Bán đất tại Hải Phòng giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường lê duẩn bắc sơn kiến an hải phòng, vị trí đẹp kinh doanh buôn bán ok, giá 5.6 ỷ.
5
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Duẩn, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

Bán Đất Mặt Đường Lê Duẩn Bắc Sơn Kiến An Hải Phòng, vị trí đẹp Kinh Doanh Buôn bánmở hàng quán Ok, Giá 5.6 ỷ.

-Diện tích: 100m² ngang 5m (5x20). Hạ tầng điện nước đầy đủ.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
-Hướng: Bắc.
-Vị trí: Thuận tiện di Chuyển ra các tuyến đường: Lê Duẩn, Đông Sơn, Tây Sơn, Trần Thành Ngọ, Hoàng Quốc Việt, Chợ Bến Phà, Ngã 5 Kiến An, Ngã 6 Quán Trữ, ...
Đất phân lô văn cao  thư trung. dt 90m2. giá 75 tr/m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất khu phân lô VIP Văn Cao - Thư Trung, Hải Phòng

Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan

Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...

Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
Lô đất 97m2 khu phân lô chapi  cái tắt an dương cực đẹp vừa ở vừa kinh doanh tốt. giá 5,5 tỷ
3
5.5 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Cái Tắt, P.An Hải, H.An Dương, HP

Lô đất 97m² khu phân lô Chapi - Cái Tắt An Dương cực đẹp vừa ở vừa kinh doanh tốt. Giá 5,5 tỷ

Diện tích: 97m² mặt tiền 4.85 vuông vắn
Hướng Nam mát mẻ

Lô áp góc siêu đẹp, đường nhựa 12m vỉa hè xung quanh toàn biệt thự Villa, trường học các cấp, ngay ngã tư cơ điện giao thông cực thuận tiện
Bìa đỏ chính chủ
Giá chỉ :5tỷ500
Hỗ trợ ngân hàng tối đa
Liên hệ : - Làm giá tốt nhất để sở hữu !
Siêu phẩm đất 84m2 + 15m2 lưu không đằng sau ngay cạnh vin cầu rào
4
6.64 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm 84m² + 15m² lưu không đằng sau.
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Bán gấp lô đất mặt đường 351 (phan đăng lưu), an dương, 126m, đường trc nhà 25m, nhỉnh 5 tỷ
4
5.4 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường 351, X.Hồng Thái, H.An Dương, HP

- Chính chủ gửi bán đất MẶT ĐƯỜNG 351 (Phan Đăng Lưu), Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng.

- Đường trước nhà 25m, vỉa hè 5m, giao thông đi lại sầm uất, kinh doanh vô địch. Bán kính 100m là trường Mầm Non, cấp 1, cấp 2, xung quanh nhà hàng, khách sạn,buôn bán tấp lập.

- DT: 126m², Ngang 4.2m, dài 25.5m

- Vị trí siêu đẹp, Ngay gần đối diện UBND Phường Hồng Thái (Nay Phường An Hải), An Dương.
- ...
Cần bán lô đất biệt thự anh dũng bìa đỏ cá nhân cách vòng xuyến cầu rào mấy trăm m
3
5.67 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: MrBiên (4 tin đăng)
CẦN BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ANH DŨNG BÌA ĐỎ CÁ NHÂN CÁCH VÒNG XUYẾN CẦU RÀO MẤY TRĂM M
Diện tích trên bìa 162 m2
Ngang 9 m x 18 m
Hướng Đông nam
Bìa đỏ chính chủ
Đất trúng đấu giá đã được cấp bìa riêng nên quý khách xây nhà lúc nào cũng được.
Đường trước nhà rộng rãi 2 oto tránh nhau, thông các ngả, cách tổ hợp trường học HuGo, Allpha, Việt Mỹ, trường Quốc tế QSI mấy buóc chân
Khu vực rất tiềm ...
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Chính chủ gửi bán lô n18 đấu giá đồng nẻo  kinh doanh sầm uất
5
6.05 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Chính chủ gửi bán lô N18 Đấu giá Đồng Nẻo - Đồ Sơn Hải Phòng.

Diện tích 117.5m² - Ngang 5m.

- Mặt đường Đồng Nẻo - 353c hay đường 14 cũ, rộng rãi, cao áp vỉa hè đẹp.

Mặt đường kinh doanh buôn bán sầm uất.

- Trung tâm khu công nghiệp Đồ Sơn.

- Full mọi tiện ích xung quanh.

- Có thể ở, đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh buôn bán thì rất tuyệt vời.

Giá bán 6tỷ050.

Khách quan tâm liên hệ:
...
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
Đường 11m hoà nghĩa dương kinh gần đường cầu rào 3
4
6.25 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Gần đường cầu rào 3.Gần dự án vinhome Dương Kinh

DT:8x26,5=212m2

Giá:29,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
Mặt đường 208 an dương hải phòng
3
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

PG An Đồng, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán mảnh đất An Đồng An Dương Hải Phòng.

Đường rộng 18m vỉa hè 2 bên. Điểm kinh doanh buôn bán thuận tiện.

Thích hợp đầu tư sinh lời. Thuận tiện đi lại.

DT: 5x20=100m².

Giá: 56tr/m².

LH Em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Siêu phẩm nhà vườn mặt đường đại thắng, hòa nghĩa, dương kinh hải phòng
5
7 tỷ 1238 m²
Đất Riêng

Đường Đại Thắng, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

SIÊU PHẨM NHÀ VƯỜN MẶT ĐƯỜNG ĐẠI THẮNG, HÒA NGHĨA, DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG

Diện tích: 1238m² Ngang 10m vuông vắn đẹp rộng. Trong đó có 180m² bìa đỏ còn lại là đất phía sau.
- Mặt đường 24m đang hoàn thiện tuyến giao thông huyết mạch, tiềm năng tăng giá cực mạnh

Cam kết không vướng quy hoạch
Cách trục đường 353 Phạm Văn Đồng chưa đến 200m
Bán kính 300m: chợ, trường học các cấp đầy đủ
Chỉ ...
BÁN ĐẤT TĐC ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI – HẢI AN – 120M² – GIÁ 45TR/M²
3
5.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trong khu TĐC Đường Dứa, hạ tầng hoàn thiện, dân cư về ở gần kín. Phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trung hạn.
Vị trí kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 120m²

Mặt tiền: 5m

Đất vuông vắn, dễ thiết kế hoặc chia lô

Hạ tầng đồng bộ: đường – điện – ...
Mặt bằng kinh doanh vip chân cao tốc hà nội  hải phòng, vinhomes dương kinh
9
6.29 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hải Phong, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt bằng kinh doanh gần Vinhomes Golden City. Tiềm năng sinh lời cao!
Thông tin chi tiết lô:
Diện tích: 120m² (5 x 24m)97m² đất ở lô đất vuông vắn, pháp lý chuẩn.
Chân cao tốc Hà Nội - Hải Phòng.
Giao thông thuận tiện, đường lớn 28m.
Chỉ 300m tới shophouse Vinhomes Golden City. Hưởng trọn tiện ích cao cấp.
Phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, showroom hoặc đầu tư giữ tiền.
Giá tốt, ...
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
Bán đất lô góc mặt đường trà khê anh dũng dương kinh hải phòng, vị trí đẹp, giá 42.25 triệu m.
7
5.45 tỷ 129 m²
Đất Riêng

Đường Trà Khê, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Bán Đất lô góc Mặt đường Trà Khê Anh Dũng Dương Kinh Hải Phòng, vị trí Kinh Doanh Buôn bán Ok, Giá 42.25 triệu m.

-Diện tích: 129m² nở hậu(5x25.8). Hạ tầng điện nước đầy đủ. Vị trí gần trường học, chợ trà khê, kinh doanh buôn bán Ok. Có thể phân 3 lô bán nền hoặc xây kinh doanh cực đẹp không mất đất
-Đường Vào Trước đất gần 8m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
-Hướng: Đông Bắc.
-Vị trí: Thuận tiện ...
Bán đất đấu giá kiến thiết(chợ hoa quả) đông nam ngang 6m dt 97,4m2. rất hiếm
3
6.04 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

DT: 97,4m². 6*16,2m. Hướng Đông Nam. Đẹp không tỳ vết.
Vị trí ở yên tĩnh, đẳng cấp. Nằm trong khu TĐC vinhomes. Mật độ xây dựng phủ kín 90%. Khu vực phát triển tiềm năng tương lai mạnh. Sát trung tâm hành chính mới. Giao dịch mua bán luôn sôi động, có thể nói là nhất Hồng Bàng.
Giá bán: 62 triệu/m².
LH: Phú Thành.
Bán đất 150m2 tại đống quán, 5,5 tỷ, hàng hiếm tại thủy nguyên
3
5.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền Đống Quán, Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ với diện tích 150m², giá 5,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m, chiều rộng ngõ trước: 5,5m.
+ Đường vào rộng, phù hợp cho xe ô tô.
+ Mặt tiền thích hợp cho kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc.
+ Tiện ích xung quanh phong phú, gần bệnh viện đa khoa thành phố ...
Bán đất đấu giá kiến thiết( chợ đầu mối hoa quả) dt 89,5m ngang 6,5m tuyệt đẹp.
3
5.8 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

Lô đất có vị trí đẹp xuất sắc, nằm trong khu TĐC vinhomes quy hoạch đồng bộ với gần 2000 hộ dân. khu vực thoáng mát sạch sẽ, xa chợ, xung quanh toàn nhà to, biệt thự. đẳng cấp nhất trong tđc với chỉ khoảng 40 lô có diện tích lớn.
Giá Bán :65 triệu/m ( có tl)
lh gặp Thành
Từ 0 tới 20 của 41

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm