Bán đất tại Hải Phòng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm 153m² mặt đường 351 đoạn Hy Tái Hồng Thái An Dương
- Diện tích 153m². Ngang 9m vuông văn
Đường 50m
Đoạn ngay gần cầu Hy Tái đông dân cư ở
Diện tích đẹp mua làm cửa hàng kinh doanh, văn phòng cty, kho xưởng, đầu tư rất hợp lí
giá 7,2 tỷ

Lh :
Lô đất 200m² khu phân lô Chapi - Cái Tắt An Dương cực đẹp ko lỗi lầm

Diện tích: 200m² mặt tiền 10 vuông vắn
Hướng Nam mát mẻ

Vị trí đẹp ngay sát hồ điều hoà đường nhựa 12m vỉa hè xung quanh toàn biệt thự Villa, trường học các cấp, ngay ngã tư cơ điện giao thông cực thuận tiện
Bìa đỏ chính chủ ( 9.5 )
Liên hệ : -
Bán lô đất siêu đẹp, tặng nhà cấp 4 mặt phố Phạm Văn Đồng, Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng, giá cực chất 50 triệu/m², 184m² trong sổ/360m² sử dụng.

Nhanh tay sở hữu ngay lô đất siêu đẹp, vuông vắn, tặng căn nhà cấp 4 mặt phố tuyệt đẹp tại Đường 353, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng.
====================================
Vị trí: Gần cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, gần Vim Dương Kinh đang tấp ...
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Spcc, đường rộng 15m đất khu phân lô cao cấp phúc lộc, hải an (c911)  0917 696 ***
3
8.68 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đường rộng 15m Đất khu phân lô cao cấp Phúc Lộc, Hải An (C911) LH

D.tích: 105.9m² (ngang 5,5 x 19) - Hướng: Đông Bắc

- Đường 15m vỉa hè 2 bên ô tô dừng đỗ thoải mái, gần đường Lê Hồng Phong, xung quanh full tiện ích
- Khu dân trí cao, văn minh, phù hợp vừa ở vừa làm trụ sở công ty...

Giá: 82 tr/m² (~ 8,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL105)
+ Chuyên BĐS: Tái ...
Bán đất 360m2 giá 9,4 tỷ tại lập lễ, thuỷ nguyên, hải phòng
3
9.4 tỷ 360 m²
Đất Riêng

X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền tại Phường Nam Triệu, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thuỷ Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 360m², giá 9,4 tỷ, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lí tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Đất thổ cư, dễ dàng xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ.
+ Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai.

Liên hệ ngay để ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán đất tại anh dũng 8, sổ đỏ chính chủ 180m2. 40 triệu / m2( thương lượng)
4
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 8, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền Đường Anh Dũng 8, Phường Hưng Đạo, Hải Phòng - Quận Dương Kinh, Hải Phòng cũ với diện tích 180 m², giá 40 triệu / m² có thương lượng, là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Diện tích lớn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 9,5x 20
- Đường vào rộng 15m trực chính vào dự án phù hợp cho cả xây biệt thự hoặc kinh doanh
- Sổ đỏ chính chủ

Đặc điểm nổi bật:
- Vị trí ...
Mảnh nhà vườn xã kiến minh minh tân kiến thuỵ hải phòng
3
7.67 tỷ 495 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Nhà Vườn ở minh tân kiến thuỵ hải phòng.Gần ga đường sắt LC_HP_HN

Ngay trung tâm hành chính 3 xã.Cách chợ 300m.Uỷ ban trường học ngân hàng.Cách trục đường to chỉ 500m

Thuận tiện đi lại.Thích hợp nghỉ dưỡng.

DT:495m² Bìa Đỏ.14m² đất liền kề.Có sẵn khuôn viên nhà.Chỉ sách vali về ở.

