Bán đất tại Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đấu giá 47 lê lai bán 2 lô liền kề tuyến 2 lê lai siêu hiếm
5
8.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

ĐẤT ĐẤU GIÁ 47 LÊ LAI 2 LÔ LIỀN KỀ TUYẾN 2 LÊ LAI SIÊU HIẾM
Diện tích: 96,2m²/lô Mặt tiền: 5,5m (duy nhất 2 lô không có lô thứ 3)
Vị trí: Tuyến 2 mặt đường Lê Lai. Đối diện khu nhà ở xã hội Lê Thánh Tông, trường THCS Lạc Viên
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Tiềm năng tăng giá cao khu vực phát triển mạnh
Giá: 8,7 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land: ...
Bán lô 56m2 tái định cư kho 3 lạc viên, ngô quyền  vị trí cực đẹp
5
7.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 56m² tái định cư Kho 3 Lạc Viên - Vị trí cực đẹp!

- Vị trí đắc địa, ngay cạnh ngã tư giáp các toà chung cư tại trục đường 25m.

- Diện tích: 56m² (ngang 4m x 14m).
- Đường nội khu rộng 13m (cả vỉa hè).
- Hướng: Nam - Khe kt sau 2m.
- Hàng cực hiếm chỉ 1 2 lô cho những người nhanh tay lắm bắt cơ hội.

Giá bìa: 130tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, 47 Lê Lai, Kho 3, Vạn ...
Đẹp nhất tuyến 2 khu tđc 226 lê lai 48m2 giữa ngã tư
7
5.38 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Không "xúc" lô này thì lô nào nữa ạ.
Đẹp nhất tuyến 2 khu TĐC 226 Lê Lai.
Lô áp góc giữa ngã 4 không lỗi.
DT: 48m² ngang 4m bìa đỏ cc.
Nét căng: 112tr/m².
Lh: .
56m2 đất tđc kho 3 lạc viên bìa đỏ ko lỗi
3
7.17 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

56m² đất TĐC Kho 3 Lạc Viên
Đường to tuyến 2 Lê Thánh Tông ngay sát 6 toà chung cư và shophouse
Công viên cây xanh cực rộng
Bìa đỏ cc
Giá chỉ : 128tr/m² có tt
Lh :
Cần bán nhanh lô 72m² tđc 226 lê lai  anmaison mặt đường 25m  vỉa hè 5m
5
9.72 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ 72m² TĐC 226 Lê Lai - ANmaison KTLG080

Mặt đường 25m vỉa hè 5m kinh doanh cực đẹp
MT 6m hiếm x 12m, xây 7 tầng thoải mái
Chỉ 2 phút sang Vũ Yên khu đang tăng giá từng ngày

Khu này gần như hết hàng đẹp
Lô tương tự đang cao hơn giá này
Hướng: Tây

Chỉ 135tr/m² có thương lượng
9 tỷ 720tr
Quyền bđs
49.5m2 đất tđc 47 lê lai gần vườn hoa nguyễn trãi  ngang 4.5m
4
5.1 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất 47 lê lai, ngô quyền, hải phòng, 109 triệu / m2, 40.5m2 ngang 4.5m
4
4.41 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TDC 47 Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng). Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian xây dựng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Bán đất tđc tại 226 lê lai, ngô quyền, 90 triệu/m2, 48m2 tuyến 2 đối diện dự án an maison
3
4.32 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền tại 226 Đường Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng - Ngô Quyền, Hải Phòng cũ với diện tích 48m², giá bán 90 triệu / m².
- Tuyến 1 đối diện dự án An Maison.
- Đường nội bộ rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Ngõ 226 Lê Lai, phường Ngô Quyền, TP Hải ...
Bán lô 43,2m2, hướng tây, tđc 47 lê lai, ngô quyền
3
4.85 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 43,2m², hướng Tây, TĐC 47 Lê Lai Ngô Quyền.
- Vị trí đẹp, 1 rẽ từ 92 Lê Thánh Tông đi vào.
- Đường rộng, khu dân cư đông đúc.
- Gần trung tâm phố, chợ, trường học, tiện kinh doanh nhỏ hoặc ổn định an cư lâu dài.
- Diện tích: 43,2m² ngang 4,8m x 9m dài, khe Kt sau đất 2m thoáng mát, nhiều lợi ích khi xây nhà.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 4 tỷ 850 (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, ...
Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m2 tđc 226 lê lai anmaison giá cực tốt
5
6 tỷ 48 m²
Đất Riêng

ANmaison, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m² TĐC 226 Lê Lai giá cực tốt!

- Sản phẩm đẹp, khó tìm tại KĐT 226 Lê Lai.
- Vị trí tuyến 2 đẹp hàng thửa trong KĐT 226, hạ tầng đồng bộ.
- Lô góc xẻ khe vườn hoa 4m thoáng vĩnh viễn, cực kỳ giá trị.
- Xẻ khe 4m cạnh đất mở cửa sổ thoáng, ánh sáng tự nhiên.
- Đường trước nhà rộng 13m ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Xây dựng 7 tầng phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm dòng tiền.
- ...
40.5m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.5m  đường 9.5m
4
4.46 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 40.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá: 110 triệu/m² ~ 4.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
48m2 đất tuyến 3 tđc 226 lê lai view công viên  ngang 4m  đường 13m
3
4.66 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 226 Lê Lai.
- Diện tích: 48m² ngang 4m dài 12m.
- Vị trí tại tuyến 3 của khu TĐC view dải công viên cây xanh.
- Đường rộng 13m cả vỉa hè.
- Không áp mặt vào nhà đối diện tha hồ để xe.
- Quy hoạch được xây tối đa 7 tầng.
- Giá: 97 triệu/m² ~ 4.65 tỷ thoả thuận.

Bán đất tđc 226 lê lai đối diện dự án an maison
5
4.42 tỷ 48 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất TĐC 226 Lê Lai đối diện dự án An Maison.
- Diện tích: 48m² (4m x 12m).
- Hướng: Bắc view shophouse, tòa 41 tầng.
- Vị trí: Tuyến 2, đường rộng 13m.
- Quy hoạch: Xây dựng tối đa 7 tầng.
Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi dự án biệt thự & shophouse đối diện đang triển khai.

Giá: 96 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC ...
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại P. Máy Chai, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm