Bán đất tại Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất biệt thự lô 26bc tuyến 2 lê hồng phong diện tích 105m2 ngang 7m
7
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán lô biệt thự 105m² lô 26 Lê Hồng Phong ngay trung tâm hành chính quận Ngô Quyền cũ.
- Diện tích: 105m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường vào 15m.
- Lô đất có vị trí đẹp cạnh nhà đang xây, xung quanh đông đúc, toàn biệt thự.
- Kết nối với các tiện ích rất gần.
- Xây dựng được 7 tầng.
Giá: 12xtr/m².
TânBDS: .
Chuyên đất Khu Vực Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, Hải An và tất cả các dự án của ...
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Trục chính thông với đường Lê Hồng Phong toà Hoa Đăng sau quy hoạch.mua vào thì chỉ có lời
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Đông Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
Giảm giá bán nhanh lô góc hướng đông nam siêu đẹp đường lê hồng phong sau mdm
4
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

664.Bán 111 m² đất lô góc 2 mặt đường lô 26 Lê Hồng Phong, cạnh UB mặt trận tổ quốc Việt Nam phường Gia Viên, Hải Phòng.
Kích thước 7.4x15 hai mặt đường rộng 15m, đối diện trước mặt là khuôn viên cây xanh UB.
Hướng: Đông nam - Tây Nam.
Giá bán 139tr/m² (có thỏa thuận).
Lh: Văn Cường .chuyên bán đất biệt thự Lê Hồng Phong
Càn chuyển nhượng lô đất lô 26 lê hồng phong  ngô quyền . diện tích 111m ngang 7.4m  hướng đn
3
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- LÔ GÓC Lô 26 Lê Hồng Phong phía sau HONDA
- Diện tích: 111m² ngang 7.4m dài 15m
- Đường 2 bên rộng 15m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam và Tây Nam
- Đối diện ko có nhà - CỰC THOÁNG và RIÊNG TƯ
- Giá: 139 triệu /m² ~ 15.42 tỷ
Liên hệ em ngọc và xem đất làm việc cc
Siêu phẩm mặt đường 353 gần chợ quý kim, gần đg ven biển, gần khu công nghiệp kinh doanh buôn ban
4
10.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 353, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Siêu phẩm mặt đường kinh doanh mặt đường 353, Phạm Văn Đồng - Quý Kim, Hợp Đức, Đồ Sơn.

Vị trí đắc địa kinh doanh buôn bán cực tốt!
Diện tích: 200m² (160m² bìa đỏ + 40m² đất trích đo liền kề (ngang 8m).
Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch.
Khu dân cư đông đúc, gần KCN Đồ Sơn, gần chợ Quý Kim tiềm năng kinh doanh cực cao!
(E Tiến).
250.5m2 đất mặt đường bùi viện đối diện waterfront  ngang 15m  đông nam
4
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront.
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất mặt đường hà đậu, an phong, hồng phong, 710,2m2 ngang 18,24m vuông vắn
6
13.5 tỷ 710 m²
Đất Riêng

Đường 208, X.Hồng phong, H.An Dương, HP

Vị trí đất nằm sát sườn Khu đô thị Sơn Phúc Lumera City, gần ngay KCN An Dương 300 ứ m, đường sau này mở rộng 35m giao thông kết nối, huyết mạch của khu vực

Diện tích : 710m². Ngang 18,24m
Bìa đỏ chính chủ

Giá : DÀNH CHO CÁ MẬP

Toàn BĐS :

KIM CHỈ NAM : GIỚI THIỆU SẢN PHẨM ĐÚNG, MÔ TẢ SẢN PHẨM CHUẨN - GIÁ CHUẨN
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Tây Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự khu vực Hải An
Bán đất mặt đường phố hoàng thế thiện quận hải an hải phòng
4
13.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Hoàng Thế Thiện, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất đẹp Siêu Hiếm xây khách sạn_ Biệt Thự mặt đường Hoàng Thế Thiện_ siêu hiếm
DT 100m² - mặt tiền 6m3_ đường 15m
Thửa 2: 118m (mặt tiền 7,4m)
Hướng đông nam_ thoáng trước thoáng sau giáp công viên cây xanh hồ phương lưu ( sắp triển khai)
Vị trí giáp 3 trung tâm thương mại đang xây dựng doji crown, Golden crown, Lakeside garden giáp hồ phương lưu
Giá : 135 triệu/m (có gia lộc)
Lh: Văn Cường ...
Mặt đường trực cát 224m2 ngang 8m ko quy hoạch cấp phép xây cao tầng ( trực cầu rào 3 )
6
18.8 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Ở đây mà làm 1 toà nhà 7 tầng cho thuê hay kd thì quá tuyệt luôn ạ

Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )

Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Tuyến 2 lê hồng phong đất phân lô biệt thự 180m2 ngang 9m cấp phép cao tầng
5
13.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Bến Láng, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất phân lô biệt thự 180m² ngang 9m cấp phép cao tầng

Khu Bến Láng - Lô 16d Lê Hồng Phong
Không quy hoạch
Đường rộng rãi
Không lỗi phong thuỷ
Bìa đỏ cc vuông vắn
Đơn giá rẻ nhất khu vực : 7x triệu/m2
Lh :
Bán đất tuyến 2 võ nguyên giáp  khu 5 vĩnh niệm vị trí sát aeon mall dt 87,4m2
4
11.97 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - Khu 5 Vĩnh Niệm.

DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.

Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Bán đất mặt đường bùi viện đoạn đối diện waterfront  diện tích 250.5m2 ngang 15m dài 16.7m
3
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront DTP077
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Bán đất tặng nhà mặt đường ngô gia tự đằng lâm hải an. diện tích 96m2, ngang 4,4m, hướng bắc.
4
13 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT ĐƯỜNG NGÔ GIA TỰ ĐẰNG LÂM HẢI AN. QSD070

- Diện tích 96m², ngang 4,4m, hướng bắc.

Vị trí đẹp ngay chợ Đằng Lâm, gần trường, chợ, trung tâm, đường to vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán mọi thứ, hiện đang cho thuê dòng tiền có sẵn, xây ở hay đầu tư tiềm năng cao.

- Gi.á 13 tỷ có thoả thuận

Liên hệ quyền bds
Cần chuyển nhượng gấp 2 lô đất cạnh nhau lô 15 tuyến 2 lê hồng phong 120m ngang 8m cực đẹp k lỗi gì
3
15.35 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 120m² đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND Phường Hải An
- Ngang 8m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 quay mặt ra đường LHP
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 12x triệu/m² ~ Hơn 15 tỷ

- Giá chào 128 triệu/m2
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Chuyển nhượng gấp lô đất mặt đường bùi viện gần waterfront 250m ngang 15m kinh doanh đẹp
3
19.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Từ 0 tới 20 của 75

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm