Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền điện biên phủ  sát bến xe phía bắc * cách biển ba làng  1,3km. giá 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 146 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Điện Biên Phủ _ sát bến xe Phía Bắc * Cách biển Ba Làng : 1,3Km.

Giá: 10,6 tỷ
_____

+ Vị trí: Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 146m² (ODT).

+ Ngang: 4,5m, nở hậu / hướng Nam.

+ Ô tô vi vu: Nhựa rộng 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35Km.
[ đất góc 2 mặt tiền , hẻm ô tô dã tượng  ngang 14m ] ra 500m là tới biển trần phú. giá 14,5 tỷ.
7
14.5 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dã Tượng, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất góc 2 mặt tiền , hẻm ô tô Dã Tượng _ ngang 14m ] ra 500m là tới biển Trần Phú

Giá: 14,5 tỷ.
------

+ Vị trí: Dã Tượng, P Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 212m² (ODT) * Sau qhgt còn 140m² odt

+ Ngang lô đất: 14m / Hướng: Bắc & Tây Bắc

+ Bê tông rộng : 6-8m (ô tô vi vu).

+ Đất cách biển Trần Phú: 500m // Sân bay Cam Ranh: 33km.
Góc 2 mặt tiền  đường đoàn trần nghiệp, hẻm ô tô 5m, quay đầu xây tự do * giá 11,4 tỷ
4
11.4 tỷ 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền _ đường Đoàn Trần Nghiệp, hẻm ô tô 5m, quay đầu xây tự do * Cách biển Hòn Chồng : 450m.

Giá: 11,4 tỷ
_____

+ Đất dân, xây dựng tự do ( phù hợp xây căn hộ )

+ Diện tích: 177,7m² (ODT).

+ Ngang: 11m (hướng Tây Bắc & Tây Nam).

+ Ô tô bê tông: 5 - 6m.

+ Vị trí: Hẻm Đoàn Trần Nghiệp, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km.
Rẻ nhất khu vực. đất nền giá rẻ mặt tiền đại lộ nguyễn tất thành, phước đồng, nam nha trang
4
20 tỷ 1488 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ nhất khu vực - đất nền mặt tiền Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng, Nam Nha Trang - gần trường chính trị tỉnh, Sungroup.
Giá chỉ hơn 13tr/m².

Diện tích: Tổng 2 sổ: 1488,5 m². Có 400 m² thổ cư. QH toàn bộ thổ cư.
- Ngang: 19,89 m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường rộng: 35 m.
Tiện ích: Tiện ích đầy đủ trong vòng bán kính 1 km.
Gần trường Lê Quí Đôn, trường chính trị Tỉnh, làng đại học, Sungroup.

Giá bán: 20 tỷ ...
Cần bán nhanh lô đất đẹp 388.9m2  mặt tiền đường trường sơn, nam nha trang
5
16.33 tỷ 388 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Tin Tran (1 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường Trường Sơn - Nam Nha Trang
Diện tích: 389m², ngang 10m, 100% đất ODT
Vị trí: sau trường THCS Bùi Thị Xuân, khu đô thị Mipeco, gần chung cư PH, cách Biển 800m
Vị trí thích hợp xây căn hộ, homestay..
Giá chỉ 42tr/m2
Liên hệ Tín:
Đất mặt tiền đường hoàng văn thụ  trung tâm nha trang  120m2 ngang 6,5m giá 19,8 tỷ
4
19.8 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thắng, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ - trung tâm Nha Trang.
- Diện tích: 120m² (ngang 6,5m).
- Đường rộng 14m; hướng: Tây - Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện kinh doanh, cách đường Quang Trung 20m.
Giá bán: 19 tỷ 800 triệu (165 tr/m²).
Liên hệ: - Hà Huy.
Bán đất tặng 2 nhà, 2mt nguyễn xiển đối diện cđ sư phạm tw, dòng tiền 26tr/tháng, 460,8m²
4
12.63 tỷ 460 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng 2 nhà 2 mặt tiền Nguyễn Xiển, Hòn Nghê, Vĩnh Ngọc Nha Trang.

DT: 460,8m² (sau QH còn ~447,5m²) ngang 10m.
Thổ cư: 79,8m².
Thế đất: Nở hậu nhẹ.

Mặt tiền:
2 mặt tiền đường Nguyễn Xiển rộng 14m (QH lên 33m).
Hẻm ô tô 3,5m.

Hướng: Tây Nam.

Hiện trạng tài sản:
1 nhà xưởng đang cho thuê ~18 triệu/tháng.
1 nhà 2 tầng cho thuê ~8 triệu/tháng.
Tổng thu nhập: ~26 triệu/tháng.

Vị trí: Đối ...
Đất biển hiếm 2 mặt tiền cơ hội đầu tư đón sóng nam vân phong
12
11.9 tỷ 850 m²
Đất Mặt Tiền

P.Ninh Hải, Tx.Ninh Hòa, KH

Sở hữu vị trí đẹp hiếm có tại khu vực phát triển mạnh của Ninh Hòa, Khánh Hòa, quỹ đất ven biển phù hợp đầu tư, kinh doanh hoặc phát triển nghỉ dưỡng lâu dài.

THÔNG TIN NỔI BẬT:
Diện tích khoảng 850m/sổ
Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng
3 mặt tiền đường thoáng đẹp
Mặt tiền biển rộng, không gian mở
Khu vực cao ráo, thuận tiện di chuyển

KẾT NỐI THUẬN LỢI:
Cách Cảng quốc tế Nam Vân Phong, Hòn Khói ...
Chính chủ bán đất mặt đường lý thái tổ  cam lâm 319m2, mặt tiền 10m, hướng đông nam.  0983 638 ***
3
11 tỷ 319 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, Tt.Cam Đức, H.Cam Lâm, KH

Chính chủ bán đất mặt đường Lý Thái Tổ (đường rộng 40m), thị trấn Cam Đức, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa, cách Quốc Lộ 1A 100m, gần Bãi Dài, sân bay Cam Ranh, 2 mặt đường.
Diện tích 319m², mặt tiền 10m, hướng Đông Nam.
Giá bán 11 tỷ.
Liên hệ: .
[ lô mặt tiền đường cao văn bé  nở hậu đẹp ] * gần biển hòn chồng 450m. giá  14,4 tỷ
3
14.4 tỷ 179 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Bé, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

[ Lô Mặt tiền đường Cao Văn Bé _ nở hậu đẹp ] * Gần biển Hòn Chồng 450m

Giá : 14,4 tỷ
_______

_ Vị trí: đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

_ Diện tích: 179m² (odt).

_ Ngang: 4m | NỞ HẬU | (hướng Bắc).

_ Đường nhựa rộng : 10m

_ Cách Biển Hòn Chồng: 450m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán đất mặt tiền đường mê linh, bàn cờ nha trang, giá 105tr/m2
3
16 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Mê Linh, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích: 152,3 ngang 5,6m
- Vị trí: khu bàn cờ cách biển 900m
- Phù hợp xây nhà ở và kinh doanh
- Hướng Đông Bắc
- Giá bán: 16 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán lô đất mặt tiền đường 23/10 xã vĩnh hiệp phường tây nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường 23/10 ngang 9m nở hậu kinh doanh cực tốt.

- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Hướng: Nam.
Mặt tiền đường 30m lưu lượng đông, thuận tiện kinh doanh đa ngành.
+ Vị trí đẹp đoạn giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung hướng Cầu Dứa, gần nút giao Ngọc Hội.
Chỉ 5 phút đến Biển và trung tâm TP. Nha Trang.

- Giá bán: 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).

- Pháp lý rõ ràng.
+ Phù hợp mở ...
Đất mặt tiền đ. cô bắc  gần chợ xóm mới cách biển nha trang chỉ 800m  101,1m2 giá 14,990 tỷ
5
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. CÔ BẮC - GẦN CHỢ XÓM MỚI CÁCH BIỂN 800m
- Diện tích: 101,1m² (ngang 4.4m)
- Đường rộng 11,2m sau quy hoạch 13m; hướng: Đông - Nam
- Ưu điếm: Dân cư đông đúc, via hè thông thoáng, phù hợp mớ Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch.
- Pháp lý: Số hồng
Giá : 14 tỷ 990 triệu
Liên hệ: - Hà Huy
Bán đất mặt tiền 9m, mặt đường 23/10, sát bên khu đô thị vĩnh điềm trung, nha trang, khánh hòa
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền 9m, mặt đường 23/10, sát bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.

Vị trí đẹp, mặt tiền rộng 9m, rất thuận tiện kinh doanh sầm uất, thuận tiện mở văn phòng cửa hàng mua bán, ngay bên khu đô thị Vĩnh Điềm Trung đầy đủ mọi tiện ích như Siêu thị Go, bệnh viện, trường học các cấp, trường quốc tế...

Diện tích: 194 m².
Giá bán chỉ: 70 triệu/m² (Bớt lộc).
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Bán đất biệt thự mặt tiền triệu quốc đạt đông mương vĩnh hoà, 320 m giá 53 tr /m2 gần bến du thuyên
3
16.96 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN TRIỆU QUỐC ĐẠT KHU ĐƯỜNG ĐỆ, VĨNH HÒA BẮC NHA TRANG

Vị trí đẹp: Khu biệt thự Đường Mương Dương Đệ, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
Mặt tiền đường Triệu Quốc Đạt rộng 16m khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ.

Diện tích: 320m² 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới theo nhu cầu

...
Lô đất ngang 9met mặt tiền 23/10 vĩnh điềm trung chỉ 70tr/m2, giá tốt đầu tư.  0931 800 ***
7
13.58 tỷ 194 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường 23/10 ngang 9met, đoạn Vĩnh Điềm Trung gần vòng xoay Ngọc Hội, kinh doanh cực tốt.
- Đơn giá chỉ 70 triệu/m², tổng tiền 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích đất: 194m² ngang 9m nở hậu 10met.
Vị trí: Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút đắc địa kinh doanh, hàng hiếm ít bán trên thị trường.
- Sổ hồng mới 2026.
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo).
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường bình hoà
3
16 tỷ 900 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Ms Hanh (2 tin đăng)
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường Bình Hoà
Chính chủ: Hạnh
Bán đất mặt tiền quốc lộ 26 vị trí đắc địa tại ninh tây, ninh hoà
4
11.5 tỷ 4266 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 26, X.Ninh Tây, Tx.Ninh Hòa, KH

Cần bán lô đất có mặt tiền bám đường rộng thuộc QL26, đường rộng 56m, Xã Ninh Tây, Ninh Hoà, Khánh Hoà, gần ngã 4 giao QL26 và DT5.
Khu vực tiềm năng sinh lời. Gần suối khoáng nóng Trường Xuân, gần UBND xã, trường học, y tế, chợ, khu dân cư hiện hữu.
DT 4266m² (đã trừ QHGT 724m²), ngang rộng 51m, thổ cư 500m².
Giá bán 11,5 tỷ.
Sổ hồng Pháp lý đầy đủ.
Lh: Ms. Hường .
Ngang 11m, dt 177m2, góc 2 mặt tiền đường 5m hẻm đoàn trần nghiệp, vĩnh phước, nha trang giá 62 tr
4
10.97 tỷ 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc cực đẹp, hẻm ô tô Đoàn Trần Nghiệp, Vĩnh Phước, Nha Trang.
Diện tích: 177 m².
Mặt tiền rộng: 11m.
Hướng Tây Bắc, đường bê tông 4 đến 5m.
Vị trí đẹp, khu trung tâm Bắc Nha Trang, tập trung nhiều khách du lịch, sinh viên các trường ĐH, CĐ...
Kinh doanh căn hộ, phòng trọ, cf, ăn uống sầm uất.
Giá bán: 62 tr/ m² có thương lượng.
Liên hệ: gặp Mr Quỳnh xem đất làm việc giá chính chủ.
Chủ cần ra nhanh đất full thổ cư quy hoạch 2 mặt tiền view đầm thuỷ triều.  0798 347 ***
4
17.95 tỷ 513 m²
Đất Mặt Tiền

X.Cam Hải Đông, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (15 tin đăng)
Diện tích 513m² full thổ cư, khu dân cư. Mặt tiền đường nhựa view Đầm Thuỷ Triều. Gần trung tâm trí tuệ nhân tạo, đầy đủ tiện ích. Lh:
Từ 0 tới 20 của 57

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Khánh Hòa theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm