Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
Bán lô góc 94,5m2 mặt đường kiều hạ, quốc tuấn, an dương  giá 2,4 tỷ
4
2.4 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường 351, X.Quốc Tuấn, H.An Dương, HP

Bán lô góc 94,5m² mặt đường Kiều Hạ, Quốc Tuấn, An DƯơng - Giá: 2,4 tỷ.
- Diện tích: 94,5m² ngang 5,2m.
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ hồng chính chủ.
- Lô đất nằm trên đường trục thôn trải nhựa rộng 6m, đường bên cạnh rộng 3m. Dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
- Giá: 2,4 tỷ.
Liên hệ E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Lô góc siêu đẹp đường nhựa 6 - 7m toạ lạc tại xã (Minh Tân cũ) ngay cạnh ga Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng.
- Đường nhựa sẽ trải rộng 6 m, bó vỉa đẹp lung linh.

- DT: 91 m² ngang 4,5m (nở hậu).

- Giá 1 tỷ 650.

- Quý khách có nhu cầu mua bán, đầu tư, tư vấn bất động sản xin vui lòng liên hệ chúng tôi.

- (em Tiến).
Mở bán lô góc siêu đẹp 2 mặt đường nhựa tại. Thấp Linh - Minh Tân.

Diện tích bìa 115m² ngang ~5m thực tế còn khoảng 93m² (đã hiến làm đg nông thôn mới).

Hướng Đông mát mẻ.

Dân cư đông không lỗi gì!

Đường chuẩn bị mở rộng đẹp khang trang.
Gần tất cả các tiện ích. Gần sát dự án gass đường sắt!

Giá 2 tỷ 888.

Lh: (e tiến).
Siêu phẩm lô góc gần cảng nam đồ sơn ko quy hoạch gần khu tcd giá đầu tư
4
3.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Đoàn Xá, H.Kiến Thụy, HP

Chính chủ gửi bán lô góc siêu đẹp mặt đường thôn Lộc Xá, Đoàn Xá, Kiến Thụy.

Ko quy hoạch , lô góc 2 mặt đg nhựa .

+ Diện tích: tổng hơn 130m² mặt tiền 6m ( 100m² bìa thổ cư + hơn 30m² đất lưu ko lấp mương được sử dụng )
+ Mặt đường nhựa rộng 9m vỉa hè 2 bên rất đẹp.
+ Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích. Gần trường gần chợ, kinh doanh được, cách đường 354 đang thi công chỉ 200m.
Gần dự án ...
Bán đất mặt đường đồng hòa. kinh doanh buôn vị trí đẹp
3
6.95 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Chính chủ cần bán lô đất mặt đường Đồng Hòa
+ Diện tích 97,6m² ngang 4m
Hướng Tây tt
Vị trí nằm trong trung tâm Đồng Hòa kinh doanh buôn bán tốt tất cả mặt hàng
Lô đất 2 mặt ngõ cực thoáng có thể cắt làm 2 lô
+ Bìa hồng nét căng
+ Tiện ích xung quanh chả thiếu thứ gì :)
gần uỷ ban trường học các cấp
Giá 6 tỷ 9xxtr có bớt
$&$
Liên Hệ:
Vị trí: Thôn Quyết Tiến 2, xã An Thắng, huyện An Lão, TP Hải Phòng
Diện tích: 90,3m² sử dụng riêng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Mục đích sử dụng: Đất ở tại nông thôn
Thời hạn sử dụng: Lâu dài
Cách đường to 4m
Mặt Tiền 4m
Giá bán: Hơn 1 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
Hạ giá 11 giá 2 lô đất liền kề khu phân lô 333 văn cao  hải  an  hp
3
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- HẠ SỐC 11 giá từ 99 tr/m² giờ còn 88tr/m2
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ

Liên hệ:
Hàng hiếm 95m2 ngõ thông giá chỉ 2,3 tỷ tại cầu vượt hùng vương, hb
4
2.3 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Cam Lộ 5, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

Vị trí cực kỳ thuận tiện, gần trường cấp 2, 5 phút tới siêu thị Mega, bến xe, trung tâm hành chính, cấp 3 Hồng Bàng.
Ngõ 4 - 5m ngõ thông, ô tô vào thoải mái.
Dân cư đông đúc, sầm uất.
Diện tích: ~95m² rất đẹp làm nhà sân cổng Gara ô tô, thoáng trước sau.
Sổ hồng lấy dài.
Giá: 2,3tỷ(giá tốt nhất Hồng Bàng).
Liên hệ: Lê Hùng .
Bán đất mặt đường đồng hoà vị trí cực đẹp
3
6.95 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Bán đất mặt đường Đồng Hoà, Kiến An
Vị trí cực đẹp, giữa trung tâm Đồng Hoà kinh doanh buôn bán tốt
Diện tích 97m ngang 4.1m
2 mặt tiền trước và sau
Giá: 6.95 tỷ
Liên hệ: Văn Hồng ( kết bạn Zalo tham khảo thêm sản phẩm )
Quý khách đi xem vui lòng liên hệ trước 30 phút. Xin cảm ơn!
89.8m2 đất tđc đằng lâm 2 654 ngô gia tự  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Lâm II 654 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 89.8m² ngang 4.8m dài 18.7m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Khe kỹ thuật 1.5m.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 8.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Từ 100 tới 114 của 114

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm