Bán đất tại Huyện Thường Tín, Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhị khê  đất 83m2. nở hậu  cách nhà ô tô tránh  gần ql 1a  chỉ 5.6 tỷ.
3
5.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Đất mình bán ngay gần cầu Quán Gánh, quốc lộ 1A cũ rẽ vào, nhà gần mặt đường trục chính liên thôn, khách mua về xây theo ý tưởng thì tuyệt vời
Diện tích 83m mặt tiền rộng 5m hiếm đẹp
Ô tô đỗ gần di chuyển thuận tiện
Gần Quốc lộ 1A, kết nối nhanh trung tâm
KHU VỰC ĐANG BỨT PHÁ MẠNH
Gần trường Cao đẳng công nghệ Hà Nội, có nhiều sinh viên.
Vành đai 4 triển khai
Ga tàu cao tốc Bắc Nam
Đại ...
Bán đất đấu giá 98,92 m2 gần quốc lộ 1a
4
6.95 tỷ 98 m²
Đất Riêng

X.Chương Dương, H.Thường Tín, HN

Nằm ở Xã Chương Dương, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thường Tín, Hà Nội), mảnh đất này có diện tích 98,92m², cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Giá bán chỉ 6,95 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ có sẵn. A
Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 7m, dễ dàng cho ô tô ra vào.
Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại nhiều tài lộc cho chủ mới.
Đất có vị trí đẹp, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. ...
Đất cực đẹp Quất Động, Thường Tín chục chính gần quốc lộ 1A
5
7.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Quất Động, H.Thường Tín, HN

Gia đình cần bán đất trục chính Làng Quất Động, Thường Tín
Vị trí cực đẹp ô tô đỗ, đường thông, chỉ cách 200m thẳng tắp ra quốc lộ
Phát triển từng ngay, gần trung tâm hành chính, trường chợ
Liền cạnh VinOlympic
Mô tả thông tin không bằng đến xem thực tế
Sổ đỏ pháp lý chuẩn, xung quanh nhiều tiện ích quy hoạch mở đường, tương lai tăng giá vù vù
Gia đình rất dễ tính, có gia lộc cho khách hàng ...
Bán đất tại xã chương dương, hà nội, 4,6 tỷ, 82m2, giá ưu đãi hàng hot
4
4.6 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Thống Nhất, H.Thường Tín, HN

Đất nền cực chất tại Xã Chương Dương, Hà Nội (cũ: Huyện Thường Tín, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới! 82m² với mặt tiền 5.36m, ngõ vào rộng 4m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

+ Giá: 4,6 tỷ
+ Diện tích: 82m2
+ Mặt tiền: 5.36m, ngõ rộng 4m, dễ dàng cho ô tô vào
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ

Đất này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ ...
Bán đất tại xã tự nhiên, 4,75 tỷ, 91,5 m2, giá siêu hời, chính chủ
4
4.75 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Chương Dương, Hà Nội, trước đây Huyện Thường Tín, Hà Nội với diện tích 91,5 m². Lô đất này có pháp lý đầy đủ, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, từ xây nhà ở đến đầu tư.

- Giá bán: 4,75 tỷ VND.
- Diện tích: 91,5 m².
- Pháp lý: sổ đỏ.
- Hướng đất tốt, phù hợp phong thủy.
- Đường vào rộng rãi, dễ dàng đi lại.
- Có thể xây dựng ngay.

Lô đất này là một cơ hội ...
Ối giời ơi đất đấu giá rẻ hơn đất dân. chủ cần bán gấp đất đg khánh hà sát vđ4, lô góc 82m hơn 5tỷ
3
5.58 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thôn, X.Khánh Hà, H.Thường Tín, HN

ỐI GIỜI ƠI ĐẤT ĐẤU GIÁ MÀ RẺ HƠN ĐẤT DÂN!
Cơ hội cực hiếm cho anh chị đầu tư hoặc mua giữ tiền tại đấu giá Khánh Hà Thường Tín, vị trí đẹp sát Vành Đai 4, tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Lô góc cực đẹp, 2 mặt thoáng xây ở hay kinh doanh đều hợp lý.
Diện tích 82m² rộng rãi, vuông vắn, dễ thiết kế.
Hạ tầng đồng bộ, đường sá rộng rãi, khu đấu giá dân trí cao.
Chỉ vài bước ra Vành Đai 4 hưởng ...
Chính chủ cần bán nhanh đất tại xóm 6 thôn phương quế thường tín hà nội với diện tích 100m2
3
8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Vị trí cực đẹp gần trạm thu phí cao tốc Thường Tín chỉ 100m
Cách quốc lộ 427 trục đường chính chỉ 200m
Gần trường c1,c2,uỷ ban,công an xã,trạm y tế,chợ thuận tiện sinh sống,
An ninh cực tốt dân cư đông đúc
Liên hệ :E Hưng chuyên BDS Thường Tín
Đất khánh hà, thường tín, hà nội, 6,8 tỷ, 100 m2
3
6.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Khánh Hà, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Huyền (8 tin đăng)
Đất nền nằm tại vị trí Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội với các đặc điểm nổi bật sau:
+ Diện tích 100m² ;
+ Giá bán hợp lý 6,8 tỷ VND.
+ Ngõ vào rộng 6m, ô tô đỗ cửa
+ Hơn 1km ra QL 1A, gần vành đai 4
+ Hướng đất tốt, phong thủy thuận lợi.
Bán đất thổ cư 92,8 m2 gần vin olympic, vành đai 4
5
6.2 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.Hòa Bình, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán.
92,8 m².
Trục chính làng Dưỡng Hiền.
Xã Thường Tín trung tâm khu B.
Sát ngay Vành Đai 4.
Sát chợ Đỗ Hà sát Vingroup.
Ô tô chay vòng quanh.
Kinh doanh buôn bán đẹp.
Giá 6,2 tỷ có thương lượng.
Lh.
ĐẤT ĐẤU GIÁ HOÀNG XÁ LÔ GÓC Ô TÔ TRÁNH GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT
+ Vị trí: Thôn Hoàng Xá xã Khánh Hà, nay thuộc xã Thường Tín
+ Nằm trong khu đấu giá phân lô đồng bộ, đường rộng ô tô tránh
+ Lô góc cực đẹp, thoáng sáng, phù hợp xây ở văn phòng kinh doanh
+ Tương lai mở đường 16m, cách Vành đai 4 chỉ khoảng 500m
+ Giao thông kết nối thuận tiện, tiềm năng tăng giá mạnh
+ Đón sóng quy hoạch khu đô ...
Đất đẹp lõi khu b vinhomes olympic, gần sân vận động trống đồng. dt 95,32m2, đường 8m vỉa hè 2 bên
6
9.25 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 427, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

* Vị trí đẹp ngay lõi khu B KĐT Vinhomes Olympic, chỉ cách sân vận động Trống Đồng ~1km, hưởng trọn hạ tầng & tiện ích khu đô thị tương lai.
- Địa chỉ cũ: Thôn Văn Trai xã Văn Phú, huyện Thường Tín, Hà Nội.

* Diện tích: 95,32m².
* Mặt tiền: 5m hướng Bắc.
* Chiều sâu: 19,07m.
* Đất vuông vắn, đẹp, không lỗi phong thủy.
* Đường trước đất 8m, vỉa hè 2 bên sạch đẹp, ngõ 2 xe tải tránh nhau, chỉ cách ...
Bán đất lô góc 100m2 nghiêm xuyên, thường tín gần khu svđ trống đồng. cơ hội đầu tư tăng giá cao
4
6.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thôn, X.Nghiêm Xuyên, H.Thường Tín, HN

Nhanh tay sở hữu đất nền Nghiêm Xuyên, Thường Tín, Hà Nội.
- Diện tích 100m².
- Mặt tiền 5.6m
- Vuông vắn, lô góc cực thoáng.
- Giá bán 61tr/m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ.
- Thuận lợi hộ gia đình ăn ở, kinh doanh, đầu tư xây dựng, tích chữ dòng tiền.

Tiện ích xung quanh:
- Sân vận động Trống Đồng
- Đường Vành Đai 4, Cienco5.
- Trụ sở hành chính.
Liên hệ để biết thêm chi tiết: - Nguyễn ...
Đất khánh hà, thường tín, hà nội 100m2, đẹp, view hồ
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Khánh Hà, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Huyền (8 tin đăng)
Đất nền tại Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

+ Diện tích 100m², giá 7 tỷ VND.
+ View hồ dành cho KH muốn xây biệt thự, phong thuỷ
+ Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và thịnh vượng
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo, thích hợp cho cuộc sống gia đình
Bán đất thường tín . dt 100m2, giá 9,5 tỷ
3
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Huyền (8 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TT Thường Tín, Hà Nội (Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ), với diện tích 100m², giá 9,5 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 8m thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 8m, dễ dàng di chuyển.
+ Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao.

