Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự 121m2 tuyến 2 bùi viện  võ nguyên giáp
3
8.59 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất biệt thự 121m² tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp.

- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.

Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.

Tùng Anh Land: .
Bán lô 150m2 tuyến 2 phố mai trung thứ, hải an
5
7.05 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô 150m² tuyến 2 phố Mai Trung Thứ, Hải An.

- Vị trí đẹp trung tâm Đằng Hải cũ, gần chợ trường các cấp. Gần trung tâm Hành chính Hải An, cách Lê Hồng Phong chỉ 1km - thuận tiện di chuyển.
- Diện tích: 150m² ngang 6.6m x 22.73m.
- Hướng: Đông tứ trạch.

Giá: 47 triệu/m² (thương lượng) 7.050 tỷ.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán gấp lô đất đẹp việt khê  126m²  đường thông  giá chỉ 1 tỷ 0xx
3
1.05 tỷ 126 m²
Đất Riêng

X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Diện tích: 126m² (gộp 2 lô sổ vuông vắn, mặt tiền rộng)
Cách cầu Việt Khê ( kết nối với Quảng Ninh và cụm KCN QN ) : 1.5km ( 2 phút di xe)
- Cách chợ, trường học các cấp : 2 phút
- Cách Trung tâm Hành chính mới : 30 phút
- Cách KCN vsip : 20 phut ( có xe đưa đón)
- Gia chi : 1ty0xx
- Khach iu m.ua ở hay đầu tư đều tốt và sinh lời ạ
Lh e Vân sơm đê đc tư vấn và đi xem đất và chốt với giá ...
Bán đất 116,6m2 phân lô đoàn kết quán nam lê chân
4
7.29 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán đất phân lô phố Đoàn Kết khu Quán Nam.

- Diện tích: 116,6m² ngang 5,3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá: 62tr/m² ~ 7,29 tỷ thoả thuận nhẹ.
- Khu phân lô vỉa hè 2.5m, xây nhà đỗ được 2 ô tô trong gara.
- Quá phù hợp cho sự lựa chọn an cư tại trung tâm quận Lê Chân.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Bán lô đất thổ cư, ô tô vào cửa giá đầu tư
3
1.11 tỷ 111 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, H.An Lão, HP

Diện tích 111m².
Mặt tiền 5m, nở hậu 5,25m.
Đường 3 - 3,6m.
Khu dân cư đông đúc, gần cụm công nghiệp.
LH .
Bán 131,25m2 đất phân lô biệt thự gần mặt đường lê hồng phong. giá 51 triệu/m2
4
6.69 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 131,25m² đất phân lô biệt thự gần mặt đường Lê Hồng Phong. Giá: 51 triệu/m².

Lô đất đẹp vuông vắn không lỗi lầm, nằm trong khu phân lô cách vòng xuyến Lê Hồng Phong 800m.
- Đường nội bộ vào 14m, vỉa hè mỗi bên 3m.
- Hướng: Nam, sổ đỏ.
- Pháp lý rõ ràng, xây dựng tối đa 4 tầng.
- Nền đất cao không bị ngập lụt.
- Xung quanh gần UB Phường, gần trường chợ.
- Diện tích: 131,25m² ngang 7,5m.
- ...
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
Mặt đường đoàn kết, quán nam phân lô cực đẹp ngang 5.3m vuông vắn
3
7.35 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Đoàn Kết, Quán Nam lô đất với vùng giá 6x tr/m².

DT: 116.6m² - Ngang: 5.3m vuông vắn.
Sổ đỏ CC.
Hướng: Tây Nam.

63tr/m² ~ (7.346 tỷ).

Liên hệ: (Thiệu Bùi).
[bán gấp lô đất vàng] đồ sơn  mặt đường tỉnh 361
3
2.55 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Tiềm năng sinh lời cực đỉnh, kinh doanh đắc địa ngay trung tâm khu vực sầm uất, cách biển chỉ vài bước chân!

Thông số nhanh (Chi tiết trên ảnh):
Vị trí: Mặt đường tỉnh 361, Bàng La, Đồ Sơn, Hải Phòng. Trung tâm khu dân cư đông đúc.
Diện tích: 132.4m² | Mặt tiền 5.5m vuông vắn không lỗi phong thủy.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ - Sẵn sàng sang tên phút mốt.
Giá bán: 2.55 tỷ (Làm việc trực tiếp với ...
Bán lô góc 117,8m2 đất đấu giá 2.1ha, lê quang đạo, p. gia viên, hải phòng
4
10.5 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ 2.1HA, LÊ QUANG ĐẠO, P. GIA VIÊN

Tuyến 2 Lê Quang Đạo lô góc ngã tư thông sang đường Đông Khê
117,8m (11,9m x 13,6m) mặt tiền siêu rộng
Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
Lô góc 2 mặt tiền ở + kinh doanh cực đẹp

Giá: 10,5 tỷ (thương lượng)

LH:
Chính chủ bán đất tuyến 2 bãi huyện, vân traan đồngan dươnghp 140m2 (đối diện hoàng huy)
3
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Chính chủ bán tuyến 2 Bãi Huyện, đất không lỗi lầm. - Đối diện dự án Hoàng Huy Đồng Giới.
- Hướng Nam.
- Diện tích: 140m².
- Giá : 50tr/m² ( có thương lượng)
- Liên hệ chủ : ( anh Thái)
Lô góc mặt đường cát linh siêu đẹp 131m2 ngang 5,6m giá 47tr
3
6.16 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG CÁT LINH SIÊU ĐẸP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
119m2 đất lô 26 lê hồng phong  ngang 7m  tây bắc
4
14.88 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 14.5 tỷ thỏa thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Chính chủ bán đất đẹp giá tốt  ngay sau tđc hoa động  ngõ rộng, ô tô vào tận nơi
3
3.48 tỷ 116 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Diện tích: ~116m², mặt tiền 5m.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn.

Thế đất đẹp, vuông vắn, rất phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài.
Đầu tư sinh lời.
Làm vườn nghỉ dưỡng.

Đường bê tông rộng rãi, giao thông thuận tiện.
Không gian thoáng mát, yên tĩnh.

Giá: 30tr/m².

Liên hệ ngay: Tô Lan.
Nhanh tay vì đất đẹp giá tốt không có nhiều!
Bán đất tại đường cách thượng, 2,9 tỷ, 108 m2, hướng đông nam
4
2.9 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Cách Thượng, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

Đất nền tại Đường Cách Thượng, Phường An Dương, Hải Phòng (Quận An Dương, Hải Phòng cũ) là một cơ hội đầu tư tuyệt vời với nhiều điểm nổi bật.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 2,9 tỷ VND
- Pháp lý: đầy đủ sổ đỏ/ sổ hồng
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ngang mặt tiền: 6m
- Chiều rộng ngõ trước: 12m

Ưu điểm:
- Phong thủy tốt, hướng Đông Nam mang lại vượng khí cho gia chủ
- Ngõ vào rộng rãi, ...
Bán đất tại lương quán, 3,2 tỷ, 137m2, pháp lý đầy đủ, hướng đông nam
4
3.2 tỷ 137 m²
Đất Riêng

Đường Lương Quán, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Đường Lương Quán, Phường An Dương, Hải Phòng, trước đây Quận An Dương, Hải Phòng. Diện tích 137m², giá chỉ 3,2 tỷ VND. Đất có pháp lý đầy đủ, phù hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư.

- Điểm nổi bật:
+ Hướng cửa chính: Đông Nam, mang lại phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 8m trước và sau , thuận lợi cho việc di chuyển và kinh doanh.
+ Khu vực ...
Bán lô đất 120m2 mặt đường 203 phường hoàng lâm, tp thủy nguyên, vị trí đẹp kinh doanh buôn bán tốt
4
5.86 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường 203, X.Hoàng Động, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất mặt đường 203 Lâm Động (Hoàng Lâm), TP Thủy Nguyên.
Diện tích 120m², ngang 5,2m.
Hướng: Chính Bắc.
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ.
Nằm trên trục đường chính thông thương từ đường 359 với Quốc lộ 10, ngay sát với phường Hoa Động. Kinh doanh buôn bán tốt, chỉ vài phút là vào khu TTHC mới TP Thủy Nguyên, ngay gần khu công nghiệp Nam Cầu Kiền, và khu dự án trường đại học Hàng Hải tiềm năng phát ...
Cực hót tại liên khê phường lưu kiếm thủy nguyên giá chỉ 1.9xx tỷ
6
1.95 tỷ 119 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Cực hót tại Liên Khê phường lưu kiếm thủy nguyên
DT 119 m ngang 5
Hướng đông nam
Đường 8 m thông các ngả
Vị trí đắc địa gần chợ cóc kinh doanh buôn bán sầm uất
Giá chỉ 1950
LH tô lan
Bán đất 101m2 khu 591 thiên lôi trục chính sát aeon mall
3
13.6 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Giữ tiền kiểu cũ là mất giá chuyển sang đất trung tâm mới là cách giữ tài sản khôn ngoan.

Cơ hội hiếm tại khu 591 Thiên Lôi vị trí ngay cạnh AEON Mall Hải Phòng, khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất Hải Phòng, phù hợp vừa ở vừa đầu tư dài hạn.

* Diện tích: 101m²
* Mặt tiền: 4.5m chiều sâu 22.5m (tỷ lệ đẹp, dễ thiết kế)
* Hướng: Tây Bắc
* Giá: 135 triệu/m² (có thương lượng)
* Đường trước ...
Trường thành 120m giá chỉ 950tr
3
950 triệu 123 m²
Đất Riêng

X.Trường Thành, H.An Lão, HP

Thuỷ giang, trường thành, An Lão , Hp
Diện tích 123m
Mặt tiền 4,5m
Đường trước đất 4m,
Đường thông các ngả
30m da chục thôn
Liên hệ em Đạt.
Từ 60 tới 80 của 94

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm