Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
145m2 đất đối diện dự án star central hải phòng, đồng hoà  đường 5m
3
7.25 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất đối diện dự án Star central Hải Phòng, Đồng Hoà.
- Diện tích: 145m² ngang 5m dài 29m.
- Đường trước mặt rộng hơn 5m. Có vỉa hè.
- Gần ngay nhiều dự án quanh trục Bùi Viện: Star central, golden point, đường vành đai, nhà ở xã hội....
- Hướng: bắc
- Giá: 50 triệu/m² (~ 7 tỷ 250 triệu) thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản ...
Tuyến 2 lê hồng phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 trần phú (e17)  0917 696 ***
3
12.85 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 Trần Phú (E17) LH

D.tích: 126m² (ngang 7 x 18) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí ngay trường chuyên cấp 3 Trần Phú, cách toà Doji, siêu thị Go chỉ mấy trăm mét
- Phù hợp xây biệt thự, trụ sở công ty, khách sạn, căn hộ, văn phòng cho thuê...

Giá: 102 tr/m² (~ 12,8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 10126)
+ Chuyên BĐS các khu ...
Bán đất 133,3m2 ngang 7m bến thóc, an đồng, an dương  giá 33 tr/m2
4
4.4 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Bến Thóc, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 133,3m² ngang 7m Bến Thóc, An Đồng, An Dương - Giá: 33 tr/m2
- Diện tích: 133,3m² ngang 7m
- Đường trải nhựa 6m vỉa hè 3m
- Hướng Tây Nam
- Sổ hồng chính chủ
- Nằm trong khu phân lô Bến Thóc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, tiện ích trường chợ đầy đủ không thiếu thứ gì.
- Thửa đất vuông vắn không lỗi lầm, mặt tiền rộng xây biệt thự, villa thì hết ý.
- Giá: 4,4 tỷ (có tt)
Liên hệ E.Văn: (Zalo/SĐT) ...
Bán đất 120m2 khu phân lô tái định cư bà cằng giáp đường cầu rào 3 đối diện vinhomes dương kinh
3
4.02 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ gửi bán lô đất khu phân lô Bà Cằng thuộc cty Nông Nghiệp Kỹ Thuật Cao.
Vị trí: Nằm giáp mặt đường Cầu Rào 3 chạy qua Vin Dương Kinh, đối diện với dự án Vin Dương Kinh, gần ngay cổng vào Vinhomes.
Vị trí cực kỳ đắc địa, tiền năng tăng giá cao khi Vin Dương Kinh làm hạ tầng, làm đường và mở bán.
Diện tích 120m², mặt tiền rộng 6m.
Pháp lý: Đã có sổ đỏ lâu dài, giao dịch ngay.
Giá bán 33.5 ...
Cần bán 107m2 gần himlam central park và công viên an hồng, giá 28tr/m2
3
3 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

Người đăng: Mr Lợi (1 tin đăng)
CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG KHÁNH THỊNH- AN HỒNG CŨ ĐƯỜNG QUY HOẠCH MỞ RỘNG LÊN 23 MÉT.
GẦN HIMLAM CENTRAL PARK VÀ CÔNG VIÊN AN HỒNG
Diện tích 107m² (ngang 5m)
Cách chợ Quán toan chỉ 1km
Bán kính 3km là 4 kcn: Nomura, Nam Cầu Kiền, An Dương, Tràng Duệ...
Cách 1km trường học, ủy ban, chợ, siêu thị, nhà hàng ...
Giá bán: 28 triệu/m2
:liên hệ: (Em Lợi)
==========@@@@@=========
chuyên nhà đất ...
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Bán đất mặt đường 301, bát trang, an lão, hải phòng
3
2.1 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Bán đất mặt đường 301, Bát Trang, An Lão, Hải Phòng.
Nhà cấp 5 trên đất.
Diện tích 138m².
Mặt tiền 6m.
Vị trí mặt đường 301 thuộc Quán Trang, Bát Trang, Hải Phòng.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 2.1 tỷ
Liên hệ: .
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Chính chủ Đất nền nằm ở vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển.
Diện tích 126m², giá chỉ 3,*** tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, môi trường sống thoải mái.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.

Liên hệ: Phan Nhật Hiếu - .
Đầu tư thông minh đón đầu sóng kcn tràng duệ 3
4
2.05 tỷ 110 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Vị trí vàng: Lô đất nằm tại khu vực Đại Trang, Bát Tràng, An Lão, Hải Phòng.
Tọa độ chiến lược: Giáp ngay khu công nghiệp Tràng Duệ 3 mở rộng tâm điểm phát triển công nghiệp và dịch vụ mới của thành phố.
Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: từ 107 m đến 110 m (rộng rãi, dễ thiết kế).
Mặt tiền: 4,75 m (thông số lý tưởng cho cả nhà ống hiện đại hoặc kinh doanh dịch vụ).
Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Bán đất chính chủ  tổ dân phố 12, phường hòa nghĩa, quận dương kinh, hải phòng
3
5 tỷ 105 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Vị trí: Tổ dân phố 12, phường Hòa Nghĩa, quận Dương Kinh, TP Hải Phòng
Diện tích: 88,0m² sử dụng riêng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng
Khu vực dân cư hiện hữu, thuận tiện sinh sống và kinh doanh
Gần mặt đường lớn
Giá: Hơn 5 tỷ có thương lượng
Bán lô đất tại thủy đường, thủy nguyên. diện tích 120m² ngang 6m. giá siêu hời
5
3.65 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất đẹp vị trí gần trung tâm Thủy Nguyên.