Bán đất mặt tiền tại Phường An Khánh, Quận 2 diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá tốt, mt ngay khu đô thị an phú  an khánh, dt gần 224m2  14x16.5m, chỉ ~165tr/m2
3
37 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất đẹp, MT ngay Trần Lựu, khu An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 14x16,5m.
- Công nhận: 223.8m².
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới.
Giá bán: 37 tỷ (chỉ ~165tr/m²).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: - Xin cảm ơn.
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
Bán đất tại đường số 1, trần não, p an khánh .q2. giá 68 tỷ, 376m2, mặt tiền 15m. 0906 973 ***
4
68 tỷ 376 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại Đường số 1, Đường Trần Não, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), mảnh đất này có diện tích 376m², giá bán 68 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và khách hàng đang tìm kiếm cơ hội phát triển.

+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 40m, dễ dàng cho xe hơi vào tận nơi.
+ Pháp lý ...
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Bán đất 2 mặt tiền  trục lương định của, an khánh, quận 2
4
146 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (45 tin đăng)
Vị trí vàng sát KĐT Thủ Thiêm, chỉ 1 phút sang Quận 1
Thông tin chi tiết:
-Diện tích: 365m² (11m x 27m), nở hậu 17m
- Loại đất: Full thổ cư
- Kết cấu xây dựng: Hầm + lửng + 4 tầng + sân thượng (BTCT)
- Tổng diện tích sàn: ~1.728m²

Lợi thế nổi bật:
- 2 mặt tiền hiếm cực kỳ phù hợp xây building, văn phòng, căn hộ dịch vụ
-Ngay trung tâm phát triển mạnh của TP Thủ Đức
-Sát KĐT Thủ Thiêm khu ...
Duy nhất lô đất vàng góc 2mt ngay trần não  11x15m, xd hầm 6 tầng mđ 92%  35 tỷ
4
35 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền ngay Trần Não, Anh Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x15m.
- Thích hợp đầu tư, xây làm CHDV hoặc xây biệt thự, văn phòng, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 35 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến
Lô đất xây cao tầng! giá cực rẻ, nhỉnh 130tr/m2 (12m x 30m) gần mt trần não
3
50 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 3, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô đất An Khánh Q. 2,

- Diện tích 12mx 30m.
- Đất trống, hợp xây hầm 6 tầng.
- Hướng Đông Bắc.

Giá 50 tỷ.
Đất 1322.2m2 xây 12  16 tầng mặt tiền lương định của, an khánh, q2, ngay tthc thủ thiêm, 420 tỷ
7
420 tỷ 1322 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất xây 12 - 16 tầng mặt tiền Lương Định Của, An Khánh, Q2, ngay TTHC Mới Thủ Thiêm.
Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Thủ Đức.
Vị trí ngay vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, liền kề Trung Tâm Hành Chính mới Thủ Thiêm, gần Nút giao An Phú kết nối sân bay Long Thành và khu đông TP HCM, cách ga Metro Thủ Thiêm khoảng 500m,...
- Diện tích: 12,3 X 49,36m (nở hậu 15,36m).
- Diện tích đất ...
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Mặt tiền lưu đình lễ liền kề cụm chung cư tđc bình khánh. phù hợp làm văn phòng, showroom
8
145 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lưu Đình Lễ, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất Mặt Tiền Đường Lưu Đình Lễ, P An Khánh (Q2).

- DT: 365,4m (11,3m x 25m) NH: 17,8m.
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - Full Thổ Cư.
- Vị trí mặt tiền Đường Đôi rộng 30m, có đường hậu phía sau rộng 5m. Bên hông là cây xanh. Lô đất 3 mặt thoáng rất phù hợp cho doanh nghiệp xây toà nhà văn phòng, có lối thoát hiểm. Nằm liền kề cụm Chung Cư sắp được đấu giá lại vào tháng 5. ...
Khuôn đất đẹp giá tốt nhất trần não  an khánh q2, dt 10x30, mặt tiền đường 12m, khu đẹp an ninh
3
43 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Kẹt tiền cần bán gấp, rẻ hơn thị trường 15%.
Khuôn đất ngay mặt tiền Trần Não vào 100m, đường 12m rộng rãi, khu an ninh, sạch đẹp, thích hợp biệt thự, building VP, tòa nhà CHDV cao cấp...
DT 10x30m, công nhận 300m².
Hiện trạng đất trống.
Sổ riêng cá nhân giao dịch ngay.
Giá: 43 tỷ (tốt nhất, rẻ hơn xung quanh đang bán 15%).
LH xem đất và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo sdt HẬU.
Cảm ơn!.
Cực hot! mặt tiền lương định của q2. diện tích 10x20m. chỉ số xây dựng hầm 5 tầng chỉ 65 tỷ
3
65 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền
4 3

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Đ. Lương Định Của.
1. Diện tích 200m² (10 x20m).
2. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm, 5 tầng.
3. Giá bán 65 tỷ.
Lh .
Bán siêu phẩm mặt tiền xa lộ hà nội  quận 2
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (45 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm hoi còn lại tại khu Đông TP.HCM

Vị trí chiến lược ngay trục Xa Lộ Hà Nội kết nối trực tiếp:
Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Diện tích: 1.692m²
Giá bán: 320 TỶ
Đơn giá chỉ: ~189 TRIỆU/m²
Hiện trạng: đang khai thác dòng tiền khoảng 1 TỶ/THÁNG

GIÁ TỐT HIẾM CÓ:
Trong khi nhiều lô nhỏ cùng khu vực đã giao dịch quanh mức 300 TRIỆU/m², tài sản ...
Gấp trong tuần  bán đất mặt tiền đường 12m khu trần não, dt 9x30, 269m2 giá 35 tỷ
3
35 tỷ 269 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền đường 12m khu Trần Não, Quận 2 nay là Phường An Khánh, Thành Phố Thủ Đức:

- Diện tích lý tưởng: 9x30 CN 269m² vuông vắn đẹp không tì vết.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Chuyên săn hàng giá ngộp giá rẻ, vui lòng gọi (Ms Linh).
Quỹ đất lớn hiếm ngay khu thủ thiêm  an khánh  diện tích 22.100m2  mt sông sg 100m  giá 400 tỷ
7
400 tỷ 22100 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô cùng khan hiếm với quỹ đất lớn mặt tiền sông Sài Gòn hướng về trung tâm Quận 1.
- Địa chỉ: Phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích công nhận: 22100m².
- Sở hữu mặt tiền sông Sài Gòn 100m - tầm nhìn rộng, giá trị phong thủy & thương mại vượt trội.
- Giá trị đặc biệt.
- Quỹ đất lớn hiếm tuyệt đối còn sót lại ven sông Sài Gòn.
- Vị trí đối diện trung tâm Quận 1, tầm nhìn sông skyline thành phố.
- ...
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Phường An Khánh, Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường An Khánh, Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường An Khánh, Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.