Gần siêu thị Long Bình Plaza, siêu thị Lan Chi Thường Tín, bệnh viện Tâm Thần Trung Ương 1, ...
Chính chủ bán đất lô góc ô tô tránh đỗ cực đẹp tại thống nhất, thường tín
8
4.5 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Thống Nhất, H.Thường Tín, HN

Em trực tiếp chính chủ các bác nhé.
Gia đình cần bán lô đất cực đẹp tại Thống Nhất Thường Tín.
Ô tô dừng đỗ cửa trước. Địa thế vị trí cực đẹp đường thông chạy thẳng ra Quốc Lộ 1A.
Gần dự án Vin Olympic Giá yêu thương tương lai tăng giá vù vù.
DT 82m² mặt tiền 5m nở hậu phong thủy tốt.
Lô góc 2 thoáng.
Mô tả không đẹp bằng đến khảo sát thực tế.
Cam kết thông tin, hình ảnh chính xác.
Sổ đỏ pháp lý ...
Chính chủ bán đất lưu xá  thượng phúc  hà nội 97.1 m2, giá thương lượng
4
5.92 tỷ 97 m²
Đất Riêng

X.Quất Động, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán Đất Lưu Xá - thượng phúc - Hà Nội
Diện Tích thực tế còn : 97,1m Mt 5.05m, hậu 5.09m
Đường 2.9m cách một nhà ra trục chính ô tô thông .Cách QL 1A 500m
Bán kính 150m Xung Quanh khu công nghiệp quất động , Quán Ăn ,Nhà văn hoá, hồ điều hoà, nằm trong trung tâm vin
giá 61 tr/m², có thương lượng. Lh:
Bán tđc hà hồi  thường tín. diện tích 84m2. cực đẹp
3
13.5 tỷ 84 m²
Đất Riêng

X.Hà Hồi, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Huyền (8 tin đăng)
BÁN TĐC HÀ HỒI . GIÁ 13,5 tỷ

+ Diện tích 84m², mặt tiền 5,5m.
+ Ngõ vào rộng 7m, container đỗ cửa
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng trao tay.
+ Cách trạm thu phí Thường Tín 300m, cách quốc lộ 1A 200m.
+ Thuận lợi cho nhu cầu xây biệt thự, văn phòng công ty hoặc chung cư mini
+ Cam kết không lỗi phong thuỷ
Đất đấu giá nghiêm xuyên, 74,5 triệu / m2, 94 m2, hàng hiếm tại view đẹp
4
7 tỷ 94 m²
Đất Riêng

X.Nghiêm Xuyên, H.Thường Tín, HN

Nằm tại Đất đấu giá Nghiêm Xuyên, Xã Thượng Phúc, Hà Nội (Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ), mảnh đất này cực chất với diện tích 94m².
Giá chỉ 74,5 triệu / m², phù hợp cho những ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở.
Mặt tiền rộng 6,21m, ngõ vào thoáng 6m, thuận lợi cho việc di chuyển.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Liên hệ để ...
Bán đất tại đường liên xã thường tín, 9,9 tỷ, 85m2, giá tốt, view đẹp gần ngay sát vành đai4 và quố
3
9.9 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Thụy Ứng, X.Hòa Bình, H.Thường Tín, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường liên xã thường tín, Đường Thụy Ứng, Xã Thường Tín, Hà Nội - Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ. Diện tích 85m², giá 9,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Các đặc điểm nổi bật:+ Chiều ngang mặt tiền 5m, thuận tiện cho việc xây dựng.+ Chiều rộng ngõ trước 8m, dễ dàng lưu thông.+ Hạ tầng hoàn chỉnh, gần gũi với thiên nhiên.+ Đất thổ cư, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu ...
Siêu hiếm, đất làng nghề chăn ga gối đệm trát cầu, tiền phong, gần svđ hùng vương, kđt vin olympic
6
6.88 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Tiền Phong, H.Thường Tín, HN

SIÊU HIẾM, ĐẤT LÀNG NGHỀ CHĂN GA GỐI ĐỆM TRÁT CẦU, TIỀN PHONG, THƯỜNG TÍN CŨ, SÁT SVĐ HÙNG VƯƠNG, KĐT VIN OLYMPIC

- Chủ cần tiền bán lô đất siêu đẹp có sẵn nhà xưởng oto đỗ cửa vị trí trung tâm gần trường, chợ, nhà văn hoá thuộc vùng lõi Vin khu B

- Đất làng nghề giàu có, sầm uất nhất nhì huyện Thường Tín, rất hiếm quỹ đất bán

- Đất có sẵn nhà xưởng, cho thuê được ngay, nhu cầu thuê rất cao

- ...
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại H. Thường Tín, Hà Nội

Bán đất Huyện Thường Tín Tháng 5/2026