Bán đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đấu giá thanh lương bích hoà huyện thanh oai
6
Thỏa thuận 64 m²
Đất Riêng

Đường 21B, X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Ra hàng 01 lô duy nhất đấu giá Thanh Lương - Bích Hoà - huyện Thanh Oai. Quý anh chị đầu tư nhanh tay ạ!
Cơ hội đầu tư sinh lời Cách QL21 có 300m Vành đai 04 tầm 500m.
Tiện ích đầy đủ bán kính 500m, giao thông thuận tiện.
Xã Dân Hòa, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 100m², đất đấu giá nhà nước và pháp lý đầy đủ, đây là lựa chọn tuyệt vời để phát triển cuộc sống.

+ Diện tích: 100m²
+ Giá: 81 triệu VND
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m

Đất có phong thủy ...
Bán 90m2 xã bình minh, ô tô tránh kinh doanh, gần vành đai 4
4
Thỏa thuận 90 m²
Đất Riêng

Đường 21B, X.Bình Minh, H.Thanh Oai, HN

Vị trí; trục liên xã nằm giữa điểm QL21B và trục Cenco5, QL21C, Vành Đai 4, KĐT Thanh Hà, là diểm nút giao thông thuận tiện.
- Quanh khu vực nhiều dự án triển khai của tập đoàn vin và Ecopark.
- Khu vực xã sầm uất, vị trí kinh doanh đỉnh, làm kho xưởng, nhà hàng, spaok.
- Chỉ 5 - 10p vít ga vào trung tâm.
- Sổ sách pháp lý rõ ràng, sang tay luôn trong ngày.
- Quý A/C LH e để biết thêm thông tin.
Bán lô 65.8m đấu giá tê quả . tam hưng. thanh oai
3
6.9 tỷ 65 m²
Đất Riêng

X.Tam Hưng, H.Thanh Oai, HN

Hiếm có khó tìm
Duy nhất 01 lô đất đấu giá Đẹp tại Đấu giá Tê Quả - Tam Hưng- Tp Hà nội
Diện tích 65,8m² mặt tiền 4,5m view hồ sinh thái ( Lake view), thoáng 02 mặt. Sau đất có lưu không cực rộng.
Ngay Đường tỉnh lộ 427B 20m,Dân cư sầm uất giàu có văn minh, Cách đường 21b 1,5km đường Cienco5 và Vành Đai 04 hơn 1km. A em mua ở đầu tư đều hợp lý ạ.
Đường trước đất ô tô tải tránh, vỉa hè. Nằm khu ...
Bán đất thổ cư 82,5 m² tại xã cao dương, thanh oai, hà nội. giá 36 triệu/m²
5
2.97 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Cao Dương, H.Thanh Oai, HN

Thông tin chi tiết: Đất full thổ cư tại Áng Pháo, Thanh Oai
- Diện tích: 82,5 m²
- Giá bán: 36 triệu/m² Tổng giá: 2,97 tỷ đồng
- Loại đất: Thổ cư, sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ, sang tên nhanh

- Vị trí: Nằm tại trung tâm xã Cao Dương, Thanh Oai, Hà Nội, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận.

- Tiện ích xung quanh:

+ Cách chợ Cao Dương chỉ 500m, thuận tiện mua sắm ...
Bán lô đấu giá 64m2 tại thanh lương, bích hoà, thanh oai
3
Thỏa thuận 64 m²
Đất Riêng

X.Bích Hòa, H.Thanh Oai, HN

Bán nhanh lô đất đấu giá Thanh Lương - Bích Hoà - Thanh Oai - HN.
Diện tích 64m² mặt tiền 4m sổ đỏ chính chủ.
2 bên đã có nhà xây, hàng xóm thân thiện.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Giao thông thuận tiện, đường 2 ô tô tránh nhau. Gần trường học liên cấp, chợ, UBND...
Cách quốc lộ 21B 400m.
Đi 10p ra khu đô thanh hà Senco5.
Đi 15p ra tới trung tâm hành chính quận hà đông.
Gần khu đấu giá mới ...
Bán đất cự đà cự khê thanh oai
5
Thỏa thuận 73 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hy Hoàng Phong, X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần bán mảnh đất , Cự Đà siêu đẹp còn sót lại. DT 73m² MT 7,6m
Làng cổ, sát với KĐT Thanh Hà, hưởng trọn tiện ích, với diện tích nhỏ xinh:
Sổ đỏ chính chủ công chứng ngay.
Giá đầu tư Inbox e sớm a.
Bán đất 100m2 tại xã kim an, huyện thanh oai, hà nội, 26 triệu / m2
4
2.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Kim An, H.Thanh Oai, HN

Đất nền tại Xã Thanh Oai, Hà Nội - Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ với diện tích 100m², pháp lý đầy đủ, thích hợp cho xây dựng hoặc đầu tư.

- Giá chỉ 26 triệu / m².
- Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho xe hơi.
- Chiều ngang mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
- Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện Thanh Oai.
- Không xa công viên huyện Thanh Oai.

Liên ...
Cần bán 68m2 lô góc siêu đẹp trong đê, cách vin olympic chỉ vài trăm m
4
Thỏa thuận 68 m²
Đất Riêng

X.Thanh Mai, H.Thanh Oai, HN

- CHỦ CẦN TIỀN GẤP, BÁN NHANH TRONG TUẦN, GIÁ CHỈ 3XTr/M2 THÔI Ạ ( TÌM CẢ HUYỆN THANH OAI K CÓ LÔ THỨ 2 LUÔN CÁC BÁC ƠI)
CHẮC CHẮN MUA LÀ THẮNG LUÔN Ạ.
MY THƯỢNG THANH MAI LÔ GÓC SIÊU ĐẸP
- DT: 68m² , MT=Hậu: 4,1m
Đường trước đất 3m ô tô vào tận nhà. Ngõ nông.
- Tiện ích: khu vực làng xóm đông đúc, giàu có, gần bệnh viện, trường học, chợ ngày đêm, ubnd xã và trạm y tế.
- Gần ngay Vinolympic ...
Nhanh tay sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội. Đất có diện tích 67,3 m², phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

- Giá chỉ 4,4 tỷ VND.
- Địa điểm thuận lợi, giao thông dễ dàng.
- Khu vực dân cư sầm uất và an ninh.

Điểm đặc sắc:
- Gần vành đai 4, cienco5 QL21C, quy hoạch các khu đô thị
- Cơ hội đầu tư hấp dẫn với giá cả hợp lý.
- Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, ...
Đất phân quân đội lô sổ đỏ vị trí đánh dấu trung tâm Vin Olympic.
Nằm ngay cạnh đường ĐT427B và Đường Trục Kinh Tế.
DT 63m², đường xe tải vào.
Giá chỉ quanh 5 tỷ LH E: .
65,8m kim lâm  kim bài lô góc 3 thoáng, ô tô vòng quanh giá hơn 50tr/m
7
3.68 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Siêu phẩm lô góc 3 thoáng tại thị trấn Kim Bài
Ô tô chạy vòng quanh, vị trí cực đẹp

Diện tích 65,8m² mặt tiền siêu rộng hơn 6m
Đất vuông đẹp, không lỗi lầm, xây nhà cực hợp

Vài bước ra trục liên xã Kim Bài - Đỗ Động
Gần đầm sen và nhà văn hóa thôn Kim Lâm
Sát đô thị, nằm trong khu D Vin Olympic tiềm năng tăng giá cao

Giá chỉ: 56tr/m² siêu rẻ

LH Hảo Tạ BĐS
Đất mặt đường trục kinh tế rộng 12m kinh doanh đa ngành nghề. giá đầu tư cực êm
6
6.4 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21B, X.Kim An, H.Thanh Oai, HN

Đất mặt đường trục kinh tế Kim An cơ hội kinh doanh cực hiếm!

Bạn đang tìm mảnh đất mặt đường rộng, vị trí đẹp để kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời?
Đây chính là cơ hội không nên bỏ lỡ!

Diện tích: 87m² - Mặt tiền: 4,26m = hậu.

Mặt đường trục kinh tế Kim An Kim Bài rộng 12m, giao thông cực kỳ thuận tiện.

Vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, nhà hàng, showroom.

Sát khu đô ...
Đất mặt đường kim lâm  kim bài, cạnh cụm cn telin, cạnh kđt vingroup, sau uỷ ban huyện
10
7.23 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Kim Lâm, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Cạnh trục kinh tế huyện Thanh Oai, cạnh trục đường tuyến hai kết nối thị trấn Kim Bài đi đất đấu giá xây chung cư K3, kết nối cụm CN Telin, cạnh đại dự án của Vingroup khu 2 diện tích 910,2 ha.
Đất ở đô thị, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, đảm bảo giao dịch an toàn.
Cam kết không dính quy hoạch, kiểm tra thoải mái.

Khu vực đang bùng nổ tiềm năng đầu tư, nhu cầu thực, xung quanh nhiều nhà đầu ...
Bán đất tại đấu giá tê quả, giá thỏa thuận, 65.8m2, đất thổ cư
9
Thỏa thuận 65 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 427, X.Tam Hưng, H.Thanh Oai, HN

Đất thổ cư tại đấu giá Tê Quả, đường Tỉnh lộ 427, Xã Tam Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 65.8m², giá thỏa thuận. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

- Diện tích: 65.8m².
- Chiều ngang mặt tiền: 4.5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 6m.
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
- Tiện ích: Đầy đủ, có thể xây dựng ngay.
- Trang ...
Bán đất đấu giá my hạ đối diện vườn hoa gần bệnh viện
3
Thỏa thuận 90 m²
Đất Riêng

Đường 21B, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

VỊ TRÍ; MT 5m =hậu 5m.
DT 90m².
- trung tâm thị trấn thanh oai hưởng nhiều tiện ích ngân hàng ,bệnh viện,cụm công nghiệp k3 vin về tiện ích ngập tràn.
-sát ql 21b 8 làn xe giao thông ,thông thương hàng hóa thuận tiện ,ngược lên xốm ,ba la,hà đông,.,.,xuôi xuống vân đình, tế tiêu chùa hương.
- sổ sách pháp lý rõ ràng trao tay luôn trong ngày.
Lh; e để biết thêm thông tin
67m thanh thần  thanh cao đất trung tâm, ô tô chạy giá hơn 60tr/m
8
4.36 tỷ 67 m²
Đất Riêng

X.Thanh Cao, H.Thanh Oai, HN

Đất trung tâm Thanh Cao giá đầu tư

Vị trí: Thôn Thanh Thần, xã Thanh Cao, Thanh Oai
Diện tích: 67m²
Mặt tiền: 3,9m = hậu

Đường thông thoáng, ô tô chạy thoải mái
Vài bước ra đường liên xã & chợ Thanh Cao tiện ích sát nhà

Kết nối nhanh:
10 phút di chuyển về Hà Đông
Cách trục QL21B hơn 1km

Pháp lý chuẩn:
Sổ đỏ nét
Chủ thiện chí, sẵn sàng giao dịch

Giá cực tốt: hơn 60tr/m²

Phù ...
Hiếm! 67,2m² cao viên  thanh oai, ô tô vào đất  60tr/m²  xây ccmn đẹp
5
4.03 tỷ 67 m²
Đất Riêng

X.Cao Viên, H.Thanh Oai, HN

Cần bán lô đất tại Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội.
Diện tích: 67,2m²
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất rộng 4m, ô tô vào tận nơi
Vị trí gần khu tập thể CFJ, khu dân cư đông đúc
Thích hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc xây chung cư mini (CCMN) cho thuê.
Giá bán: 60 triệu/m² (có thương lượng)
Liên hệ:
Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất đường ô tô tại thôn Thanh Thần Thanh Cao (nay là xã Bình Minh, Hà Nội) cơ hội giá đầu tư cực tốt.

- Diện tích: Dt 72,4m
- Đường ô tô vào tận nơi
- Có sân để ô tô rộng rãi
- Vị trí đẹp: gần chợ, ủy ban, trường học
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh

- Phù hợp xây ở ngay hoặc đầu tư giữ tiền
- Tiện ích đầy đủ trong bán kính gần

- Giá: Thỏa thuận thương lượng mạnh ...
Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Cơ hội đất đấu giá giá tốt hiếm còn.
Vị trí: Tân Ước, xã Dân Hòa, Hà Nội.
Khu đấu giá hạ tầng đồng bộ.
Gần khu Vin Olympic tiềm năng tăng giá mạnh.
Khu vực đang phát triển, dân cư về ở nhanh.
- Thông tin lô đất.
Diện tích: 95,74m².
Đất đấu giá pháp lý rõ ràng, minh bạch.
Đường quy hoạch đẹp phù hợp ở hoặc đầu tư.
Xây dựng tự do.
- Giá trị đầu tư.
Ăn theo quy hoạch & hạ tầng khu vực.
Sát đại dự án ...
Từ 0 tới 20 của 27

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Bán đất Huyện Thanh Oai Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Huyện Thanh Oai tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Huyện Thanh Oai. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Huyện Thanh Oai theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.