Bán đất tại Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 240m2 ngang 15m đường hồ thấu 11m thông ra biển mỹ khê, cách biển 150m
3
55 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 240m² ngang 15m đường Hồ Thấu 11m thông ra biển Mỹ Khê, cách biển 150m.

- DT 240m² ngang 15m rất rộng.
- Vị trí ngay nút giao ngã tư Hồ Thấu và đường Hà Kỳ Hộ (Hồ Nghinh nối dài).
- Đường 11m vỉa hè 5m phù hợp xây villa, căn hôn dòng tiền cho thuê.
3 lô liền kề đường 10m5 hồ thấu ...vị trí sát ngã tư hồ nghinh cách biển 200m nhìn thấy biển ..
3
50 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

3 lô liền kề đường 10m5 HỒ THẤU ...Vị trí sát ngã tư HỒ NGHINH cách biển 200m nhìn thấy biển ...
- DT : 240m² ngang 15m hướng tây nam
- Giá 50 tỏi
Đất ven biển đà nẵng, view biển đẹp, đường hai làn lớn, khai thác lưu trú cực tốt
7
76 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Mr Linh (7 tin đăng)
Cơ hội cho quý nhà đầu tư sở hữu ngay vị trí đất nền biển Đà Nẵng với tầm nhìn tuyệt đẹp ra bãi biển xanh cùng bán đảo Sơn Trà
Nằm trên trục đường 2 làn rộng 23m thông biển, cách bãi cát trắng cùng đường Võ Nguyên Giáp chỉ chưa đến 50m
Đặc biệt khuôn đất còn nằm cạnh một vị trí khách sạn 5 sao với quy mô 29 tầng 2 hầm cùng 300 phòng được khởi công xây dựng trong năm nay, đảm bảo cho hạ tâng khu ...
Lô đất siêu đẹp được cấp phép xây cao tầng view biển  đà nẵng 0932 560 ***
7
Thỏa thuận 763 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

- Diện tích : 763m2

Lợi thế nổi bật:

Cách biển Mỹ Khê chỉ vài bước chân khu vực thu hút khách du lịch trong và ngoài nước.

Phù hợp xây khách sạn, căn hộ du lịch, villa, nhà hàng cao cấp.

Khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường lớn, dân cư & du lịch đông đúc.

Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Tiềm năng sinh lời cao khu vực biển luôn là tâm điểm tăng giá & khai thác mạnh.
Liên ...
7
Thỏa thuận 1600 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

- Diện tích : 1600m2

Lợi thế nổi bật:

Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Tiềm năng sinh lời cao khu vực biển luôn là tâm điểm tăng giá & khai thác ...
Cần bán lô đất siêu vip được cấp phép xây cao tầng view biển  đà nẵng 0932 560 ***
7
Thỏa thuận 750 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô 750m², ngang 26m, gần đường Vương Thừa Vũ.

Lợi thế nổi bật:

Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Tiềm năng sinh lời cao khu vực biển luôn là tâm điểm tăng ...
Bán 2 lô mặt biển đường hoàng sa, đà nẵng, sổ đỏ đầy đủ.
4
Thỏa thuận 210 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Sa, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Thảo (7 tin đăng)
Bán lô đất mặt tiền đường Hoàng Sa.
Diện tích: 210m² vị trí mặt tiền biển. Ngay bãi tắm Mân Thái.
Khu phức hợp đô thị thương mại và dịch vụ cao tầng.
Hướng Đông. Nhìn ra biển.
Đường 20m vỉa hè 9m.
Lô đất nở hậu.
Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng. Đầy đủ.

Vị trí: Trunge tâm du lịch sầm uất, đông đúc, gần các địa điểm du lịch nổi tiếng. Thích hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng, làm villa, biệt thự. Con đường ...
Đất vàng biển mân thái 234m nở hậu tọa độ vàng xây apartment/hotel
3
24 tỷ 234 m²
Đất Riêng

Đường Phan Bá Phiến, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí kim cương: Mặt tiền đường Phan Bá Phiến, chỉ cách bãi tắm Mân Thái đúng 300m (3 phút đi bộ). Khu vực tập trung đông đúc khách du lịch quốc tế và căn hộ dịch vụ cao cấp.

Thông số hoàn hảo: Diện tích 234 m², thế đất Nở Hậu tài lộc, cực kỳ thuận phong thủy cho kinh doanh.

Tiềm năng khai thác: Với diện tích lớn và vị trí sát biển, đây là quỹ đất hiếm hoi còn sót lại thích hợp để:

Xây dựng ...
Chính chủ ! bán gốc nguyễn huy chương  nguyễn trọng nghĩa , 193m2 ngang 9m  cách biển 100m 48tyx
3
Thỏa thuận 193 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

GÓC 3 MẶT TIỀN NGUYỄN HUY CHƯƠNG NGUYỄN TRỌNG NGHĨA

Diện tích: 193,6m -Mặt tiền: 9m
Gốc 3MT - Cực thoáng. xây căn hộ khách sạn dịch vụ

Vị trí - Cách biển 100m đi ra bãi tắm mân thái
,khu vực kinh doanh du lịch sôi động
Nhận diện thương hiệu cao, khai thác quanh năm
Kinh doanh xây căn hộ khách sạn lưu trú cao cấp
Xây dựng 9 tầng

Chủ thiện chí bán - Giá 48tyx
Hàng hiếm! sát biển 3 lô nguyễn huy chương 300m2  ngang 15m cách biển 50m, giá 260tr/m2
5
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: View bãi tắm Sơn Trà - Cách biển 50m đi bộ.
Thông số:
Diện tích: 300m² - Ngang 15m.
Đường Nguyễn Huy Chương 2 làn xe 7,5m.
Trục xây khách sạn cao tầng - Thông bãi tắm.
Chuẩn xây boutique hoặc căn hộ, Khách sạn Kinh doanh lưu trú - Đặc biển rất gần biển.

Chủ thiện chí bán - hỗ trợ vay bank.
Anh chị liên hệ nhanh làm việc chính chủ.
Bán lô gốc võ nguyên giáp  nguyễn huy chương 2769m2  xây 20 tầng view biển  giá chỉ 600tr/m2
4
Thỏa thuận 2769 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 MT Võ Nguyên Giáp- Nguyễn Huy Chương

Thông số :
DTSD 2769m
Xây trên 20 tầng
Mặt biển, xây cao tầng
Thuận lợi xây khách sạn, căn hộ cao cấp 5 sao
Lô duy nhất còn lại của dãy khách sạn 5 sao
Giá nhẹ nhàng
Liên hệ : Làm việc chính chủ !
Đất biển đường 7.5m, cạnh chợ cách biển chỉ 200m. phù hợp xây căn hộ villa
3
15.22 tỷ 179 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Phan Vinh, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

- ĐẤT 2 mặt tiền Khu biển Sơn Trà
- Mặt tiền đường NGUYỄN PHAN VINH
- Cách biển 200m
- Cạnh chợ Mai
- DT: 179m² ngang 5,25m
- Đường 7.5m và kiệt 3m
- Thích hợp xây căn hộ kinh doanh ...

- Giá Tốt chỉ: 85tr/m2
Chính chủ gửi bán 3 lô liền kề đường hồ thấu thông biển sơn trà. cách bãi tắm sơn trà 100 mét
3
52 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Nằm tại Đường Hồ Thấu, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng mảnh đất có diện tích 240 m², v, là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa.
- Chiều ngang mặt tiền 15m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 10,5m, cây cao tầng hoặc cho thuê đất không cũng có sẵn khách
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Liên hệ để biết thêm thông tin và gặp chính chủ ...
Hồ thấu 3 lô liền kề  gần biển phù hợp xây khách sạn đẳng cấp  gọi gia đức
3
52.2 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Hồ thấu thông biển! Bán 3 lô đất đường Hồ Thấu 237.5m² ngang 15m - Chuẩn xây khách sạn 12 tầng

- Vị trí đắc địa: Gần biển, gần phố du lịch, tiềm năng tăng giá cực mạnh - Thông bãi tắm Phạm Văn Đồng.

- Thông số:
+ Diện tích: 237.5m - ngang 15m x 15.8m.
+ Loại đất: Đất ở đô thị lâu dài.
+ Trục thông biển - trục KD sầm uất nhất khu biển Phạm Văn Đồng.

- Giá chỉ: 52,2 tỷ - sổ ko vay - sẵn sàng ...
Bán gấp lô góc hà kỳ ngộ & lê lâm, sơn trà trung tâm du lịch biển đà nẵng
4
48 tỷ 247 m²
Đất Riêng

Đường Hà Kỳ Ngộ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán gấp lô góc Hà Kỳ Ngộ & Lê Lâm, Sơn Trà trung tâm du lịch biển Đà Nẵng.
- Diện tích: 247m² (ngang 11m nở hậu).

- Vị trí cực kỳ đắc địa: Lô góc mặt tiền đường Hà Kỳ Ngộ và Lê Lâm, khu vực trung tâm du lịch biển Đà Nẵng, cách bãi tắm Phạm Văn Đồng và Mân Thái chỉ vài phút đi bộ.

+ Hạ tầng hoàn chỉnh: Đường rộng 15m, thuận tiện cho xe du lịch, khách sạn, xây cao tầng.
+ Khu vực sầm uất, thu hút ...
Bán lô biệt thự view núi sơn trà  yên tĩnh thoáng mát  phù hợp nghỉ dưỡng  0938 155 ***
3
34 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tuấn Thiện, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần bán lô Bt MT Nguyễn Tuấn Thiện - View Núi Sơn Trà - Không gian thoáng mát , yên tĩnh với thiên nhiên - Cách Biển Chỉ 700m

- Diện tích 300m ngang 15m
- Đường7.5m vỉa hè 4m
- Giá bán thương lượng thiện chí .

Sản phẩm hiếm có trên thị trường , phù hợp đầu tư xây cho thuê , biệt thự nghỉ dưỡng
Giá bán thoả thuận chính chủ
Liên hệ : xem đất và gặp chủ đàm phán giá
Đất biển sơn trà. đường 7,5m. cách bãi tắm mân thái 300m. giá cực rẻ chỉ 108tr/m2
5
25.49 tỷ 236 m²
Đất Riêng

Đường Phan Bá Phiến, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Đất 2 mặt tiền đường PHAN BÁ PHIẾN, P.Sơn trà, TP đà nẵng
- Diện tích: 235,8m² ngang 11,6m nở hậu 13,5m
- Đất 2 mặt thoáng
- Hướng: Tây Nam
- Vị trí cách bãi tắm chỉ 300m
- Lô đất đẹp thích hợp xây căn hộ khách sạn
- Đường rộng 7,5m vỉa hè 4,5m

Giá cực tốt: 108tr/m² ( 25,5 tỷ )
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán đất Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm