài lộc cho gia chủ.
- Khu vực thích hợp cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Gần siêu ...
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
 mặt đường vũ hộ  hải thành  dương kinh  hải phòng
3
3.43 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Phố Hải Thành, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

- Mặt đường Vũ Hộ - Hải Thành - Dương Kinh - Hải Phòng

- Đường rộng 16m
- Diện tích 98m² ngang 4,5m
- Vị trí lô mặt đường Vũ Hộ
- Cách mặt đường 353 Phạm Văn Đồng tầm 200m
- Khu dân cư quá đông đúc và sầm uất
- Tiện ích xung quanh quá đầy đủ

- Giá: 3xtr/1m² ( x tiểu học )
-
LH: (Vũ Ngọc) để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết
Chính chủ cần bán siêu phẩm lần đầu tiên xuất hiện tại ngõ 32 tân thành !
6
1.79 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ cần bán Siêu Phẩm LẦN ĐẦU TIÊN xuất hiện tại ngõ 32 Tân Thành !

- Diện tích 95m² - Ngang 5m + thêm 15m² lưu không , hướng Tây!

- Cách mặt trục chính Tân Thành 50m , cách mặt 353 chỉ 200m . Ngõ thực tế 3m , oto đỗ cửa !

- Tiện ích xung quanh cực kỳ nhiều ! Cam kết Ko dính QH , Ko lỗi PHONG THUỶ !

- Giá chỉ 1,7xx tỷ ! Cực rẻ & hợp lý để đầu tư giai đoạn này !

- Liên hệ: để biết ...
Chính chủ gửi bán lô đất tại đường tân thành
4
2.08 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tại Đường Tân Thành !

Diện tích 80m² (4x 20)

Lô đất nằm trên mặt đường nhựa 10m, vỉa hè cao áp 2 bên!

Tiện ích không thiếu thứ gì: gần chợ, gần trường mầm non, trường cấp 1, cấp 2 Tân Thành, gần khu Công nghiệp..

Giá chỉ 2.1x tỉ thôi

Liên hệ: (Vũ Ngọc)
SIÊU PHẨM LÔ GÓC GIÁ CHỈ 799 TRIỆU RẺ NHẤT KHU VỰC

Vị trí đẹp, đường thông các ngả, ô tô đi lại thuận tiện
Gần Ủy ban, trường học chỉ khoảng 300500m
Nằm sát khu vực phát triển mạnh gần KCN Tràng Duệ 3
Tiềm năng tăng giá cực lớn trong thời gian tới, phù hợp đầu tư và an cư lâu dài

Giá chỉ: 799 triệu
Pháp lý rõ ràng

Anh chị em quan tâm liên hệ ngay Kiên: để xem đất và chốt giá tốt ...
Hàng hiếm 40m2 đất tđc xi măng, sở dầu, hồng bàng chỉ hơn 3 tỷ xíu
4
3.25 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4m, hướng Đông Bắc, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng rộng 12m, oto đỗ tránh nhau thoải mái.
- Dân trí cao, xung quanh toàn nhà cao cửa rộng, di chuyển 3 phút về trung tâm Thành Phố, 10 phút sang trung tâm Hành chính mới Thủy Nguyên
- Sổ đỏ chót
- Gía bán rẻ nhất khu hiện nay chỉ 3 tỷ 250 triệu
Nhắn zalo em Dậu để làm việc chính chủ
Bán đất 100m2 kpl đống chuối, hồng bàng, hải phòng
3
4.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Lực, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

Bán đất 100m² KPL Đống Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng.
- Diện tích: 100m² ngang 5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường 13,5m gồm vỉa hè 3m
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, điện nước ngầm, cách trường, chợ chỉ khoảng 300m, dân cư đông đúc, văn minh.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá: 4,6 tỷ (có thoả thuận).

Nhắn zalo em Dậu chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán đất 54m2 tđc kiến thiết, sở dầu, hồng bàng  giá 4,05 tỷ
3
4.05 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Diện tích: 54m² ngang 4,5m.
- Hướng gì cũng có
- Đường trải nhựa 7m vỉa hè 2m.
- Lô đất vuông vắn, không lỗi lầm, dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, bán kính 1km đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.
- Giá: 75tr/m².
Nhắn zalo em Dậu chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán gấp đất tại khu đấu giá, trường chinh, 75m2, giá ưu đãi 3x tỷ vnd
4
3.3 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Trường Chinh, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Người đăng: Ngân (1 tin đăng)
Đất nền nằm ở vị trí đắc địa tại Khu đấu giá, Đường Trường Chinh, Phường Kiến An, Hải Phòng (cũ: Quận Kiến An, Hải Phòng), với diện tích 75m², pháp lý đầy đủ.
+ Diện tích: 75m²
+ Giá: 3,x tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Bắc
+ Chiều ngang mặt tiền: 4.5m
+ Chiều rộng ngõ trước: 15m

Đặc điểm nổi bật của mảnh đất này là ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Mặt tiền 4.5m ...
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH VŨ – HẢI AN – MẶT TIỀN 8M – GIÁ 4X TR/M²
4
4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Đình Vũ – tuyến giao thương chiến lược kết nối cảng, KCN và trung tâm Hải An. Phù hợp xây văn phòng, showroom, kho xưởng hoặc đầu tư trung – dài hạn.
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:

Diện tích: 100m²

Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)

Đất ...
40.5m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.5m  đường 9.5m
4
4.46 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 40.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá: 110 triệu/m² ~ 4.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Từ 200 tới 220 của 635

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm