Đất bán tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất ở khu công nghệ cao hoà lạc. giá trực tiếp chủ đầu tư
5
1.4 tỷ 70 m²
Đất Riêng

X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

Hiện tại em có lô đất nền ở Láng Hoà Lạc của chủ đầu tư gửi bán:
- Giá cam kết cạnh tranh nhất thị trường Hoà Lạc, Giá chủ đầu tư: Chỉ 20 triệu/m².
- Cơ hội đầu tư với lợi nhuận siêu hấp dẫn: Trên 30%/năm.
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay.
- Cơ sở hạ tầng đã hoàn thiện, ô tô vào tận nhà, mặt đường trước nhà đều đã được đổ nhựa rộng 7 - 8m, 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
- Hỗ trợ ô tô đưa đón từ ...
Bán đất hoà lạc gần đại học quốc gia hà nội vốn 1.980 tỷ, 0986 853 ***
12
1.98 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Gia đình có 1 lô đất nền nằm ngay sát ngã tư chợ Hoà Lạc, gần trường đại học FPT Hà Nội, gần đường Tỉnh Lộ 420, gần đường QL21...

Đất thổ cư 100%.
Đất đã có hạ tầng đầy đủ, sổ đỏ riêng biệt.
Vị trí lô đất sát ngã tư chợ Hoà Lạc, sát trường mầm non, sát trường tiểu học, sát trường trung học cơ sở, sát chợ, gần trường đại học FPT Hà Nội... Đường rộng thoáng ô tô ra vào thoải mái, rất thuận tiện ...
Cần bán 100m2 lô góc 2 mặt tiền, trục chính sát công nghệ cao hòa lạc
4
Thỏa thuận 100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

* Cần bán 100m² lô góc 2 mặt tiền trục chính Đồi Sen sang CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC chỉ 2ph di chuyển

_ Vị trí đắc địa sát CNC, gần ĐH FPT HÒA LẠC.
_ Đường thông ô tô tránh nhau thoải mái, KD tốt ạ, khu dân cư đông đúc văn minh
_ Mặt tiền = mặt hậu =5,55m vuông vức, thổ cư 90%.
* Ngay nhà trọ cho SV, CNV...học tập và làm việc tại CNC thuê ..
* Giá rẻ hơn xung quanh vài giá chỉ nhỉnh 4 tỷ/lô
AC quan ...
Đất đối diện với đại học quốc gia  với học viện chính trị quân sự hoà lạc
5
3.5 tỷ 116 m²
Đất Riêng

X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Em chính chủ cần bán lô đất 116,7 m², đất nhìn đối diện với đại học quốc gia.
- Lô đất nằm khu làn 2 QL 21A đoạn Hoà Lạc đã giải phóng mặt bằng, mặt đường rộng tới 80 mét.
- Nguồn gốc đất là đất nông trường được xây dựng nhà ở không hạn chế chiều cao.
- Sát lô đất của em đang có gần trục căn nhà đã xây và có nhà ở rồi.
- Tiềm năng tăng giá mạnh khi QL 21A hoàn thành.
- Lô đất rất phù hợp cho anh ...
Duy nhất 1 lô 1,2 tỷ bình yên, thạch thất gần đại học quốc gia và cnc hòa lạc sinh viên đông
4
1.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Duy nhất em còn 1 lô 1,2 tỷ Bình Yên, Thạch Thất gần đại học Quốc Gia và CNC Hòa Lạc sinh viên và dân cư đông.
+ Tiện ích trường học xung quanh về ở được luôn, pháp lý đầy đủ, ô tô đỗ.
Ra khu công nghệ cao Hòa Lạc và đại học Quốc Gia, FPT chỉ 3 - 5 phút.
Phù hợp cho các anh chị mua ở hoặc đầu tư vì gần các trục đường đang mở rộng.
+ Liên hệ em Khiêm ngay, zalo để nhận thông tin: .
Chính chủ bán tái định cư đà gạo, view sông 2 mặt đường 0911 162 ***
5
Thỏa thuận 95 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Chính chủ bán tái định cư Đà Gạo view sông 2 mặt đường 95m² .
Cách Quốc Lộ 21 (mở rộng 8 làn đường - 80m), Khu công nghệ cao Hòa Lạc, làng đại học Quốc Gia và trung tâm ngã ba thị trấn Hòa Lạc chỉ 300m, dân cư hiện hữu.
Đối diện khu Asean Resort và khu biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp nhìn ra Sông Ninh khiêu trong xanh.
Tổng quy mô khu tái định cư rộng 3.6ha.
Đường rộng 8m, hạ tầng đồng bộ theo quy ...
Bán Gấp Lô 60m² Tại Khoang Mè-Hạ Bằng chỉ 2.35 Tỷ
- Đường trước đất 5.5m đã trải nhựa, gần khu dân cư đông đúc dân trí cao
- Đi ra Đại Học FPPT, Điện Lực, Học Viện Tài chính chỉ 5 Phút
- Đơn giá đang cực tốt, rẻ hơn lô xung quanh lên đến 40%
Liên hệ làm việc chính chủ:
Cắt lỗ bán gấp siêu phẩm 94.1m2, full thổ, mặt tiền 6m, sát đhqg & ga metro hòa lạc, chỉ 3.29 tỷ
8
3.29 tỷ 94 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

Siêu phẩm xây trọ ngay đón đầu Metro số 5 tâm điểm phát triển Hòa Lạc.

Nếu anh chị đang tìm một mảnh đất có thể khai thác ngay, giá còn tốt và nằm đúng lõi hạ tầng tương lai, thì đây chính là sản phẩm rất khó để bỏ qua ở thời điểm này.

Lô đất tọa lạc tại thôn Miễu Tiến Xuân (Yên Xuân), Hòa Lạc, ngay trung tâm kết nối ĐHQG Hà Nội Đại lộ Thăng Long tuyến Metro số 5 Văn Cao Hòa Lạc. Đây là khu vực ...
Lô đất cạnh nhà trọ đang cho sinh viên, công nhân, kỹ sư thuê full phòng  giá 3 tỷ
4
3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

HÌNH ẢNH THỰC TẾ.
Gần trường đại học
gần khu công nghệ cao
Đối tượng phục vụ: Sinh viên, Giảng viên, Công Nhân, Kỹ sư, cơ quan nghiên cứu, ban ngành Chính phủ...
LH: Cao Thắng - .
Cc bán cắt lỗ, lô góc 137m mặt tiền, giảm còn 3.18 tỷ, tt hoà lạc. gần đh quốc gia, đh fpt, cnc.
3
3.18 tỷ 137 m²
Đất Mặt Tiền

X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

CC bán cắt lỗ, lô góc 137m mặt tiền, giảm còn 3.18 tỷ, TT Hoà Lạc. Gần ĐH Quốc Gia, ĐH FPT, CNC.
Vị trí đắc địa:
- Cách QL21A chỉ 300m.
- Cách Đại học FPT 500m.
- 500m ra Metro 5.
- Gần ngay Đại Lộ Thăng Long.
- Khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, Phù hợp để ở, đầu tư lâu dài và đầu tư dòng tiền sinh lời cao.
Dự kiến đón hơn 150.000 sinh viên, cơ hội đầu tư dòng tiền cực kỳ tiềm năng.
Inbox ngay để ...
Đất sát khu cnc và trường đhqg giá chỉ hơn 5 tỷ
5
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường ĐCT08(Hòa Lạc), X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

HÀNG HOT BẬC NHẤT HÒA LẠC - CƠ HỘI ĐÓN SÓNG TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN

Sát Đại học Quốc gia Hà Nội
Gần chợ Hòa Lạc - TTTM QL21A
Gần khu TĐC ĐHQG

Diện tích khoảng 100m
Phù hợp ở đầu tư kinh doanh
Giá đầu tư cực tốt

Đất đẹp vị trí hiếm tiềm năng tăng giá mạnh tại trung tâm Hòa Lạc.
Lô đất đẹp hoàng xá lại thượng | mặt tiền rộng giá chỉ 1,599 tỷ
3
1.6 tỷ 61 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Xã, X.Lại Thượng, H.Thạch Thất, HN

Lô đất đẹp Hoàng Xá Lại Thượng | mặt tiền rộng giá chỉ 1,599 tỷ.

Vị trí đắc địa:
Nằm tại Hoàng Xá Lại Thượng, khu vực đang phát triển cực nhanh tại Hoà Lạc, hưởng trọn lợi thế từ làn sóng dịch chuyển dân cư và đầu tư về khu Công nghệ cao.
Chỉ vài phút di chuyển ra trục chính DH07, kết nối nhanh ra Đại lộ Thăng Long, đi trung tâm Hà Nội thuận tiện.

Thông số lô đất:
Diện tích: 61,1m².
Mặt tiền: ...
Chính chủ em bán mảnh đất 75m2 tđc đại học quốc gia
3
Thỏa thuận 75 m²
Đất Riêng

X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Đất tái định cư yên tâm về pháp lý
diện tích 75m vừa vặn xây nhà, hạ tầng và tiện ích đồng bộ bao gồm cả trường học các cấp
đường to rộng 3 oto tránh nhau
bao quanh là suối và hồ, bên cạnh là sân gofl nên vị trí rất đẹp
vị trí lại nằm sát khu đại học quốc gia có thể xây cho thuê, bán lại cho giảng viên hoặc để ở kinh doanh đều rất đẹp
106,1m đất đẹp giá rẻ nhất khu miễu, sát vách tổ hợp đại học quốc gia hà nội tại hoà lạc
3
Thỏa thuận 106 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hola Town 1, X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

Sát ngay tổ hợp đại học Quốc Gia gồm 9 trường và 13 viện.

Mặt tiền rộng 5,5m đường thông ô tô tránh nhau thoải mái.

Cách ga Metro chỉ 3 phút di chuyển.

Đi bộ vào trường đại học Quốc Gia.

Đến Khu công nghệ cao Hòa Lạc chỉ 7 phút.

Di chuyển đến Big C Thăng Long chỉ 30 phút.

Giá cực tốt đầu tư siêu lợi nhuận!

Liên hệ ngay để xem đất: .
Cơ hội vàng lô đất 2 mặt tiền tại yên trung, thạch thất, đất đẹp tại hoà lạc
6
Thỏa thuận 393 m²
Đất Mặt Tiền

X.Yên Trung, H.Thạch Thất, HN

Anh chị đang tìm một lô đất vừa đầu tư, vừa khai thác kinh doanh.
Diện tích: 393m², thế đất vuông vắn, cực hiếm với 2 mặt tiền thoáng đẹp.
Đường trước đất: 10m, 3 ô tô tránh nhau, phù hợp kinh doanh mọi loại hình.
View cực đắt giá: Nhìn thẳng ra khu công nghiệp Yên Quang nơi tập trung hàng nghìn công nhân và kỹ sư, nhu cầu thuê trọ, dịch vụ cực lớn.
Kết nối thuận tiện: Chỉ 15 phút di chuyển tới ...
Rẻ nhất khu  lk10 diện tích 60,1m2 thôn 7, tân xã 2 ô tô tránh nhau thoải mái. giá 2,6 tỷ
4
2.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP THÔN 7 TÂN XÃ
-Diện tích: 60,1M, mặt tiền hơn 6m
-Nằm ngay Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc trung tâm phát triển lớn phía Tây Hà Nội
-Sát các trường: ĐH FPT, Học viện Tài chính, Kiểm toán, ĐH Quốc Gia Hà Nội

Phù hợp xây phòng trọ, ccmn khai thác dòng tiền tốt

Liên hệ: Hằng Thổ Hòa Lạc
Chuyên đất đẹp pháp lý rõ ràng hỗ trợ xem đất trực tiếp 24/7.
SIÊU VIP GIÁ RẺ 1000M BÁM MẶT ĐƯỜNG TỈNH 446 CÓ 3 MẶT THOÁNG VUÔNG VẮN NỞ HẬU
- Lô đất 904,5m có 100m đất ở.
- Thực tế 1107m e à.
- Bám mặt đường TL 446 tới hơn 20m.
View cánh đồng 3 mặt thoáng
Phù hợp làm nghỉ dưỡng, kho xưởng phân lô đầu tư
Quý anh chị quan tâm liên hệ em Thuỷ lvcc
Lô đất 173m2 | view thoáng giá đẹp sinh lời cao cơ hội vàng cho nhà đầu tư tại hòa lạc!
4
Thỏa thuận 173 m²
Đất Riêng

X.Yên Bình, H.Thạch Thất, HN

Diện tích: 173m² rộng rãi, thoáng đẹp, pháp lý minh bạch!
Vị trí đắc địa:
Cách ga Metro chỉ 8 phút kết nối nhanh chóng!
Cạnh ĐH Quốc gia (9 trường 13 viện) chỉ 12 phút Tiềm năng phát triển mạnh!
Công nghệ cao Hòa Lạc chỉ 16 phút di chuyển Đầu tư chắc thắng!
Cách Big C Thăng Long 40 phút lái xe Thuận tiện di chuyển vào trung tâm!

Đường thông thoáng, ô tô vào tận nơi, view núi siêu đẹp!
Chỉ hơn 2 ...
(đất hoà lạc) lô đất 524m2 giá chỉ 10.5tr/m2 thôn đầm bối, yên trung, thạch thất
3
5.5 tỷ 524 m²
Đất Riêng

X.Yên Trung, H.Thạch Thất, HN

Ngay sau Ủy ban xã Yên Trung, đường 5m ô tô tránh nhau.

Cách tỉnh lộ 446 chỉ 300m, kết nối thuận tiện.

5 phút tới KCN Yên Quang & CN Tiên Tiến.

15 phút ra đại học Quốc gia, 40 phút về Big C Thăng Long.

Diện tích: 524m² (79m² thổ cư), đất vuông vắn, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Phù hợp làm nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc chia lô đầu tư.

Giá chỉ 10.5 triệu/m².
Cơ hội hiếm vị trí đẹp tiềm năng ...
* Diện vừa phải 720m², mặt tiền siêu rộng 40m* cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

* Vị trí tiềm năng*.
- Gần UBND xã Yên Trung, khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ.
- Chỉ 15 phút đến Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc Trung tâm phát triển mạnh nhất khu vực!
- Ngay cạnh ĐHQG Hà Nội, nơi tập trung đông sinh viên, giảng viên giá trị tăng trưởng bền vững.

* Giá cực tốt Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! *.
Gọi ngay
Từ 0 tới 20 của 403

Xem quy hoạch tại H. Thạch Thất, Hà Nội

Mua bán đất nền, đất thổ Huyện Thạch Thất giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Huyện Thạch Thất có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Huyện Thạch Thất có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Huyện Thạch Thất từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.