Đất bán tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sát đảo kim cương, sát bờ sông, trương văn bang, gần sala, thủ thiêm
8
19.99 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT KDC THẾ KỶ 21 SỔ NỞ HẬU SÁT ĐẢO KIM CƯƠNG GIÁ CHỈ 19.9 TỶ

Đất trống, tiện xây mới xây dựng tự do
Sổ nở hậu, phong thủy tốt, giá trị lâu dài

Vị trí đắc địa KDC Thế Kỷ 21 Quận 2
Chỉ 50m ra Trương Văn Bang trục đường đẹp lộ giới 60m
Gần sông Sài Gòn, đối diện Đảo Kim Cương (Diamond Island)

Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư đông đúc, tiềm năng ...
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Bán đất dt 146m2  cách đường lê văn thịnh 50m giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất cách đường Lê Văn Thịnh 50m đường 2 ô tô tránh.
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất mặt tiền thạnh mỹ lợi, vị trí đẹp 5 x 28 m full thổ giá chỉ 14 tỷ
3
14 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

gia đình định cư cần bán gấp lô đất mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2
- Dt : 5x28m vuông như tờ A4
- sổ hồng mua bán công chúng ngay
- chỗ này xây dc 6 TẦNG tiện làm CHDV hoặc văn phòng công ty
- Giá có bớt cho khách mau lẹ liên hê sớm
Bán đất nền dự án 20 tỷ, 102.5m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, p thạnh mỹ lợi, q2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) siêu hot, giá chỉ 20 tỷ VND cho diện tích 102.5m². Mặt tiền rộng 5m, cực phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Lê Văn Thịnh
- Công viên Lê Hữu Kiều
- Trường mầm non quốc tế Global Ecokids - The CBD
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn ...
T5/2026 mr.thanh cập nhật đến quý khách hàng các nền đang bán tại kdc thế kỉ 21.
5
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mr.Thanh gửi đến quý Anh/Chị khách hàng các nền tại dự án KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng, Q2 ( nằm trong khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )

- Đường 47 đối diện Đồng Văn Cống
+ DT : 8m x 20m : Giá 24,8 tỷ (155tr)

- Đường Số 48
+ DT : 8m x 20m - Giá: 28 tỷ (175tr)
+ Lô góc : 8m x 20m Giá : 31 tỷ (210tr)

- Đường Số 49
+ DT : 11m x 21.5m - Giá 42,6 tỷ (180tr)

- Đường Số 52
+ DT: 5m x 20.5m - Giá 20 tỷ ( ...
Siêu hot bán gấp đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 1,2, 18 tỷ, 129.5m2
3
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 129.5m², giá chỉ 18 tỷ VND. Nằm trong Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, vị trí cực kỳ đắc địa, chiều ngang mặt tiền lên đến 7m, cực phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, không ...
Bán đất khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi cũ, ngay ubnd quận 2 cũ, dt 8x18m, sổ đỏ, chỉ 124 triệu/m2
4
17.86 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Cần bán lô đất thuộc khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 8x18m = 144 m2
- Đường phía trước rộng 12 mét
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do, độ cao 14.5 mét
- Khu dân cư văn minh, thoáng đãng, gần sông, gần trung tâm hành chính Quận 2 cũ
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán nhanh giá: ...
Nhanh tay sở hữu lô nhà phố kdc thế kỉ 21 khi nguồn cung dần cạn
6
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất nhà phố đường Số 52 - TML, KDC Thế Kỷ 21, ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi (Q2).
- Diện tích: 102,7m² (5m x 20,5m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí đường thông gần Sông Lê Hữu Kiều, mặt sau của Trương Văn Bang, khu quy hoạch đồng bộ dân trí cao, bảo vệ 24/7.
- Giá: 20 tỷ bớt lộc.
Đất thổ cư 7 x 17m  khu đường thạnh mỹ lợi  gần nguyễn thị định
3
10.7 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT THỔ CƯ 7 X 17M - KHU ĐƯỜNG THẠNH MỸ LỢI - GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH, Ô TÔ VÀO ĐẤT, SỔ HỒNG, BÁN 10.7 TỶ
LH:
Bán gấp lô đất kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. gần chợ tml.dt 8 x 18m (144m2) giá 125 tr/m2.
9
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Nhận ký gửi mua bán nhanh. Đất nền - Nhà phố - tại khu vực Quận 2.
- Nhận tìm bất động sản theo nhu cầu.
- ...
Bán đất phú nhuận trục thông, đâu lưng đường nguyễn văn kỉnh, phường cát lái
6
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Phú Nhuận trục thông, đâu lưng đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái.

Diện tích 7x18.5m 129.5m².

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 140tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, giá 18,2 tỷ, diện tích 129,5m2
3
18.2 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền này cực chất với diện tích 129,5m². Giá chỉ 18,2 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đỉnh cao như thế này.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ Mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho chủ ...
Bán đất phường thạnh mỹ lợi tp thủ đức. /zalo 0903 358 ***
16
14.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. Liên hệ/zalo - facebook Thu Huong Land.
D.

Tôi chuyên bán nhà - đất - căn hộ - biệt thự - villas khu vực An Phú - An Khánh - Thảo Điền - Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi. Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp tôi qua zalo hoặc facebook. Bất động sản mà tôi đăng trên facebook toàn bộ là hàng thật, giá thật.

0. MÃ BĐS: 156.17. TML. Q2.
1. Địa chỉ: ...
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Từ 0 tới 20 của 29

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.
  2. Dự án “sống”: Hãy chọn mua đất nền, đất dự án Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 ở những nơi đã hay sắp hình thành cụm cư dân. Những nơi kế cận khu dân cư hay tương lai hình thành khu công nghiệp, cầu cảng là sự lựa chọn tốt