Đất bán tại Phường An Khánh, Quận 2 giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đường số 3, trần não, phường an khánh, quận 2, dt 100m2  23,5 tỷ
4
23.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 3, P.An Khánh, Quận 2, HCM

1. Bán đấttrống địa chỉ: 35/ đường số 3, Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2.
2. Diện tích: 5x20m đường rộng xe hơi vào, cách Trần Não chỉ 100m. Cách ga tàu điện cao tốc Metro chỉ 150m.
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Hướng: Tây Bắc.
5. Hợp đồng thuê: 0.
6. Pháp lý: SHCC.
7. Giá chào bán: 23,5 tỷ.
Liên hệ: . A hưng.
Đất đẹp trần não & thảo điền đường rộng xe tải, khu biệt thự vip, 266m2 ngang 11m, shr, chỉ 34 tỷ
7
34 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí tuyệt đẹp trung tâm Quận 2 cũ, Trần Não giao Thảo Điền khu VIP biệt thự hạng sang, sang Quận 1 chỉ vài phút. Khu vực quy hoạch đồng bộ, nhiều ông lớn đầu tư khu An Phú An Khánh trung tâm tài chính quốc tế còn nhiều dư địa phát triển khu Đông Saigon.
Diện tích 266m² đất, bề ngang 11m. Xây được 1 hầm 6 lầu cho thuê CHDV dòng tiền bền vững.
Sổ hồng riêng chính chủ giao dịch.

Giá chào bán: 34 ...
Siêu hiếm giá tốt xd mới hầm 5 tầng (6x23) khu trần não an khánh  vị trí liền kề sông sài gòn
10
27 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hot giá siêu tốt khan hiếm - duy nhất tại đường số 33 An Khánh - Vị trí liền kề Sông Sài Gòn thanh Bình - phong thuỷ tốt.
Khuôn đất 44 đường số 33, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức.
- Diện tích: (6x23).
- Công nhận: 138m².
- Giá bán: 27 tỷ (đơn giá 198/m²).
- Hướng: Tây Nam.
Giá khu vực từ 230 - 250tr/m².
LH NguyênAnhReal chuyên gia BDS khu Đông.
Bán Đất Cận Mặt Tiền Đường Trần Não 138m2( 6x23). Phù Hợp Xây Văn Phòng, CHDV, Khách Sạn..
3
27 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường 33, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Lô đất có vị trí đắc địa bật nhất tại trục đường Trần Não, gần vòng xoay Lương Định Của, đại lộ vòng cung thông ra trung tâm tài chính mới Thủ Thiêm, Phường An Khánh- Quận 2.
- Diện tích: 6 x23 ( công nhận: 138m2)
- Pháp lý: sổ hồng riêng.
- Phù hợp xây dựng văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá bán: 27 tỷ
- Liên hệ: 0938 6244790938 624xxx
Hạ giá sâu! chủ ngộp cần bán khuôn đất đẹp đường số 11 p.an khánh quận 2.dt10x13,5m giá 30 tỷ
3
30 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

-Chủ thiện chí cần bán khuôn đất Địa Chỉ :Đường Số 11, Phường An Khánh, Quận 2

- Diện Tích : 9,98m X 13,5m - Nở Hậu : 10.20m

- Công Nhận : 131.7m2

- Hiện Trạng : Đất Trống

- CTXD : Hầm 6 Tầng

- Hệ Số : 4 - MĐXD : 80-85%

- Pháp Lý : Sổ vay khoảng 18 Tỷ

- Vị Trí : Cách Mặt Tiền Trần Não chỉ 50m - Khu vực sang trọng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh Văn ...
Hot deal ngon nhất quận 2, 160m2 đất xây chdv ngay vòng xoay trần não, đường xe hơi tránh nhau
4
23.9 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hot Deal Ngon nhất Quận 2 - An Khánh - TP HCM
* Bán Lô Đất Cách Vòng Xoay Trần Não chỉ 500m, Sát Chợ Đo Đạc Đường Xe Hơi Né Nhau
* Liền Kề Vành Đai Tây ngay Lương Định Của
- DT: 4,7x35. 160m² Đất
- Được XD: Trệt lửng 3 lầu tum, thích hợp mở văn phòng, CHDV.... cho thuê
Khu vực tiềm năng gần khu Thủ Thiêm, Sala

Giá Bán: 23.99Tỷ Còn TL ( 150Tr/m² xung quanh đang bán 180 - 200Tr/m² ).
Giang: ...
Siêu phẩm - Đất gần sông Sài Gòn - View Landmark 81 Trần Não | Đất biệt thự 140m ngang 7.5m

Khu biệt thự cao cấp riêng tư an ninh dân trí cao

Diện tích:
140m ngang 7.5m vuông vức cực đẹp
Lý tưởng xây biệt thự sang trọng

Vị trí & view độc nhất:
Đối diện công viên, không gian xanh thoáng mát
Gần sông Sài Gòn view trực diện Landmark 81
Sát Trần Não, kết nối nhanh Sala Thủ Thiêm Quận 1

Giá trị ...
Vô địch tầm giá ! bán lô đất siêu đẹp ngay trần lựu  14 x 16,5m  225m2  xây cao  giá chỉ 37 tỷ
9
37 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô Địch Tầm Giá ! Bán Lô Đất Siêu Đẹp - Ngay Trần Lựu - 14 X 16,5m -CN: 225m² - Xây Cao - Giá chỉ 37 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường Ngay Trần Lựu - Vành đai tây - Trung tâm của An Phú - An Khánh - Đường 12m

- Diện Tích : 14m X 16,5m - Công nhận: 225m2
* 1 Lô sở hữu bề ngang khủng - khan hiếm trong khu vực

- Hiện Trạng : đất trống - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí chuẩn

- Giá Bán: ...
Giá tốt, mt ngay khu đô thị an phú  an khánh, dt gần 224m2  14x16.5m, chỉ ~165tr/m2
3
37 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất đẹp, MT ngay Trần Lựu, khu An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 14x16,5m.
- Công nhận: 223.8m².
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới.
Giá bán: 37 tỷ (chỉ ~165tr/m²).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: - Xin cảm ơn.
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán lô đất đường vành đai tây q2, vị trí đông đúc, phù hợp xây dựng văn phòng kinh doanh
4
26.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: liên thông Lương Định Của và Trần Não, cạnh ngay khu CC Bộ Công An, khu vực sầm uất, gần trường học quốc tế, Chợ, đầy đủ tuện ích bủa vây, sau lưng cục thuế Tp
-VÀNH ĐAI TÂY - AN PHÚ AN KHÁNH
Bán Đất: 5x16m CN 80m2
Được phép xây dựng Hầm và 4 tầng
Vị trí đăc địa: rất thuận tiện
Nguyễn Tâm Land nói không nhà ảo sẽ hỗ trợ Anh Chị xem trực tiếp và gặp Chính Chủ.
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Bán đất đường nhánh trần não  dt 10*20m  gpxd hầm 7 tầng  hđt giữ đất 50tr/tháng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gia đình rất cần tiền bán miếng đất đường nhánh Trần Não , đường Trần não vào 400m
Đường lớn vào 12m , đi đường số 12 Trần Não vào đường số 9 . Vị trí đất gần Chung Cư Bộ Công An.
- Diện tích: 205m , tặng thêm 50m đất đang sử dụng
- Sổ hồng riêng
- Pháp lý cá nhân đứng tên 1 người, sở hữu lâu dài
- Đang cho người quen thuê kinh doanh 50tr/tháng . Giao đất khi công chứng
- Giá 25 tỷ
Liên hệ: Sáu ...
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Bán lô đất đẹp, góc 2 mặt tiền đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 9.5M x dài 30M, công nhận 270m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Khu vực được quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG - Thích hợp xây dựng để làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê; hoặc có thể kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng, vừa ở vừa làm ...
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Từ 0 tới 20 của 43

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường An Khánh, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường An Khánh, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.