Bán đất tại Phường Long Biên, Quận Long Biên giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 50m2 đất thạch bàn, ngõ ô tô, gần chợ
3
15 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Thiết kế: nhà cũ bán đất
Ngõ rộng, sạch sẽ, dân trí cao, khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá tốt. Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, khu vui chơi.
Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Phù hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền.
Bán lô đất tặng nhà 70m phố thạch bàn, long biên  phân lô ô tô tránh  sát công viên nhỉnh 12 tỷ
3
12.5 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH ĐỖ - SÁT CÔNG VIÊN - HƯỚNG MÁT.

1 LÔ 70M GIÁ 12.5 TỶ

- Vị trí thuộc phố Thạch Bàn, Long Biên giao thông giữa Cổ Linh với các tỉnh lân cận thuận tiện.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ EAON mall, trường học các cấp, 20p đến nội bài.
- Trên đất còn nhà 4 tầng đầy đủ công năng - phù hợp đầu tư giữ tiền - xây tòa nhà 7 tầng ở kết hợp dòng tiền cực tốt.

- Pháp lý ...
Hiếm! đất phố đàm quang trung, thửa đất đẹp như hoa hậu, diện tích rộng, ô tô đậu cửa
3
10.85 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất phân lô vuông đẹp, ngõ thông, ngay chân cầu Vĩnh Tuy, cách Aeon Mall 200m

Thửa đất rất rộng (67m²) vuông vức cực hiếm, chủ đang có bản thiết kế xây nhà 6 tầng đẹp long lanh

Vị trí lõi trung tâm, dịch vụ tiện ích bạt ngàn cái gì cũng có

Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch

Liên hệ ngay em Đạo Chuyên BĐS FO Long Biên để xem nhà.
#nhalongbien #bdslongbien #nhachinhchu #nhaf0
Cần bán gấp đất có nhà cấp 4  tư đình lb ô tô tránh  vỉa hè đá bóng  kinh doanh bát chấp
4
15.4 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Cần bán gấp đất tặng nhà cấp 4 Tư Đình - Long Biên - Gần cầu Trần Hưng Đạo - Vỉa hè đá bóng.
Vị trí đắc địa ngay trung tâm Long Biên - gần cầu chân cầu Trần Hưng Đạo - trung tâm AEON Mall Long Biên.
50 m² mặt tiền 7 m thông số quá đẹp, xây 7 tầng thang máy làm văn phòng hay kinh doanh mọi mặt hàng - hoặc giữ tiền đều tuyệt vời.
Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.
Giá đầu tư chỉ 15,4 tỷ có thương ...
Cần bán đất cổ linh long biên hà nội
4
12.5 tỷ 53 m²
Đất Riêng

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Cần bán đất Cổ Linh Long Biên Hà Nội.
+ Diện tích; 53,5m² - MT 3,5m.
+ Hướng Tây.
+ Đường trước nhà 3m - đường thông tứ ngả.
+ Tiện ích; nhà đối diện TTTM - AEON - Long biên - rùi trường các cấp - và khu vực đông dân cư - chỉ mất 6 phút lái xe là qua cầu vĩnh tuy sang trung tâm thành phố Hà Nội rùi.
+ Liên hệ; - Em Thắng chuyên nhà đất Long Biên - dẫn đi xem đất miễn phí 24/7.
Mặt ngõ, ô tô tránh, trung tâm p.long biên, giá đầu tư
3
8 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Nhương (8 tin đăng)
- Vị trí đẹp: Mặt ngõ, ô tô ra vào thoải mái, gần ô tô tránh. Tiện di chuyển qua cầu Vĩnh Tuy, Thanh Trì. Gần công viên điều hoà.
- Tiện ích: Đầy đủ ko thiếu gì
- Diện tích 50m1, mặt tiền 4m, hình thửa đẹp.
- Pháp lý rõ ràng, chính chủ, giao dịch luôn
Hạ sốc 168m2 đất ngay sát hồ thạch bàn, long biên
3
17 tỷ 168 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Hạ sốc 168m² đất trung tâm Thạch Bàn - Long Biên. Hàng F0 chủ đang cần bán, đất vuông đẹp ô tô tránh, sát hồ Thạch Bàn.

- Ngay sát hồ Thạch Bàn.
- Diện tích: 168m².
- Mặt tiền: 11.2m.
- Đường 2 ô tô tránh.
- Chủ đang cần bán gấp. Giá 17 tỷ có thương lượng sâu.

- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn giao dịch ngay!

- Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp chính chủ: Thanh Tâm n.
Bán đất đường bát khối phường long biên oto vào đất
3
6.5 tỷ 35 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Cần bán đất đường Bát Khối phường Long Biên.

Diện tích trong sổ 35m², mặt tiền 5m hậu 5m vuông vắn.

Đường trước mặt đất rộng 4m.

Thửa đất vuông vắn đẹp hướng Đông Nam.

Vị trí trung tâm đối diện Aeon Mall, bên cạnh Cầu Vĩnh Tuy,...

Giá 6,5 tỷ (ra lộc).
LHCC Anh Long O979979333.
Cần bán lô đất 50m2 tại phố trạm long biên hà nội. 0972 576 ***
3
8.75 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Mảnh đất vuông vắn ,đường thông. Đi bộ ra tới chợ ..siêu thị ..trường học các cấp 1,2,3..
-DT: 50m²
-MT: 4m
-Khu vực an sinh tốt.Vị trí thông thoáng
-Giá : 175tr/m2
-LH : ( xem đất miễn phí 24/7)
Mảnh đất hiếm! bán đất bát khối  long biên, 121m2 mt7m 14,9 tỷ. view hồ, oto tránh
3
14.9 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

MẢNH ĐẤT HIẾM!
BÁN ĐẤT BÁT KHỐI - LONG BIÊN
- Diện tích: 121m² (full thổ cư)
- Mặt tiền 7M nở hậu
- View hồ, oto tránh, oto dừng đỗ ngày đêm thoải mái, cạnh nhà sân chơi rộng 300m.
- Giao thông kết nối Ecopark, Ocean-park, Cầu Vĩnh Tuy, Cầu Thanh Trì, Cầu Trần Hưng Đạo, Cầu Chương Dương...
- Sổ đổ chính chủ (sang tên trong ngày)
- Giá: 14,9 tỷ (chủ thiện chí thương lượng, cần bán gấp)
- Liên ...
Hạ giá 500 triệu  mảnh đất mặt phố, vỉa hè, ô tô tránh còn sót lại tại long biên  81m2  15,2 tỷ
3
15.2 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Hoa Động, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Vị trí mảnh đất nằm trên con Phố Hoa Động, một đầu Phố thẳng tắp khoảng 500m là đến Hồ điều hoà lớn nhất Long Biên, một đầu phố là đường lên cầu Thanh Trì, đầu đường 39 đi Ecopark, Vinhome Oceanpark, giao thông quá thuận lợi để kinh doanh, xây toà nhà văn phòng, kho xưởng, trung tâm giáo dục, y tế, giải trí làm gì cũng đươc. Lòng đường trước nhà 9m, ô tô dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè 3m kinh doanh ...
Bán đất phố trạm, long biên, phân lô, ô tô tránh, kinh doanh, 85m2, 16.9 tỷ
5
16.9 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chính chủ cần bán lô đất mặt ngõ ô tô tránh, kinh doanh phố Trạm Long Biên, Hà Nội.
- DT85m², giá chào 16.9 tỷ có thương lượng.
- Vị trí đắc địa phố Trạm phường Long Biên, thông đường Bát Khối, Trần Đăng Khoa cạnh trường cấp1, 2, cách ủy ban phường Long Biên 150m, xung quanh có TTTM Aeon Mall, sân Golf, chung cư cao cấp hạ tầng phát triển đón cầu Trần Hưng Đạo sắp hoàn thành tương lai cực giá trị ...
Chị gái nhờ bán mảnh đất thổ cư tại trung tâm phố trạm phường long biên
3
10.5 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chị gái nhờ bán mảnh đất thổ cư tại trung tâm phố Trạm phường Long Biên
+ Diện tích 50m², mặt tiền mặt hậu rộng 4m, dài 12.5m
+ Hướng Bắc
+ Đường trước rộng 3m ô tô vào đất
+ Gía bán 10.5 Tỷ (Có ra lộc với người mua thiện chí)
+ Không sử dụng đến gia đình chị gái nhờ bán nhanh mảnh đất thổ cư tại trung tâm phố Trạm rất thích hợp với nhà đầu tư cũng như người mua về ở an cư lâu dài, xung quanh có ...
Bán đất đấu giá cự khối 65m2 x 5m, khu phân lô, vỉa hè mỗi bên 3m ô tô tránh,sát cạnh hồ,công viên
6
16.9 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

- DT: 65m², MT: 5m = hậu đường khu phân lô ô tô tránh, vỉa hẻ 2 bên rộng 3m.
- Cạnh công viên, hồ Cự Khối đang thi công.
- Cạnh chợ, trường học từ mầm non, cấp 1,2,3.
- Hồ đang làm, sau nhà, cạnh nhà văn hoá, vị trí vip khu phân lô văn minh, hiện đại.

* Giá: 16,9 tỷ (có thương lượng).
+ Liên hệ: Mr Thái Bùi (để xem đất) - ảnh chuẩn, thông tin chuẩn 100%.
Đất đẹp bát khối 50m ngõ ô tô 7 chỗ vào đất. giá đầu tư nhỉnh 7 tỷ.
6
7.4 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

ĐẤT ĐẸP CỰ KHỐI Ô TÔ 7 CHỖ VÀO ĐẤT 50M NHỈNH 7 TỶ
      Diện tích: 50m²
      Mặt tiền: 4m
      Đường trước đất: ô tô 7 chỗ vào tận đất

Vị trí kim cương khu vực hiếm đất bán.

Tiện ích xung quanh đầy đủ:
      Gần trường cấp 1, 2 Cự Khối
      Gần chợ dân sinh
      Cách hồ điều hòa 31ha Long Biên chỉ vài phút
      Chỉ 1km tới TTTM AEON Mall Long Biên

Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm ...
Bán đất tư đình 70m2 mt4,8m 16,5 tỷ. đất đẹp, oto tránh.
3
16.5 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Vị trí: trung tâm Quận Long Biên, tương lai tăng phi mã khi dự án Cầu Trần Hưng Đạo hoàn thành.
- Hiện có nhà cấp 4 ở trên! chỉ tính bán đất! Chủ hiện đang cho thuê
- Khu dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện. - Vị trí trung tâm, gần Aeon Mall Long Biên, trường học, chợ, kết nối nhanh về trung tâm thành phố. 
- Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay
- Giá: 16,5 tỷ (thiện chí thương lượng)
- Liên ...
Hàng hiếm tại đất phân lô, vỉa hè, tại thạch bàn, 13,95 tỷ, 40m2, bán đất siêu đẹp!
15
13.95 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Bán đất phân lô tại Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Hà Nội (cũ: Quận Long Biên, Hà Nội) là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư, vừa ở, vừa làm văn phòng cty, hoặc kinh doanh đều phù hợp:
+ Đất phân lô, đường trải nhựa, vỉa hè 2 bên, 3 ô tô tránh nhau,
+ Diện tích: 40m²
+ Giá: 13,95 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường và vỉa hè 3 ô ...
160tr/m2 đất ô tô tránh, vuông vắn, còn bớt, siêu hiếm
5
8 tỷ 50 m²
Đất Riêng

P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Quy hoạch ngoài đê đã chính thức, quyết định sớm mua đất xây nhà hay mua nhà ở nhanh đi ạ, sắp tới lại hết các mảnh đẹp, giá lại bị cao
Mảnh này vuông vắn cực đẹp, ô tô tránh trước đất, ngõ thông, giao thông thuận lợi, tiện ích trường học, chợ đầy đủ, cách Aeonmall Long Biên, cầu Vĩnh Tuy khoảng 3km.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay
Liên hệ em Linh: đi xem đất, làm việc chính chủ.
50m2 đất bát khối, long biên, ngõ nông, ô tô vào tận đất, giá đầu tư
3
7 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất đẹp, thửa vuông vức, ngay đầu phố, Bay nhanh

Cách đê Bát Khối khoảng 100m, qua Aeon Mall chừng 5 phút, xung quanh có đầy đủ trường học các cấp, chợ, dịch vụ

Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch

Liên hệ ngay em Đạo Chuyên BĐS FO Long Biên để xem nhà.

#nhalongbien #bdslongbien #nhachinhchu #nhaf0
Đất vàng phúc lợi  đầu tư nhỏ, sinh lời lớn  giá rẻ nhất quận long biên
3
7.5 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

ĐẤT VÀNG PHÚC LỢI - ĐẦU TƯ NHỎ, SINH LỜI LỚN - GIÁ RẺ NHẤT QUẬN LONG BIÊN
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - TẦM NHÌN ĐẦU TƯ DÀI HẠN
Đất vuông vắn như phân lô, không lỗi phong thủy, mặt tiền thoáng sáng. Đặc biệt thiết kế xây đua từ tầng 2 cực đẹp, tối ưu diện tích sử dụng.
Nằm trong khu vực hạ tầng đồng bộ nhất Long Biên. Bước chân ra cửa là đầy đủ hệ thống trường học các cấp, chợ dân sinh và công viên xanh ...
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội

Bán đất Phường Long Biên, Quận Long Biên Tháng 5/2026