Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền võ nguyên giáp 14m chỉ 47tr/m2
4
10.34 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất MT đường Võ Nguyên Giáp, đoạn gần câu cá Hai Mùng, khu dân cư 2 bên đông đúc
- Tổng diện tích : 220,7m² (trong đó đất ở 110,8m²) ngang 14m
Chỉ: 47tr/m²
E Niệm
Bán lô đất kđt mới sát biển giá tốt bắc nha trang , mặt tiền huỳnh văn nghệ ngang 10 m dt 278,8 m
4
14.36 tỷ 278 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT KĐT Mới SÁT BIỂN GIÁ TỐT BẮC Nha Trang

Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Vĩnh Hoà
Ngay gần Bến du thuyền quốc tế Amiana vị trí cực kỳ đẳng cấp

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 278,8m² (ngang 10m rộng đẹp)
* Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
* Hướng: Tây Bắc
* Đường hiện trạng: 13m ô tô tránh nhau thoải mái

Giá trị nổi bật:

* Thuộc khu đô thị mới ...
Góc 2 mặt tiền nguyễn phong sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4 giá 75tr/m²
4
11.55 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phong Sắc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền Nguyễn Phong Sắc, đang kinh doanh cà phê * mặt đường 2/4.

Giá: 75tr/m².

+ Vị trí: Nguyễn Phong Sắc, phường Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 154m² (ở đô thị).

+ Ngang: 11m và 13m / Hướng: Tây Nam và Bắc.

+ Nhựa ô tô rộng: 12m và 20m.

+ Cách biển: 2,5km / Sân bay Cam Ranh: 38km.
Bán 1550,6m2 full thổ cư mặt tiền đường hương lộ 45 diên phú cũ diên khánh khánh hòa
3
13.96 tỷ 1550 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hương lộ 45, X.Diên Phú, H.Diên Khánh, KH

Bán 1550,6m² full thổ cư mặt tiền đường Hương Lộ 45 Diên Phú cũ Diên Khánh Khánh Hòa.
+ Diện tích: 1876,5m² (1550,6m² thổ cư).
+ Đường nhựa rộng 6m sau quy hoạch rộng 22m.
+ Khu dân cư hiện hữu lâu đời.
+ Cách QL1A chỉ 1km, cách trung tâm TP Nha Trang 7km.
+ Phù hợp đầu tư phân lô sinh lời.
+ Gia bán: 9 triệu/m².
Liên hệ: gặp Thế Hiển.
Bán đất tặng nhà mặt tiền đường hồng lĩnh trung tâm nha trang
3
17.4 tỷ 204 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồng Lĩnh, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG LĨNH TRUNG TÂM NHA TRANG
- DT: 204,7m² ngang 7m Công nhận: 181,9m²
- Đường 10m. Quy hoạch 14m khu bàn cờ đẹp
- Vị trí trung tâm tiềm năng tăng giá cao - Phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Cách biển 1,5km
- GIÁ: 85 tr/m².

Liên hệ: gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán lô đất đẹp mặt tiền nguyễn khuyến, kđt nam vĩnh hải, nha trang
5
10.68 tỷ 171 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích 171,9m² mặt tiền rộng 6m, đường nhựa rộng 16m, dễ dàng di chuyển, thuận lợi cho việc kinh doanh.
Khu vực này có thể xây dựng tự do, thích hợp cho mô hình căn hộ hoặc ở vừa kinh doanh
+ Hướng Bắc
+ Gần công viên, bệnh viện, chợ đầu mối,...
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm
+ Gần khu ký túc xá các trường đại học, cao đẳng,...
---
Liên hệ: - Nhung
Bán đất mặt tiền phước long, nha trang , ngang 8m  giá tốt chỉ 19.9 tỷ
3
19.9 tỷ 162 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Mặt Tiền Phước Long, Nha Trang - 162m², Ngang 8m - Giá Tốt Chỉ 19.9 Tỷ
Vị trí: Mặt tiền đường Phước Long, Phường Phước Long, TP. Nha Trang, Khánh Hòa. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp kinh doanh mọi mặt hàng, khách sạn, nhà nghỉ. Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện cách tầm 300m đến 1km. Cách biển khoảng 1.5km. Đường rộng
Diện tích: 162.49 m² - Ngang ...
Bán đất tặng nhà 142,5m2 ngang 7,8m chỉ 16,8 tỷ. mặt tiền đường lê chân. trung tâm nha trang
3
16.8 tỷ 142 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà mặt tiền bàn cờ đường Lê Chân Phước Tân, Nha Trang.

- Diện tích: 142,5m ngang 7,8m.
- Hướng: Đông Nam. Đường 13m.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt.
- Vị trí đẹp, gần chợ, siêu thị, trường học. Khu dân cư đông, dân trí cao.
- Phù hợp nghỉ dưỡng, văn phòng, kinh doanh.

Giá bán: 16,8 tỷ (~117,9tr/m).

LH E. Hà Định: .
Cần bán rẻ 66,5 tr/m2. đất đẹp mt điện biên phủ , p. bắc nha trang. dt 270,4m2 vị trí kdbb cực vip
6
17.96 tỷ 270 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán giá rẻ: 66,5 tr/m2
LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐIỆN BIÊN PHỦ - VĨNH HOÀ, NHA TRANG.
Vị trí kinh doanh đắc địa.
==============
- Diện tích: 270,4m², (ngang rộng 6m, nở hậu 12m).
Trong đó có 150m² thổ cư, còn lại 120,4m² đất CLN.
- Hiện trạng trên đất có nhà cấp 4: Phía trước cho thuê 9 triệu/tháng. Phía sau nhà ở gia đình.
- Hướng: Bắc
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

- Vị trí: Nằm trên mặt đường ...
Siêu tốt đầu tư, đất mặt tiền đường 23/10 ngay kdt vĩnh điềm trung chỉ có 71.5triệu/m2
4
14 tỷ 195 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Siêu tốt đầu tư, đất mặt tiền đường 23/10 ngay KDT Vĩnh Điềm Trung chỉ có 71.5 triệu/m²
- Diện tích: 195.8m², ngang 9m, sổ đỏ chưa qua đầu tư có 189.4m² đất ở.
- Đối diện là Khu đô thị Vĩnh điềm trung, cạnh vòng xoay lớn A1 giao với đường 23/10.
Giá chỉ 14 tỷ
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc.
Mặt tiền quảng đức, phù hợp xây căn hộ * sát đường mai xuân thưởng * giá 13,2 tỷ
4
13.2 tỷ 122 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quảng_Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Quảng Đức, phù hợp xây căn hộ * Sát đường Mai Xuân Thưởng*.

Giá: 13,2 tỷ.

Vị trí: Quảng Đức, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích sổ: 122m² ODT.

Hướng Đông / ngang 6m.

Nhựa rộng: 10m.

Cách sân bay Cam Ranh: 36km / Cách biển Hòn Chồng: 699m / Mai Xuân Thưởng: 120m.
Chỉ 12,5 tỷ  bán đất mặt tiền điện biên phủ vĩnh hòa, bắc nha trang
6
12.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Điện Biên Phủ Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

Giá chỉ: 12,5 tỷ | Cách biển khoảng 500m.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 110m² (công nhận 100m²).
Ngang: 5m.
Mặt tiền đường Điện Biên Phủ rộng 16m.
Vị trí đẹp, đối diện khu quy hoạch Chợ Vĩnh Hòa khu Bắc Nha Trang.

Vị trí tiềm năng.
Khu dân cư đông đúc, kinh doanh thuận lợi.
Khu vực phát triển mạnh phía Bắc Nha Trang.
Cách biển khoảng ...
Giảm 1 tỷ  cần bán nhanh  đất mặt tiền điện biên phủ vĩnh hòa, bắc nha trang
6
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giảm 1 tỷ - cần bán nhanh - đất mặt tiền Điện Biên Phủ Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

Giá chỉ: 11,5 tỷ | Cách biển khoảng 500m.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 110m² (công nhận 100m²).
Ngang: 5m.
Mặt tiền đường Điện Biên Phủ rộng 16m.

Vị trí Tiềm năng.
Khu dân cư đông đúc, kinh doanh thuận lợi.
Khu vực phát triển mạnh phía Bắc Nha ...
Mặt tiền đoàn thị điểm, ngang 9,6m cách biển trần phú 500m giá 17,5 tỷ
4
17.5 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Thị Điểm, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Đoàn Thị Điểm, ngang 9,6m, cách biển Trần Phú: 500m.

Giá: 17,5 tỷ.

+ Vị trí: Đoàn Thị Điểm, P Xương Huân, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 126m² (ODT) { sau QHGT: 100m².

+ Ngang: Gần 9,6m (hướng Tây Bắc).

+ Nhựa ô tô rộng: 16m.

+ Cách Biển Trần Phú: 500m / sân bay Cam Ranh: 33km.
B191. 20 tỷ 2.100m (400m thổ) mặt tiền ql1a tặng 19 phòng đang kd
6
20 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

B191. 20 TỶ 2.100M (400M THỔ) MẶT TIỀN QL1A TẶNG 19 PHÒNG ĐANG KD

Đắc Lộc Vĩnh Phương gần Vành Đai 3, bến xe mới (~300m)

Sổ 2.648m (còn ~2.100m) 400m thổ cư, còn lại QH thổ

Tặng nhà nghỉ 19 phòng 19 WC đang khai thác tốt
Mặt tiền QL1A rộng 22,5m (QH 53m)
Hướng Bắc

Cách TT Nha Trang ~6km khu vực phát triển mạnh
Tiện ích 1km đầy đủ nhu cầu thuê cao

~9,5tr/m thương lượng
...
Góc 2 mặt tiền đường ngô đến  ngang 9,5m & 24m, cách suối khoáng nóng tháp bà 300m giá 10,5 tỷ
4
10.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Đến, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền đường Ngô Đến - ngang 9,5m & 24m * Cách suối khoáng nóng Tháp Bà: 300m.

Giá: 10,5 tỷ.

+ Vị trí: Hương Lộ Ngọc Sơn, P Ngọc Hiệp, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 223m² (ODT).

+ Ngang: 9,5m & 24m (hướng Đông và hướng Bắc).

+ Nhựa ô tô: 10m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 2km / sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất mặt tiền đường hoàng văn thụ gần ngã tư quang trung
3
19.44 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Nha Trang. Gần ngã tư Quang Trung.

- Khu vực kinh doanh sầm uất trung tâm.
- 120 m², ngang 6,5m.
- Giá bán 162tr/m².
Thuế ai nấy chịu.
Liên hệ: .
Lô mặt tiền quảng đức, phù hợp xây căn hộ, ngang 7,5m, sát đường mai xuân thưởng. giá 12 tỷ
3
12 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quảng_Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô mặt tiền Quảng Đức, phù hợp xây căn hộ - ngang 7,5m sát đường Mai Xuân Thưởng.

Giá: 12 tỷ.

+ Vị trí: Quảng Đức, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích sổ: 152,6m² ODT.

+ Hướng Đông / ngang 7,5m.

+ Nhựa rộng: 12m.

+ Cách Sân bay Cam Ranh: 35km / Cách biển Hòn Chồng: 699m / Mai Xuân Thưởng: 120m.
1,1 ha mặt tiền ql27c có thổ cư  cầu bà khánh vĩnh, view sông khánh lê cực đẹp, giá đầu tư
8
13.2 tỷ 11000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 27C, X.Cầu Bà, H.Khánh Vĩnh, KH

Người đăng: Pham Thu (9 tin đăng)
1,1 HA MẶT TIỀN QL27C - CẦU BÀ KHÁNH VĨNH, VIEW SÔNG KHÁNH LÊ CỰC ĐẸP, GIÁ ĐẦU TƯ
Diện tích: 11.000m² (1,1ha)
Có sẵn 1000m² Thổ Cư
Ngang bám đường quốc lộ 150m

- Đất quy hoạch toàn bộ thổ cư
- QL27C khu vực Cầu Bà quy hoạch mở rộng đường 65m
- Đất triền đồi, View sông Khánh Lê cực đẹp, khí hậu mát mẻ như Đà Lạt

- Đã đầu tư hạ tầng, phù hợp làm farmstay, camping, trạm dừng chân

Giá chỉ 1.2tr/m² ...
Bán lô đất 310m2 gần biển bến du thuyền, mặt tiền đường triệu quang phục chỉ có 45tr/m2
6
13.95 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 310m² gần biển bến du thuyền, mặt tiền đường Triệu Quang Phục chỉ có 45tr/m2
- Diện tích : 310m², ngang 15.5m
- Đường rộng 16m, mặt hướng ra biển, mặt sau thoáng, sổ hồng đất ODT 100%
- Thích hợp xây biệt thự nghĩ dưỡng hoặc kinh doanh homestay, căn hộ rất phù hợp