Bán đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất  tại xã kim thư, 8,9 tỷ, 60m2, giá cực chất
4
8.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Kim Thư, H.Thanh Oai, HN

Đất nền Xã Thanh Oai, Hà Nội, trước đây Huyện Thanh Oai, Hà Nội đang chờ đón chủ mới với diện tích 60m², giá chỉ 8,9 tỷ. Với mặt tiền 5m và ngõ vào rộng 10m, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đặc biệt, hướng cửa chính Đông mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Chọn ngay vị trí này để phát triển kinh doanh hoặc xây ...
Bán đất 73m2, 5,5 tỷ, cự khê, thanh oai, hà nội  hot!
3
5.5 tỷ 73 m²
Đất Riêng

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Đất nền siêu xịn tại Xã Bình Minh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) đang chờ chủ mới! Với diện tích 73m², giá chỉ 5,5 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.

+ Mặt tiền rộng 7,6m, rất thích hợp để kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Ngõ vào rộng 2,5m, xe cộ ra vào thoải mái, thuận tiện cho việc di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- ...
Bán đất tại đt 429, 69 triệu/m2, 42.3 m2, pháp lý đầy đủ, giá siêu hời
3
2.92 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tam Hưng, H.Thanh Oai, HN

Đất nền Đường ĐT 429, Xã Tam Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) có diện tích 42.3 m², giá chỉ 69 triệu VND/m², pháp lý đầy đủ.

+ Diện tích rộng rãi, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Đường đi thuận lợi, giao thông dễ dàng.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Nơi đây mang lại không gian sống lý tưởng, pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu.

Gần các tiện ...
Chính chủ bán đất dịch vụ x3 song khê hạ tầng đầy đủ, đầu tư tiềm năng.
3
8.59 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 427B, X.Tam Hưng, H.Thanh Oai, HN

+ Vị trí trung tâm xã Tam Hưng, ngay quán bia Luỹ Tre, đường 71, 500m ra trục Cenco5, đồng ruộng xung quanh đã vào dự án trung tâm huấn luyện của Bộ Công an, tương lai rộng mở.
+ Diện tích đất 54m², mặt tiền 4,5m, hạ tầng đường xá, điện nước tận nơi, khách mua giữ tiền hoặc vào xây ở ngay.
+ Giá chỉ 159tr/m², sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
+ Vui lòng liên hệ em Hùng: để biết thêm thông tin chi ...
Xã Dân Hòa, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 100m², đất đấu giá nhà nước và pháp lý đầy đủ, đây là lựa chọn tuyệt vời để phát triển cuộc sống.

+ Diện tích: 100m²
+ Giá: 81 triệu VND
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m

Đất có phong thủy ...
Bán đất bích hòa  42m2  ô tô vào tận nơi  4 tỷ khổ đất vuông vắn 0352 078 ***
3
4 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bích, X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Người đăng: Mr Sơn (10 tin đăng)
BÁN ĐẤT BÍCH HÒA - 42M2 - Ô TÔ VÀO TẬN NƠI - 4 TỶ

Chính chủ gửi bán mảnh đất đẹp tại Bích Hòa:
Diện tích: 42m². Mặt tiền rộng, đất vuông vắn.
Ngõ rộng: Ô tô lùi tới cửa, ngõ thông thoáng.
Vị trí: Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp cả ở lẫn đầu tư.
Giá: 4 tỷ (Thương lượng trực tiếp).

Hotline:
Bán lô 65.8m đấu giá tê quả . tam hưng. thanh oai
3
6.9 tỷ 65 m²
Đất Riêng

X.Tam Hưng, H.Thanh Oai, HN

Hiếm có khó tìm
Duy nhất 01 lô đất đấu giá Đẹp tại Đấu giá Tê Quả - Tam Hưng- Tp Hà nội
Diện tích 65,8m² mặt tiền 4,5m view hồ sinh thái ( Lake view), thoáng 02 mặt. Sau đất có lưu không cực rộng.
Ngay Đường tỉnh lộ 427B 20m,Dân cư sầm uất giàu có văn minh, Cách đường 21b 1,5km đường Cienco5 và Vành Đai 04 hơn 1km. A em mua ở đầu tư đều hợp lý ạ.
Đường trước đất ô tô tải tránh, vỉa hè. Nằm khu ...
Bán đất thổ cư 82,5 m² tại xã cao dương, thanh oai, hà nội. giá 36 triệu/m²
5
2.97 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Cao Dương, H.Thanh Oai, HN

Thông tin chi tiết: Đất full thổ cư tại Áng Pháo, Thanh Oai
- Diện tích: 82,5 m²
- Giá bán: 36 triệu/m² Tổng giá: 2,97 tỷ đồng
- Loại đất: Thổ cư, sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ, sang tên nhanh

- Vị trí: Nằm tại trung tâm xã Cao Dương, Thanh Oai, Hà Nội, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận.

- Tiện ích xung quanh:

+ Cách chợ Cao Dương chỉ 500m, thuận tiện mua sắm ...
Bán gấp lô thanh oai đất đẹp đường thông ô tô vào nhà, 50 m2, gần ikhu olympic và vịn khu cn
10
2.35 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21B, X.Thanh Mai, H.Thanh Oai, HN

Người đăng: Bẩy (1 tin đăng)
Chính chủ có lô đất đẹp Thanh Oai, khu công nghiệp Telin đã khỏi công. Vinhomes sát lách đã đền bù xong chuẩn bị khỏi công khu thể thao Olympic 16,000 ha. Hà Nội cạnh 21B. Vịn rất tiềm năng rạng ngời.hạ giá hết nấc
DT 50 m² phân lô ô tô mua nhanh bán nhanh cách 5m ra ô tô tải chạy vòng quanh cách 21B 500m đường thẳng tắp. Cách Bà La Hà Đông 7 km, cách chợ đầu mối phía Nam 5 km, cách đường Vành ...
Bán đất 100m2 tại xã kim an, huyện thanh oai, hà nội, 26 triệu / m2
4
2.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Kim An, H.Thanh Oai, HN

Đất nền tại Xã Thanh Oai, Hà Nội - Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ với diện tích 100m², pháp lý đầy đủ, thích hợp cho xây dựng hoặc đầu tư.

- Giá chỉ 26 triệu / m².
- Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho xe hơi.
- Chiều ngang mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
- Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện Thanh Oai.
- Không xa công viên huyện Thanh Oai.

Liên ...
Bán gấp đất tại xã tân ước, huyện thanh oai, hà nội, 52 triệu vnd/m2, 40.5 m2
3
2.11 tỷ 40 m²
Đất Riêng

X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Nơi đây là một khu đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Diện tích: 40.5 m².
- Giá: 52 triệu VND/m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt.
- Gần các tiện ích cần thiết.
- Có sẵn điều hòa, tủ lạnh, giường...

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí từ Đăng Quang qua số điện thoại .
Bán đất thị trấn kim bài, thanh oai, dt 43.3 m2, giá 62 triệu/m2, cơ hội đầu tư
6
2.6 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường 21B, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ - Bán đất trung tâm thị trấn Kim Bài,Thanh Oai, Hà Nội.
Diện tích: 43,3 m², mặt tiền 4m. Ô tô vào nhà thông thoáng.Vị trí rất đẹp.
Gần rất nhiều dự án lớn.
Cách Trung tâm Thị trấn Kim Bài chỉ 150 m. Cạnh hồ điều hòa, công viên cây xanh.
Giao thông thuận tiện .
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 60 triệu/m².
Chính chủ:
Nhanh tay sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội. Đất có diện tích 67,3 m², phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

- Giá chỉ 4,4 tỷ VND.
- Địa điểm thuận lợi, giao thông dễ dàng.
- Khu vực dân cư sầm uất và an ninh.

Điểm đặc sắc:
- Gần vành đai 4, cienco5 QL21C, quy hoạch các khu đô thị
- Cơ hội đầu tư hấp dẫn với giá cả hợp lý.
- Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, ...
Đất phân quân đội lô sổ đỏ vị trí đánh dấu trung tâm Vin Olympic.
Nằm ngay cạnh đường ĐT427B và Đường Trục Kinh Tế.
DT 63m², đường xe tải vào.
Giá chỉ quanh 5 tỷ LH E: .
65,8m kim lâm  kim bài lô góc 3 thoáng, ô tô vòng quanh giá hơn 50tr/m
7
3.68 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Siêu phẩm lô góc 3 thoáng tại thị trấn Kim Bài
Ô tô chạy vòng quanh, vị trí cực đẹp

Diện tích 65,8m² mặt tiền siêu rộng hơn 6m
Đất vuông đẹp, không lỗi lầm, xây nhà cực hợp

Vài bước ra trục liên xã Kim Bài - Đỗ Động
Gần đầm sen và nhà văn hóa thôn Kim Lâm
Sát đô thị, nằm trong khu D Vin Olympic tiềm năng tăng giá cao

Giá chỉ: 56tr/m² siêu rẻ

LH Hảo Tạ BĐS
Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính.
Gần Kim Bài, trục Cienco5, kết nối Hà Đông nhanh chóng.
Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Phù hợp xây nhà ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: Thỏa thuận, có thương lượng cho khách thiện chí.
Đất mặt đường trục kinh tế rộng 12m kinh doanh đa ngành nghề. giá đầu tư cực êm
6
6.4 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21B, X.Kim An, H.Thanh Oai, HN

Đất mặt đường trục kinh tế Kim An cơ hội kinh doanh cực hiếm!

Bạn đang tìm mảnh đất mặt đường rộng, vị trí đẹp để kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời?
Đây chính là cơ hội không nên bỏ lỡ!

Diện tích: 87m² - Mặt tiền: 4,26m = hậu.

Mặt đường trục kinh tế Kim An Kim Bài rộng 12m, giao thông cực kỳ thuận tiện.

Vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, nhà hàng, showroom.

Sát khu đô ...
Cần bán lô đất diện tích 50m² tại trung tâm xã Bình Minh, Huyện Thanh Oai, Hà Nội. Vị trí đẹp, đường ô tô 7 chỗ chạy thông, giao thông thuận tiện, phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.

Diện tích: 50m².
Mặt tiền vuông vắn, dễ xây dựng.
Đường trước đất rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nơi, ngõ thông.

Vị trí và kết nối:
Cách Quốc Lộ 21B Khoảng 100m.
Di chuyển thuận tiện về Hà Đông và trung tâm Hà ...
Đất mặt đường kim lâm  kim bài, cạnh cụm cn telin, cạnh kđt vingroup, sau uỷ ban huyện
10
7.23 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Kim Lâm, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cạnh trục kinh tế huyện Thanh Oai, cạnh trục đường tuyến hai kết nối thị trấn Kim Bài đi đất đấu giá xây chung cư K3, kết nối cụm CN Telin, cạnh đại dự án của Vingroup khu 2 diện tích 910,2 ha.
Đất ở đô thị, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, đảm bảo giao dịch an toàn.
Cam kết không dính quy hoạch, kiểm tra thoải mái.

Khu vực đang bùng nổ tiềm năng đầu tư, nhu cầu thực, xung quanh nhiều nhà đầu ...
Hạ tầng quy hoạch đẹp, đã làm đường nội khu, vị trí cực đẹp sát Vành Đai 4, Vin Olympic, chợ đầu mối phía Nam, khu đô thị Thanh Hà.