Bán đất tại Hải Phòng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự 121m2 tuyến 2 bùi viện  võ nguyên giáp
3
8.59 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất biệt thự 121m² tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp.

- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.

Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.

Tùng Anh Land: .
Bán lô 150m2 tuyến 2 phố mai trung thứ, hải an
5
7.05 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô 150m² tuyến 2 phố Mai Trung Thứ, Hải An.

- Vị trí đẹp trung tâm Đằng Hải cũ, gần chợ trường các cấp. Gần trung tâm Hành chính Hải An, cách Lê Hồng Phong chỉ 1km - thuận tiện di chuyển.
- Diện tích: 150m² ngang 6.6m x 22.73m.
- Hướng: Đông tứ trạch.

Giá: 47 triệu/m² (thương lượng) 7.050 tỷ.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán đất 116,6m2 phân lô đoàn kết quán nam lê chân
4
7.29 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán đất phân lô phố Đoàn Kết khu Quán Nam.

- Diện tích: 116,6m² ngang 5,3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá: 62tr/m² ~ 7,29 tỷ thoả thuận nhẹ.
- Khu phân lô vỉa hè 2.5m, xây nhà đỗ được 2 ô tô trong gara.
- Quá phù hợp cho sự lựa chọn an cư tại trung tâm quận Lê Chân.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Bán đất nền dự án tại anh dũng 7, dt 290m2 giá 2xtr/m.giá tốt nhất khu vực
5
8.41 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Nằm ở vị trí đắc địa tại Anh Dũng 7, p Anh Dũng, Q. Dương Kinh, Hải Phòng, đất nền dự án này có diện tích 290m², giá bán 8,41 tỷ đồng. Vị trí cực đẹp ngay gần quy hoạch công cộng, gần cầu rào 3
Điểm nổi bật:
- Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng.
- Mặt tiền 14,5m, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Địa điểm xung quanh:
- Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc ...
Mặt đường đoàn kết, quán nam phân lô cực đẹp ngang 5.3m vuông vắn
3
7.35 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Đoàn Kết, Quán Nam lô đất với vùng giá 6x tr/m².

DT: 116.6m² - Ngang: 5.3m vuông vắn.
Sổ đỏ CC.
Hướng: Tây Nam.

63tr/m² ~ (7.346 tỷ).

Liên hệ: (Thiệu Bùi).
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
145m2 đất đối diện dự án star central hải phòng, đồng hoà  đường 5m
3
7.25 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất đối diện dự án Star central Hải Phòng, Đồng Hoà.
- Diện tích: 145m² ngang 5m dài 29m.
- Đường trước mặt rộng hơn 5m. Có vỉa hè.
- Gần ngay nhiều dự án quanh trục Bùi Viện: Star central, golden point, đường vành đai, nhà ở xã hội....
- Hướng: bắc
- Giá: 50 triệu/m² (~ 7 tỷ 250 triệu) thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản ...
Chuyển nhượng lô đất biệt thự kđt anh dũng 7 dt 280m2 đường 15m giá 2x tr/m2
3
7.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng chuyển nhượng lô biệt thự DT 280m² hai mặt tiền, vị trí hoa hậu.
- Lô đất với pháp ký chuẩn chủ xây nhà cấp bìa, đường to ô tô đánh võng.
- Hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ xung quanh là trường liên cấp quốc tế Anpha, Qsi, Dewey, siêu thị. Trong bán kính 1km.
- Giá chỉ 27.5 tr/m².
- LH .
Bán lô đất hoa hậu 300m2 giá tốt nhất, cạnh trường quốc tế qsi tại khu biệt thự mê linh
3
8.7 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán lô hoa hậu DT 300m² (15x20m), cạnh trường học Quốc Tế QSI tại khu biệt thự Mê Linh.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà thô cấp bìa.
- Khu đô thị dân cư về ở đông đúc, dân trí cao. Hệ thống an ninh tốt.
- Tiện ích: Cách trung tâm TP 10p chạy xe, bán kính 500m đầy đủ hệ thống trường liên cấp quốc tế.
- Giá: Thỏa thuận.
- Liên hệ: Lương Phúc chuyên đất nền Anh Dũng.
Bán đất 180m2 khu đô thị nam sông lạch tray (thủy lợi) giá 40tr/m2. ngay chân cầu rào 1
3
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng cần chuyển nhượng lô đất 180 m² mặt tiền 9m đường hè 12m khu đô thị Nam Sông Lạch Tray.
- Dự án với pháp lý chuẩn chỉ xây nhà cấp bìa, với mật độ dân cư về ở Đông vị trí trung tâm đi lại thuận tiện. Dân trí cao các tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500 m.
Thông số: Ngang 9m DT 180m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Giá 40 triệu/m².
- Liên hệ: .
Bán đất mặt đường 361, thị trấn núi đối, kiến thụy, hải phòng
4
8 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Núi Đối, H.Kiến Thụy, HP

- Thửa đất vuông vắn nằm trên trục đường lớn 361 kết nối giao thông khu vực thị trấn Núi Đối với khu du lịch Đồ Sơn, khu công nghiệp Tân Trào, đường vành đai.
- Mặt tiền rộng rãi phù hợp làm nhà hàng, nhà nghỉ, văn phòng cho thuê. Đặc biệt phía sau là sông Đa Độ, có hành lang rộng, tận hưởng không khí trong lành của tự nhiên.