Bán đất tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất 60.4m2 vai réo sát nhà máy in tiền và cnc vỉa hè 3m dân
4
2.3 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Vai Réo, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Anh Thơ (4 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất
Diện tích 60,4m².

Đường trước nhà là đường trục chính kết nối vào khu CNC
Hạ tầng xung quanh kết nối đồng bộ, đèn đường, vỉa hè, cây xanh, nước sạch đầy đủ.
Nằm trong lõi khu CNC kinh doanh buôn bán hay đầu tư thì đều rất oke.
Người đăng: Anh Thơ (4 tin đăng)
Bán lô đất gần trục chính Phú Mãn 2 xe ben tránh nhau thoải mái.
Lô đất nằm tại vị trí đắc địa trên trục đường chính liên xã Phú Mãn, Quốc Oai, môi trường sống xanh tiềm năng tăng bền vững.
Diện tích: 204 m², giá 3 tỷ 850 (bao sổ).
Pháp lý chuẩn, không bị quy hoạch, công chứng trong ngày.
Môi trường sống: Bao trùm là cây xanh, không khí trong lành và các homestay, resort nghỉ dưỡng của khu vực.
- ...
BÁN ĐẤT ĐẸP ĐẠI THÀNH VỊ TRÍ SIÊU TIỀM NĂNG
Diện tích: 82m²
Mặt tiền: Hơn 6m cực đẹp
Đường trước đất rộng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái
Cách trục chính liên xã Đại Thành chỉ 50m
Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, đi lại cực dễ
Thửa đất vuông vắn, rất phù hợp xây nhà ở, biệt thự mini hoặc đầu tư giữ tiền
Ngõ thông thoáng, ô tô vào tận nơi
Tiềm năng tăng giá cao khi hạ tầng ...
Chính chủ cắt bán 100m2 cách Khu công nghiệp Đông Yên chỉ vài bước chân
7
2.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Đông Yên, H.Quốc Oai, HN

Bán lô đất vuông vắn đường thông thôn Đông Thượng, Phú Cát giá tốt để ở hoặc đầu tư.
Vị trí: Thôn Đông Thượng, xã Phú Cát, huyện Quốc Oai, TP. Hà Nội.
Diện tích: 100 m² (toàn bộ là đất ở - sổ đỏ sẵn sàng công chứng).
Mặt tiền: 5,2 mét lô đất vuông vắn, phong thuỷ đẹp.
Đường trước đất rộng 3,5 mét, đường thông thoáng ô tô ra vào thuận tiện.
Cách Tỉnh lộ 412B chỉ 190 mét.
Cách Cụm Công Nghiệp Đông ...
Cần bán gấp 200 m2 sẵn sổ giá chỉ hơn 3 tỷ, đất Tại Phú Cát
8
3.8 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

🔥 SIÊU PHẨM GIÁ RẺ – ĐẤT BẠCH THẠCH, PHÚ CÁT – CHỈ HƠN 3 TỶ 🔥

📍 Vị trí: Thôn Bạch Thạch, xã Phú Cát, Hà Nội
📐 Diện tích: 200m² (100m² thổ cư, còn lại đất vườn)
🚗 Đường ô tô vào tận đất, giao thông thuận tiện
🌿 View thoáng đẹp, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

👉 Nằm trong khu vực phát triển mạnh, gần Khu Công nghệ cao Hòa Lạc, tiềm năng tăng giá cực cao
👉 Phù hợp: xây nhà ở, đầu tư, nghỉ ...
Cần bán 70m2 toàn bộ đất ở, mặt trục apphan kinh doanh tốt giá 1.9 tỷ
8
1.9 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Đông Yên, H.Quốc Oai, HN

* Đất chính chủ em bán lô đất đất diện tích = 70m² mặt đường apphan kinh doanh tốt.
Giá đầu tư: Chỉ 1.9 tỷ (có thương lượng).
* Mặt tiền 12 mét.
* Vị trí lô đất xung quanh dân cư rất là đông đúc.
* Cách trung tâm TP Hà Nội khoảng 29km.
* Đ/c: Thôn Yên Thái, xã Đông Yên, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội.
Vị trí map: Https://maps.app.goo.gl/SYMB6PU7Wab94rqZ6
* LH em Hoàng Ưng Khá để được đi xem đất.
Bạn đang tìm đất Phú Cát Hà Nội diện tích lớn, view đẹp, tiềm năng tăng giá cao? Lô đất 726m² tại thôn Bạch Thạch, xã Phú Cát, TP Hà Nội là lựa chọn rất đáng quan tâm cho cả nhà đầu tư và người muốn làm nhà vườn nghỉ dưỡng.
Thông tin lô đất.
Diện tích: 726 m².
Giá bán: 6 tỷ.
Vị trí: Thôn Bạch Thạch, xã Phú Cát, TP Hà Nội.
View: Cánh đồng thoáng mát, không gian trong lành.
Đường đi: Ô tô vào thuận ...
Bán đất đối diện cổng trường học cấp 3 minh khai sẵn kinh doanh
8
3.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Cấn Hữu, H.Quốc Oai, HN

Bán đất - vị trí vàng đối diện trường cấp 3 Minh Khai.
Vị trí đắc địa - tiềm năng sinh lời cao.

Giá chỉ: 3 tỷ (thương lượng nhẹ).
Diện tích: 100 m².
Mặt tiền: 4,2 mét.

Hiện đang cho thuê làm tiệm photo copy, có dòng tiền sẵn!
Đối diện trường THPT Minh Khai, học sinh phụ huynh đông đúc, kinh doanh cực kỳ thuận lợi.
Trước nhà là sân bóng của trường không gian thoáng mát, có chỗ đỗ xe rộng rãi, ...
Người đăng: Ms Lan (3 tin đăng)
Lô góc 2 mặt thoáng 107,1m² ô tô chạy vòng quanh.
Diện tích: 107,1m².
Giá bán: 64triệu/m².
Vị trí: Thôn Đại Tảo xã Đại Thành huyện Quốc Oai Hà Nội.
Đường trước đất: Ôtô vào tận nơi, quay đầu thoải mái.
Mặt tiền: ~6m, đất vuông vắn, cực đẹp.
Lô góc 2 mặt thoáng, xây nhà cực kỳ thoáng sáng.
Cách trục liên huyện ~150m, giao thông thuận tiện, không ồn ào.
Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài cho gia đình.
Làm ...
Bán 51m2 đất thổ cư sđcc tại kiều phú, quốc oai, hà nội, giá 2.1 tỷ.  mr cương 0988 825 ***
9
2.1 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Liệp Tuyết, H.Quốc Oai, HN

Chính chủ cần bán 51m² đất full thổ cư. Trục chính kinh doanh thôn Vĩnh Phúc - xã Kiều Phú, Quốc Oai, Hà Nội.
- Mặt tiền 7.7m, mặt hậu 8m. Đất nở hậu. Gần nhà văn hóa thôn, trường mầm non, Trường cấp 1, cấp 2 sân bóng thôn. Xe oto vào đất.
- Vị trí gần nhà văn hóa chợ dân sinh và ủy ban xã. Xung quanh nhiều nhà cao tầng biệt thự dân cư đông đúc thân thiện an ninh rất tốt. Điện nước máy đầy đủ. ...
Cần bán thửa đất sổ hồng công chứng giá chỉ 2,25 tỷ, đất tại hòa thạch, quốc oai, hà nội
5
2.25 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

* Đất chính chủ em bán lô đất diện tích = 150m² có 100m² thổ cư.
Giá đầu tư: Chỉ 2,25 tỷ (có thương lượng).
* Mặt tiền 4,78 mét và hậu = 4,87m mét.
* Vị trí lô đất xung quanh dân cư rất là đông đúc.
* Cách trung tâm TP Hà Nội khoảng 29 km.
* Đ/c: Thôn Bạch Thạch, xã Hòa Thạch, huyện Quốc Oai, Tp Hà Nội.
Vị trí map: Https://maps.app.goo.gl/SYMB6PU7Wab94rqZ6
* LH em Hoàng Ưng Khá để được đi xem ...
Bán đất công nghệ cao hoà lạc, xã hòa thạch, quốc oai, hà nội, 2,3 tỷ, 100m2
8
2.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hoà Thạch, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

Đất nằm ở vị trí thuận lợi tại thôn Hoà Trúc, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội, với diện tích 100m², giá chỉ 2,3 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích rộng rãi 100m², dễ dàng xây dựng theo nhu cầu.