Bán đất mặt tiền tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp giảm 1 tỷ  đất mt đường 10m khu hải sơn 238 hoàng diệu 2 p. linh chiểu
6
9.9 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất Khu dân cư Hải Sơn - 238 Hoàng Diệu 2 - P. Linh Chiểu - Thủ Đức
- DT 99m² (5 X 18m nở hậu) full thổ cư. xây dựng cao tầng.
- Khu dân trí bậc nhất thủ đức, có công viên nội khu, an ninh, dân trí cao
- Đường rộng 10m, xe hơi đậu trước nhà, thuận tiện ở hoặc làm văn phòng công ty. đi bộ vài bước ra mặt tiền, khu hành chính, tập trung nhiều trường đại học lớn.
- Chính chủ gởi bán giá 9.9 tỷ ...
Đất hiếm 2 mặt tiền đường đặng văn bi  bình thọ  dt 112m2 (ngang 9 x 14.5m) xây cao tầng
5
9.3 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gởi bán đất đường xe tải ngay chung cư Moonligh, đoạn sung nhất trục đặng văn bi
- DT công nhận 112m² (ngang 5 x 14.5 nở hậu 9m) đất 2 mặt tiền xây nhà cực kì đẹp
- Đường rộng xe hơi ra vào, cách mặt tiền chỉ vài bước chân, ngay khu tập trung ngân hàng....
- Pháp lý chuẩn, sổ mới cầm tay, giá chỉ 9.3 tỷ thương lượng
Liên hệ chính chủ.
Đất mặt tiền đại lộ 2, phước bình vị trí kinh doanh đỉnh cao
5
12.5 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đại lộ 2, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất mặt tiền Đại Lộ 2, Phước Bình vị trí kinh doanh đỉnh cao.

Vị trí: Đường Đại Lộ 2, Phước Bình khu vực sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề.
Lộ giới: 26m đường lớn, lưu lượng xe cao, cực kỳ giá trị.
Diện tích: 86m² (4m x 21.5m).
Pháp lý chuẩn xây dựng cao tầng.
Thích hợp: Mở showroom, văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ hoặc giữ tài sản lâu dài.
Ưu điểm nổi bật:
Ngay trục kinh doanh huyết mạch buôn ...
Bán đất góc 2 mặt tiền (10*20m) khu biệt thự hiệp bình chánh, tp thủ đức
4
17.5 tỷ 195 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất lo goc 2 mặt tiền đường Số khu biệt thự Bình Dân, Hiệp Bình Chánh, gần GiGaMall.
- Mặt tiền đường thông kinh doanh buôn bán đang cho thuê.
- DT: 10x20m ~ 200m² trên sổ full thổ cư.
- Giá bán chỉ 17,5 tỷ.
- Sổ hồng riêng khu hiện hữu hoàn công liền.
LH: xem đất và sổ hồng.
Hiếm đất mặt tiền kd ngay khu him lam linh chiểu thích hợp kd mọi ngành nghề. dt 190m2 ngang 9.6m.
5
14 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 19, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH - GẦN ĐH NGÂN HÀNG- LIỀN KỀ KHU HIMLAM LINH CHIỂU
DT 190m² Ngang 9.6M

- Đường 19, P.Linh Chiểu- TP Thủ Đức
* Liền kề Khu Vip HimLam Linh Chiểu
* Ngay ĐH Ngân Hàng, đầy đủ tiện ích
* Nằm ngay khu trung tâm, dân cư xung quanh đông đúc, đường thông Ôtô
* Khu dân cư đồng bộ, xây dựng tự do
* DT : 190 ( 9.6 x 19.7 )
* Thích Hơp Xây Nhà Ở, CHDV CấP , Cty, VP..
* Hệ Số ...
Hiếm! lô đất mặt tiền đường 11  kdc khang điền  phường phước long b  156m2 ( 6mx 26m)
3
14.2 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị Trí: Ngay bên cạnh các dự án cao cấp khác như: Gia Hòa, An Thiên Lý, Rio Vista, An Thiên Lý, Global city, . Di chuyển đi quận 2, quận 7, Thủ Đức, Đông Nai, Bình Dương đều thuận lợi

Khuôn viên nội khu khang trang, sạch đẹp, công viên lớn, nhiều mảng xanh
Diện tích công nhận: 156m² (6x26)

GIÁ BÁN 14.2 TỶ
CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐÔ THỊ TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC.

Vị trí Đắc địa: Mặt tiền Đường số 2, Phường Trường Thọ. Kết nối thẳng ra Xa Lộ Hà Nội và Kha Vạn Cân. Vị trí "vàng" đón đầu quy hoạch khu đô thị tương lai, ngay Vành Đai 2.

- Diện tích: 8m x 22m (Ngang 8m cực hiếm, bề thế, dễ bố trí thiết kế).
- Chỉ tiêu XD: Hầm + 6 tầng.
+ Phù hợp làm: Trụ sở văn phòng công ty, Thẩm mỹ viện, Phòng ...
Đất mặt tiền đường ngô chí quốc, bình chiểu, thủ đức. giá 7 tỷ
6
7 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Chí Quốc, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất Mặt Tiền đường Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức. Giá 7 tỷ
- Vị Trí: Đất nằm mặt tiền đường Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức. Cách cầu Gò Dưa 500m. TL43 khoảng 300m.
- Diện tích: 107m ( ngang 4.3m x 25m ).
- Vị trí đông dân, nhiều phương tiện qua lại. rất thích hợp đầu tư làm văn phòng, kinh doanh mua bán, làm khách sạn
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay
- LH: Mr Thanh. Để xem đất
Bán mặt tiền đường 12, trường thọ  ngang 9m giá 70tr/m2
6
23.2 tỷ 331 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí mặt tiền đường 12, Trường Thọ.
- Diện tích đất 331m² ngang 9m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, xây cao ốc văn phòng, kho xưởng, kinh doanh...
- Hiện đang có dòng tiền 30tr/ tháng.
- Đường thông, liền kề đường Vành Đai 2.
- Pháp lý sổ hồng, full thổ cư.
- Giá bán 23.2 tỷ (70tr/m²).
Liên hệ Đương để xem đất: .

Kết nối hạ tầng:
- Đường 12 thông với đướng số 2, đường 11: Tiện di chuyển đến ...
Bán đất mặt tiền kinh doanh, dt  94m2 đất thổ cư, đường rộng 10m giá chỉ 7,5 tỷ
4
7.5 tỷ 94 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 4, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán đất mặt tiền kinh doanh Đường Số 4, Linh Tây, Thủ Đức.
- Đường trước nhà: Nhựa 10m, ô tô tránh nhau thoải mái.
Diện tích: 94m² (ngang 4,2m vuông vức).
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

- Tiện ích: Khu dân cư đông đúc, Gần trường Linh Tây. Thích hợp xây nhà ở, mở văn phòng...
- Giá bán: 7,5 tỷ (thương lượng chính chủ).
LH: Tứ.
Bán lô góc 2mt khu dân cư đường nguyễn duy trinh, p.bình trưng, tp.hcm
5
12.9 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất góc 2 mặt tiền
Khu dự án Đặng Gia Phát đường Nguyễn
Duy Trinh P.Bình Trưng Đông Quận 2 (Cách 30m ra Đỗ Xuân Hợp)
Diện tích: 131m (8m x 16,5m). Hướng Tây Nam
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng. Vị trí đẹp, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, văn phòng cty.
Giá bán: 12.9tỷ (TL cho khách)
Sổ hồng sẵn
Đường Đỗ Xuân Hợp (LG 30m, 6 làn xe), hiện ...
Bán lô đất khủng 173m2(7.2m *22) xây chdv hầm + 6 tầng đường 7m sát mặt tiền đường 11 trường thọ
8
12.2 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Xây CHDV ko nên bỏ qua - trung tâm Trường Thọ - đất 173m² - ngang khủng - hẻm xe tải chỉ 70tr/m2

DT: 173m (7.2x22) nở hậu 10m, thổ cư 100%, ko quy hoạch, ko lộ giới.
- Đường xe tải tận nơi, quy hoạch tương lai ra mặt tiền đường 20m, ko ảnh hưởng tới đất.
- Cách vành đai 2 tầm 200m, thông Đặng Văn Bi, đường số 2, Võ Văn Ngân...
- Cấp phép XD: Hầm, trệt, 4 tầng + ST.
- Sổ đẹp, nở hậu tài lộc, sang ...
Giá tốt! đất mặt tiền ngay trục phạm văn đồng ngay tttm gigamall hiệp bình chánh thủ đức  ngang 8m
6
13.38 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 10, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán nhanh các lô đất mặt tiền trục đường số ngay Khu Gigamall Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức - ngang 8m:

- Vị trí: Nằm trên trục đường số, khu bên sông Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, khu dân cư trí thức, mát mẻ, an ninh, xung quanh khu biệt thự cao cấp. Thuận lợi di chuyển qua các quận trung tâm, sân bay Tân Sơn Nhất.
- Diện tích: 8x19.2m.
- Cơ sở hạ tâng: Cao, hoàn thiện, không ngập nước.
- Pháp lý: Sổ ...
Bán đất mặt tiền hoàng hữu nam p. tân phú, tp. thủ đức 6x38m
5
22 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất mặt tiền Hoàng Hữu Nam P. Tân Phú, Tp. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam, ngay trung tâm Tân Phú liền kề bến xe Miền Đông Mới, Lê Văn Việt, khu vực kinh doanh sầm uất, buôn bán tấp nập.

Diện tích thực tế: 6 x 38m (230m²) công nhận 187.2m² full thổ cư.
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 5.5 tầng, phù hợp mở văn phòng, showroom, căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...
Bán lô đất mặt tiền đường dương đình hội  liền kề chợ tăng nhơn phú b