Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường nguyễn tuyển, quận 2 (cũ) tp.hcm
3
52 tỷ 319 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất vip nhất đường Nguyễn Tuyển Bình Trưng Tây, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Tuyến đường huyết mạch Nguyễn Tuyển khu vực phát triển mạnh, phù hợp xây dựng building, căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc khai thác đầu tư lâu dài.
Quy hoạch đẹp tiềm năng tăng giá cao.
Thông tin chi tiết từng lô:

Số 82 Nguyễn Tuyển.
Diện tích: 319,1m².
Giá bán: 52 Tỷ.

Quy cách xây dựng: 1 Hầm 10 Tầng.
Liên hệ: Minh ...
Bán đất mặt tiền sông sài gòn đường vườn lài an phú đông. chỉ 31tỷ
4
31 tỷ 481 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán đất mặt tiền đường ven sông Sài Gòn, P. An Phú Đông, TP. HCM.
Vị trí gần bệnh viện Hồng Đức, KDC Senturia Vườn Lài 200m và ĐH Nguyễn Tất Thành...

- Diện tích: 481,7m² (9,35 x 52m). Thổ cư 420m2
- Giá: 31tỷ.
- Đường đang trải nhựa thông về cầu sắt.

Liên hệ xem đất: .
Bán gấp đi nhật đất mặt tiền đường linh trung  ngang khủng 7.2m xây dựng hầm 7 tầng
6
27.5 tỷ 380 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN GẤP ĐI NHẬT MẶT TIỀN đường Linh Trung - Ngang khủng 7.2m Xây dựng Hầm 7 tầng

Kết nối Metro 500m.
Gần nhiều trường Đại Học. Tiện ích chợ. Siêu thị trường các cấp bán kính dưới 1km.

GPXD: Hầm + 6 tầng + lửng. Thích hợp xây Chdv. Khách sạn dòng tiền cực cao.

- Diện tích : 380m² ngang 7.2m x 53m

- Giá 27 tỷ 500tr còn bớt cho AC thiện chí

______________ : em An CÓ GIÁ CHỐT TỐT NHẤT ! ...
Bán đất thổ. dt 10*50m mặt tiền đường nhựa
3
7.5 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Thị Khai, X.Hưng Long, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất góc 2 mặt tiền đường Phan Thị Khai, Hưng Long, Bình Chánh.
Cách đường An Phú Tây Hưng Long Long 500m. Cách chợ thuận Đạt 1km.
DT 10 *50m=500m² có 300m² thổ cư.
Thích hợp làm nhà vườn hoặc kho xưởng nhỏ.
Giá 7,5tỷ
Bán gấp nền đất thổ cư dt 450m2 mặt tiền đường gò dưa, trung tâm quận thủ đức giá 65 tỷ
5
65 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Gò Dưa, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán mặt tiền Gò Dưa quận Thủ Đức.
Với tổng diện tích 450m².
Đã tách thành 5 nền Diện tích: 4m dài 23m.
Vị trí rất đẹp, đất vuông vức.
Mặt tiền đường 16m.
Tiện xây dựng dự án, trường học, TTTM...
Công chứng sang tên mau lẹ.
Thông tin chính xác 100%.
Mong tiếp khách thiện chí. Môi giới xin đừng phiền.
LH: Lê Trâm.
Trân trọng.
(Tôi không làm việc với môi giới, đừng giả làm khách hàng lấy thông tin ...
Siêu phẩm! góc 2 mặt tiền 380,9m2  chỉ 75tr/m2  ngay kdc sông đà  đường thông tứ phía
6
28.6 tỷ 380 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Vị trí tiềm năng sinh lời cao, mua giữ tài sản hoặc xây biệt thự đều cực kì tốt. Sát bên đầy đủ tiện ích, đường thông ra Hiệp Bình & Quốc lộ 13. Cách TTTM Gigamall chỉ 2km - Thuận lợi di chuyển ra sân bay TSN.

- Diện tích: 12,3x30m - 380,9m² (Công nhận đủ).
- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riên chính chủ.
- Đường thông tứ phía, 2 làn xe ôtô chạy thoải mái.

- Giá bán: 28,6 tỷ (~75 triệu/m²).
- Liên ...
720tr cô lan chính chủ bán nhanh 315m2 đất gia đình mặt tiền nguyễn thị lắng, củ chi
6
720 triệu 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Lắng, X.Phước Vĩnh An, H.Củ Chi, HCM

Người đăng: (17 tin đăng)
Diện tích 315m² ngang 8.5m dài 37m, HNK.
Ngay mặt tiền Nguyễn Thị Lắng, xã Phước Vĩnh An, Củ Chi.
Cách TL8 200m, gần trường cấp 1, 2, chợ,.. Điện nước tiện ích xung quanh đầy đủ.
QHKDC đã đăng ký lên thổ.
Làm nhà vườn, làm xưởng, đầu tư cho thuê... Đều được.
Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Thương lượng KH thiện chí, miễn tiếp trung gian.
Trả nợ cần bán gấp lô đất làm nhà vườn 309.7m2 mặt tiền đường ba sa trung lập hạ, củ chi
4
1.1 tỷ 309 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ba Sa, X.Trung Lập Hạ, H.Củ Chi, HCM

Người đăng: (17 tin đăng)
Cần tiền bán gấp lô đất làm nhà vườn đẹp mặt tiền Ba Sa Trung Lập Hạ, Củ Chi.
Diện tích: Ngang 8m dài 39m tổng 309,7m² CLN.
Mặt tiền đường Basa 20m, xe tải tránh nhau.
Kinh doanh buôn bán, làm nhà vườn, làm xưởng, xây biệt thự nghỉ dưỡng đều được.
Sổ riêng, pháp lý chuẩn.
Giá bán đầu tư cực tốt.
Liên hệ ngay nhận thông tin & xem đất, miễn trung gian. Xin cảm ơn.
Chủ gửi lô đất 409m2 ngang 10m mt trần quang đạo, từ quốc lộ 22 vào chỉ 800m, hợp làm nhà vườn!
3
750 triệu 409 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Quang Đạo, X.Tân Thông Hội, H.Củ Chi, HCM

Đất mặt tiền đường Trần Quang Đạo, xã Tân Thông Hội (cũ), xã Củ Chi (mới), TP. HCM, đường nhựa trước nhà 10m, đường thông, ra lại Quốc lộ 22 chỉ 800m.
Diện tích 409m² (10mx41m), thổ cư sẵn 200m², hợp làm nhà vườn, khí hậu mát mẻ, thoải mái.
Giá mềm, thương lượng chính chủ đất.
Khu vực dân cư hiện hữu, hướng Đông Nam phong thủy tốt, bán kính 1,5km đầy đủ tiện ích sinh hoạt, giáo dục, ăn uống,...
Đất xây cao 26 tầng chỉ 206 triệu/m2  mặt tiền song hành  xa lộ hà nội ngay tuyến metro cực hiếm
10
100 tỷ 486 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Song Hành, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

bán Khuôn đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp - Song Hành Xa Lộ Hà Nội ), P.An Phú, Quận 2.
- Vị trí: gần Đường An Phú. View Ga Metro

- Diện tích: 27m x 17m. Công nhận: 486m².

- Nhà cấp 4. Chỉ tiêu xây dựng cao tầng: 26 Tầng.

- Giá 100 tỷ

LH Nguyên Anh Real
Hiếm đất mặt tiền dt 13m x 31m đường 38 hiệp bình chánh  cần bán gấp chủ giảm mạnh còn 34 tỷ.
4
34 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 38, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: Nằm đầu đường 38 sát chợ và giáp đường Hiệp Bình - cách đường Phạm Văn Đồng 300, Quốc lộ 13 hơn 1km.
- Size đất cực hiếm: 13m x 31m full thổ.
- Anh chị tìm để xây Văn Phòng Công ty, hay xây làm căn hộ dịch chuẩn bài luôn ạ!
- Được xây cao 7 tầng, xây dựng tự do.
- Gía tốt: 40 tỷ giảm còn 34 tỷ vẫn còn thương lượng đang rất cần bán ạ.
- Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, tiện ích quá ...
Bán đất củ chi, bán lô đất mặt tiền đường 490, diện tích 10mx42m tổng 418m2, xã phạm văn cội.
4
5 tỷ 418 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 490, X.Phạm Văn Cội, H.Củ Chi, HCM

Cần tiền trong làm ăn bán lô đất mặt tiền đường 490, xã Phạm Văn Cội, huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

Diện tích: 10m x 42m , tổng 418m² full thổ cư, đất cao ráo, có sẵn tường rào kiên cố, xây dựng ngay.

Vị Trí: Cách ngã tư Đường Phạm Văn Cội và Đường 490 khoảng 90m. Chợ, Trường Học trong bán kinh150m, xung quanh đầy đủ tiện ích, thích hợp đầu tư, kinh doanh, ở buôn bán quán ăn, cho thuê

Pháp ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Đất mặt tiền kênh đá hàng đường 144 xã bình mỹ  củ chi, view kênh thoáng mát, 457m2
4
3.3 tỷ 457 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 144, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Đất mặt tiền kênh Đá Hàng đường 144 xã Bình Mỹ - Củ Chi, view kênh thoáng mát, 457m².
- Cách đường Bình Mỹ vào 500m là tới. Đường 5m, ô tô tới nơi.
- Mặt tiền đường 144, đang chuẩn bị làm nhựa.
- Diện tích 457m², có 166m² thổ cư, kích thước 29x23.
- Sổ riêng, xây dựng tự do, pháp lý sạch, thích hợp làm nhà vườn, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời.
- Giá 3,3 tỷ thương lượng.
Bán đất thổ cư mặt tiền nguyễn văn mạnh  long hòa (gần vin lấn biển), 405m2 gần chợ và trường học
5
14.18 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Mạnh, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Mặt tiền Nguyễn Văn Mạnh - Long Hoà, gần 2 trường học, chợ Long Thạnh, cách biển 1,5km:

DT: (8x45) - 405,3 m² có sẵn 150m² thổ cư và căn nhà cấp 4 trên đất.
Giá: 35 triệu/m².

LH: .
Đất vườn nhà bè diện tích 10x48.5m, mặt tiền hẻm nhựa xe tải ra vào thoải mái
3
4.5 tỷ 485 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất vườn Nhà Bè: Diện tích 10x48.5m, mặt tiền hẻm nhựa xe tải ra vào thoải mái.
+ Vị trí: Mặt tiền hẻm 1991 Lê Văn Lương, Nhơn Đức.

+ Diện tích: 10x48.5m, sổ 485m².

+ Hiện trạng đường đã trãi nhựa, xung quanh có nhiều nhà vườn xây ở.

+ Xung quanh cũng có 3 - 4 căn nhà vườn khách ở trung tâm xuống mua xây cuối tuần giải trí.

+ Vị trí đẹp giá rẻ, diện tích đất đẹp xung quanh không còn miếng thứ ...
Cần bán đất mặt tiền chỉ 57tr/m2 tại ql50 xã đa phước  bình chánh
8
21 tỷ 368 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 50, X.Đa Phước, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán DT 368m², sử dụng 452m² đất mặt tiền QL50 - xã Đa Phước - Bình Chánh.
Thửa số 475 - 528 tờ 02.
- Mặt tiền 8.8m, sâu 28m (nở hậu).
- Công nhận 368m² thổ cư.
- Quy hoạch khu dân cư hiện hữu.
- Cách nút giao Trịnh Quang Nghị 50m.
- Cách Nguyễn Văn Linh 4km.
- Cách đường dẫn cao tốc Bến Lức - Long Thành 2km.
- Giá chỉ 57tr/m² thổ cư.

Vị trí bản đồ: ...
Từ 200 tới 217 của 217

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh