Bán đất mặt tiền tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 15m vân đồn diện tích 300m2 vị trí đẹp sát khúc hạo
3
24 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vân Đồn, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ Cần Bán Đất Tặng Kèm Căn Biệt Thự Mặt Tiền Đường 15m Vân Đồn !
- Diện Tích : 300m² - Ngang 10m - Dài 30m
-Giá 24 Tỷ Thương Lượng Chính Chủ

Vị trí Siêu Đẹp , Kinh Doanh Sầm Uất Thông Trần Hưng Đạo Gần Khúc Hạo Gần Trung Tâm, Gần Chợ , Gần Trường Học Cấp 1 2 3 .....

- A/c Thiện Chí Mua Liên Hệ E Xem Và Thương Lượng Trực Tiếp
Bán cụm đất 2 mặt tiền lê văn quý và morison, dt 435m, ngang 23m, quỹ đất lớn duy nhất sát biển pvđ
6
86 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Quý, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Trang (37 tin đăng)
Bán Cụm Đất Lớn Hai Mặt Tiền Đường Lê Văn Quý và Morrison - 2 Mặt Tiền Đắt Giá Sát Biển Phạm Văn Đồng - Khu Vực Tập Trung Đông Đúc Du Khách Nước Ngoài Lưu Trú
- Diện tích: 435m², 23m . Đường 25m ( Vỉa hè 5,5m )
- Vị Trí Kim Cương: Sở Hữu hai mặt tiền đường Lê Văn Quý và Morison, chỉ vài bước ra Phạm Văn Đồng và bãi tắm Võ Nguyên Giáp
- Khu vực quy hoạch khách sạn VIP, villa, căn hộ nghỉ dưỡng, ...
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền đường nguyễn sáng giao với nguyễn huy chương. dt đất 200m, ngang 10m
6
41 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Sáng, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Trang (37 tin đăng)
Bán Hai Lô Đất Liền Kề Mặt Tiền Nguyễn Sáng! Ngay Ngã Tư Nguyễn Huy Chương Thông Biển - Xây Dựng Tự Do, Lô vuông vắn, Thích hợp Xây Khách sạn/ Homestay Hút Khách Du Lịch Biển Sơn Trà
DT Đất 200m , ngang 10m . Đường 10m5 ( lề 5m ) . Có nhà 2 tầng kiên cố, có thể cãi tạo ở hoặc cho thuê
Vị thế kim cương giao lộ vàng. Cặp đất mặt tiền Nguyễn Sáng ngay ngã tư Nguyễn Huy Chương, xây dựng kinh doanh ...
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nguyễn phan vinh sơn trà đà nẵng
5
40 tỷ 398 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phan Vinh, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền Nguyễn Phan Vinh Sơn Trà Đà Nẵng.
Vị trí đẹp, mặt tiền đường Nguyễn Phan Vinh, quận Sơn Trà.
Tổng diện tích: 398m, ngang 14,6m.
Đường trước nhà 7,5m, vỉa hè mỗi bên 3m.
Hướng Tây Nam.
Gần trục đường biển Hoàng Sa, cách bãi biển chỉ hơn 100m.
Khu vực đông khách du lịch, thích hợp đầu tư lâu dài, xây căn hộ cho thuê hoặc khách sạn nghỉ dưỡng.
Giá bán: 40 tỷ (đến công ...
Bán lô đất 2 mặt tiền đường mỹ khê 5, gần nguyễn văn thoại
3
30 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ Khê 5, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô đất 2 mặt tiền đường Mỹ Khê 5, gần Nguyễn Văn Thoại.
Thông tin liên hệ: .
- Diện tích: 170m².
- Lô 2 mặt tiền, mặt chính Mỹ Khê 5, mặt sau đường kiệt 5m Nguyễn Văn Thoại.
- Cách đường Nguyễn Văn Thoại chỉ 30m. Sát bãi biển Mỹ Khê xinh đẹp.
- Thích hợp đầu tư xây villa, khách sạn, căn hộ...
- Giá bán: 30 tỷ.
- Liên hệ: Huy.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Cặp đất đẹp, mặt tiền trần hưng đạo, view trực diện sông hàn, 250m, 50 tỷ, được xây cao tầng
3
50 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán cặp đất đẹp, mặt tiền Trần Hưng Đạo, view trực diện sông Hàn, 250m, 50 tỷ, được xây cao tầng.
Diện tích: 250m² (Ngang 10m x 25m)
Giá bán: 50 tỷ.
View trực diện sông Hàn thơ mộng, trục đường du lịch huyết mạch bên sông.
Thích hợp xây dựng khách sạn, căn hộ...
Liên hệ: (gặp Việt) để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Ngoài ra còn có nhiều sản phẩm đẹp, đa dạng khác trong khu vực, ...
Bán lô đất 185m2 2 mặt tiền đường nguyễn đức an  phạm vấn biển sơn trà đà nẵng giá tốt đầu tư
3
33.5 tỷ 185 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp đường Nguyễn Đức An - Phạm Vấn
- Diện tích 185m² ngang 10m
- Đường 7,5m giao 7,5m thoáng đẹp, cách biển 400m
- Vị trí đắc địa sát 2 toà tháp Sun, gần biển, trung tâm Sơn Trà
- Giá bán: 33,5 tỷ (thương lượng chính chủ)
Liên hệ tư vấn: Trần Thuyết
Chủ cần bán 3 lô liền kề mt hồ nghinh, gần trần hữu tước
3
102.95 tỷ 355 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

CHỦ BÁN 3 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN HỒ NGHINH, GẦN TRẦN HỮU TƯỚC
Diện tích: 355m², ngang 15m
Đường 15m, vỉa hè 7m5
Gần công viên Hồ Nghinh, cách Biển Phạm Văn Đồng chỉ 300m. Xây dựng được cao tầng.

Giá bán: 290tr/m2
Liên hệ
Bán cặp đất mt lý thánh tông dt 243m2, ngang 10m sát phạm văn đồng
3
37 tỷ 243 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán cặp đất mặt tiền Lý Thánh Tông song song Phạm Văn Đồng.
Vị trí đắt địa thoáng mát, khu an ninh tốt, cách 700m ra biển Mỹ Khê, khu du lịch Hàn Quốc. Song song Phạm Văn Đồng.
- Hướng Đông Bắc.
- DT 243m² ngang 10m.
- Đường rộng 7.5m lề 4.5m.
- Giá bán: 37 tỷ TL.
Bán lô đất mt đổ thế chấp dt 246m ngang 12m đường 7m5
3
43.5 tỷ 264 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần chuyển nhượng lô đất mặt tiền đường Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà
- Vị trí đẹp, tuyến phố du lịch đông đúc, nhộn nhịp
- Diện tích 264m (12m x 22m)
- Hướng tây. Trục đường thông, 7,5m lề 4,5m
- SỔ hồng sẵn, công chứng ngay
-
Nắm chính chủ bán góc 2 mt trần đình đàn  phước trường 1 thông biển 533.5m2 (27x20)m
3
122.71 tỷ 533 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Đình Đàn, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán cặp góc Trần Đình Đàn - Phước Trường 1 - sát đường Võ Nguyên Giáp.

- Vị trí vip sát bãi tắm.
- Gần khách sạn Four Points Danang.
- Nằm trên trục thông giao ra đường Võ Nguyên Giáp rất đẹp.

- Diện tích: 533,5m² - ngang 27m x dài 20m.
- Hướng Đông và Nam.
- Đường 10m5 - vỉa hè 4m5.
- Giá: 230tr/m².
Vị trí: https://maps.app.goo.gl/YGMNqmaDF2rNHjYp9?g_st=ipc
Chính chủ bán đất 2 mt dương thạc  trần thuyết 181m2 đường thông biển giá cực rẻ chỉ 135tr/m
3
24.44 tỷ 181 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Thạc, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán đất 2 MT đường Dương Thạc và Trần Thuyết.
Đường 7m5 thông biển và 5m5.
Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
181m² (9x20,7m).
Giá cực kỳ tốt chỉ 135tr/m
Ngoài ra còn rất nhiều lô đất đẹp giá tốt khu vực này, vui lòng liên hệ để biết thêm.
Xin cảm ơn.
Chuyển nhượng đất lô góc 2 mặt tiền đường phạm vấn & tân phú 2  giá đầu tư
4
26.5 tỷ 174 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Vấn, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển Nhượng Đất Lô Góc 2 Mặt Tiền Đường Phạm Vấn & Tân Phú 2 - Giá Đầu Tư
Diện tích đất : 174,1m² ngang 11m x 16m
Hướng Tây Bắc
Đường 7,5m và 5,5m. Lề 3,5m
Vị trí cách biển 350m. cách công viên 20m
Quy hoạch xây dựng được 9 tầng phù hợp xây toà căn hộ & Khách sạn tạo dòng tiền.
Giá Đầu Tư : 26 tỷ 500
Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - PHT Land qua số điện thoại để xem và làm việc trực tiếp ...
Bán lô mặt tiền phạm vấn kẹp kiệt, vị trí đẹp, thích hợp đầu tư kinh doanh du lịch
3
28 tỷ 188 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Vấn, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gủi bán lô mặt tiền PHẠM VẤN kẹp kiệt, Vị trí cực kỳ đẹp đất có chiều ngang 18m

- Diện tích: 188m²

- Giá bán: 28 tỷ (bớt lộc)

Call : Sang Anh
Bán đất mặt tiền đường nguyễn hữu an, vị trí đẹp
3
21.6 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu An, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường 7m5 vỉa hè 4m mỗi bên Nguyễn Hữu An view vịnh biển rất đẹp.

Đông Nam:
B10 lô 4x - Giá: 115 triệu/m².

- Thích hợp xây biệt thự, Homestays, toà căn hộ cho thuê hoặc đầu tư có lợi nhuận.
A/C xem đất và thương lượng chính chủ!
Xin cảm ơn!
Cần bán lô đất mt biệt thự đường 7m5 trần sâm khu sea  dt 180m2
3
13.5 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Sâm, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự đường 7m5 Trần Sâm khu Sea - Thuận Phước.
- DT 180m - 10x18m - Lề 4m ( Vị Trí Đẹp )
Giá 13tỷ5
- Thích hợp xây villa, căn hộ cao cấp. Hoặc đầu tư có lợi nhuận.
- E Còn Vài Sản Phẩm Kín Giá Tốt !
A/C thiện chí liên hệ em xem đất và làm việc chính chủ. Em Xin Cảm Ơn !
- Nhận Kí Gởi Mua Bán Nhà Đất Tại Sơn Trà Tp Đà Nẵng !
Bán đất mặt tiền 10m đường phạm huy thông diện tích 156m2 + 2 mt đg 10m lý nhật quang giá tốt
3
11.3 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phạm Huy Thông, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán lô đất diện đường 10m Phạm Huy Thông gần sông Hàn.

- Diện tích 156m² - Ngang 5x31,2m.
- Giá: 11tỷ3.
- Vị trí đẹp khô ráo, gần trường học và chợ, gần uỷ ban phường, công an phường.
- Dân trí an ninh cao.
- Đường song song với Lê Văn Duyệt và gần khách sạn Đà Nẵng Golden Bay.
A/c có nhu cầu xem đất liên hệ em và gặp chủ thương lượng trực tiếp!

Xin cảm ơn!
Bán lô góc 2 mt siêu hiếm nguyễn sáng  trương quyền, gần biển, giá tốt đầu tư sinh lời chỉ 25 tỷ
4
25 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Sáng, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Sáng, Trương Quyền, quận Sơn Trà.
- Diện tích: 165,4m² (đất vuông vức, cực đẹp).
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ công chứng sang tên ngay.
* Ưu điểm nổi bật:
- Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng hiếm trên thị trường.
- Đường rộng 11,5m và lề 5m, ô tô lưu thông thoải mái.
- Khu dân cư sầm uất kinh doanh đa ngành nghề.
- Gần biển, gần trung tâm.
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ, ...
Chuyển nhượng lô đất góc 3 mặt tiền đường hồ nghinh & trần đình đàn cách biển 300m
4
78.66 tỷ 262 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất Góc 3 mặt tiền Đường Hồ Nghinh & Trần Đình Đàn
Giá bán : 300triệu/m² ~ 78,6 tỷ có Thương Lượng
Diện tích : 262m ngang 10,7m. Ra biển 300m
Quy hoạch 12 tầng
- Đường Hồ Nghinh, trung tâm phố Hàn khu vực khách sạn, apartment, nhà hàng sôi động.
- Góc 2 mặt tiền, sau lưng đường 5m thông thoáng 3 mặt.
Hót! lô đất mặt tiền biển võ nguyên giáp biển mỹ khê duy nhất còn sót lại giá rẻ
7
47.1 tỷ 314 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

SỞ HỮU QUỸ ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP TP ĐÀ NẴNG

Vị trí đắc địa ngay tuyến biển Võ Nguyên Giáp cung đường du lịch đẹp và sầm uất bậc nhất Đà Nẵng
Diện tích: 12x26m = 314m²
Đất ở đô thị lâu dài

Nằm ngay trung tâm thủ phủ du lịch biển của thành phố, khu vực có công suất khai thác lưu trú cực cao với mật độ cho thuê lên đến 95%.

Cực kỳ phù hợp để:
Xây khách sạn apartment ...
Từ 60 tới 80 của 223

Xem quy hoạch tại Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm