Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 93,2mv mặt trục thôn đông nham quốc tuấn an lão hải phòng
6
1.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 362, X.Quốc Tuấn, H.An Lão, HP

MÌNH CÒN 1 LÔ RẤT ĐẸP MẶT TRỤC THÔN ĐÔNG NHAM - QUỐC TUẤN - AN LÃO

Điểm mở kinh doanh buôn bán làm nghề rất tốt . Hiện tại có những hộ bên cạnh đã mở bán đại lý, tạp hoá

Lô đất ở vị trí trung tâm đông dân rẻ đẹp nhất khu vực lúc này

DT nhiều : 93mv Ngang 4m

Hướng : Tây Nam

Bám Đường nhựa thực tế 6m cao áp mương thoát nước đầy đủ

Bán kính 300-500m đầy đủ mọi tiện ích trường Mầm Non, cấp ...
Hàng đẹp cho các nhà đầu tư. bán đất hợp đức  đồ sơn  hải phòng
3
2.22 tỷ 86 m²
Đất Riêng

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Hàng đẹp cho các nhà đầu tư. Hợp Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng.

Full tiện ích trường học mẫu giáo, cấp 1,2 ủy ban, sân bóng, chợ. Cách đường ven biển tầm 800m.

Thích hợp đầu tư, xây nhà view sông mát mẻ.

DT: 86,9m². N: 4m.

Giá: 25,5tr/m².

LH em Phương: .
Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Chuyển nhượng lô đất 89,8m2 tdc đằng lâm 2, hải an
3
7.9 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất 89,8m² TDC Đằng Lâm 2, Hải An.
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.

Giá: 88 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
68m² ĐƯỜNG 8M SÁT KCN TRÀNG DUỆ 3 CHỈ 700M
Diện tích: 68m² vuông vắn, dễ xây dựng
Đường trước đất: rộng 8m ô tô tránh thoải mái
Vị trí: Thượng Trang khu dân cư hiện hữu
Cách cổng phụ KCN Tràng Duệ 3: chỉ ~700m

Giá tốt phù hợp tài chính tầm trung

Đầu tư đón sóng KCN
Xây ở hoặc làm trọ đều đẹp
Tính thanh khoản cao dễ mua dễ bán
Hàng thật vị trí đẹp không lỗi

Liên hệ Minh Thảo:
Đường 10m tân thành, dương kinh, hải phòng
3
2.61 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Ngõ 81 Tân Thành, Dương Kinh. Trục đường đối diện UBND phường.

Mặt đường thông, rộng 10m. Vỉa hè đèn cao áp.

Khu dân cư đông đúc, sầm uất và văn minh. Cách trường, chợ, ủy ban chỉ tầm hơn 100m. Gần KCN Đồ Sơn, đường ven biển.

DT: 4,5x20m=90m².

Giá: 29tr/m².

LH em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Mặt đường 208 an dương hải phòng
3
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

PG An Đồng, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán mảnh đất An Đồng An Dương Hải Phòng.

Đường rộng 18m vỉa hè 2 bên. Điểm kinh doanh buôn bán thuận tiện.

Thích hợp đầu tư sinh lời. Thuận tiện đi lại.

DT: 5x20=100m².

Giá: 56tr/m².

LH Em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Bán lô đất đấu giá 100m2 đông nam, tuyến 2 lê quang đạo
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ 100M2 ĐÔNG NAM, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO

Diện tích: 100m (5m x 20m)
Vị trí: Gần hồ An Biên, Tuyến 2 - cách mặt đường Lê Quang Đạo chỉ 20m. Khu vực trung tâm thành phố, khu dân cư đông đúc. Nhiều tiện ích chợ, trường học các cấp
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy đẹp

Giá bán: 8.9 tỷ /lô (có thương lượng)

Liên hệ: Tùng Anh Land
Bán gấp lô đất 100m2 tại thuỷ nguyên, vị trí cực đẹp gần ngay trường học và khu đô thị hoàng huy
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

100m² tại chung cư Hoa Động, Thuỷ Nguyên.
- DT: 100m² (5*20).
Đường rộng 12m.
Vị trí: Đẹp hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh - khi mà nằm giữa 2 khu đô thị.
- Gần vs uỷ ban trường học, trung tâm hành chính Bắc Sông cấm.
Giá 38 triệu /1m² (còn nhiều dư địa để tăng giá mạnh).
92,7m2 đất mặt ngõ gần 6m đường đồng hoà  ngang 4,9m
3
4.5 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- 92,7m² đất Đồng Hoà. Cách trục chính 50m.
- Thông số: 92,7m² ngang 4,9m nở hậu 5,16m.
- Đường trước đất rộng ~ 6m. 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
- Hướng: tây bắc
- Nằm ngay gần nhiều dự án quanh Đồng Hoà, Đa Phúc....Đất có tiềm năng trong tương lai.
- Giá: 4,5 tỷ có thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm)
Nhà đất Văn Minh - Uy Tín ...
Bán đất tại xã chiến thắng, an lão, hải phòng, 1,6 tỷ, 95 m2
4
1.6 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã An Hưng, Hải Phòng (Huyện An Lão, Hải Phòng cũ) với những điểm nổi bật sau:
- Diện tích 95 m², phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
- Giá chỉ 1,6 tỷ VND, rất hợp lý cho khu vực.
- Đất thổ cư, có khả năng xây dựng ngay.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển và giao thông thuận lợi.
- Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng cho ...
98,25m2 đất đường trữ khê, đồng hoà  ngang 4,70m  đường hơn 4m
3
4.3 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất đường Trữ Khê, Đồng Hoà.
- Diện tích: 98,25m² ngang 4,70m dài 21,5m.
- Đường trước mặt rộng hơn 4m. Ô tô tránh nhau thoải mái.
- Hướng: Nam.
- Giá: 4,3 tỷ thoả thuận.
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm).
Nhà đất văn minh - uy tín - chuyên nghiệp.
Bán đất 85m2 vĩnh khê an dương hải phòng
3
3.4 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Khê, P.An Hải, H.An Dương, HP

Người đăng: Pham Nam (5 tin đăng)
LÔ ĐẤT ĐẸP VĨNH KHÊ AN ĐỒNG AN DƯƠNG NGAY TRỤC CHÍNH
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 85m
Mặt tiền: 5m
Hướng: Tây Nam
Đường trước đất rộng 3,5m ô tô vào thoải mái
Giá chỉ: 3 tỷ 400 triệu
E Nam BĐS An Dương(cđm)
85 lb bán đất tuyến 2 đường máng. chủ cần tiền nên có giá tốt cho người mua
3
3.88 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Chủ cần tiền hạ giá sâu lô đất 85mv tuyến 2 đường máng nước An Đồng đường nhựa thông ô tô đỗ của ngày đêm
Vị trí : cách Hoàng Huy 500m, vào trung tâm thành phố hoặc sang các khu vực lân cận gần
Tiện ích: vô vàn tiện ích từ học tập, chăm sóc sức khỏe, buôn bán
Chủ rất cần tiền : mua được thời điểm này giá tốt, xây ở, đầu tư đều hợp lý
Liên hệ trực tiếp xem đất:

Giá : 3 tỷ 880 triệu
Đất nền sát kcn tràng duệ 3 50m
3
1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT SÁT Khu công nghiệp Tràng Duệ 3 TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ & KINH DOANH CAO
Vị trí cực đẹp: cách KCN Tràng Duệ 3 chỉ khoảng 50m
Diện tích: 90m²
Mặt tiền: 5m vuông vắn
Đường nội khu rộng 4,5m, ô tô vào tận nơi
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Giá chỉ khoảng 1 tỷ
Khu vực đông dân cư, gần trường học, ủy ban
Phù hợp xây nhà ở, nhà trọ, đầu tư giữ tiền hoặc kinh doanh ...
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
Đất phân lô sau nhà mặt đường lê hồng phong, hải an. dt 84m2
3
7.31 tỷ 84 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Phúc Lộc cạnh bảo hiểm Hải An.
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Siêu phẩm có 102 giá đẹp  đất đẹp  gần chợ
3
3.35 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 306, X.Mỹ Đức, H.An Lão, HP

SIÊU PHẨM ĐẸP HIẾM

NẰM NGAY CON ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH 306 NỐI QUỐC LỘ 354.

DỰ ÁN ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2

CÁCH CHỢ, TRƯỜNG CẤP 1 2, VINMAX CHỈ 5 PHÚT ĐI BỘ.

CÁCH NGÃ 5 KIẾN AN 5 PHÚT ĐI XE.

XUNG QUANH DÂN CƯ BUÔN BÁN KINH DOANH XẦM UẤT.

NHÀ HÀNG, TIỆM SPA , QUÁN TẠP HÓA, CÀ PHÊ, PHÒNG TẬP GIM.... NHƯ MỘT THÀNH PHỐ THU NHỎ.

DIỆN TÍCH 93,5 m² ( NGANG 5,5m ) ĐƯỜNG TRƯỚC ĐẤT RỘNG 15 m.

ĐƯỢC SỬ ...
Bán đất đấu giá kiến thiết(chợ hoa quả) đông nam ngang 6m dt 97,4m2. rất hiếm
3
6.04 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

DT: 97,4m². 6*16,2m. Hướng Đông Nam. Đẹp không tỳ vết.
Vị trí ở yên tĩnh, đẳng cấp. Nằm trong khu TĐC vinhomes. Mật độ xây dựng phủ kín 90%. Khu vực phát triển tiềm năng tương lai mạnh. Sát trung tâm hành chính mới. Giao dịch mua bán luôn sôi động, có thể nói là nhất Hồng Bàng.
Giá bán: 62 triệu/m².
LH: Phú Thành.
Bán đất đẹp tại chiến thắng, an lão, hải phòng, 2,65 tỷ, 95,8m2 siêu hot
6
2.65 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Đất nền siêu chất tại Xã An Hưng, Hải Phòng (Huyện An Lão, Hải Phòng cũ)! Với diện tích 95,8m², giá chỉ 2,65 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Hướng cửa chính Đông Bắc, chiều ngang mặt tiền 4,31m, ngõ rộng 9m, thuận tiện cho xe cộ đi lại dễ dàng. Mặt tiền cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu ...
Hàng hiếm tại mặt đường nhà mạc, tràng cát, p hải an, hp 34 triệu / m2, 99 m2, đất thổ cư chính chủ
3
3.37 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại mặt đường Nhà Mạc, Phường Hải An, Hải Phòng -
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Từ 40 tới 60 của 123

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm