Bán đất mặt tiền tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền 8x21m mặt tiền trương văn bang  590tr/m2
3
99.12 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất mặt tiền Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng.
- Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
- Diện tích 8x21m công nhận 168m².
- Giá bán 590 triệu/m² còn thương lượng chính chủ.
Bán lô đất góc mt đặng như mai q2  dt15x18m cn270m2 ctxdhầm 6t  giá bán 99 tỷ (370tr/m2)
5
99 tỷ 270 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
Bán lô đất vị trí cực đẹp mặt tiền số 2 Đặng Như Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 khu vực dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, tập trung nhiều biệt thự sang trọng và văn phòng công ty.

Vị trí đắc địa:

* Kết nối nhanh Mai Chí Thọ Đồng Văn Cống Nguyễn Thị Định
* Chỉ vài phút đến UBND TP.Thủ Đức, đảo Kim Cương, Sala, Thủ Thiêm
* Thích hợp xây biệt thự đẳng ...
Bán đất góc 2 mặt tiền khu huy hoàng thạnh mỹ lợi, 8x20m, xây cao hầm 7 tầng, giá 38 tỷ
3
38 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa nhất khu trung tâm hành chính Quận 2. Khuôn đất góc 2 mặt tiền cực đẹp, phù hợp xây Building văn phòng, khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp.

***Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, Khu dân cư Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 8m x 20m (160m²). Khuôn đất vuông vức, lợi thế 2 mặt thoáng giúp tối ưu ánh sáng và không ...
Đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh  xd hầm 6 tầng  dt 5x21,5  cn 107.5  giá 287tr/m2
4
30.9 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KỈNH - XD: Hầm 6 Tầng - DT: 5x21,5 - CN: 107.5 - Giá 287tr/m2
- Vị trí : Mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.Thủ Đức
- DT: 5x21.5M - Công nhận: 107.5m2
- Hiện trạng đất trống, xây dựng 1 Hầm, 6 Tầng, Vị trí đẹp, tiềm năng trong tương lai
- Pháp lý: SHCC
- Giá : 287tr/m² ~ 30.9 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) em tư vấn kĩ hơn. Hỗ trợ quý anh/chị đi ...
Chính chủ siêu phẩm mt tạ hiện 8x18m đối diện chung cư one verandah
5
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
Siêu phẩm đất mặt tiền Tạ Hiện P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2.
Diện tích: 144m² (8 x 18m).
Hiện trạng: Đang cho thuê, có thu nhập hàng tháng phù hợp giữ tiền chờ xây dựng (chỉ tiêu hầm + 7 tầng như OCB cạnh bên).
Vị trí: Đối diện One Verandah.
Khu trung tâm ngân hàng, nhận diện thương hiệu cao.
Đường 22m, vỉa hè 3m.
Gần đường Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá bán: 85 tỷ.
Liên hệ: Kiệt .
Thiện chí bán khuôn đất mt bát nàn  23x13m  đoạn đẹp  1h+5t  giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
4
31 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán khuôn đất MT Bát Nàn - 23x13m - đoạn đẹp - 1H + 5T - Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng.
Duy nhất khuôn đất giá rẻ cuối năm MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.
- DT: 23x13m 230m².
- CTXD: 1 hầm + 5 tầng.
Vị trí thuộc đoạn đẹp của tuyến đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi.
Giá: 31 tỷ còn thương lượng.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh gần hồ sinh thái 7.1x19m
3
32.38 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh gần hồ sinh thái.
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21 mặt tiền trương văn bang, dt 5x22m, được xây 6 tầng, sổ hồng.
3
36 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Thế Kỷ 21 mặt tiền Đường Trương Văn Bang là cơ hội đầu tư hấp dẫn với các đặc điểm nổi bật như sau:
- Diện tích 5x22m = 110m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá chỉ 36 tỷ nền duy nhất vị trí đẹp
- Pháp lý: Sổ hồng
- Đang cho thuê có thu nhập mỗi tháng 20 triệu

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này bao gồm:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Vị ...
Bán đất mt đường nguyễn văn kỉnh, tml q2 dt 7,1x19m giá 240tr/m2  0901 488 ***
3
31.44 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 7,1x19m.
Diện tích công nhận: 131m².
Giá bán: 240 tr/m².
Khu vực xây dựng cao tầng.
Sổ hồng cá nhân.
Liên hệ: Em Mưa.
Bán đất mặt tiền nguyễn khoa đăng, dt 5x22m, sổ đỏ cá nhân, giá 195 triệu/m²
5
21.45 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (11 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Khoa Đăng, Thạnh Mỹ Lợi cũ, TP. HCM.
- Đường Nguyễn Khoa Đăng lộ giới 40 mét, 2 mặt tiền trước sau.
- Diện tích 5x22m = 110 m².
- Pháp lý: Sổ hồng, sẵn sổ, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Giá bán: 194 triệu/m².

Liên hệ: .
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất mt đặng như mai, 10x20, 200m2, gần trương văn bang, 90 tỷ
4
90 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán Đất MT Đường Đặng Như Mai,Thủ Đức
- Địa Chỉ: MT Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM
- Diện tích đất: 200m² (10m x 20m) ,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới làm công ty, văn phòng, khu vực xây cao 7 tầng
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 16m, vị trí đẹp, gần Trương Văn Bang, đối diện văn phòng đăng ký đất đai quận 2
- Hướng: đông nam
- Giá bán: ...
Bán đất mặt tiền thạnh mỹ lợi, vị trí đẹp 5 x 28 m full thổ giá chỉ 14 tỷ
3
14 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

gia đình định cư cần bán gấp lô đất mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2
- Dt : 5x28m vuông như tờ A4
- sổ hồng mua bán công chúng ngay
- chỗ này xây dc 6 TẦNG tiện làm CHDV hoặc văn phòng công ty
- Giá có bớt cho khách mau lẹ liên hê sớm
Bán đất sổ đỏ mặt tiền đường nguyễn địa lô rộng 20m, dt 7x18,5m, vị trí kinh doanh, giá 31,08 tỷ.
8
31.08 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất Vị trí kinh doanh đường Nguyễn Địa Lô 20m, DT 7x18,5m = 129,5m², giá 31tỷ 80 triệu.
+ Pháp lý : Sổ đỏ.
+ Mặt tiền 7m, đường trước nhà 20m, thuận lợi kinh doanh.
+ Xây dựng 4 tầng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Trung tâm hành chính công .
- Hệ thống cơ quan hành chính như Chi cục Thuế Cơ Sở 2, kho bạc, viện kiểm soát, bảo hiểm xã hội cơ sở Cát Lái....
- Gần sông Sài Gòn.
- Đảo Kim ...
Giảm 5 tỷ! đất xây văn phòng mặt tiền tạ hiện thạnh mỹ lợi dt 144m2 (8m x 18m) giá còn 85 tỷ
8
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Siêu phẩm! Giảm nhanh 5 tỷ!
Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều toà nha ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vỉa hè 3m.
Gần sông Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá chỉ còn 85 tỷ.
LH Quỳnh ...
Bán lô đất mt đường nguyễn văn kỉnh,q2  ngay trung tâm hành chính quận 2 dt 10x20m giá 200tr/m2
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh , P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2
Vị trí ngay trung tâm hành chính quận 2
Diện tích : 10x20m
Diện tích công nhận : 200m²
Giá bán 200 triệu/m²
Sẵn sổ công chứng được ngay
Liên hệ xem đất: Em Mưa
Bán nhà cấp 4 vị trí đắc địa 2 mặt tiền đồng văn cống liền kề căn hộ cbd xd 4 tầng giá 200tr/m2
3
24 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất 2 MT Đồng Văn Cống.
Diện tích: 6x20m=120,5m².
Vị trí đẹp mặt tiền đường lớn ngay trung tâm thành phố xây để kinh doanh hoặc đầu tư đều rất tốt.
Giá bán: ~200tr/m² thương lượng.
Liên hệ: (Em Nguyện) để xem và chọn nhà đất đẹp.
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi, 10x20m, xd hầm 5 tầng, giá chỉ 200tr/m²  tốt nhất tuyến
4
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất mặt tiền đường ''chữ'' Thạnh Mỹ Lợi hiện tại
BÁN đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh P.Thạnh Mỹ Lợi Tp.Thủ Đức.
- Diện tích : 10x20m(200m²)
- Hiện trạng: Đất
- Hướng : Đông Bắc
- CTXD: Hầm 5 tầng
- Giá : 40 tỷ (200tr/m²)
LH xem tài sản và gặp trực tiếp chính chủ làm việc theo SDT mr HẬU
Cảm ơn!.
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Hàng hiếm hai mặt tiền phan bá vành,q2dt 11x18mgiá 55 tỷ
3
55 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn đất góc 2 mặt tiền Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Địa chỉ: Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x18m.
- CTXD Hầm 7 tầng.

Gần các tiện ích như:
Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
Trường THCS Nguyễn Thị Định, Saigon Star International School.
Công viên KDC Hà Đô.
Siêu thị Bách Hóa Xanh.

Gia bán 55 tỷ.

LH xem và thương lương chính chủ.
Từ 0 tới 20 của 26

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 Tháng 5/2026