Bán đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
🏡 38M NGÃ TƯ TRÔI – XÂY NHÀ Ở CỰC HỢP
2
4.1 tỷ 38 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: huuthao (20 tin đăng)
🏡 38M NGÃ TƯ TRÔI – XÂY NHÀ Ở CỰC HỢP
📐 38m²
🌟 Nở hậu đẹp
🚗 Ô tô sát đất
📍 Gần Nam 32 – Tân Tây Đô
📄 Sổ đỏ rõ ràng
💰 Nhỉnh 4.x tỷ
📞 Hữu Thảo 08141066660814106xxx
🔥 Đất Trôi 38m nở hậu
2
4.1 tỷ 38 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

🔥 Đất Trôi 38m nở hậu
🚗 Ô tô sát đất
📍 Gần Ngã Tư Trôi – khu phát triển mạnh
👉 Sát Nam 32 – Tân Tây Đô
💰 Nhỉnh 4.x tỷ
📞 08141066660814106xxx
Đất thổ cư siêu chất tại thôn Phương Quan, Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội chờ đón chủ mới.
Diện tích 50.6m² với giá chỉ 75 triệu/m².
Mặt tiền 4.2m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp mọi thứ trở nên dễ dàng hơn. Khu vực này có phong thủy tốt, phù hợp cho những ai yêu thích sự bình yên và phát triển.

+ Diện tích: 50.6m².
+ Giá: 75 triệu/m².
+ Mặt ...
Chính chủ bán 66,6m2 giá đầu tư sẵn sổ sang tên
3
4 tỷ 66 m²
Đất Riêng

X.Vân Côn, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán 66,6m² đất tại phương quan Vân Côn An Khánh Hà Nội giá đầu tư tốt thời điểm hiện tại. Xung quanh tiện ích đầy đủ cách chợ, trường học công viên ko quá 200m² giao thông cực kỳ thuận lợi. Chủ cần tiền trả ngân hàng nên cần bán nhanh anh chị em quan tâm liên hệ em để được tư vấn thông tin chi tiết.
Người đăng: Mai Dung (2 tin đăng)
Thanh lý gấp lô đất siêu đẹp tại Vân Côn Hoài Đức.
Vị trí: Vân Côn, Hoài Đức gần ủy ban, sát Đại lộ Thăng Long.
Đường rộng: 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
Diện tích: 97.9m².
Không gian thoáng: Phần đất thừa bên ngoài ~40m², cực phù hợp làm sân vườn, tiểu cảnh.
Lý tưởng xây nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài.

Cam kết giá rẻ nhất thị trường không có lô thứ 2.

Cần bán gấp, ưu tiên khách thiện chí.
Bán đất thổ cư 43m2 cao trung, đức giang, hoài đức giá rẻ
3
3.98 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường DH06, X.Đức Giang, H.Hoài Đức, HN

Cao Trung, Đức Giang Giá 3,98 tỷ
Diện tích: 43m kt đẹp vuông vắn
Gần DH06,gần bệnh viện hoài đức
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền

LH e Hằng đưa đi xem đất
Bán nhanh lô góc 53.4m2 đất thổ cư thôn chiền, đức thượng, hoài đức ngõ ô tô gần giá 8x tr/m2
5
4.7 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường 32, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh LÔ GÓC 53.4m² đất thổ cư Thôn Chiền, Đức Thượng, Hoài Đức

- Diện tích: 53,4m². Mặt tiền 3.6m nở hậu phát lộc. Hướng chính Bắc
- Vị trí đẹp: GẦN HỒ, 3p di chuyển ra tới QL32. Ngõ thông ô tô cách 10m
- Sổ đỏ sẵn sàng sang tên
- Giá 87tr/m² có gia lộc

Lh: e Hằng để xem vị trí và gặp chủ đàm phán ạ
Gia đình tôi cần bán trực tiếp mảnh đất 40m² vuông vắn, vị trí đẹp, khu dân cư ổn định, gần chợ, gần khu đô thị Nam 32, gần Công viên 25ha Hoài Đức chuẩn bị triển khai.

ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT CHỈ TRONG 2 TUẦN

Để hỗ trợ khách hàng thiện chí chốt nhanh, gia đình tôi có ưu đãi rất thực tế:

KHÁCH CHỐT MUA TRƯỚC NGÀY 19/5/2026
SẼ ĐƯỢC TẶNG NGAY 01 XE SH MODE BẢN THỂ THAO MÀU XÁM MỚI

Ưu đãi này chỉ áp ...
Gia đình tôi cần bán trực tiếp lô đất 49m² lô góc hai mặt tiền, vị trí đẹp, ngõ thông thoáng, ô tô nhỏ đỗ tận cửa. Đặc biệt, trong hai tuần tới, từ ngày 05/05/2026 đến hết ngày 19/05/2026, khách hàng thiện chí chốt mua sẽ được tặng ngay 01 xe VinFast VF3 mới như một phần ưu đãi đặc biệt từ chính chủ.

Giao dịch trực tiếp chính chủ Không qua trung gian Sổ đỏ pháp lý rõ ràng.

- THÔNG TIN LÔ ...
Người đăng: Ngọc (4 tin đăng)
* Đỉnh nóc: Cát Quế - Trong đê - MT 6m đẹp thoáng - Ô tô vào đất - ngõ thông ngay gần đường lớn.
Chỉ 3,65 tỷ có TL (giá bán nhanh - chủ ngộp - cơ hội 102).

Vị trí: Ngay gần trục chính Tỉnh Lộ 422, 200m ra Vành Đai 4, gần Đại lộ Thăng Long, DH05. Di chuyển thuận tiện vào nội thành và các tỉnh.
Đầu tư, ở hay xây dòng tiền đều quá đẹp.
Xây nhà vườn hay làm xưởng còn gì bằng.

Tiện ích: Trường các ...
Lô góc 54m2 đất thôn chiền, đức thượng, hoài đức gần trục chính
3
4.65 tỷ 54 m²
Đất Riêng

X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Lô góc 54m² thôn Chiền, Đức Thượng Giá 8.xtr/m2
Cách 20m ra trục chính, gần sân chơi, hồ điều hoà, gần KĐT Tân Tây Đô