Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô nhà đất góc 2 mt đường nam kỳ khởi nghĩa, quận 3 dt 30x100m, nh 53m. cn 2800m2  2500 tỷ
3
2500 tỷ 2800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.7, Quận 3, HCM

Bán lô nhà đất góc 2 mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7 Quận 3.
- Diện tích: 30mx100m. Nở hậu: 53m. Công nhận 2800m².
Siêu vị trí thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, công ty...
- Góc 2 mặt tiền đường lớn; Khu vực cho xây dựng siêu cao tầng.
- Sổ hồng cá nhân, công chứng nhanh.
Giá 2500 tỷ.
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
A/C gặp Toàn chỉ có được, không có ...
Bán đất mặt tiền 553m2(12*44) ngay tô vĩnh diện vincom thủ đức sẵn hđt 50tr/th xpxd hầm 5 tầng
5
- Gần góc ngã tư Tô Vĩnh Diện, P. Linh Chiểu, cách Vincom Thủ Đức chỉ 300m, ra ngã tư Thủ Đức 1 phút di chuyển, khu kinh doanh ăn uống nhộn nhịp.
- Diện tích 553m² ngang 12 x 44m full thổ cư, xây được hầm 5 tầng.
- Thích hợp làm tòa nhà văn phòng, khách sạn, quán café, nhà hàng.
- Sổ hồng riêng.
- Giá 64 tỷ thương luọng.
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ ...
Bán lô đất 2 mt sông sài gòn đường 11 phường an phú q2, diện tích siêu đẹp dt = 3300m2  215 tỷ
3
215 tỷ 3300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán lô dất lớn siêu phảm khan hiếm duy nhất có MT sông Sài Gòn Quận 2.
Bán lô đất MT Sông Sài Gòn xây nhà ở đẹp ngay đường 11 Phường An Khánh. Quận 2.
Di chuyển ra ga Metro Rạch Chiếc gần. Ngay sông Sài Gòn, khu vực xd cao tầng căn hộ dich vu.
DT: 3300m² ngang 66m x 55m.
Có san 400m² thổ cư XD ngay.
Đường xe hơi 12m. Rộng rải thoáng mát.
Giá bán chỉ = 215 tỷ.
LH ngay số Hoàng Hưng xem đất ...
20 x 40m đất mặt tiền võ văn tần  khu dinh độc lập
4
700 tỷ 798 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Tần, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Người đăng: Lê Huy (4 tin đăng)
20 x 40m Mặt tiền Võ Văn Tần - 700 tỷ.
- Vị trí: Đối diện bảo tàng chứng tích, quanh khu Dinh Độc Lập.
- Tổng diện tích chung: 798m² (Bao gồm 19 sổ 1 cá nhân đứng tên).
- Pháp lý: Cá nhân sổ cầm tay.
- Quỹ đất build được chung cư, toà cao tầng.
Siêu phẩm quỹ đất vàng tân phú 2.288m2 mặt tiền vườn lài giá rẻ "giật mình" 96tr/m2
3
220 tỷ 2288 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG TÂN PHÚ 2.288M2 MẶT TIỀN VƯỜN LÀI GIÁ RẺ "GIẬT MÌNH" 96TR/M2

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất quy mô lớn duy nhất còn sót lại tại trục đường sầm uất Vườn Lài, Phường Tân Thành.

Diện tích siêu khủng: 24m x 76.5m. Nở hậu cực tài lộc: 43m.

Công nhận: 2.288m² (Đất ở đô thị).

Chỉ tiêu xây dựng: Tiềm năng cực lớn với quy mô Hầm + Lửng + 8 Tầng + MCT. Phù hợp làm Building ...
Ngộp bank giá cực sốc chỉ 24,8tr/m2 cho lô đất mặt tiền song hành rừng sác bình khánh  0901 002 ***
5
19.9 tỷ 804 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Rừng Sác, X.Bình Khánh, H.Cần Giờ, HCM

Chủ đất đang kẹt tiền xoay sở cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Rừng Sác, tuyến đường xuyên tâm kết nối thẳng Vinhomes Cần Giờ và Biển.
Vị trí đất thuộc trung tâm xã Bình Khánh, Cần Giờ, TP.HCM.
Đang mở rộng đường Song Hành Rừng Sác - Giá tăng phi mã trong thời gian tới.
- Diện tích đất: 804m² có sẵn 300m² thổ cư.
- Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, gần trung tâm hành chính.
- Giá bán chỉ 19 ...
Đất mặt tiền đường 154 thủ đức có sẵn dãy trọ, 929 mét vuông, sát làng đại học, giá 45 tỷ
10
55 tỷ 929 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 154, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Cô chú anh chị đang tìm quỹ đất lớn để xây căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư khai thác dòng tiền thì coi ngay lô này với em Đăng nha.
Diện tích: 929 mét vuông. Ngang 13.2 mét x dài 73 mét (Diện tích cực khủng, vuông vức).
Thổ cư: Đã có sẵn 200 mét vuông thổ cư, còn lại 729m² là đất cây lâu năm.
Vị trí: Mặt tiền đường 154. Cách Xa lộ Hà Nội chỉ 400 mét, ra Hoàng Hữu Nam 600 mét. Sát bên khu Làng Đại học ...
12.000m mt đổ xuan hợp ngang 80m, khu dang kd sầm uất, khu liên hợp đất đẹp nhất khu vực, ưuy hoạch
3
590 tỷ 12000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

12.000m² MT ĐỔ XUAN HỢP NGANG 80M, KHU DANG KD SẦM UẤT, KHU LIÊN HỢP ĐẤT ĐẸP NHẤT KHU VỰC, ƯUY HOẠCHGIÁO DỤC,

Cơ hội thu gom quỹ đất lớn hiếm trong khu vực
Vị trí: Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức
Kết nối nhanh: Xa Lộ Hà Nội Metro số 1 Nguyễn Duy Trinh
Diện tích chuẩn:
80m 150m (~12.000m)