Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền trần văn mười, hóc môn, tp. hồ chí minh. giá 9.5 tỷ
5
9.5 tỷ 157 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Văn Mười, X.Xuân Thới Thượng, H.Hóc Môn, HCM

Chính chủ gửi đất mặt tiền Trần Văn Mười, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh giá 9.5 tỷ.
- Địa chỉ: Trần Văn Mười, Xã Bà Điểm (Xuân Thới Thượng cũ), Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 5 x 31m (157,3m²) có 111m² thổ cư.
- Đường: 12m (lộ giới 30m).
- Cách chợ Đại Hải 900m.
- Cách chợ đầu mối Hóc Môn 1.5km.
- Cách chợ Bà Điểm 2.5km.
- Thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề, còn cặp lô đôi.
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Lô đất quá rẻ vị trí đẹp ngay mặt sát mặt tiền nguyênd duy trinh sắp mở 30m giá đầu tư sinh lời cao
4
7.6 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Mô tả:
- lô đất giá quá tốt chỉ 48TR/M2 vị trí đẹp không lỗi sổ vuông vức
- lô đất cực đẹp nằm ngay khu dân trí đồng bộ xây cao tầng
- cách mặt tiền Nguyễn duy trinh chỉ 30m đường xe hơi rộng rãi
- chủ ngộp bank cần bán gấp giá đầu tư mua là lời
- pháp lý chuẩn chủ cần trả nợ ngân hàng nên bán gấp
Bán khuôn đất biệt thự, lô góc 2 mặt tiền, view trực sông sài gòn  10x20m không lộ giới, cực hiếm
3
34 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Bình Lợi, Phường 13 , Bình Thạnh

Diện tích: Ngang 10 dài 20m, công nhận đủ 200m2
Hiện trang: Đất trống tiện xây ngay
Quy mô xây dựng: hầm trệt 2 lầu sân thượng
Vị trí Vàng: là Lô góc 2 mặt tiền, View trực sông Sài Gòn, hẻm thẳng 1 trục vào tới đất, đường 12m không lộ giới, không lỗi phong thủy
Khu vực đã được đắp bờ kè, bài bản ngay từ đầu, lô đất thược dự án 1/500 quy ...
Chủ ngộp bán giá ngon! mt trần tử bình  việt kiều. 192m2 thổ đủ. pl rõ ràng  cần tìm chủ mới
3
850 triệu 192 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Tử Bình, Tt.Củ Chi, H.Củ Chi, HCM

Người đăng: Thiennhu (5 tin đăng)
Chủ gửi: Mặt tiền Trần Tử Bình, khu Việt Kiều.
- Xã Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 6 * 32m tổng 192m² full thổ.
- Sổ riêng, khu dân vư hiện hữu.
- Giá bán: Ngộp.
Sát bên chợ Việt Kiều, tiện ích đầy đủ, xung quanh mua bán sầm uất.
- Thích hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh.
Thiện Thảo.
Hailong real bán đất full thổ cư gần mt nguyễn văn tạo, hiệp phước 153m² 3,6 tỷ
4
3.6 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 153m² full thổ cư 100%.
Kích thước: Ngang 4,7m dài 32m.
Đường trước đất: Đường 3,5m.
Vị trí: Cách mặt tiền Nguyễn Văn Tạo 40m, gần cầu Hiệp Phước, qua cầu là tới Long Thới.
Hiện trạng: Đất trống, xây dựng tự do hoàn công ngay.
Giá bán: 3,6 tỷ (thương lượng).
Lợi thế nổi bật:
Pháp lý chuẩn: Full thổ cư, sổ riêng, công chứng nhanh.
Vị trí sát mặt tiền, giá mềm, phù ...
Đất xây chdv ngay hoàng diệu 2, đh ngân hàng  182m² mặt tiền 6m bề thế  xây hầm + 6 tầng
3
14 tỷ 182 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 19, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất xây CHDV ngay Hoàng Diệu 2, ĐH ngân hàng - 182m² mặt tiền 6m bề thế - xây hầm + 6 tầng.

* DT: 182.2m² mặt tiền 6m bề thế.
NMT20LC.
* Vị trí cực đẹp đường nhựa xe hơi thông tứ tung ngay ĐH Ngân Hàng.
* Khu vực nhu cầu thuê cực cao. Thích hợp xây CHDV, Văn Phòng công ty, Trung tâm dạy học.

* Hệ số XD cao tầng cấp phép 1 hầm 6 tầng.

* Giá: 14 tỷ.

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và ...
Ngợp bank bán gấp đất 2mt ngay nguyễn thị tú
3
6 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Tú, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

- Ngợp bán gấp lô đất đường Nguyễn Thị Tú.
- Diện tích: 200m² đất. Full thổ. Thuận tiện xây mới biệt thự, CHDV thu nhập cao, kho, xưởng,....
- Đường xe hơi chạy thông. Cách mặt tiền đường chỉ hơn 100m.
- Vị trí cực đẹp ngay Lê Thị Tú, KDC Vĩnh Lộc, Ngã Tư Gò Mây, chợ,....
- Giá bán gấp chỉ 6 tỷ ( đã hạ 1 tỷ )
Đất đẹp  giá đẹp, toạ lạc mt nhữ tiến hiến, tt củ chi  sổ hồng riêng  công chứng ngay
3
800 triệu 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhữ Tiến Hiến, Tt.Củ Chi, H.Củ Chi, HCM

Chủ vừa gửi: Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền đường Nhữ Tiến Hiến, Thị Trấn Củ Chi.
- Diện tích: 10m * 17m = 170,5m² ( 140m² thổ cư ), xây dựng tự do
- Sổ hồng riêng, khu dân cư hiện hữu.
- Giá thương lượng bớt lộc.
* Vị trí: Đắc địa chỉ cách TL8 vài trăm mét, đường thông thoáng, khu dân cư đông đúc, mua bán sầm uất. Gần Công ty may Kim Thành, trường chợ kế bên.
- Thích hợp xây biệt thự mini hoặc đầu ...
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn tuyển ở bình trưng tây q2 cũ tp hcm
18
21 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp MT đường Nguyễn Tuyển cách Nguyễn Duy Trinh vào 50m phường Bình Trưng Tây Q2. Cũ. Tổng DT sử dụng 151m² 7mx21,5m giá bán 21 tỷ TL nhẹ.

Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí nhà đất. / Zalo .
Bán đất góc hai mặt tiền tặng nhà c4 đường lê văn việt, tp thủ đức, 8x23,5m, vỉa hè 4m, nhỉnh 41tỷ
5
41.8 tỷ 162 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Phước Long A, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhanh nhà góc 2 mặt tiền đường Lê Văn Việt, Quận 9 cũ, TP Thủ Đức, nay là Phường Phước Long, giao cắt đường Võ Nguyên Giáp, Xa Lộ Hà Nội, Võ Văn Ngân, Man Thiện, hàng xóm Thảo Điền, Vinhomes, Khu Công Nghệ Cao, xung quanh các trường đại học lớn Đại học Giao Thông Vận Tải, trường Chính Trị Trung Ương...
+ Liên hệ: Ngay để làm việc chính chủ.
+ Diện tích: 8x23,5m² = 162.3m², 100% đất ở khu dân ...
Bán lô đất mt đường số 29, p. an phú, quận 2, 8x20m, 34 tỷ
3
34 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 29, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất MT đường số 29, P. An Phú, Quận 2, 8x20, 34 tỷ.
- DT: 8x20 (CN 160m²).
- Hiện trạng đất trống, view công viên thoáng mát.
- Vị trí: Đẹp thoáng, khu vực xây cao.
- Giá: 34 tỷ.
- LH: Chị Thảo .
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Cực hiếm (8x22) mt ngay trần não xd hầm 7 tầng tiện xây chdv dòng tiền siêu hot tại an khánh
5
34.42 tỷ 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây văn phòng / CHDV đường số 1, An Khánh (P. Bình An cũ).

- Ngay Trần Não - Song Hành, ga Metro.
- Diện tích: 18x22m.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

Giá 34,4 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay Nguyên Anh BĐS Trung Tâm Sài Gòn.

Chuyên tư vấn đầu tư - nhận ký gửi mua bán - cho thuê bất động sản cao cấp như: Biệt thự, nhà phố trung tâm, cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
Duy nhất! đất view sông  mt thân văn nhiếp. dt 12x19m. xd hầm, 4 tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, thơ mộng
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con cái ...
Bán đất tại đăng thị tô, 1,171 tỷ, 168 m2, mặt tiền 10m
3
1.17 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đăng Thị Tô, X.Nhuận Đức, H.Củ Chi, HCM

Đất nền siêu đẹp tại Đường Đăng Thị Tô, Xã Nhuận Đức, Hồ Chí Minh (Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh cũ) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 5mx34m 168m², mặt tiền rộng 10m cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. Đường vào rộng 10m, dễ dàng cho xe cộ ra vào. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: - Trang Nguyễn.
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl