Bán đất tại Đường Lê Hồng Phong, Quận Hải An

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

Hàng hiếm lô góc lê hồng phong đường 30m sau lưng lạc hồng  ko còn lô thứ 2
3
10 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Lô góc đường đôi 30m lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí siêu đẹp ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Thông số độc nhất vô nhị ko thể có lô thứ 2.

- Diện tích: 63m² ngang 4.2m dài 15m.
- Mặt chính đường 30m, mặt nhánh đường 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.

- Giá: Tầm tiền 10 tỷ.

- Độc cô cầu bại. Một lô mà nhiều khi có tiền cũng ko có mà mua.

Đinh Tuyết Nhà Phố - Hoàng Phát.
Bán 360m đất mặt đường lê hồng phong giá rẻ nhất 160 triệu/m hải an hải phòng
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

667. - BAN DAT Mặt đường Lê Hồng Phong_ cạnh ủy ban nhân dân Phường Hải An_ giao thông thuận tiện ngay vòng xuyến sân bay, cảng biển, kcn đường cao tốc
- Diện tích 360m² mặt tiền 12mx36m đường trước rộng 64m_ đường phía sau 15m
- Giá chao 160 triệu/1m² ( SIÊU RẺ HƠN hơn 50tỷ)
Xây dựng tối đa 15 tầng, phù hợp làm showroom, vp cty, biệt thự. Siêu rẻ hợp lý
LH : Văn Cường đất đẹp.chuyên bán đất mặt ...
Bán đất lô 14 lê hồng phong ngay sát đường ngô gia tự, dt 60m2, ngang 4m, đường rộng 15m
3
7.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất lô 14 Lê Hồng Phong, Hải An, Hải Phòng
- Diện tích 60m², ngang 4m, sâu 15m
- Đường rộng 15m, khe kỹ thuật 2m
- Hướng Đông Bắc
- Vị trí cách mặt đường Ngô Gia Tự chỉ vài chục mét, thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong, Bùi Viện, Lạch Tray
- Giá bán: 125 triệu/m² ctt
---------------------------------
- LH Minh Quyết (phone/zalo)
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho ...
Tuyến 2 lê hồng phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 trần phú (e17)  0917 696 ***
3
12.85 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 Trần Phú (E17) LH

D.tích: 126m² (ngang 7 x 18) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí ngay trường chuyên cấp 3 Trần Phú, cách toà Doji, siêu thị Go chỉ mấy trăm mét
- Phù hợp xây biệt thự, trụ sở công ty, khách sạn, căn hộ, văn phòng cho thuê...

Giá: 102 tr/m² (~ 12,8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 10126)
+ Chuyên BĐS các khu ...
Bán lô đất tuyến 2 mặt đường lê hồng phong, trục đường rộng 40m, dt 332m2, ngang 14.3m vuông vắn
3
25.56 tỷ 332 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất mặt đường tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, Hải An, Hải Phòng.
- Diện tích 332m², ngang 14.3m vuông vắn
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Bìa đỏ chính chủ.
- Vị trí tuyến 2 cách đường đường Lê Hồng Phong 100m, đường trước mặt rộng 40m.
- Giá bán 77 triệu/m².
-------------------------------------------
- Minh Quyết (phone/zalo).
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt ...
Đất lô 15 mặt đường lê hồng phong đối diện ub hành chính hải an (e73)  0917 696 ***
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Đất lô 15 mặt đường Lê Hồng Phong đối diện UB hành chính Hải An (E73) LH .

D. Tích: 360m² (ngang 12 x 30) - Hướng: Đông Bắc.

- Vị trí đắc địa, hàng hiếm 2 mặt đường trước sau, dễ làm PCCC, giao thông thuận tiện.
- Bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Giá: 160 tr/m² (có thỏa thuận).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 15360).
+ Chuyên BĐS các khu tái định cư - phân lô Lê ...
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Spcc, đường rộng 15m đất khu phân lô cao cấp phúc lộc, hải an (c911)  0917 696 ***
3
8.68 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đường rộng 15m Đất khu phân lô cao cấp Phúc Lộc, Hải An (C911) LH

D.tích: 105.9m² (ngang 5,5 x 19) - Hướng: Đông Bắc

- Đường 15m vỉa hè 2 bên ô tô dừng đỗ thoải mái, gần đường Lê Hồng Phong, xung quanh full tiện ích
- Khu dân trí cao, văn minh, phù hợp vừa ở vừa làm trụ sở công ty...

Giá: 82 tr/m² (~ 8,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL105)
+ Chuyên BĐS: Tái ...
Siêu phẩm đầu tư lô góc lê hồng phong, 300m2  ngang 11,5m  giá chỉ 115tr/m2
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong chào bán ! Sau mỗi lô mặt đường vị trí cực đẹp tiếp giáp hai đường dân sinh lớn 15m. Chỉ 30m di chuyển từ mặt đường đến lô đất vị trí đắc địa.

- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..

- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
Thửa duy nhất 360m mặt đường lê hồng phong đang rao bán
3
57.96 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

THỬA DUY NHẤT 360m MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG ĐANG RAO BÁN
Hiện tại đây là thửa duy nhất đang rao bán các bác ạ.ngoài ra không còn gì thửa nào diện tích nhỏ như vậy đang bán nữa
Diện tích : 360m (12x30)
Giá : 161 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong
Cần chuyển nhượng gấp 2 lô đất cạnh nhau lô 15 tuyến 2 lê hồng phong 120m ngang 8m cực đẹp k lỗi gì
3
15.35 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 120m² đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND Phường Hải An
- Ngang 8m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 quay mặt ra đường LHP
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 12x triệu/m² ~ Hơn 15 tỷ

- Giá chào 128 triệu/m2
LH : - Em Hàm Hương
(t)
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Lô đất 360m2 hàng hiếm mặt đường lê hồng phong lô 15, đối diện ubnd quận hải an cũ, hải phòng
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô Đất Hàng Hiếm Mặt Đường Lê Hồng Phong Lô 15, Đối Diện UBND Quận Hải An, Hải Phòng
Diện tích: 360m (Ngang 12m Dài 30m)
Vị trí đắc địa, hiếm có Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm
Nhiệt tình tận tâm - Nguồn hàng phong phú - hỗ trợ 24/7.
Bán 119m2 đất xẻ khe cực đẹp 3 mặt thoáng lô 16 lê hồng phong, thành phố hải phòng  rất đẹp
3
15.5 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Hiếm nhất duy nhất độc nhất.
Thửa đất xẻ khe 3 mặt thoáng, phân lô biệt thự Lô 16 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
Diện tích: 119m² | Mặt tiền 7m | Xây tối đa 7 tầng.