Bán đất tại Hải Phòng giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5.9m  đường 8m
3
6.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Lũng Đông
- Diện tích: 100m² ngang 5.9m
- Đường rộng 8m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Trên đất có nhà cấp 4
- Giá: 67 triệu/m² ~ 6.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 131,25m2 đất phân lô biệt thự gần mặt đường lê hồng phong. giá 51 triệu/m2
4
6.69 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 131,25m² đất phân lô biệt thự gần mặt đường Lê Hồng Phong. Giá: 51 triệu/m².

Lô đất đẹp vuông vắn không lỗi lầm, nằm trong khu phân lô cách vòng xuyến Lê Hồng Phong 800m.
- Đường nội bộ vào 14m, vỉa hè mỗi bên 3m.
- Hướng: Nam, sổ đỏ.
- Pháp lý rõ ràng, xây dựng tối đa 4 tầng.
- Nền đất cao không bị ngập lụt.
- Xung quanh gần UB Phường, gần trường chợ.
- Diện tích: 131,25m² ngang 7,5m.
- ...
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
Lô đất biệt thự đường 25m thông thẳng ra vành đai 2, kinh doanh buôn bán được, dân cư đông đúc
4
6.48 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chuyển nhượng lô đất tiềm năng tại Anh Dũng 7, Dương Kinh, Hải Phòng.
Diện tích: 180m².
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất: 25m, trục đường lớn kết nối thẳng ra Vành Đai 2, di chuyển cực thuận tiện.
Pháp lý rõ ràng:
Dự án đã có sẵn bìa đỏ từng lô.
Khi xây dựng xong sẽ ra bìa cá nhân yên tâm tuyệt đối về tính pháp lý.
Tiện ích xung quanh vượt trội:
Gần trường liên cấp Anfha, trường Quốc tế Mỹ.
Gần ...
Lô đất biệt thự trung tâm chợ quán toan, kđt long sơn  210m2  3 mặt thoáng  giá cực tốt 28tr/m2
5
5.88 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 10, P.Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

* Diện tích 210m² - mặt tiền 8,4m
* Thế đất cân đối - rộng - dễ thiết kế xây
* 2 mặt giáp 2 đường - mặt còn lại thoáng với vỉa hè 10m
* Mệnh Đông và Tây tứ trạch đều ở được
* Đường 12m cả vỉa hè, lô góc cuối đường nên thoáng và tiện để xe
* Nằm trong lõi Khu đô thị, vài bước ra cổng Đông chợ Quán Toan, tiện ích sinh hoạt không thiếu thứ gì
* Gần công viên, gần chợ, trường học, khu dân cư, ...
Chính chủ bán đất tuyến 2 bãi huyện, vân traan đồngan dươnghp 140m2 (đối diện hoàng huy)
3
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Chính chủ bán tuyến 2 Bãi Huyện, đất không lỗi lầm. - Đối diện dự án Hoàng Huy Đồng Giới.
- Hướng Nam.
- Diện tích: 140m².
- Giá : 50tr/m² ( có thương lượng)
- Liên hệ chủ : ( anh Thái)
Lô góc mặt đường cát linh siêu đẹp 131m2 ngang 5,6m giá 47tr
3
6.16 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG CÁT LINH SIÊU ĐẸP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Bán lô đất 120m2 mặt đường 203 phường hoàng lâm, tp thủy nguyên, vị trí đẹp kinh doanh buôn bán tốt
4
5.86 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường 203, X.Hoàng Động, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất mặt đường 203 Lâm Động (Hoàng Lâm), TP Thủy Nguyên.
Diện tích 120m², ngang 5,2m.
Hướng: Chính Bắc.
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ.
Nằm trên trục đường chính thông thương từ đường 359 với Quốc lộ 10, ngay sát với phường Hoa Động. Kinh doanh buôn bán tốt, chỉ vài phút là vào khu TTHC mới TP Thủy Nguyên, ngay gần khu công nghiệp Nam Cầu Kiền, và khu dự án trường đại học Hàng Hải tiềm năng phát ...
Bán đất 185m2 view công viên cực đẹp tại khu nhà ở anh dũng 3, ngay cầu rào 2
3
6.48 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 3, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Cần bán gấp lô đất trong KBT Anh Dũng 3 view công viên cực kì đẹp.
- Vị trí đi lại thuận tiện, ngay vòng xuyến Cầu Rào 2, khu vực đông dân cư, dân trí cao, cơ sở hạ tầng đồng bộ. Đối diện là trường mầm non chuẩn Quốc tế Hugo House. Sau khi trường tuyển sinh xong có thể giá sẽ không còn thấp.
- Đường 12m, vỉa hè đèn cao áp.
- Diện tích 185m² ngang 9,25m.
- Hướng Tây tứ trạch.
Giá rẻ nhất toàn ...
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
Bán nhanh lô đất biệt thự 180m2 khu biệt thự mê linh, giá đầu tư.  0973 793 ***
3
6.21 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Thông số ngang 9.5m dài 20m DT 190m².
- Hướng Tây tứ trạch.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà cấp bìa.
- Khu đô thị với mật độ xây dựng toàn khu đạt 70%, các tiện ích nội khu như công viên, sân tập tennis, pickeball, bể bơi, siêu thị đã đưa vào sử dụng. Ngoài ra còn rất nhiều trường quốc tế từ mầm non đến cấp 3 trong bán kính 500m. Thuận tiện cho các gia đình có con trong độ tuổi đi học.
- ...
Bán đất nền dự án tại anh dung 7 đối diện công viên , giá 5,4 tỷ, 180m2
4
5.4 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

CƠ HỘI SỞ HỮU BIỆT THỰ ANH DŨNG 7 GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN
Diện tích: 180m² (ngang 9m sâu 20m)
Vị trí: Đối diện công viên cực đẹp, thoáng vĩnh viễn
Nằm ngay cạnh trục đường đôi 35m, thông thẳng ra Cầu Rào 3 kết nối cực thuận tiện
Hướng:Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt.
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần trường Anfha
Gần trường Quốc tế Mỹ
Gần bể bơi, sân thể thao
Gần chợ khu dân cư ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

Bán đất mặt đường đồng hòa. kinh doanh buôn vị trí đẹp
3
6.95 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Chính chủ cần bán lô đất mặt đường Đồng Hòa
+ Diện tích 97,6m² ngang 4m
Hướng Tây tt
Vị trí nằm trong trung tâm Đồng Hòa kinh doanh buôn bán tốt tất cả mặt hàng
Lô đất 2 mặt ngõ cực thoáng có thể cắt làm 2 lô
+ Bìa hồng nét căng
+ Tiện ích xung quanh chả thiếu thứ gì :)
gần uỷ ban trường học các cấp
Giá 6 tỷ 9xxtr có bớt
$&$
Liên Hệ:
Bán đất mặt đường đồng hoà vị trí cực đẹp
3
6.95 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Bán đất mặt đường Đồng Hoà, Kiến An
Vị trí cực đẹp, giữa trung tâm Đồng Hoà kinh doanh buôn bán tốt
Diện tích 97m ngang 4.1m
2 mặt tiền trước và sau
Giá: 6.95 tỷ
Liên hệ: Văn Hồng ( kết bạn Zalo tham khảo thêm sản phẩm )
Quý khách đi xem vui lòng liên hệ trước 30 phút. Xin cảm ơn!
120m2 đất tđc đường dứa  ngang 5m  đường 9m
4
5.16 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đường Dứa.
- Diện tích: 120m² ngang 5m dài 24m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Lô đất đẹp ko bốt điện hố ga.
- Giá: 43 triệu/m² ~ 5.16 tỷ.

Chính chủ gửi bán lô góc tại khâu da  thủy nguyên  hp. giá chỉ 5.8 tỷ siêu đẹp
5
5.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ gửi bán lô góc tại Khâu Da.
Diện tích 100m² ngang 7m.