Giá:15,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
250m2 đất biệt thự hồng thái, an dương  ngang 10m  đường 20m
3
8.75 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X.Hồng Thái, H.An Dương, HP

- Đất biệt thự Hồng Thái, An Dương.
- Diện tích: 250m² ngang 10m dài 25m.
- Vị trí cực đẹp, đường trước mặt 20m bao gồm cả vỉa hè.
- Hướng: tây
- Giá: 35 triệu/m² ~ 8 tỷ 750 triệu thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm)
Nhà đất Văn Minh - Uy Tín - Chuyên Nghiệp
151,58m2 đất biệt thự đồng hoà 3  tuyến 2 bùi viện  ngang 10m
3
7.58 tỷ 151 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất biệt thự TĐC Đồng Hoà 3.
- Diện tích: 151,58m² ngang 10m.
- Tuyến 2 Bùi Viện, ngay gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án Golden Point, Star Central, nhà ở xã hội...
- Lưu không phía sau hơn 10m.
- Thích hợp làm văn phòng, nhà xưởng, nhà nghỉ hoặc xây biệt thự...
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Giá: 50 triệu/m² ~ 7 tỷ 579 triệu gia lộc
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ ...
Cần bán nhanh lô đất đẹp 195m²  mặt đường rộng 13m tại dương quan, thủy nguyên
5
8.95 tỷ 195 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 195M² MẶT ĐƯỜNG RỘNG 13M TẠI DƯƠNG QUAN, THỦY NGUYÊN

Cần bán lô đất đã có sổ đỏ riêng.
- Diện tích: 13x15= 195m² vuông vức rất đẹp
- Mặt tiền đường quy hoạch rộng 13m, Vỉa hè 3m
- Đường nội khu rộng 7m
- Khu phân lô đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh

Vị trí thuộc xã Dương Quan, huyện Thủy Nguyên khu vực đang phát triển mạnh, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Gần Trung tâm ...
SPCC, View khu biệt thự triệu đô Đất biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải (E202) LH

D.tích: 131,25m² (ngang 7,5 x 18) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, đoạn giữa không lỗi, đường 12m vỉa hè 2 bên
- Cách siêu thị Go, tòa Doji chỉ hơn 1km
- Bán kính 2km full tiện ích, trường, chợ, siêu thị...

Giá: 7,6 tỷ (có thỏa thuận) (~ 57,9 tr/m²)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, VH131)
+ Chuyên BĐS ...
Bán đất 2 mặt tiền hà nhuận ngay trung tâm khu công nghiệp lớn hải phòng
5
8.1 tỷ 437 m²
Đất Riêng

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Người đăng: Mai Anh (2 tin đăng)
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HÀ NHUẬN – NGAY TRUNG TÂM KHU CÔNG NGHIỆP LỚN HẢI PHÒNG-437m-8,1 tỷ 🔥📍 Hà Nhuận, Phường An Phong, Hải Phòng (Quận An Dương cũ)Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền cực đẹp, vị trí tiềm năng phát triển mạnh, phù hợp đầu tư hoặc khai thác kinh doanh lâu dài.✅ Thông tin lô đất:Diện tích: 10.3m x 41mNở hậu đẹp, phong thủy tốt02 mặt tiền: đường 12m và đường 4mĐường rộng thoáng, ...
Đất phân lô sau nhà mặt đường lê hồng phong, hải an. dt 84m2
3
8.82 tỷ 105 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Phúc Lộc cạnh bảo hiểm Hải An.
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất 200m2 ngang 10m khu chapi cái tắt, an đồng, an dương
5
9 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 200m² khu Chapi Cái Tắt, An Đồng, An Dương
- Diện tích: 200m² ngang 10m
- Hướng: Đông Bắc
- Đường 10m
- Sổ hồng
- Vị trí cách mặt đường Máng nước chỉ 200m, nằm trong khu dân cư đẳng cấp nhất An Dương.
- Thửa đất vuông vắn, không lỗi lầm, mặt tiền rộng xây biệt thự thì mỹ mãn luôn.
- Giá: 9 tỷ (có tt)
Lh E.Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng
 lô góc tđc hùng sơn( áng sỏi) đảo cát bà, đặc khu cát hải, tp hải phòng
5
7.7 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Hà Sen, Tt.Cát Bà, H.Cát Hải, HP

BÁN ĐẤT Lô Góc 120m² ,đất TĐC Áng Sỏi ( Thôn Hùng Sơn) Đảo Cát Bà ,Đặc Khu Cát Hải, Hải Phòng
- Lô góc duy nhất và cực đẹp. mặt đường siêu to đẹp và rộng
- Mặt tiền lên đến 8,6m cực đẹp
- Đường rộng 18m , hạ tầng đẹp,điện chiếu sáng đầy đủ. cách bến xe Cát Bà bên kia đường,DA Bệnh Viện Đk Quốc Tế, Dự án tầm cỡ của tập đoàn MikGRoup đối diện luôn, Lợi thế là Cửa Ngõ vào Trung Tâm Đặc Khu kinh tế ...
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.