Bán đất mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền mặt tiền nguyễn thị minh khai nha trang. ngang 10m đẹp, biển 500m. đang có dòng tiền 110tr
8
102.15 tỷ 291 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang. Ngang 10m, biển 500m. Đang có dòng tiền thuê 110 triệu/tháng.
- Diện tích: 291,8m² ngang 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường rộng 20m(không giải phân cách).
- Cách biển, tháp Trầm hương 500m.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí siêu đẹp, gần biển.
- Chiều ngang rộng xây Khách sạn. Có GPXD khách sạn 20 tầng nổi, 1 tầng hầm, đã xây dựng phần móng.
- Hiện đàn cho ...
Bán lô đất vippro mặt tiền trung tâm khu bàn cờ nha trang đường trịnh phong ngang lên đến 18m
3
81.18 tỷ 451 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Phong, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất VipPro mặt tiền trung tâm khu Bàn Cờ Nha Trang Bề ngang lên đến 18m, vuông đẹp, đoạn chưa qua Ngô Gia Tự.
Diện tích: 451m² ( 18m 25m).
Phù hợp xây dựng Khách Sạn, Nhà Hàng, Trung Tâm Thương Mại, Tòa Nhà Văn Phòng......
Cách Biển Trần Phú chỉ 700 mét.
Giá bán: 180 triệu/m² (thương lượng).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Đất vàng phố tây nha trang 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật giá tốt
3
139 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

2 MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT LÕI PHỐ TÂY NHA TRANG

Diện tích đất 448,8m full TMDV, mặt bằng hơn 11m hiếm có
Vị trí đắc địa, cách biển 1 phút, khu du lịch sầm uất
Xây được 20 tầng, đã ép cọc tầng hầm khoảng 7 tỷ
Phù hợp xây khách sạn, hiện đang cho thuê nhà hàng có dòng tiền
Mặt tiền sau xe máy đi thoải mái, thuận tiện thoát hiểm

Giá 310 triệu/m (giảm từ 340 triệu/m)

Liên hệ Trinh ...
Lô góc 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật  ngang khá dài 10,7m * cách biển trần phú 400m. giá 144 tỷ
3
144 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

lô đất góc 2 mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật - ngang khá dài 10,7m * Cách biển Trần Phú: 400m.

Giá: 144 tỷ
______

+ Vị trí: Nguyễn Thiện Thuật, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 449m² ODT.

+ Ngang: 10,7m (hướng Đông).

+ Nhựa rộng: 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Lô mặt tiền đường đống đa  ngang 10m, gần đường tô hiến thành  khu phố hàn quốc. giá 75,89 tỷ
3
75.89 tỷ 271 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đống Đa, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Đống Đa - ngang 10m, gần đường Tô Hiến Thành khu phố Hàn Quốc.

Giá: 75,89 tỷ
____

+ Diện tích: 271m² (ODT).

+ Ngang: 10m / hướng Đông Bắc.

+ Đường ô tô nhựa rộng : 13m

+ Khu vực: Đường Đống Đa, P Tân Lập, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / Biển Trần Phú: 700m.
Mặt tiền đường lê quý đôn , dài 14m  gần tô hiến thành phố hàn * vị trí cực đẹp.  giá 59,9 tỷ
3
59.9 tỷ 363 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Lê Quý Đôn , dài 14m - gần Tô Hiến Thành phố Hàn * vị trí cực đẹp.

Giá: 59,9 tỷ
_____

+ Có cắt bán 1/2

+ Vị trí: đường Lê Quý Đôn, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 363m² (ODT).

+ Ngang: 14,1m / Hướng Tây Nam

+ Nhựa ô tô rộng: 13m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 33km / biển Trần Phú: 600m.
Bán đất lô góc mặt tiền 20 nguyễn thiện thuật gần nguyễn thị minh khai, vị trí rất đẹp
4
143.36 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (7 tin đăng)
Bán nhanh, thương lượng giá!!!
Giờ kiếm đâu ra 1 lô có sẵn giấy phép xây dựng 20 tầng nữa đâu ạ!!!!
-
Bán đất mặt tiền 20 Nguyễn Thiện Thuật gần Nguyễn Thị Minh Khai - lô Góc
Diện tích: 448m² ngang 11,5m
Hướng Đông
Vị trí đất đẹp đường hiện trạng 20m và bên hông hẻm 2.5m cách Biển 2 phút đi bộ
Đã có giấy phép xây dựng khách sạn 20 tầng + 01 tầng hầm
Giá bán nhanh: 320tr/m² (đã bao gồm tiền ép ...
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại P. Phước Tân, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Phước Tân, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm