Bán đất mặt tiền tại Phường Trường Thọ, Tp. Thủ Đức diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mt đường 12 trường thọ diện tích 7m x 15m hàng hiếm
5
10 tỷ 108 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán lô đất cực hiếm góc 2 mặt tiền đường 12 trường thọ
- DT 7x 15 tổng 108m²
- hệ số xây dựng cao cấp phép hầm 1 trệt 6 lầu
- vị trí đắc địa kinh doanh đa ngàng nghề gần đường số 2 trường thọ
- đặc biệt chiều ngang rộng dễ thiết kế xây nhà
Giá chỉ 10ty còn thương lượng
Khách quan tâm liên hệ e vui sớm để xem vị trí và xem sổ
Lh thanks khách hàng đã quan tâm
Nhanh mới kịp, 114,2m2 cn, chỉ 8,7 tỷ, mặt tiền đẹp, ngang 7m hiếm có, gần vành đai 2 trường thọ
3
8.7 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- DT 114.2m công nhận đủ Ngang đẹp 7m vuông A4 hiếm gặp.
- Mặt tiền đường hiện hữu 7m, quy hoạch mở rộng 14m cực tiềm năng. Lộ giới 17m là trong đất Cây lâu năm, thổ cư 97,2m2

- Ngay sát Vành Đai 2 Trường Thọ đang kết nối thông tuyến
- Cách Metro chỉ khoảng 1.5km
- Chỉ 400m ra Phạm Văn Đồng di chuyển cực thuận tiện

- Khu vực tăng trưởng mạnh, tiềm năng tăng giá rất lớn
- Ngang 7m mặt tiền khu ...
Đất đẹp góc 2 mặt tiền ngang 7m sát ga metro bình thái p.trường thọ thích hợp xây chdv hẻm xe tải
6
12 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

SÁT GA METRO BÌNH THÁI GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM - ĐƯỜNG SỐ 3 - TRƯỜNG THỌ - 149M2 NGANG 7M - THÍCH HỢP XÂY CHDV

- Bán gấp lô đất hẻm ô tô đường số 3, Trường Thọ
- Nằm kế bên chung cư Lavita Hưng Thịnh, cách xa lộ Hà Nhà ga Metro Bình Thái chỉ 250n
- Hạ tầng đồng bộ, KDC dân trí cao
- Đường nhựa trước đất 7m, Xây dựng tự do
- Diện tích: 128.5m ngang hơn 7m
- Giá 12 tỷ
- Liên hệ : Tuyền Nguyễn để ...
10,5 tỷ  đất 90m2 hxh rộng 8m  1/ đặng văn bi, trường thọ, thủ đức gần mặt tiền
3
10.5 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN LÔ ĐẤT HẺM XE TẢI - GẦN CHUNG CƯ MOONLIGHT - 1/ ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI - TRƯỜNG THỌ - THỦ ĐỨC

- Diện tích: 90m2
- SHR chính chủ
- GIÁ: 10.5 TỶ

Liên hệ: Tl chính chủ (538)
Bán lô đất 78,2m2 khu phân lô hxh sát mặt tiền đường số 11 gần vành đai 2 giá 6,9 tỷ
5
6.9 tỷ 78 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất hẻm xe hơi sát mặt tiền đường Số 11, Trường Thọ gần chợ Thủ Đức.

- Diện tích: 78,2m².
- Hẻm xe hơi 6m, khu đồng bộ hệ số xây dựng cao.
- SHR công chứng ngay.
- Giá: 6,9 tỷ.

Liên hệ: TL chính chủ (808).
4
6.9 tỷ 78 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Diện tích: 78,2m².
- Hẻm xe hơi 6m, khu đồng bộ hệ số xây dựng cao.
- SHR công chứng ngay.
- Giá: 6,9 tỷ.

Liên hệ: TL chính chủ (808).
Đất góc 2 mặt tiền đường 11, trường thọ, thủ đức, giáp đường vành đai 2 cần bán
3
8.6 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất góc 2 mặt tiền đường 11, Trường Thọ, Thủ Đức.
- Diện tích: 6.5m x 18m = 126m² có 86m² thổ cư.
- Giá 8.6 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, nhận đất xây dựng ngay.
- Hướng Đông Nam.
- Góc 2 mặt tiền đường nhựa rộng 20m.
- Vị trí gần đường Vành Đai 2 đi ngang qua.
- Thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề...
Liên hệ: xem đất.
Bán đất mặt tiền đường 11  trường thọ  thủ đức  giá tốt
4
8.6 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất mặt tiền đường 20m - ngay Vành Đai 2 Thủ Đức.
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.

Mặt tiền 4,3m*19.14m = 82.3m².
Mặt tiềng đường lớn, thuận tiên kinh doanh mọi nghành nghề.
Ngay trung tâm Thủ Đúc - đầy đủ tiện ích.
Cách Vành Đai 2 chỉ 300m, Metro chỉ 5 phút.

Liên hệ: Minh Duy.
Mặt tiền đường vành đai 2 đang làm, ngay trường thọ dt 800m2, ngang 19m, đất vườn
4
29 tỷ 800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vành Đai 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền đường Vành Đai 2 đang làm, ngay Trường Thọ.
DT 800m², ngang 19m, đất vườn.
Giá chỉ 36 tr/m², làm đg xong lên 50 tr.
[ bán đất mặt tiền đường 11  trường thọ  thủ đức ]  giá tốt
4
8.6 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20m - NGAY VÀNH ĐAI 2 THỦ ĐỨC
SỔ HỒNG RIÊNG, CÔNG CHỨNG SANG TÊN NGAY .

Mặt tiền 4,3m*19.14m = 82.3m2
### MẶT TIỀNG ĐƯỜNG LỚN, THUẬN TIÊN KINH DOANH MỌI NGHÀNH NGHỀ
### NGAY TRUNG TÂM THỦ ĐƯC - ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH
### CÁCH VÀNH ĐAI 2 CHỈ 300m, METRO CHỈ 5 PHÚT

Liên hệ : Minh Duy.
Đất phường trường thọ, thủ đức, mặt tiền hẻm số 38 đường số 3 sát nhà ga metro bình thái dt 126.1m2
5
10 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp lô đất mặt tiền cực đẹp KDC số: 38 đường số 3 - phường Trường Thọ - TP. Thủ Đức - Tp Hồ Chí Minh.

- Nằm kế bên chung cư Lavita Hưng Thịnh, cách xa lộ Hà Nội - Nhà ga Metro Bình Thái chỉ 250m.
- Hạ tầng đồng bộ, KDC dân trí cao.
- DT đất: 4m * 31,5m (Tổng DT: 126,1m² - thổ cư 100%.
- Đường nhựa trước đất: 7m (vỉa hè 1,5m).
- Hướng Đông - Bắc.

Cấp phép xây dựng tự do - đất hiện hữu xây ...
Chính chủ bán mt đường số 2, trường thọ, tp thủ đức, 5x28m
4
22 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ cần bán MT Đường Số 2, Trường Thọ, Thủ Đức, HCM.
Vị trí MT DS 2. Cách Khu đô thị nén TOD Phước Long 160ha chỉ 200m. Cách Cầu nối sang Khu đô thị Bình Qưới và vành đai 2 chỉ 100m.

DT 134m²(5x28m).
Hướng Tây bắc.
Xây dựng DC 7 tầng.
Kinh doanh đa ngành nghề.
Đang định giá 21 tỷ.
Giá 26 tỷ xuống còn 22 tỷ.
Liên hệ lv chính chủ .
CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐÔ THỊ TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC.

Vị trí Đắc địa: Mặt tiền Đường số 2, Phường Trường Thọ. Kết nối thẳng ra Xa Lộ Hà Nội và Kha Vạn Cân. Vị trí "vàng" đón đầu quy hoạch khu đô thị tương lai, ngay Vành Đai 2.

- Diện tích: 8m x 22m (Ngang 8m cực hiếm, bề thế, dễ bố trí thiết kế).
- Chỉ tiêu XD: Hầm + 6 tầng.
+ Phù hợp làm: Trụ sở văn phòng công ty, Thẩm mỹ viện, Phòng ...
Bán mặt tiền đường 12, trường thọ  ngang 9m giá 70tr/m2
6
23.2 tỷ 331 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí mặt tiền đường 12, Trường Thọ.
- Diện tích đất 331m² ngang 9m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, xây cao ốc văn phòng, kho xưởng, kinh doanh...
- Hiện đang có dòng tiền 30tr/ tháng.
- Đường thông, liền kề đường Vành Đai 2.
- Pháp lý sổ hồng, full thổ cư.
- Giá bán 23.2 tỷ (70tr/m²).
Liên hệ Đương để xem đất: .

Kết nối hạ tầng:
- Đường 12 thông với đướng số 2, đường 11: Tiện di chuyển đến ...
Bán lô đất khủng 173m2(7.2m *22) xây chdv hầm + 6 tầng đường 7m sát mặt tiền đường 11 trường thọ
8
12.2 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Xây CHDV ko nên bỏ qua - trung tâm Trường Thọ - đất 173m² - ngang khủng - hẻm xe tải chỉ 70tr/m2

DT: 173m (7.2x22) nở hậu 10m, thổ cư 100%, ko quy hoạch, ko lộ giới.
- Đường xe tải tận nơi, quy hoạch tương lai ra mặt tiền đường 20m, ko ảnh hưởng tới đất.
- Cách vành đai 2 tầm 200m, thông Đặng Văn Bi, đường số 2, Võ Văn Ngân...
- Cấp phép XD: Hầm, trệt, 4 tầng + ST.
- Sổ đẹp, nở hậu tài lộc, sang ...
Đất mặt tiền kinh doanh đường số  sát đặng văn bi  tiện xây chdv cao cấp gần ga metro
5
12.5 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 10, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Linh (17 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường 10 - tiện kinh doanh - xây CHDV cao cấp - Ga Metro - Phường Trường Thọ - 151m².

Bán đất mặt tiền đường 10, Trường Thọ, Thủ Đức.
* Mặt tiền tiện KD, xây CHDV cao cấp, biệt thự.
* Gần Đặng Văn Bi, đường ôtô thông thoáng.
* Hiện trạng đất trống.
* Pháp lý: Sổ sẵn, công chứng ngay.
Diện tích: 151m² full thổ cư.

Giá bán: 12.5 tỷ bớt lộc.

2186.
Duy nhất 1 lô đất đẹp kdc himlam trường thọ, mặt tiền đường số 2, đối diện công viên, vuông vức a4
3
9.3 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất khu Himlam, đường Số 2, Phường Trường Thọ, TP Thủ Đức.
Vị trí nằm trong khu Himlam Trường Thọ, cách đường Số 2 vài bước chân, gần ga Metro Bình Thái, Vành Đai 2.
Khu dân cư có vỉa hè rộng đẹp, đối diện công viên thoáng mát.
Diện tích công nhận: 101m² (5m x 20m).
Thổ cư: 100%.
Xây dựng tự do, không phải theo khuôn mẫu.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Hướng: Tây Bắc.
Giá bán: 9,3 tỷ (bớt ...
Đất góc 2mt đường oto thông, trường thọ, 150m ra ga metro, ngang 7,68m, xây full 5 tầng