Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường 30m lô 27 lê hồng phong ngô quyền hải phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ
6
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường 30m lô 27 Lê Hồng Phong Ngô Quyền Hải Phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ.

- Diện tích: 60 m² (4x15). Hạ tầng điện nước đầy đủ, vỉa hè 5m. Được cấp phép xây 7 tầng phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn, vị trí kinh doanh buôn bán tốt.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
- Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường: Lê ...
67.5m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.42 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m
- Đường rộng 9m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 áp lưng vào mặt đường LQĐ
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 110 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô 60m2 lô 20c sau big go, lạc hồng, lê hồng phong
6
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 60m² lô 20C sau Big Go, Lạc Hồng, Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² (ngang 4m x 15m) khe sau 2m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 15m quy hoạch thông sang lô 22.
- Khu trung tâm có nhiều tiện ích, hàng quán, giao thông thuận tiện.

Giá: 120 triệu/m² (thoả thuận)
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
Bán đất tđc 226 lê lai đối diện dự án an maison
5
4.42 tỷ 48 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất TĐC 226 Lê Lai đối diện dự án An Maison.
- Diện tích: 48m² (4m x 12m).
- Hướng: Bắc view shophouse, tòa 41 tầng.
- Vị trí: Tuyến 2, đường rộng 13m.
- Quy hoạch: Xây dựng tối đa 7 tầng.
Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi dự án biệt thự & shophouse đối diện đang triển khai.

Giá: 96 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC ...
Lô đất 60m² rất hiếm khu tđc đỗ chính, đông khê, lê hồng phong, hải phòng
5
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² rất hiếm khu TĐC Đỗ Chính Đông Khê, Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 60m² (6m x 10m) thoáng sau đất.
- Gần hồ thoáng mát, xung quanh full tiện ích.
- Vị trí trung tâm, tứ phía giáp khu biệt thự triệu đô, thuận tiện kết nối thương mại dịch vụ.
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh.

Giá: 135 tr/m² (thỏa thuận) 8.1 tỷ.

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Bán nhanh lô tđc cây đa 13 gốc hải phòng 40m2, giá hơn 4 tỷ.  0936 589 ***
4
4.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhanh lô TĐC Cây Đa 13 gốc Hải Phòng 40m², giá hơn 4 tỷ. LH .

- DT 40m² ngang 4m dài 10m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Hiện tại dòng 40m² tại đây rất hiếm hàng do phần lớn đã được cư dân về hoàn thiện ở, là 1 trong những lô còn sót lại bán ra.

Giá: 115tr/m² có thoả thuận.
Sổ đỏ chính chủ.

LH e Phúc.
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất khu tái định cư cây đa 13 gốc  ngay gần đường bạch thái bưởi
5
6.14 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất Khu Tái Định Cư Cây Đa 13 Gốc - ngay gần đường BẠCH THÁI BƯỞI
- Diện tích : 66m2
- Bìa chính chủ, pháp lý minh bạch
- Giá : 6,138 tỷ
- Dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, oto đỗ cửa
Liên Hệ :
Bán lô đất 60m2 cực hiếm khu tđc đỗ chính, gia viên  lê hồng phong
4
6.75 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 60m² cực hiếm khu TĐC Đỗ Chính, Gia Viên - Lê Hồng Phong.

- Vị trí ngay tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, ngay sau Phượng Chi, sát hồ Phương Lưu.
- Khu dân cư sầm uất, văn minh, an ninh. Xung quanh tiện ích ngập tràn: Gần tòa tháp đôi Diamond Crown, chung cư Đài Loan 35 tầng, TD Plaza, Big C, Cát Bi Plaza.
- Diện tích: 60m² (4m x 15m).
- Hướng: Tây Nam.

Giá: 112.5triệu/m² (thỏa ...
Chính chủ cần tiền 59.7m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.7m giá đầu tư
3
7.52 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 59,7m² TDC 20B Lê Hồng Phong. Sau tiệc cưới Lạc Hồng & Big C Go.
- Diện tích: 59,7m² ngang 4,7m khe sau 2m.
- Hướng: Đông Nam
- Vị trí đẹp, trục đường thông 13,5m, full tiện ích Big C Go, Parkson, Diamond Crown, khách sạn. Phù hợp để ở và mở văn phòng cty.
- Pháp lý bìa đỏ, xây được 6,5 tầng.

Giá: 126 triệu /m² (thương lượng).
LH Lương Phúc BĐS
61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

40m2 đất lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
5
5.04 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 40m² đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị Go.
- Đường rộng 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 126 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

Bán đất 60m2 lô 7c lê hồng phong, sau lẩu dê phượng chi vào
5
4.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC: Bán đất 60m² lô 7C Lê Hồng Phong, sau lẩu dê Phượng Chi vào.
- Vị trí: Kinh doanh buôn bán đẹp, đoạn thông ra đường Đà Nẵng, Lê Thánh Tông.
- Đường rộng 8m cả vỉa hè, khu dân đông đúc, phương tiện qua lại đông đúc.
- Diện tích: 60m², ngang 4,62m.
- Hướng: Đông Bắc.

Giá bán: 80 triệu/m² có bớt.
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
Bán đất lô 27 lê hồng phong, đường rộng 15m, 60m2, ô tô đỗ cửa cả ngày, giá chỉ 120tr/m2
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất phân lô lô 27 Lê Hồng Phong - Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong đẹp hiếm có.
Diện tích: 60m² lô vuông vắn.
Đường trước đất: 15m, vỉa hè 3m hai bên, ô tô đỗ cửa ngày đêm.
Vị trí: Lô 27, ra mặt đường Lê Hồng Phong cực gần, kết nối nhanh ra ngõ 111 đường Đông Khê, An Đà.
Khu dân trí cao: Quan chức, cán bộ nhà nước, doanh nhân sinh sống.
Tiện ích: Gần trường, chợ, trung tâm đầy đủ mọi sinh ...
40m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  cách mặt đường đúng 50m
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m
- Vị trí tuyến 2 LQĐ cách mặt đường đúng 50m
- Thuận tiện di chuyên ra Lê Lợi, An Đà, Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Giá: 116 triệu/m² ~ 4.64 tỷ

40m2 đất tđc cây đa  đường 11m  tây tứ trạch
5
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi.
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m.
- Đường rộng 11m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 116 triệu/m² thoả thuận.

Từ 40 tới 59 của 59

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm