Bán đất tại Phường An Phú, Tp. Thuận An giá nhỏ hơn 10 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm 100tr bán đất gần vòng xoay an phú 1km, p.an phú, tp.thuận an
5
2.85 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Giảm 100TR

Bán đất gần vòng xoay An Phú 1km, p.An Phú, Tp.Thuận An

DT 100,2m² thổ cư 60m² ( 5,5x18m )

Gần đường ĐT743 chỉ 150m

Gần chợ Đông Đô và chợ Thành Nam 500m

Đường 6m ô tô thoải mái

Sổ hồng riêng

Hỗ trợ ngân hàng 80%

Giá 2,95 tỷ hạ còn 2,85 tỷ TL

LH:
28,5 tr/m2  bán đất gần vòng xoay an phú 1km, p.an phú, tp.thuận an. dt 100,2m2 ngang 5,5m
4
2.85 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 743, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

28,5 tr/m² - Bán đất gần vòng xoay An Phú 1km, p.An Phú, Tp.Thuận An
DT 100,2m² thổ cư 60m² ( 5,5x18m )
Gần đường ĐT743 chỉ 150m
Gần chợ Đông Đô và chợ Thành Nam 500m
Đường 6m ô tô thoải mái
Sổ hồng riêng
Hỗ trợ ngân hàng 80%
Giá 2,85 tỷ TL

Liên hệ
Bán đất d15, an phú, thành phố thuận an, giá siêu hời 4,75 tỷ, 100m2, view đẹp
4
4.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường D15, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Đất nền tại Đường D15, Phường An Phú, Hồ Chí Minh, trước đây Thành phố Thuận An, Bình Dương với diện tích 100m², giá 4,75 tỷ VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực An Phú nổi bật với nhiều tiện ích và không gian sống thoáng đãng, thích hợp cho gia đình.

+ Diện tích: 100m²
+ Giá: 4,75 tỷ VND
+ Pháp lý: đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Bắc
+ Mặt tiền: 8m ...
Rẻ nhất khu đẹp nhất an phú, 85m2 dân cư đã ở kín
6
3.6 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 743, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

ĐẤT KDC AN PHÚ MẶT TIỀN DT743 GẦN CHỢ ĐÔNG ĐÔ

Diện tích: 5x17m 85m² Full thổ cư
Vị trí: KDC An Phú, mặt tiền DT743 Phan Đình Giót, ngay Chợ Đông Đô, Không dính lỗi phong thuỷ
Gần Ngã 6 An Phú, UBND P. An Phú khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh

Sổ hồng riêng Công chứng ngay
Hỗ trợ vay ngân hàng

Cao Phương hỗ trợ xem đất 24/7
Bán đất tại d15, an phú, tp.thuận an, 4,69 tỷ, 100m2, pháp lý đầy đủ, đẹp, nhiều tiện ích
4
4.69 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường D15, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Đường D15, Phường An Phú, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thành phố Thuận An, Bình Dương) là diện tích đất 100m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất có giá bán 4,69 tỷ VND, pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, hứa hẹn mang lại nhiều giá trị cho chủ sở hữu.