Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Hạ giá tới 3 tỷ chủ rất thiện trí cần bán đất mặt đường lê hồng phong diện tích 380m2
3
60.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất mặt đường Lê Hồng Phong diện tích 380m², vị trí 2 mặt tiền giá 1xxtr/m².
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
Bán 1500m mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an hải phòng
3
93 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN 1500m MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM HẢI AN HẢI PHÒNG
lô góc siêu đẹp.chia lô tách thửa thì cũng càng đẹp.không 1 lỗi lầm
Đã dật vào trong lên không còn bị vướng quy hoạch mở rộng đường
Diện tích : 1500m (30x50)
Giá : 93 tỷ
Sổ đỏ đất ở lâu dài
Hướng : Đông và Nam
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất mặt đường lê hồng phong 110 triệu/m vị trí đẹp giá siêu đặc biệt
3
163.35 tỷ 1485 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Đất siêu đẹp mặt đường Lê Hồng Phong giá chỉ có 110 triệu/m.nhanh thì còn chậm thì hết ạ
Cần tiền rất cần tiền lên bán nhanh và bán gấp.giá bằng 1/2 giá thị trường
Diện tích : 1485m (mặt tiền 27x55)
Sổ đỏ chính chủ
Lô góc 3 mặt tiền
Vị trí nằm ở lối rẽ vào Trung Hành.gần Lẩu Nấm Hoàng Thành
Giá huỷ diệt : 164 tỷ (110 triệu/m²)
Nhanh tay gọi em : Văn cường (phone,zalo)
Bán lô đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  450m2 , ngang 9.0m
3
37 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất Mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , Đông Hải , Hải Phòng
- Diện tích : 450m² - Ngang 9.0m
- Hướng : Đông Nam
- Gần ngay khách sạn Việt Trung

- Giá : 37 tỷ

- Liên hệ : Bùi Thiệu -
Chuyên nhà Mặt Đường - phân lô Tái Định Cư khu vực Lê Chân , Ngô Quyền , Hải An
Đất biệt thự tuyến 2 lê hồng phong giá cực tốt xung quanh toàn biệt thự, lâu đài, diện tích 400m
8
27.06 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất cổng 2 Phúc Lộc - Hải An - Tuyến 2 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Bán đất đẹp xuất sắc tại lê hồng phong, 66 triệu / m2, 309 m2
12
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ Đất biệt thự Phúc Lộc tại đường Lê Hồng Phong, Phường Hải An, Hải Phòng.
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Lô góc 262.5m2 mặt đường trần hoàn tuyến 2 lê hồng phong  ngang 10.5m  đường 25m
5
35.44 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc mặt đường Trần Hoàn tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Từ 20 tới 35 của 35

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm