Bán đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tđc đại mỗ vị trí đẹp nhất khu đối diện louis city, cạnh flc, dt50m2, giá 14 tỷ.
6
14 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Đại Mỗ, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Diện tích: 50m², mặt tiền rộng 5m cực thoáng.
Đường phân lô vỉa hè, ô tô dừng đỗ ngày đêm.
Tiện ích: Gần Aeon Mall Hà Đông, trường học các cấp, bệnh viện quốc tế...
Khu dân trí cao, an ninh tốt, hạ tầng hiện đại như phố lớn.
Giá bán: 14tỷ ra lộc.

Địa chỉ: Khu TĐC Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Inbox hoặc gọi ngay:
Mảnh đất đẹp trung tâm Tây Mỗ
- Vị trí: Ngõ rộng rãi, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, An ninh dân trí tốt.
- Hiện Trạng và tiềm năng: Trên đất có sẵn nhà 3 tầng, Nằm trong khu vực phát triển mạnh, hành lang vành đai 3.5 đã và đang hoàn thiện. Mảnh đất đẹp, phù hợp xây chung cư mini
- Pháp lý: Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch, chủ nhà rất thiện chí bán.
- Liên hệ: E Tuấn hỗ trợ xem nhà
" Nhà không chỉ để ở mà ...
Hàng hiếm! tái định cư đại mỗ, đối diện louis, sát vách flc, dt 50m2, giá đầu tư
5
14 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình cần bán lô đất tại khu tái định cư Đại Mỗ, vị trí đắc địa đối diện Louis City:

Sống đẳng cấp: Không cần bỏ ra hàng chục tỷ mua biệt thự Louis City, bạn vẫn được hưởng trọn không gian xanh, kiến trúc tân cổ điển và hạ tầng của khu đô thị đối diện.

Giao thông cực tiện: Kết nối nhanh chóng ra Tố Hữu, Đại lộ Thăng Long và vào trung tâm Mỹ Đình chỉ mất 5 - 10 phút.

Xây dựng tự do: Đất tái ...
Bán đất tặng nhà c4 hai thoáng khuôn vàng thước ngọc
4
7.3 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Đại Mỗ, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

BÁN ĐẤT ĐẠI MỖ TẶNG NHÀ CẤP 4 - 2 MẶT NGÕ TRƯỚC SAU - ĐẤT VUÔNG NHƯ BAO DIÊM - KHU VỰC RẤT HIẾM NHÀ BÁN
- Bán đất tặng nhà C4 đang cho thuê hộ gia đình năm triệu/tháng.
- 2 mặt ngõ trước sau, ngõ trước nhà 3m, thoáng, sáng tự nhiên
- Sổ vuông như bao diêm. Mặt tiền, mặt hậu 3.6m, thông số đẹp.
- Đa dang loại hình đầu tư, khu vực rất ít nhà đất bán.
- Sổ cất két, giao dịch ngay. Hiện trạng đang là ...
Siêu đẹp! bán đất nhân mỹ, đình thôn dt 73m2 cách ô tô 10m, trước nhà cực thoáng giá 12,7 tỷ
3
12.7 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Nhân Mỹ, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Đất nằm cách đường ô tô chỉ 10m, cách bãi gửi xe 50m, cách đường 8 làn xe khoảng 70m.
Đường trước nhà gần 3m, có thể đi từ Nhân Mỹ, Đình Thôn, Lê Đức Thọ rất thuận tiện.
Đất nằm gần sân vận động Mỹ Đình, gần bến xe Mỹ Đình, gần nhiều trung tâm thương mại lớn.
Thửa đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng, khách mua xây ở hay xây cho thuê đều cực đẹp.
Khu vực tiềm năng cực lớn, phát triển từng ngày.
Sổ ...
Chính chủ cần bán lô đất thổ cư ông cha để lại diện tích 30,5m2 phố do nha, tây mỗ, nam từ liêm hn
5
4.12 tỷ 30 m²
Đất Riêng

Đường Do Nha, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Vũ Land (5 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất thổ cư ông cha để lại diện tích 30,5m² tại phố Do Nha, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Đất ở khu đông dân cư, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
Mặt tiền rộng 3,1m đất nở hậu, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Giao thông thuận tiện đi lại, hàng xóm với chung cư cao cấp Lumi Hà Nội, gần tuyến đường 70 và các khu đô thị lớn, các trường đại học...
Giá 135 triệu/m². LHCC: xin cảm ơn.
Bán đất 86m2 tại quang tiến, nam từ liêm, 5 phút sang sân mỹ đình giá có 15,2 tỷ, xe tải đỗ cửa
4
15.2 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Quang Tiến, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Nằm ở vị trí đắc địa tại đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mảnh đất 86m² này là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư. Đầu tư chung cư dòng tiền, xây nhà cao Cấp, giao thông lý tưởng., hàng xóm Vin Green villa, Vườn Nhật..

Điểm nhấn của bất động sản này bao gồm mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 5m thuận tiện cho việc di chuyển, phù hợp cho cả ô tô. Pháp lý đầy đủ, ...
Bán mảnh đất đẹp mặt phố phùng khoang, nở hậu, siêu kd tấp nập ngày đêm,vừa ở vừa kinh doanh
3
10.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Phùng Khoang, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP MẶT PHỐ PHÙNG KHOANG, ĐẤT ĐẸP, SIÊU KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM,VỪA Ở VỪA KINH DOANH
Vị trí đẹp, thửa đất vuông vắn, nở hậu nhẹ
Khách mua về xây tòa 7 tầng thang máy cực đẹp
Gần các trường ĐH lớn nhu cầu cho thuê, kinh doanh cực cao,
Nói không với quy hoạch.
Chủ thiện chí bán gấp, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay
LH:. E.NGỌC/ Xem nhà 24/7
Bán đất tây mỗ, ôtô, lô góc, 50m, 2 mặt ngõ, cực thoáng, 9.8 tỷ
3
9.8 tỷ 50 m²
Đất Riêng

đường Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán đất Tây Mỗ, Đại Mỗ:
+ Diện tích: 50m
+ Mặt tiền: 4.2m

Vị trí đất cực kỳ đẹp, ngõ thoáng rộng.
Khu vực dân cư đông vui, sầm uất.
Gần Vinhomes Smartcity Tây Mỗ, Quang Tiến, Hà Đông, Phú Đô... Giao thông thuận tiện.
+ Sổ cất két
+ Giá: 9.8 tỷ (Có thương lượng)

Liên hệ: Ms. Sương (24/24)
Bán đất phương canh. 58m2  mt 10m. sát trường cao đẳng fpt. giá 135 tr/m.
3
7.83 tỷ 58 m²
Đất Riêng

đường Phương Canh, P.Phương Canh, Q.Nam Từ Liêm, HN

BÁN ĐẤT PHƯƠNG CANH - MẶT TIỀN 10M - SÁT CAO ĐẲNG FPT
Diện tích: 58m² - Mặt tiền: 10m (Rất hiếm).
Vị trí: Ngõ thông, sát khu TĐC Phương Canh. Giao lộ Trịnh Văn Bô - Trần Hữu Dực - Văn Tiến Dũng.
Ưu điểm: Đất vuông vắn, mặt tiền rộng, khu vực đang phát triển cực mạnh, thanh khoản cao.
Giá: 135 triệu/m² (Có thương lượng).
Liên hệ chính chủ: Ms Quỳnh
cần nhượng lại thửa đất tại quang tiến đại mỗ hà nội .! dt 86m² giá 179tr/1m²
- Thửa đất rất đẹp , Mặt tiền 6m , ngõ trước nhà 5m . ngõ Thông , oto tải 3,5 tấn đi qua. nhà . Nhà 3 mặt tiền , Rất phù hợp anh chị xây để ở , làm văn phòng , chung cư mini . Giá chung cư ở tại đây là 4-4;5tr/1 phòng . dt 20-25m² .
- vị trí đắc địa , tiện giao thông , cách phú đô 200m , cách sân vận động mỹ đình 500m ...
Chính chủ cần bán gấp
đất 37,5m2 có nhà 2 tầng tại hồng đô, phú đô, giá 7,x tỷ (x tiểu học)
3
7 tỷ 37 m²
Đất Riêng

Đường Hồng Đô, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán đất có nhà tại khu vực đường Hồng Đô, Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
* Diện tích: 37,5m².
* Mặt tiền: 4m.
* Pháp lý: sổ đỏ chính chủ.
* Giá bán: 7,x tỷ đồng (x tiểu học)
* Hiện trạng đất: có nhà cấp 4 xây 2 tầng.
* Công năng gồm: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC.
* Nhà phù hợp gia đình nhỏ ở ngay, hoặc cải tạo, xây mới theo nhu cầu.
* Vị trí nằm trong khu vực đường Hồng Đô, ...
Siêu phẩm cầu cốc, siêu rẻ, ở hay đầu tư đều đẹp
3
6 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Phố Cầu Cốc, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Thông tin mô tả:
- Diện tích 50.8 m². Giá 6 tỷ.
- Rẻ nhất khu vực, gần nhà văn hoá, chợ, Vinhome Smart City.
- Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay.
- Liên hệ Mr Đức: .
Chuyên tư vấn các giao dịch nhà đất khu vực quận Bắc Từ Liêm - Nam Từ Liêm - Cầu Giấy - Đống Đa - Tây Hồ - Hoài Đức.
Đất đẹp quang tiến, siêu hiếm trong khu vực, diện tích nhỏ, tầm tài chính phù hợp
3
5.3 tỷ 31 m²