Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm 100m2 đất sau quận ủy hồng bàng giá cực đẹp chỉ hơn 8 tỷ xíu
4
8.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hồng Bàng, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vị trí cực đẹp, mặt tiền 5m, hướng ĐB, View cực thoáng, vỉa hè cực rộng, xây nhà đẹp miễn chê, nằm trong khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, tập trung toàn cán bộ cao cấp.
- Di chuyển 3 phút ra chợ Sở Dầu, trường học cấp 3 Hồng Bàng, giao thông cực thuận tiện, an ninh tốt
- Sổ đỏ chót
- Gía bán chỉ 8,3 tỷ
- Liên hệ ngay em Thảo để làm việc chính chủ
CẦN RA ĐI GẤP LÔ ĐẤT 100m2 RẺ NHẤT KĐT CỰU VIÊN
3
4.55 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

Người đăng: TV Quen (2 tin đăng)
🍀❤️🍀LÔ ĐẤT RẺ NHẤT KHU ĐÔ THỊ CỰU VIÊN- NHANH TAY SỞ HỮU🍀❤️🍀
💥Chủ nhà cần tiền gấp đi sang Đức để đầu tư kinh doanh hệ thống làm đẹp từ da đến móng tóc nên cần bán gấp Lô đất Á hậu 1 Khu cựu viên Quốc tế Cựu Viên
Gần Trung tâm ăn uống sầm uất nhất Tinh thành Quốc tế
👉Diện tích 5 x 20 = 100 m2
Mặt đường rộng 12m vỉa hè rộng 5m, xe container đỗ cửa
Khu dân cư đông đúc ,vị trí đáng sống nhất ...
Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)

Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)

Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Bán 100m2 đất tặng nhà cấp 4 đường 2 ô tô tránh nhau thiên lôi đi bộ ra aeon mall
3
4.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tặng nhà cấp 4 đường 2 ô tô tránh nhau Thiên Lôi đi bộ ra Aeon Mall.
Diện tích: 100m² ngang 4,3m.
Vị trí: Cách mặt đường Thiên Lôi 30m, đường vào 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đi bộ ra Aeon Mall, UBND phường An Biên, trường cấp 1 - 2 Vĩnh Niệm, cấp 3 Lê Chân, chợ Thiên Lôi, bến xe Vĩnh Niệm, bệnh viện Y Hoc Biển, Vinmec.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bá: 4,95 tỷ (thỏa thuận). ...
Lô đất view Sông Giá ngay đầu đập của xã Minh Tân cũ . Nay thuộc phường Bạch Đằng.
Diện tích 100m ngang 5 x 20 kèm theo lưu không 25m nữa quá hời luôn.
Đường rộng 6m cho 2 ô tô tránh nhau. Lại kinh doanh buôn bán gì cũng tốt.
Giá chỉ còn 2 tỷ xx thôi ạ e đảm bảo có 102 luôn . Các ace có tài chính đt tầm này là thắng to
Ace quan tâm ib ngay tô lan
Bán đất mặt đường phố hoàng thế thiện quận hải an hải phòng
4
13.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Hoàng Thế Thiện, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất đẹp Siêu Hiếm xây khách sạn_ Biệt Thự mặt đường Hoàng Thế Thiện_ siêu hiếm
DT 100m² - mặt tiền 6m3_ đường 15m
Thửa 2: 118m (mặt tiền 7,4m)
Hướng đông nam_ thoáng trước thoáng sau giáp công viên cây xanh hồ phương lưu ( sắp triển khai)
Vị trí giáp 3 trung tâm thương mại đang xây dựng doji crown, Golden crown, Lakeside garden giáp hồ phương lưu
Giá : 135 triệu/m (có gia lộc)
Lh: Văn Cường ...
Đất đấu giá 47 lê lai bán 2 lô liền kề tuyến 2 lê lai siêu hiếm
5
8.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

ĐẤT ĐẤU GIÁ 47 LÊ LAI 2 LÔ LIỀN KỀ TUYẾN 2 LÊ LAI SIÊU HIẾM
Diện tích: 96,2m²/lô Mặt tiền: 5,5m (duy nhất 2 lô không có lô thứ 3)
Vị trí: Tuyến 2 mặt đường Lê Lai. Đối diện khu nhà ở xã hội Lê Thánh Tông, trường THCS Lạc Viên
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Tiềm năng tăng giá cao khu vực phát triển mạnh
Giá: 8,7 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land: ...
ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO - GIÁ TỐT - CẦN BÁN Lô Đất Xã An Khánh, Thành Phố Hải Phòng Tiềm Năng Tăng giá.
Địa chỉ cũ : Thôn Câu Lương, Xã Tân Viên, H. An Lão, TP. Hải Phòng.
** Diện tích: 95,5 m2
** Giá bán: 1xxx
- Dự án ga đường sắt Lào Cai - Hp Cách trường các cấp 500m
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường học, cách khu công nghiệp Cẩm Văn 1km.
- Giao thông thuận tiện.
- Dân cư đông ...
Siêu phẩm đất 84m2 + 15m2 lưu không đằng sau ngay cạnh vin cầu rào
4
6.64 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm 84m² + 15m² lưu không đằng sau.
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Bán đất tuyến 2 võ nguyên giáp  khu 5 vĩnh niệm vị trí sát aeon mall dt 87,4m2
4
11.97 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - Khu 5 Vĩnh Niệm.

DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.

Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Bán đất tặng nhà mặt đường ngô gia tự đằng lâm hải an. diện tích 96m2, ngang 4,4m, hướng bắc.
4
13 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT ĐƯỜNG NGÔ GIA TỰ ĐẰNG LÂM HẢI AN. QSD070

- Diện tích 96m², ngang 4,4m, hướng bắc.

Vị trí đẹp ngay chợ Đằng Lâm, gần trường, chợ, trung tâm, đường to vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán mọi thứ, hiện đang cho thuê dòng tiền có sẵn, xây ở hay đầu tư tiềm năng cao.

- Gi.á 13 tỷ có thoả thuận

Liên hệ quyền bds
Chính chủ cần bán 98,1m2 đường nhựa 9m buôn bán được tại kim đới 1  xã kiến thuỵ
7
2.6 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường 405, X.Hữu Bằng, H.Kiến Thụy, HP

Chính chủ cần bán 98,1m² mặt đường nhựa 9m tại thôn Kim Đới 1 - xã Kiến Thuỵ

Mô tả :
- Diện tích 98,1m² ngang 4,6m, đường nhựa rộng 9m, hướng Đông Nam mát mẻ, dân cư đông đúc
- Cách đường huyện lộ HL405 khoảng 80m
- Cách chợ, uỷ ban xã, trường học Hữu Bằng khoảng 200m - 300m
- Cách trung tâm huyện Kiến Thuỵ cũ khoảng 800m
- Cách Resort Hữu Bằng - Khu trải nghiệm Lumora khoảng 500m
- Tiện ích ...
Trục chính chợ bứa làng nguyệt an lão kinh doanh buôn bán sầm uất đường đang làm 12m
5
3.3 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 360, X.Thái Sơn, H.An Lão, HP

Trục chính chợ Bứa Làng Nguyệt.
An Lão - Nay thuộc Chợ Bứa Nguyệt Áng An Khánh Hải phòng.
Kinh doanh buôn bán sầm uất.
Đường đang làm 12m mở rộng.
Đã trừ HLGT còn 93m² (ngang 5.5m). CN 93.5m².
Diện tích tổng đc sử dụng là (148m²).
Giá 3tỷ3.
.
Lô đất 100m² mặt đường thôn, xã hoa động, thủy nguyên
3
2.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Siêu hot lô đất 100m² mặt đường thôn, xã Hoa Động, Thủy Nguyên.

Vị trí: Trục đường thôn rộng 5,5m, ô tô tránh nhau thoải mái.
Diện tích: 100m² (ngang 4,37m sâu 23m). Vuông vắn, bằng phẳng, hướng đẹp.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch.
Giao thông cực kỳ thuận lợi:
Cách đường 359 chỉ vài phút.
Xung quanh dân cư đông đúc, hàng quán, trường học, chợ đều gần.
Khu vực đang phát triển mạnh, giá ...
❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m
6
2.39 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cầu, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP

❤️❤️Đất TDP Đoàn Kết, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 86,6m

➡️Dt : 86,6m ; Mt : 4,3m

➡️Hướng : Đông Bắc

✅Vị trí đẹp nằm trên mặt đường rộng 5m ô tô tránh nhau.
✅Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
✅Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, Phường, UBND quận, công viên, ngân hàng ...
✅Cách biển chỉ vài trăm mét, giữa trung tâm quận Đồ Sơn. Có thể chia 2 lô cực đẹp
✅Rất thích hợp xây ...
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
15,x tr/m2 tại an trường, hải phòng. đường 5m oto tránh nhau. sát cổng phụ khu công nghiệp 652ha
5
1.35 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Diện tích: 85,5m²
Mặt tiền: 4,5m vuông vắn, dễ xây dựng
Đường 5m thông 2 ô tô tránh nhau thoải mái

Điểm cộng nổi bật:
View kênh dừa thoáng mát, cực chill
Vị trí đắc địa:
Cách cổng phụ KCN Tràng Duệ 3 chỉ 800m
Tiềm năng tăng giá mạnh theo khu công nghiệp rộng hơn 600ha
xung quanh dân cư ở đông đúc, hiện hữu

Liên hệ ngay em Phương Anh
Chính chủ cần bán siêu phẩm lần đầu tiên xuất hiện tại ngõ 32 tân thành !
10
1.79 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ cần bán Siêu Phẩm LẦN ĐẦU TIÊN xuất hiện tại ngõ 32 Tân Thành !

- Diện tích 95m² - Ngang 5m + thêm 15m² lưu không , hướng Tây!

- Cách mặt trục chính Tân Thành 50m , cách mặt 353 chỉ 200m . Ngõ thực tế 3m , oto đỗ cửa !

- Tiện ích xung quanh cực kỳ nhiều ! Cam kết Ko dính QH , Ko lỗi PHONG THUỶ !

- Giá chỉ 1,7xx tỷ ! Cực rẻ & hợp lý để đầu tư giai đoạn này !

- Liên hệ em Thanh ...
Từ 20 tới 40 của 134

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm