Bán đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần tiền gấp bán giá cực sốc ạ!
7
1.38 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 35, X.Hồng Kỳ, H.Sóc Sơn, HN

**CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT HỒNG KỲ - SÓC SƠN** dành cho quý anh chị nhà đầu tư tài chính thấp đây ạ

Diện tích: 100m
Đường trước đất rộng 4m, **ô tô vào thoải mái**
Vị trí tuyệt vời:
- Cách đường trục chính chỉ **50m**
- Cách chợ Nỉ chỉ 1km
- Tiện ích xung quanh vô vàn, sinh hoạt thuận tiện (trường mầm non Trung Giã, Tiểu Học Trung Giã, Trung học cơ sở Trung Giã, Trung học Phổ Thông ...
CỰC HIẾM! ĐẤT SÁT KHU TÁI ĐỊNH CƯ
DT -100m² full thổ cư GIÁ từ -13-14 tr m đường trong nội khu Hơn 4 m 2 ô tô tránh ,sát đường nhựa liên tỉnh Bến xe buýt
Thế đất cao ráo, view Sát tái định cư ,vị trí thoáng mát
Đường trước đất Giải nhựa rộng thênh thang, ô tô vèo vèo
Cống thoát nước chuyên nghiệp, tiện lợi cho việc xây dựng nhà ở
Sổ hồng, pháp lý chuẩn , ac yên tâm đầu tư
Giá trên đã bao ...
Chính chủ bán lô đất lý tưởng tại, Thanh Trí, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội. Thấp hơn thị trường 3 giá.
- Diện tích: 100m²
- Giá: 1,95 tỷ VND
- Chiều ngang mặt tiền: 6.17m
- Chiều rộng ngõ trước: 5m
- Pháp lý đầy đủ sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Lô đất này có mặt tiền rộng rãi, chợ Thanh trí, trường cấp 1, 2 Thanh Trí, cách đường bờ Kênh rộng 40m chỉ 300m cơ hội tăng giá cao phù hợp đầu tư ...
Vợ chồng em có 2 mảnh liền kề, nay cần xoay vốn mở rộng kinh doanh nên quyết định nhượng lại 1 mảnh cực đẹp, đường ô tô tránh nhau thoải mái.

Diện tích: 100m² full thổ cư
Mảnh góc thoáng đẹp, vuông vắn
Đường trước đất rộng 7 m2
Ô tô vào tận nơi, đi lại cực thuận tiện

Khu dân cư đông đúc, ở cực thích:
Gần chợ, trường học các cấp
Đi bộ 100m ra trục phố lớn đầy đủ tiện ích
Gần ngân hàng, ...
Cần bán nhanh chỉ 20tr/m! 90m bắc phú sóc sơn ô tô vào, sát vành đai 4. cạnh kcn
4
1.8 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường 418, X.Bắc Phú, H.Sóc Sơn, HN

GIÁ CHỈ 20TR/M! 90M SÓC SƠN Ô TÔ VÀO, SÁT TRỤC KINH DOANH, GẦN VÀNH ĐAI 4!

Lô đất đẹp 90m full thổ cư tại Sóc Sơn, mặt tiền 5m vuông vắn, cực kỳ dễ xây dựng.

Ưu điểm nổi bật:

* Đường ô tô vào tận đất
* Giáp trục kinh doanh, phù hợp buôn bán
* Chỉ 150m tới Vành Đai 4
* 1,5km tới KCN
* 3km tới trung tâm Sóc Sơn

Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, nhiều quy hoạch lớn bao quanh.

Giá chỉ 20 ...
Nhỉnh 1 tỷ có ngay mảnh đất 98m2 tại kim anh, sóc sơn
3
1.3 tỷ 98 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Đất nền tại Xã Kim Anh, Hà Nội - Huyện Sóc Sơn, Hà Nội cũ với diện tích 98m², giá 1,3 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và thuận tiện.

+ Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, an ninh đảm bảo.

Ưu điểm:
+ Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện.
+ Dễ dàng di chuyển vào ...
Đất nền siêu hot tại xã minh phú, 1,3 tỷ, 95 m2
3
1.3 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Nằm ở Xã Kim Anh, Hà Nội, trước đây Huyện Sóc Sơn, Hà Nội, lô đất này có diện tích 95 m², cực kỳ thích hợp cho ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 1,3 tỷ VND, phù hợp với túi tiền của nhiều người.

Khu vực này còn có phong thủy tốt, giúp mang lại may mắn cho gia chủ.

Cơ hội không đến lần thứ hai, nhanh tay kẻo lỡ!

Liên hệ ngay với Mùi Nguyễn qua số để biết thêm chi tiết!
Bán đất gấp tại xã minh phú, sóc sơn, hà nội 1,5 tỷ, 91,8 m2
3
1.5 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH
Lô đất nằm trên trục đường thông ô tô, dân cư đông đúc ổn định, tại thôn Phú Thịnh, Minh Phú (cũ) nay là xã Kim Anh, TP Hà Nội.
Từ đất ra trục chính 200m, tiện ích đầy đủ.
Diện tích 91.8m, mặt tiền bằng hậu 5m, 2 cạnh 19.2m
Đất đã xây tường bao xung quanh, số nhà 19.
HĐCDC: đất chưa có sổ mua bán vi bằng.

Liên hệ ngay với Mùi Nguyễn qua số điện thoại để biết thêm thông tin ...
E còn duy nhất lô F0 tại Xuân Đông Sóc Sơn Hà Nội.
Chỉ 1xtr/m² thôi ạ.
Vị trí: Khu dân cư Xuân Đông, Sóc Sơn Hà Nội.
Diện tích: 99m².
Mặt tiền rộng: 8,93m cực đẹp để xây nhà hoặc đầu tư.
Đường trước đất: Rộng, thông thoáng, xe cộ đi lại thuận tiện.
Khu vực dân cư phát triển, xung quanh nhiều hộ ở lâu năm, hạ tầng đang hoàn thiện mạnh mẽ.
Thích hợp để ở, kinh doanh nhỏ, hoặc đầu tư sinh lời dài ...
Chính chủ gửi bán lô đất 89.5m Phú Nghĩa, Kim Anh
Diện tích 89.5m full thổ cư
Mặt tiền = hậu 5m, khuôn đất vuông vắn
Đường trước đất rộng 5m, ô tô di chuyển thuận tiện
Phù hợp đầu tư hoặc xây ở lâu dài, thanh khoản tốt
Mức giá hấp dẫn trong khu vực
Liên hệ: (zalo)
100m tại thái lai, xã kim anh  ngõ thông oto đất 2 mặt đường trước sau
3
1.78 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Minh Trí, H.Sóc Sơn, HN

100m full thổ cư Ngõ thông oto
Đất 2 mặt đường trước sau
Tại thái lai, xã kim anh
Giá đầu tư 1x tr/m
Liên hệ: (zalo)
Bán đất ở minh phú, sóc sơn, hà nội 18,5 triệu / m2, 90,2 m2 giá tốt uy tín
5
1.67 tỷ 90 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Đất nằm tại Xã Kim Anh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Sóc Sơn, Hà Nội), thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư.

- Diện tích: 90,2m² 80m² đất ở
- Giá: 18,5 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Nam
- Mặt tiền: 4,56m, đường vào 3m, dễ dàng đi lại

Đất có phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Khu vực này đang phát triển, mang lại tiềm năng tăng giá trong tương ...
Từ 20 tới 32 của 32

Xem quy hoạch tại H. Sóc Sơn, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm