Bán đất tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
250.5m2 đất mặt đường bùi viện đối diện waterfront  ngang 15m  đông nam
4
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront.
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Siêu phẩm đất 84m2 + 15m2 lưu không đằng sau ngay cạnh vin cầu rào
4
6.64 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm 84m² + 15m² lưu không đằng sau.
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Mặt đường trực cát 224m2 ngang 8m ko quy hoạch cấp phép xây cao tầng ( trực cầu rào 3 )
6
18.8 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Ở đây mà làm 1 toà nhà 7 tầng cho thuê hay kd thì quá tuyệt luôn ạ

Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )

Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Bán đất tuyến 2 võ nguyên giáp  khu 5 vĩnh niệm vị trí sát aeon mall dt 87,4m2
4
11.97 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - Khu 5 Vĩnh Niệm.

DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.

Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Bán lô đất 160m2 siêu phẩm mặt đường cổng chính aeon mall
3
28.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm mặt đường - Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.

Giá: 180 tr/m².
Bán lô đất biệt thự 121m2 tuyến 2 bùi viện  võ nguyên giáp
3
8.59 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất biệt thự 121m² tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp.

- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.

Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.

Tùng Anh Land: .
Bán mảnh đất tmdv mặt đường phố thiên lôi vĩnh niệm hải phòng 65 tỷ
3
65 tỷ 11500 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 11500m² tại mặt đường Thiên Lôi Vĩnh Niệm Lê Chân.
Đất sản xuất kinh doanh - dịch vụ thương mại tổng hợp 50 năm.
Thời hạn còn 20 năm (gia hạn).
Diện tích: 11.500m².
Giá: 65 tỷ.
Sổ đỏ đất TMDV.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Bán đất 101m2 khu 591 thiên lôi trục chính sát aeon mall
3
13.6 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Giữ tiền kiểu cũ là mất giá chuyển sang đất trung tâm mới là cách giữ tài sản khôn ngoan.

Cơ hội hiếm tại khu 591 Thiên Lôi vị trí ngay cạnh AEON Mall Hải Phòng, khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất Hải Phòng, phù hợp vừa ở vừa đầu tư dài hạn.

* Diện tích: 101m²
* Mặt tiền: 4.5m chiều sâu 22.5m (tỷ lệ đẹp, dễ thiết kế)
* Hướng: Tây Bắc
* Giá: 135 triệu/m² (có thương lượng)
* Đường trước ...
Từ 0 tới 8 của 8

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Hải Phòng

Bán đất Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm