Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2 giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô đất mt đ. 28 ra lê văn thịnh p. cát lái, q2, tp thủ đức
15
11.5 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền đường 28 ra Lê Văn Thịnh 100m Phường Cát Lái Q2 TP Thủ Đức. DT lô 107m² ngang 5mx21m giá bán nhanh 11,5 Tỷ. Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / zalo .
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Hot! chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 24m  shr dt 160m2, kdc cát lái, tp. hcm giá 85tr/m2!
5
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc KDC Cát Lái:
- Lô C2-03.
- Diện tích 8x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Đường 24m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá chốt 85tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và tư vấn liên hệ em Hải
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và ...
Chính chủ cần bán gấp đất mt đồng văn cống tml giá tốt 15 tỷ
4
15 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Vân (1 tin đăng)
Bán nhanh lô đất MT Đồng Văn Cống, phường Cát lái (TML cũ).
- Diện tích 99m (4,5x22).
- Hướng Đông Bắc.
- Hiện trạng đất trống như hìnhmua về xây. Vị trí MT đồng Văn Cống 60 m. Vị trí thuận tiện đi các quận, phía trước có lề đường rộng rãi thích hợp làm vp Cty hay nhà phố.
- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.
- Sổ hồng cá.
- Giá bán 15 tỷ.
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
Chính chủ bán đất đường số 46cl  khu dân cư cát lái  giá 13 tỷ
6
13 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất đường số 46CL khu dân cư CÁT LÁI P. Cát Lái Quận 2
- DT: 8 x 20m
- Đường rộng 24m
- Hướng: Tây Bắc
- Pháp lý sổ hồng
- Gía bán: 13 tỷ
LH: SƠN BẢY
Bán lô đất hxh rộng rãi gần chợ cây xoài lê văn thịnh
3
10.5 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH đường số 12, P. Cát Lái - Chợ Cây Xoài Lê Văn Thịnh, TP HCM.
- Diện tích: 161,4m² (6,6m x 24,5m).
- Thổ cư: 151m².
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - KDC hiện hữu.
- Vị trí sát mặt tiền đường lớn, đất trống phù hợp xây CHDV, nhà ở rộng rãi.
- Giá bán: 10,5 tỷ bớt lộc.
Lh Mr. Thanh: .
Bán đất mặt đường nội bộ 8m p cát lái , quận 2 cũ
3
17 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường nội bộ 8m
P Cát Lái , Quận 2 cũ
DT 200m² ( 4.89 x 36m , nở hậu 7.07m ) . KDC đông đúc xây dựng đồng bộ , nhiều văn phòng công ty , tiện kinh doanh
Sổ hồng riêng
Giá : 17 tỷ

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Cần bán lô đất mt đ26, p. cát lái, q2. tp thủ đức
10
10.6 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 26 thông xe oto ra Lê Văn Thịnh phường Cát Lái, Q2, Tp Thủ Đức. DT 112 4,5mx28m. Giá bán 95tr/m² TL.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Bán đất tại đường 25, cát lái, quận 2, 14,5 tỷ, 170,7m2, giá cực chất
3
14.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền siêu hot nằm ở Đường 25, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 170,7m² cực kỳ thoải mái cho việc xây dựng. Giá chỉ 14,5 tỷ VND, không thể bỏ qua! Mặt tiền rộng 9,41m, rất thích hợp cho các bạn muốn mở kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Ngõ vào rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, không lo chật chội. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng cho những ai muốn chốt ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Lô sổ đỏ dt 8x20m  gần trường đại học umt  thuận tiện ở và kinh doanh
5
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KDC Cát Lái Quận 2,
Khu C2 - 04 (Lô áp góc siêu đẹp)
+ Diện tích: 8x20m
- Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Hướng Đông Nam
Lh: Mr.Trần Hòa .

- Gần trường Đại Học Quản Lý và Công Nghệ Tp. Hồ Chí Minh quy mô 11.000 Sinh Viên, Xây dựng mẫu mã tự do, Không ép thời gian xây dựng, Có sổ đỏ
Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 ra lê văn thịnh phường cát lái q2 cũ
11
10.1 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 thông xe OTo ra lê văn thịnh phường cát lái Q2 cũ. Dt 112m² 4,5mx24,5m. giá bán 95tr.1m² TL. Nay chủ hạ giá còn 90tr.1m². Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất. /
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Cát Lái, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Cát Lái, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.