Bán đất tại Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường lý nhân tông gần đại học ngoại ngữ
3
11 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Lý Nhân Tông, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

- Bán đất đường Lý Nhân Tông ngay Đại Học Ngoại Ngữ
- Trục đường 7,5m thoáng mát, ngay trung tâm
- Diện tích 95m2
- Rất phù hợp cho khách mua cho con đi học, hay an cư lập nghiệp
- Đầu tư sinh lời
Đất nền Đảo Nổi tại Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ đón chủ nhân mới.

Diện tích 350,2 m², giá chỉ 52 triệu/ m², phù hợp với những ai yêu thích không gian rộng rãi. Mặt tiền lên tới 14,18 m, đường vào rộng 7.5m, dễ dàng cho xe cộ ra vào, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Đặc biệt, hướng cửa chính Tây Bắc ...
Chỉ 50 triệu/m2 đất khu biệt thự đảo nổi, đường thăng long, cẩm lệ, đà nẵng view sông mát mẻ
10
17.5 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chỉ 50 triệu/m²- Sở hữu ngay lô đất biệt thự tại Khu Đảo Nổi, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - Khu biệt thự biệt lập 4 mặt giáp sông, cộng đồng cư dân tinh hoa, không gian sống đẳng cấp bậc nhất Đà Nẵng hiện nay.
* Vị trí độc tôn.
- Khu biệt thự Đảo Nổi Cẩm Lệ Đà Nẵng.
- Nằm biệt lập giữa sông, không gian sống riêng tư yên tĩnh an ninh tuyệt đối.
- Kết nối nhanh trung tâm Hải Châu, sân bay, cầu Rồng, trục ...
Cần bán lô đất biệt thự đảo nổi ngay trung tâm đà nẵng. 350m ngang 14m giá chỉ 52tr/m2
4
18.2 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán gấp lô đất Biệt Thự Đảo Nổi ngay trung tâm Đà Nẵng.
Vị trí: Nằm ngay cạnh đường Thăng Long
Sát Nguyễn Hữu Thọ
Bao quanh bởi sông Cẩm Lệ
Diện tích: 350m² ngang 14m
Giá: 19tỷ tl

Liên hệ: em Nga
Bán cặp đất đường nguyễn duy sát đường xuân thuỷ đà nẵng. dt 225m2, giá chỉ 68tr/m2
4
15.5 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

cần bán gấp cặp đất đẹp mặt tiền đường Nguyễn Duy - Đà Nẵng vị trí đất sát đường Xuân Thuỷ. Nguyễn Duy đường rộng 5,5m lề 3m, nối đường xuân thuỷ sang đường nguyễn hữu thọ.
- diện tích đất: 9x25=225m². hướng bắc, đối diện công viên.
- hiện đang cho thuê có dòng tiền ổn định.
- Nay có nhu cầu bán với giá 15,5 tỷ( 68tr/m² có thương lượng)
-------------------------------------
- Liên hệ ngay sđt: ...
Sụp hầm, chỉ nhỉnh 50tr/1m2 có ngay lô đất khi đảo nổi bốn bề là nước, khu giới thượng lưu.
3
17.5 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Đại lộ Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Chiến (13 tin đăng)
SỤP HẦM, CHỈ NHỈNH 50 tr/1m² CÓ NGAY LÔ ĐẤT 3 MẶT THOÁNG, BỐN BỀ LÀ SÔNG NƯỚC NƠI Ở LÝ TƯỞNG CỦA GIỚI THƯỢNG LƯU.
MÔ TẢ:
360m² ngang khủng 14m nằm trên khu đảo nổi hiếm có giữa lòng Đà Nẵng
4 bề bao quanh là sông nước, không khí mát mẻ quanh năm, cực kỳ thích hợp xây villa, căn hộ cao cấp hay biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 360m2
Ngang: 14m cực đẹp
Giá chỉ nhỉnh 50 triệu/m² mức giá quá tốt ...
Cần bán 170m2 đất đường nguyễn hữu thọ, p. khuê trung vị trí đẹp gần lê đại hành
3
17 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

- Cần bán đất đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Khuê Trung.
- Vị trí gần Lê Đại Hành.
- Khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh.
- Diện tích: 170m², ngang 5m x dài 34m.
- Hướng Đông.
- Giá bán: 17tỷ có TL cho khách thiện chí.
- LH Chung để xem đất và làm việc.
- Xin cảm ơn khách đã đọc tin!
Cần bán đất Biệt Thự nằm trong Khu Biệt Thự Đảo Nổi tại Đà Nẵng. 350m² giá hơn 18 tỷ.
Thông tin cụ thể:
-Diện tích: 350m² ngang 15m
-giá: 52tr/m² còn tl
Vị trí: Lô đất nằm vị trí rất đẹp, thoáng, có lối đi bộ bên cạnh nên xây nhà rất thoáng và đẹp, Khu Biệt thự này 4 mặt giáp sông nên mát quanh năm
-Dân trí đẳng cấp
-giá rẻ hơn đường kiệt là có thật ạ
Qúy anh chị đầu tư hay ở không nên bỏ qua lô ...
Bán đất đẹp đường xô viết nghệ tĩnh  tuyến đường kinh doanh
3
16 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán đất đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đà Nẵng.
DT 125m², 5x25m.
Hướng Tây Bắc.
Tuyến đường kinh doanh, VP cty...
Giá 16ty
LH Tuyên
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Bán đất Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.